เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 06:15:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12854 12855 12856 [12857] 12858 12859 12860 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25538615 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #192840 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:05:09 PM »

จะได้ 800

แทงยู๊....  จูบบบบ

พี่ตุ้มครับ...หาดใหญ่...สงขลา...ช่วงนี้มีที่ไหนน่าเที่ยวบ้างครับ....

จะ"เที่ยว" แบบไหนล่ะครับ....  Grin

เทศกาลโคมไฟน้ำแข็ง หมดแล้วยังครับ ใครรู้บ้าง.... Wink

เอาพอได้ชมครับ...

คาดว่าจะไปถึงตอนบ่ายไม่แก่...
ไปสนาม...
ไปตลาดกิมหยง+สันติสุข...(จอดรถที่ไหน...ลืมแระ)
หาดสมิหลา...
เกาะยอ...(ไปทำไม)
หาที่นอน...
ไปเมา...

โห...รายการเพียบ วันนึงไม่พอแ่น่นอนครับ....

ไปตลาดกิมหยง สันติสุข....
แนะนำไปจอดรถที่ห้างโรบินสัน หน้าสถานีรถไฟครับ สะดวกดี แต่เดินไปใกลหน่อย....

อีกที่นึงใกล้กว่ามาก...คือห้างเซ็นทรัลครับ...
                           แต่ต้องเสียค่าจอดรถเป็นรายชั่วโมง หากไม่ซื้อของในห้าง...

เดี๋ยวนี้ในเมืองหาดใหญ่ จอดข้างถนนไม่ค่อยมีที่ให้จอด..... บู่
                             รถเยอะมาก....

แบบว่าวันเดียว 14 ประเทศครับ... Grin Grin Grin

ยังมีเวลาสำหรับวันอาทิตย์อีกนิดหน่อยครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #192841 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:07:13 PM »

งานก็ยุ่ง  พุงก็ห้อย  Grin Grin

สู้ต่อไป...  Cheesy  จูบบบบ

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #192842 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:07:26 PM »

Biggaju, tum610, หลวงกาหลง, ต้นหนาว, golek, oooOilooo (+ 1 ซ่อนตัว) และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

ไหว้ ไหว้

สวัสดี ... ตอนเย็น

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #192843 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:12:19 PM »

แบบว่าวันเดียว 14 ประเทศครับ... Grin Grin Grin

ยังมีเวลาสำหรับวันอาทิตย์อีกนิดหน่อยครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

วันแรกมาถึงบ่าย ก็ตลาดกิมหยง สันติสุข ใช้เวลาประมาณสองชั่วโมงครึ่ง...

แล้วค่อยเข้าหาที่พัก อาบน้ำ...แอ่นแอ๊น...

เดินทางเข้าสนาม....
                     เมา....กลับมานอน...

ต่อเช้า ค่อยไป สงขลา  หาดสมิหรา จับนมนางเงือก...
                     เกาะยอ แวะตลาดเกาะยอข้างบ้านน้องไผ่ ซื้อของ

เกือบเที่ยง เดินทางกลับ ไปทางระโนด...พร้อมนายวิลสัน แวะหัวไทร.....
                     กินขาหมูที่อร่อยที่สุดในโลก....

แล้วค่อยกลับสุราษฏร์... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #192844 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:12:41 PM »

Biggaju, tum610, หลวงกาหลง, ต้นหนาว, golek, oooOilooo (+ 1 ซ่อนตัว) และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

ไหว้ ไหว้

สวัสดี ... ตอนเย็น

จูบบบบ จูบบบบ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #192845 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:18:31 PM »

ยังนั่งเขียวอยู่เหลย....

ขับรถเดินทาง ดี ๆ นะครับ  ไม่ต้องรีบมาดู สาวเบียร์....
ยังไง ๆ พรุ่งนี้ก็ได้เห็นแน่นอน... Grin

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #192846 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:21:20 PM »

เขาไป ชมสาว เมาเบียร์ กินกับแกล้ม เราไปตามหา rpg m79 m67  พี่ดุลย์ว่างไปเจอกันแถวๆตูน้ำพี่ มีโรงนวดราคามิตรภาพ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #192847 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:23:51 PM »

วันแรกมาถึงบ่าย ก็ตลาดกิมหยง สันติสุข ใช้เวลาประมาณสองชั่วโมงครึ่ง...

แล้วค่อยเข้าหาที่พัก อาบน้ำ...แอ่นแอ๊น...

ต่อเช้า ค่อยไป สงขลา  หาดสมิหรา จับนมนางเงือก...
                     เกาะยอ แวะตลาดเกาะยอข้างบ้านน้องไผ่ ซื้อของ

เกือบเที่ยง เดินทางกลับ ไปทางระโนด...พร้อมนายวิลสัน แวะหัวไทร.....
                     กินขาหมูที่อร่อยที่สุดในโลก....

ขอบกระด้งเลยครับ... ไหว้

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #192848 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:29:15 PM »

ไหว้วันร้อนตับแตกครับพี่น้อง เพิ่งเอาเงินไปปิดบัญชี จบซะที  หนี้ก้อนโต2ปีครึ่ง หลงรัก

อยากไปงานด้วยจัง แต่ไปคนเดียวคงเหนื่อย ขอให้สนุกมากๆเดินปลอดภันทุกท่านครับ ไหว้  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

มาลงพระแสงเลยครับเสี่ย แล้วไปรถผมด้วยกัน... Grin

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #192849 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:31:17 PM »

ขอบกระด้งเลยครับ... ไหว้

น้ายอดออกเวลาไหนครับ...เผื่อได้ไปพร้อมกัน..

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #192850 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:32:56 PM »

ประกาศเลื่อนการเดินทาง

เนื่องจาก ข้าพเจ้า ได้ทำการรับปากกับคนบางคนแถว ๆ หาดใหญ่ในไว้ ว่าจะทำการไปช่วย เรื่องกับข้าวกับปลาในครัว

แต่ข้าพเจ้า ดันติดงานติดการและติด ธกส.รวมทั้งสหกรณ์ซะนี่ ซึ่งพิเคราะห์ดูจากลักษณะงานของคนที่ข้าพเจ้ารับปากไปช่วยแล้ว

งานมันจะอยู่ฝั่งเช้าทั้งเพ แต่ข้าพเจ้าไปได้หวันเย็น ซึ่งก็คือ ไปถึงก็ล้างมือเปิบเลย ซึ่งจะทำให้คำพูดและเกียรติอันสูงส่งของข้าพเจ้า

เสียหายได้  อย่ากระนั้นเลย ข้าพเจ้าเองก็หมามานาน งานนี้ เลื่อนภาระกิจไปไว้วันอาทิตย์ซะ แล้วก็ไปหาดใหญ่ซะตอเดียวเลย

ตางค์ใส่มันไม่มีไม่พรือ ค่อยไปไถเอาข้างหน้า คนยังเบี้ยมีคะลุย หวังเหวิดไข่แคว๊สอยู่เหมือนกัน ว่ามันติไปพรือ แต่มานึก ๆ แล

มรันก็ใหญ่เติบแล้วทั้งตัวทั้งไข่ เมียก็ได้แล้ว ลูกก็ได้แล้ว ออกมาจากป่าหิมพานต์ได้ แต่ไปทุ่งลุงไม่ได้ ก็ตามใจเหอะ

คนแถวหาดใหญ่ในน่าหวังเหวิดหวาลุย ใหญ่เติบทั้งตัว.....เมียก็ได้แล้ว แต่ลูกยังไม่ได้ที ต้องไปช่วยปร้านู้ก่อนหวา

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ควนมิควนก็ใส่เกียร์ต่ำไว้ก่อน

แพนด้า

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #192851 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:34:38 PM »

ไหว้วันร้อนตับแตกครับพี่น้อง เพิ่งเอาเงินไปปิดบัญชี จบซะที  หนี้ก้อนโต2ปีครึ่ง หลงรัก

อยากไปงานด้วยจัง แต่ไปคนเดียวคงเหนื่อย ขอให้สนุกมากๆเดินปลอดภันทุกท่านครับ ไหว้  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

มาลงพระแสงเลยครับเสี่ย แล้วไปรถผมด้วยกัน... Grin

ขอบคุณครับน้าเอ๋ ไหว้

เป็นแนวคิดที่ดี อิอิ Grin

ถ้าน้าเอ๋มีเวลา ขับมารับผมก็ดีนะครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #192852 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:35:22 PM »

เนื่องจาก ข้าพเจ้า ได้ทำการรับปากกับคนบางคนแถว ๆ หาดใหญ่ในไว้ ว่าจะทำการไปช่วย เรื่องกับข้าวกับปลาในครัว

แต่ข้าพเจ้า ดันติดงานติดการและติด ธกส.รวมทั้งสหกรณ์ซะนี่ ซึ่งพิเคราะห์ดูจากลักษณะงานของคนที่ข้าพเจ้ารับปากไปช่วยแล้ว

งานมันจะอยู่ฝั่งเช้าทั้งเพ แต่ข้าพเจ้าไปได้หวันเย็น ซึ่งก็คือ ไปถึงก็ล้างมือเปิบเลย ซึ่งจะทำให้คำพูดและเกียรติอันสูงส่งของข้าพเจ้า

เสียหายได้  อย่ากระนั้นเลย ข้าพเจ้าเองก็หมามานาน งานนี้ เลื่อนภาระกิจไปไว้วันอาทิตย์ซะ แล้วก็ไปหาดใหญ่ซะตอเดียวเลย

ตางค์ใส่มันไม่มีไม่พรือ ค่อยไปไถเอาข้างหน้า คนยังเบี้ยมีคะลุย หวังเหวิดไข่แคว๊สอยู่เหมือนกัน ว่ามันติไปพรือ แต่มานึก ๆ แล

มรันก็ใหญ่เติบแล้วทั้งตัวทั้งไข่ เมียก็ได้แล้ว ลูกก็ได้แล้ว ออกมาจากป่าหิมพานต์ได้ แต่ไปทุ่งลุงไม่ได้ ก็ตามใจเหอะ

คนแถวหาดใหญ่ในน่าหวังเหวิดหวาลุย ใหญ่เติบทั้งตัว.....เมียก็ได้แล้ว แต่ลูกยังไม่ได้ที ต้องไปช่วยปร้านู้ก่อนหวา

แพนด้า

มาเลย.....แขบ ๆ มาเลย...
 Angry Angry Angry

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #192853 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:36:03 PM »

ว่าแต่ กรูจะไปนอนไหนหว่า   

ตางค่ามันก็ไช่ยัง แล้วติหาค่าโรงแรมมาแต่ไหน   หัวเราะร่าน้ำตาริน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #192854 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 05:36:48 PM »

แพนด้า

มาเลย.....แขบ ๆ มาเลย...
 Angry Angry Angry

เอ รึจะเอาตามแผนเดิมดีหว่า   มาคุยังไงไม่รู้
หน้า: 1 ... 12854 12855 12856 [12857] 12858 12859 12860 ... 35779
  พิมพ์