เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:31:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12803 12804 12805 [12806] 12807 12808 12809 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25581390 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #192075 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 11:53:44 AM »

Angry บ่ะ........มาว่าน้องสามผมได้พรือ ถึงแม่น้องสามผมจะไม่ค่อยถนัดเรื่องของเทคโนโลยีเท่าที่ควร แต่ไม่โง่ขนาดนั้นนะครับ ไม่เชื่อลุงตุ้ม ลุงดุน ลองตัดยางทำขี้แข่งกันกะน้องสามผมเอาป่าว  บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #192076 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 11:54:48 AM »

จีพีเอสมาถึงเรินแล้ววววว Grin Grin Grin

อันดับแรก อย่าลืม แบคอัพข้อมูลในเมมฯการ์ดเก็บไว้ทั้งหมดก่อนนะครับ....

ขอให้สนุกกับของเล่นอันใหม่...
                                        ลูกบอลตอนนี้ยังปั่นอยู่เหลยม๊าย.... Grin

แบ็คอัพพรื่อครับลุง คู่มีมีแต่ภาษาที่อ่านไม่ออก เสียบที่จุดบุหรี่รถแล้ว ไม่เข้ากัน ไควก็ไม่เข้า ก็เลยย้ายมาเสียบบ้าน ชาร์ตอยู่ครับ

ส่วนลูกบอล เก็บเข้ากรุนอนในลังมานานแล้ว คิก คิก คิก คิก

GPS ของผมเก็บใส่ลังมาเป็นเดือนแล้วครับ...

มันไม่พาหลงก็พาอ้อมครับ...

ใช้โปรแกรมนำทางของอะไรครับ....

มันต้องคุ้นกะเคย...เอ๊ย คุ้นเคยกับการทำงานของเครื่องครับ..
ต้องตามมันให้ทันว่ามันชอบคิดแบบไหน...
แล้วค่อยปรับตัวเราให้เข้ากับเครื่อง...

มันเป็นแค่ตัวช่วยเราน่ะครับ....ไม่ใช่ตัวนำ... Grin

พูดเล่นไปอย่างงั้นแหละครับ...
ผมใช้ IGO amigo 8.x ครับ...

ส่วนต้วผมว่า GPS เหมาะกับกับในเมืองหรือไปในสถานที่ๆเราไม่เคยไปมากกว่าครับ...

แต่ถ้าจะไปจังหวัดไหน ผมว่าวางแผนเส้นทางโดยใช้แผนที่จะง่ายและเหมาะสมกว่าครับ...
(ผมจะถนัดดูแผนที่มากกว่า...เพราะผมเคยเป็นนายช่างอยู่ที่กรมทางหลวงครับ... Grin Grin Grin)

ไปให้ใกล้ๆไว้ก่อน...แล้วค่อยไปถามทางกับชาวบ้านเอาข้างหน้าครับ... Grin Grin Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #192077 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 11:56:39 AM »

เอาไขควงแคว๊กออกมาเรียบร้อยแล้ว บิ่นหน่อยๆ จะลองเสียบแลครับ Cheesy Cheesy

อืม....เก่งจริง ๆ ...  เยี่ยม

ความจริงเขากดที่ท้ายการ์ดดันเข้าไปคลิ๊กนึง...การ์ดมันก็จะปลดล๊อค
                         ล่อท้ายออกมาให้เราหยิบได้ง่ายแล้ว.... บู่

ฮาน ทนไม่ไหวขอสักดอกนะหลวงนะ พี่ตุ้มนะ

Man in the Mong.

แมน อิน เดอะหม็อง

Grin Grin Grin

คิ คิ...  Cheesy

แบคอัพเรียบร้อยครับ ขอบคุณครับลุงตุ้ม ไหว้ ไหว้ ไหว้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #192078 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 11:58:06 AM »

Angry บ่ะ........มาว่าน้องสามผมได้พรือ ถึงแม่น้องสามผมจะไม่ค่อยถนัดเรื่องของเทคโนโลยีเท่าที่ควร แต่ไม่โง่ขนาดนั้นนะครับ ไม่เชื่อลุงตุ้ม ลุงดุน ลองตัดยางทำขี้แข่งกันกะน้องสามผมเอาป่าว  บู่

แกล้งเป๊อะน่ะครับ พี่รองอ่านเกมส์ออกอยู่แล้ว เหยี่ยวที่มีเศษสมอง ก็ต้องรู้จักซ่อนเขี้ยวเล็บเอาใว้ Grin Grin Grin
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #192079 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 11:59:29 AM »

ไปแร่ะ วันนี้ต้องดีแน่ๆ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #192080 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:01:48 PM »

ใอ้ที่ต่อไฟรถยนต์ฮอนด้า มันเสียบอะไรก็ไฟไม่ขึ้น เพราะว่ารูมันใหญ่ มันมีที่ต่อพ่วงหรืออุปกรณ์ดัดแปลงให้ต่อได้มีมั๊ยครับ
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #192081 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:02:50 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #192082 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:03:12 PM »

ใอ้ที่ต่อไฟรถยนต์ฮอนด้า มันเสียบอะไรก็ไฟไม่ขึ้น เพราะว่ารูมันใหญ่ มันมีที่ต่อพ่วงหรืออุปกรณ์ดัดแปลงให้ต่อได้มีมั๊ยครับ

เสียบอย่างอื่นติดหรือเปล่าครับ  ......  อาจฟิวส์ขาดหรือขั้วด้านหลังหลุดก็ได้

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #192083 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:05:26 PM »

ได้เพแหละ แต่สลับกันนะ แข่ง ทำขี้แล้วตัดยาง มาตะๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #192084 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:07:31 PM »

ห้ามเปลี่ยนรูครับหลวง

ให้ไปหาที่เสียบที่มีเขี้ยวสองปร้าอ้าๆหน่อยมันจะได้สัมผัสรูแนบแน่นที่สุด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #192085 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:07:41 PM »

เสียบอย่างอื่นติดหรือเปล่าครับ  ......  อาจฟิวส์ขาดหรือขั้วด้านหลังหลุดก็ได้

ซื้อเครื่องฟอกอากาศมาก็ไม่เห็นขึ้นไฟ ผมก็คิดว่าเสียจับซัดไปแล้ว เสียบอะไรก็ไม่มีไฟขึ้นครับลุง Grin Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #192086 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:09:02 PM »

สวัสดี ยามเที่ยง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #192087 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:13:44 PM »

ซื้อเครื่องฟอกอากาศมาก็ไม่เห็นขึ้นไฟ ผมก็คิดว่าเสียจับซัดไปแล้ว เสียบอะไรก็ไม่มีไฟขึ้นครับลุง Grin Grin

แล่นหาเสี่ยพีระที่ศูนย์หดหญ่ายเลยครับ .....  (ถ้าไม่ซีเรียส ร้านซ่อมไฟรถยนต์ข้างทางก็ทำได้ไม่กี่ตังค์หรอก อาจมีฟรี)

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #192088 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:23:23 PM »

แล่นหาเสี่ยพีระที่ศูนย์หดหญ่ายเลยครับ .....  (ถ้าไม่ซีเรียส ร้านซ่อมไฟรถยนต์ข้างทางก็ทำได้ไม่กี่ตังค์หรอก อาจมีฟรี)

ตามที่ผู้อาวุโส มากประสพการณ์ว่าไว้ครับ...

พารถเข้าร้านซ่อมไดนาโม.... ร้านแบต....
                                       ร้านข้าวหมูแดง(เวลาหิว)...

เช็คไม่ยากครับ.... หากหน้าตาหรือคารมดี อาจไม่ต้องเสียค่าแรงครับ... Grin

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #192089 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 12:24:58 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
หน้า: 1 ... 12803 12804 12805 [12806] 12807 12808 12809 ... 35779
  พิมพ์