เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:25:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12906 12907 12908 [12909] 12910 12911 12912 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25507333 ครั้ง)
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #193620 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:20:54 PM »

Biggaju, หลวงกาหลง, Southlander, tum610, ช.ลิ้วเฮียง, salinee19, NItar (+ 1 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

งอน  งอน  แลบลิ้น

ดียามบ่ายค่ะ ไม่เห็นมีรูปมาอวดอ่ะน้องตา เบื่อรูปยัยส้มกะน้าดุลย์ Grin

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #193621 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:22:34 PM »

โดยเฉพาะ พี่หรอยคนนึงแหละ...  คิก คิก

ปล.ที่ว่าล่องหน...หมายถึงตรงที่เคาน์เตอร์สนามน่ะครับ...
     คนอื่นมองเห็น...ยกเว้นคนเดียว....มองไม่เห็น ทั้ง ๆ ที่ยืนอยู่ข้างหน้า เต็มหูเต็มตาอยู่....

โทษทีนะครับ...  Grin  คิก คิก

แบร่ แบร่ แบร่

นอกสายตา

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #193622 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:22:44 PM »

พี่น้องครับ.........

ท่านใดที่ รับสั่งแก้วมาอย่างเดียว กรุณาแจ้งชื่อที่อยู่ มาหลังบ้านผม น๊ะครับ ผมจะได้จัดส่งแก้วไปให้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #193623 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:23:33 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อน เมื่อคืน 1 ลูกจริง 1 ลูกหลอก ได้นอนตีสาม มาทำฮานเที่ยง นั่งอิจฉาคนไปกินเบียร์ต่อครับ

สงสัยอยู่ เมื่อวานลืมถาม ออย ไปทำไรพี่ไผ่ ถึงรถพลิกรถหันอะ

ป่าวค่ะป่าว..ออยล์นั่งนิ่งๆ  นิพี่ดา....ถนนลื่นรถบังคับไม่อยู่  ไม่รู้พี่ไผ่เจ็บตรงไหนบ้างนิ... กิ๊วก๊าว
มันจะเชื่อได้หรือเปล่า ละเนี่ย คำพูดนี้ สงสัยๆ ว่าโงกหลับไปชนมือน้าใผ่ หรือเปล่านิ๊ คริๆๆ

โดนชก โดนชก  ป่าวเลยลุง.....ง่วงแค่ไหนก็ไม่มีทางค่ะ    อิอิ  ( พี่ไผ่ไม่ใช่เป็กค่ะ )  หลงรัก หลงรัก

กิ๊วก๊าว** ถ้าเป็นลุงเข้มไม่แน่  อิอิ  ล้อเล่นนะค่ะลุง  **   กิ๊วก๊าว    ไหว้

...--*
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #193624 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:24:54 PM »

ว่าจะแจ้งความอยู่นิ๊........... ของในความดูแลของผม หายไปหลายอย่าง แต่ยังหาหลักฐานอะไรไม่ได้ ว่าหายตอนใหน อย่างไร สงสัยว่า คงจะหายฟรีๆ หุๆ

ฮุมฮำไหรหลาว....

ถาดสเตนเลสก็อยู่ครบหนิ....

สมบัติส่วนของผมเท่าที่ตรวจเช็ค ไม่มีส่วนเกินมานะครับ... Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #193625 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:25:37 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อน เมื่อคืน 1 ลูกจริง 1 ลูกหลอก ได้นอนตีสาม มาทำฮานเที่ยง นั่งอิจฉาคนไปกินเบียร์ต่อครับ

สงสัยอยู่ เมื่อวานลืมถาม ออย ไปทำไรพี่ไผ่ ถึงรถพลิกรถหันอะ

ป่าวค่ะป่าว..ออยล์นั่งนิ่งๆ  นิพี่ดา....ถนนลื่นรถบังคับไม่อยู่  ไม่รู้พี่ไผ่เจ็บตรงไหนบ้างนิ... กิ๊วก๊าว
มันจะเชื่อได้หรือเปล่า ละเนี่ย คำพูดนี้ สงสัยๆ ว่าโงกหลับไปชนมือน้าใผ่ หรือเปล่านิ๊ คริๆๆ

โดนชก โดนชก  ป่าวเลยลุง.....ง่วงแค่ไหนก็ไม่มีทางค่ะ    อิอิ  ( พี่ไผ่ไม่ใช่เป็กค่ะ )  หลงรัก หลงรัก

กิ๊วก๊าว** ถ้าเป็นลุงเข้มไม่แน่  อิอิ  ล้อเล่นนะค่ะลุง  **   กิ๊วก๊าว    ไหว้
เวรละกะรู ดันมาเป็นเป็คใอ้ส้ม ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #193626 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:26:04 PM »

Biggaju, หลวงกาหลง, Southlander, tum610, ช.ลิ้วเฮียง, salinee19, NItar (+ 1 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

งอน  งอน  แลบลิ้น

ดียามบ่ายค่ะ ไม่เห็นมีรูปมาอวดอ่ะน้องตา เบื่อรูปยัยส้มกะน้าดุลย์ Grin

แหม่ๆ...ดูพูดเข้าดิ....พี่สวยคนสวย.... กิ๊วก๊าว

...--*
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193627 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:26:18 PM »

ผ่านแล้วอย่างเป็นทางการ

ดีใจด้วยครับ น้าดุน

ขอบคุณครับน้าซับพ่อมันเมาฉลองตั้งแต่ยังไม่เป็นทางการนุ๊

ทำความแปลกใจให้ผมครัน...
ตะแรก นึกว่าเป็นลูกบ๋าว...

ตกลงเป็นลูกสาว...

ยินดีเต็มที่กะน้าดุนครับ....วิศวกรหญิงอยู่ไม่ใกลแล้วครับ.... Cheesy
ลูกพ่อจริง ๆ   เยี่ยม

ถ้ามันเอาถ่านก็หายห่วงครับพี่ตุ้มเพราะเท่ากับตีตั๋วใบเดียวจบถึงวิดวะ หรือ โท หรือ ด็อก หรือไป อาเค่นมหาลัยเยอรมันดังด้านวิดวะไฟฟ้า
ไอ้ตัวเล็กลูกชายครับกำลังหาทางดึงมาแนวๆนี้ครับไปบอกให้มันชอบไม่ได้มันชอบหาว่าบังคับเด็กสมัยนี้หัวรุนแรงอัตตาสูง
ต้องหลอกล่อครับ

สมัยผมไม่ต้องให้บอก ไปสมัครเอง สอบเอง เรียนเอง เฮ้อ พ่อลูกประคุณทูนหัว

ตัวผมเอง...ต้องยอมเรียนกลับถอยหลังไปหน่อยนึงครับ...
....เข้าเรียน ญว. ตามที่พ่อเค้าอยากให้เรียนไปทางบริหาร...
ยึดแนวทางเดียวกับ นายสมภพ อนุราช...เป็นต้นแบบ (พ่อใครหว่า....  คิก คิก และเป็นน้าใครฟะ... )

เรียนจบ   สอบเข้ามอ.    
            พร้อม ๆ กันกับไปสอบเข้า ว.เทคนิคหาดใหญ่

สุดท้าย มอ.สอบไม่ได้...(ก็ตรูไม่ชอบนี่หว่า)
          แต่ได้เข้า เทคนิคหาดใหญ่ สมใจเรา...
          คราวนี้ลุยโลด...ได้อย่างที่ชอบ... Grin
          แต่พ่อก็ไม่ว่าอะไรครับ.... Cheesy
เอ๋า เพิ่งรู้ว่าพี่ตุ้มเป็นรุ่นพี่ผมตั้งสองที่ เทคนิคหาดใหญ่ก็จบที่เดียวกัน ตอนพี่ตุ้มจบ อ.วิทยา ทองขาว ผอ.เข้าแล้วยังพี่

เทคโนสงขลาก็จบที่เดียวกันอีกตอน ปวส.  แล้ว ป.ตรีจบที่ไหนพี่  Grin
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #193628 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:26:21 PM »

โดยเฉพาะ พี่หรอยคนนึงแหละ...  คิก คิก

ปล.ที่ว่าล่องหน...หมายถึงตรงที่เคาน์เตอร์สนามน่ะครับ...
     คนอื่นมองเห็น...ยกเว้นคนเดียว....มองไม่เห็น ทั้ง ๆ ที่ยืนอยู่ข้างหน้า เต็มหูเต็มตาอยู่....

โทษทีนะครับ...  Grin  คิก คิก

แบร่ แบร่ แบร่

นอกสายตา

หัวเราะร่าน้ำตาริน     Tongue

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193629 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:26:31 PM »

ว่าจะแจ้งความอยู่นิ๊........... ของในความดูแลของผม หายไปหลายอย่าง แต่ยังหาหลักฐานอะไรไม่ได้ ว่าหายตอนใหน อย่างไร สงสัยว่า คงจะหายฟรีๆ หุๆ

ไม่ต้องแจ้ง ไม่อยากนอนหราง บู่ บู่

เพราะผมก็ลักเบียร์มาจากหลังรถลุง คีบมาด้วยนิ้วแค่สี่นิ้วเอง  คิก คิก คิก คิก
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #193630 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:27:29 PM »

เวรละกะรู ดันมาเป็นเป็คใอ้ส้ม ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ลุงทำหน้าดีใจเลยเหรอค่ะ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก.... คิก คิก คิก คิก...... ไหว้

...--*
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193631 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:27:51 PM »

ผ่านแล้วอย่างเป็นทางการ

ประกาศวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

เรื่อง ผลการสอบคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ( ปวช .)

เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ โครงการพิเศษ English Program

-----------------------

ด้วยวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ขอประกาศผลการสอบคัดเลือก เพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ( ปวช .) เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ โครงการพิเศษ English Program ประจำปีการศึกษา 2553 ดังรายชื่อต่อไปนี้ ( ทั้งหมด 7 หน้า )

สาขาวิชาเตรียมวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ (EP15)

( นักศึกษาโควตาเรียนดี ลำดับที่ 1 - 7 )

ลำดับที่
 ชื่อ
 นามสกุล

8
 นางสาวธิดารักษ์
 เขาทอง

หมายเหตุ ให้ดูท้ายประกาศนี้ด้วย

ดีใจด้วยครับ น้าดุน

ขอบคุณครับน้าซับพ่อมันเมาฉลองตั้งแต่ยังไม่เป็นทางการนุ๊

ทำความแปลกใจให้ผมครัน...
ตะแรก นึกว่าเป็นลูกบ๋าว...

ตกลงเป็นลูกสาว...

ยินดีเต็มที่กะน้าดุนครับ....วิศวกรหญิงอยู่ไม่ใกลแล้วครับ.... Cheesy
ลูกพ่อจริง ๆ   เยี่ยม
ดีใจกับลุงดุลด้วยครับ สงสัยรักลูกคนนี้มาก เห็นเล่าให้ผมฟังเรื่องสอบพระนครเหนือได้ตั้งสองรอบ  คิก คิก
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #193632 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:28:13 PM »

นู๋ส่งชื่อกะที่อยู่ไปแล้วค่ะ Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193633 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:28:59 PM »

ลุงทำหน้าดีใจเลยเหรอค่ะ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก.... คิก คิก คิก คิก...... ไหว้
ได้ข่าวว่าเจ้าออยทำรถน้องไผ่ฟังเหรอ เรื่องมันเป็นพันพรื่อล่ะ  คิก คิก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #193634 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:29:24 PM »

เอ๋า เพิ่งรู้ว่าพี่ตุ้มเป็นรุ่นพี่ผมตั้งสองที่ เทคนิคหาดใหญ่ก็จบที่เดียวกัน ตอนพี่ตุ้มจบ อ.วิทยา ทองขาว ผอ.เข้าแล้วยังพี่

เทคโนสงขลาก็จบที่เดียวกันอีกตอน ปวส.  แล้ว ป.ตรีจบที่ไหนพี่  Grin

จำไม่ได้แล้วครับ...หูย... Tongue

เด็กงี่เง่าครับ ไม่ได้จบป.ตรี...
จบปวส.ก็ทำงานเลยครับ...ป.ตรี แถว ๆ นี้ในขณะนั้นก็ไม่มีสถาบันไหนเปิดสอนที....
                                ทำงานเพลิดเพลิน...เลยไม่ได้ไปเรียนต่อครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 12906 12907 12908 [12909] 12910 12911 12912 ... 35779
  พิมพ์