เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:30:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12895 12896 12897 [12898] 12899 12900 12901 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25510630 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #193455 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 08:55:06 PM »

อ๋อย อ่อยยยยย....ท่าอ่านต่อไม่ไหวแล้ว ขอไปอาบน้ำ สลบซักคืนก่อนครับ  อ๋อย

ปล. เมื่อคืนผมเป็นคนนึงที่เมามากๆ จำอะไรไม่ค่อยได้แล้ว หากมีอะไรที่ทำให้พี่น้องต้องขุ่นข้องหมองใจ ไม่ว่าจะด้วยกาย วาจา ขออย่าได้ถือสาหาความกันเลยนะครับ ตอนเพื่อนดึงขึ้นรถกะเดินตามแรงเหวี่ยงไปนิครับ ยังไม่รู้เลยว่าใครดึงมาว่ะ  อ๋อย แต่ที่จำได้มีอย่างนึงครับคือเบอร์โทรฯน้องแอ๊บ  บู่

ปล. อีกที. ขอตัวและหัวไปนอนก่อนครับ ราตรีสวัสด์ดีทุกสถานีครับ  ไหว้

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #193456 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 08:55:17 PM »

คิก คิก คิก คิก

น้าเชาว์คนนี้ครับ...หล่อ ๆ ขวามือสุดน่ะครับ.... Grin

อืมมมมมมมมม.....ไอ้คนกลางนี่ล่อนไม่เบาเลยแฮะ ใครที  คิก คิก Grin Grin Grin

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #193457 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 08:57:27 PM »

อ๋อย อ่อยยยยย....ท่าอ่านต่อไม่ไหวแล้ว ขอไปอาบน้ำ สลบซักคืนก่อนครับ  อ๋อย

ปล. เมื่อคืนผมเป็นคนนึงที่เมามากๆ จำอะไรไม่ค่อยได้แล้ว หากมีอะไรที่ทำให้พี่น้องต้องขุ่นข้องหมองใจ ไม่ว่าจะด้วยกาย วาจา ขออย่าได้ถือสาหาความกันเลยนะครับ ตอนเพื่อนดึงขึ้นรถกะเดินตามแรงเหวี่ยงไปนิครับ ยังไม่รู้เลยว่าใครดึงมาว่ะ  อ๋อย แต่ที่จำได้มีอย่างนึงครับคือเบอร์โทรฯน้องแอ๊บ  บู่

ปล. อีกที. ขอตัวและหัวไปนอนก่อนครับ ราตรีสวัสด์ดีทุกสถานีครับ  ไหว้

ทีพันนี้แล้วจำได้ไม่ล็องผึดแหละนะ Grin Grin
ชื่อกะรู้กันโด๋ ผมไม่รู้จักสักคนที

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #193458 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 08:57:45 PM »

ออกเวร+นอนแระ  ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #193459 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 08:58:27 PM »

น้าเชาว์คนนี้ครับ...หล่อ ๆ ขวามือสุดน่ะครับ.... Grin

อืมมมมมมมมม.....ไอ้คนกลางนี่ล่อนไม่เบาเลยแฮะ ใครที  คิก คิก Grin Grin Grin
  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

บ๊ะ ....... มาว่าเด็กเราพันนี้ได้พรือ .........   ยี๊ ยี๊

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #193460 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 08:59:27 PM »

ออกเวร+นอนแระ  ไหว้

บายใจ ........ นอนแระ    Wink

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193461 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:00:23 PM »

เอ้าใครหม้ายได้แลมิวสิกหลวงพ่อคูณที เชิญครับ  Grin

หลวงพ่อคูณ เพื่อนคอปืนด้ามขวาน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #193462 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:01:25 PM »

บ๊ะ ....... มาว่าเด็กเราพันนี้ได้พรือ .........   ยี๊ ยี๊

ห๊า  ชายเจษฏ์เนี่ยนะเด็กลุงปู

โธ่ ชายเจษฏ์เคยผ่านมือชายมาเสียแล้วไม่น่าเลย

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #193463 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:04:30 PM »

ปล. เมื่อคืนผมเป็นคนนึงที่เมามากๆ จำอะไรไม่ค่อยได้แล้ว หากมีอะไรที่ทำให้พี่น้องต้องขุ่นข้องหมองใจ ไม่ว่าจะด้วยกาย วาจา ขออย่าได้ถือสาหาความกันเลยนะครับ ตอนเพื่อนดึงขึ้นรถกะเดินตามแรงเหวี่ยงไปนิครับ ยังไม่รู้เลยว่าใครดึงมาว่ะ  อ๋อย แต่ที่จำได้มีอย่างนึงครับคือเบอร์โทรฯน้องแอ๊บ  บู่

ทีพันนี้แล้วจำได้ไม่ล็องผึดแหละนะ Grin Grin
ชื่อกะรู้กันโด๋ ผมไม่รู้จักสักคนที

พอดีมันจำได้เลือนๆนะครับน้าดุล รู้สึกว่าน้องเค้าเข้ามาขอยืมโทรฯผมบอกว่าจะโทรไปตามรถมารับ แต่แป๊ปเดียวก็เอามาคืนให้แล้วบอกว่าเบอร์แอ๊บอยู่ในนี้น่ะ ผมก็รับโทรฯกลับมาแบบงง งง อ่ะ  คิก คิก บู่

ปล. ดูดยาหมดมวนพอดี ไปนอนก่อนแล้วครับ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #193464 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:07:11 PM »

เมื่อคืนเป็นครั้งแรกได้เจอพี่ ๆ ในกลุ่มด้ามขวาน ประทับใจมาก.. 

ขอบคุณพี่ ๆๆ ทุกคนนะค่ะ ..
เมื่อคืนสนุกมาก มีมิตรภาพที่ดี
ขอบคุณในความรู้สึกดี-ดี
ขอบใจในไมตรีที่มีให้
ขอบใจสำหรับความจริงใจ
ขอบใจสำหรับทุกอย่างที่ให้ ด้วยใจจริง

ขอบคุณมากค่ะ ...      ไหว้

หลงรัก หลงรัก

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #193465 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:08:07 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ

เสียหมา ในรอบหลายปี เมาจนหลับเมื่อไหร่ ไม่รู้

ขอบคุณ ทุกท่าน ทุกคน ทุกสิ่งทุกอย่าง ที่มารวมตัวกัน

ผิดพลาดตรงใหน ต้องช่วยกันบอกน๊ะครับ จะได้แก้ไข

หากสิ่งใดที่ทุกท่านพอใจ ก็ขอแสดงความยินดีด้วย

เดี๋ยวผมเคลียร์ทุกอย่างเสร็จ จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ด้วยความเคารพ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #193466 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:10:04 PM »

อิจฉาตาร้อน ปิดคอม กลับไปนอนรอฮานที่บ้านหว่า

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #193467 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:13:56 PM »

ชายเจษฎ์, oooOilooo, Wrangler 1, Love_Gun (+ 1 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เจอตัวพอดี พี่แพะครับ แก้วเบียร์เทพของพี่ ผมเอาติดรถกลับมาให้แล้วนะครับ ถ้าไงก็เอาเหล้ามาแลกไปได้เลยครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #193468 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:14:33 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ

เสียหมา ในรอบหลายปี เมาจนหลับเมื่อไหร่ ไม่รู้

ขอบคุณ ทุกท่าน ทุกคน ทุกสิ่งทุกอย่าง ที่มารวมตัวกัน

ผิดพลาดตรงใหน ต้องช่วยกันบอกน๊ะครับ จะได้แก้ไข

หากสิ่งใดที่ทุกท่านพอใจ ก็ขอแสดงความยินดีด้วย

เดี๋ยวผมเคลียร์ทุกอย่างเสร็จ จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ด้วยความเคารพ

ผลออกมาแบบเดียวกัน เมาจนคาดไม่ถึงหลายคน เช่น

ชายเจษฏ์ ถึงที่นอนแบบบอกไม่โถกว่ามาได้พรือ

น้าฉ็อง เมาจนจอดนอน [ขาหมูที่ลักมาไม่รู้ถูกลักต่อม้าย] คิก คิก

ผมเมาร้องเพลงกันดิ้นกันมันส์ ขึ้นรถแทบคลาน

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #193469 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:51:52 PM »

Southlander, oooOilooo, Iron, ชายเจษฎ์, udomkd และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับ

ถอนแล้วยังครับ

น้องออยไหนว่าจะมาใส่ชุดบาวาเรี่ยนไง Grin Grin

ไหว้    คิก คิก คิก คิก  ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 12895 12896 12897 [12898] 12899 12900 12901 ... 35779
  พิมพ์