เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:26:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12907 12908 12909 [12910] 12911 12912 12913 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25509738 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #193635 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:30:32 PM »

ผ่านแล้วอย่างเป็นทางการ

ประกาศวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

เรื่อง ผลการสอบคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ( ปวช .)

เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ โครงการพิเศษ English Program

-----------------------

ด้วยวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ขอประกาศผลการสอบคัดเลือก เพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ( ปวช .) เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ โครงการพิเศษ English Program ประจำปีการศึกษา 2553 ดังรายชื่อต่อไปนี้ ( ทั้งหมด 7 หน้า )

สาขาวิชาเตรียมวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ (EP15)

( นักศึกษาโควตาเรียนดี ลำดับที่ 1 - 7 )

ลำดับที่
 ชื่อ
 นามสกุล

8
 นางสาวธิดารักษ์
 เขาทอง

หมายเหตุ ให้ดูท้ายประกาศนี้ด้วย

ดีใจด้วยครับ น้าดุน

ขอบคุณครับน้าซับพ่อมันเมาฉลองตั้งแต่ยังไม่เป็นทางการนุ๊

ทำความแปลกใจให้ผมครัน...
ตะแรก นึกว่าเป็นลูกบ๋าว...

ตกลงเป็นลูกสาว...

ยินดีเต็มที่กะน้าดุนครับ....วิศวกรหญิงอยู่ไม่ใกลแล้วครับ.... Cheesy
ลูกพ่อจริง ๆ   เยี่ยม
ดีใจกับลุงดุลด้วยครับ สงสัยรักลูกคนนี้มาก เห็นเล่าให้ผมฟังเรื่องสอบพระนครเหนือได้ตั้งสองรอบ  คิก คิก
มันเมา..........คงลืมว่าเล่าแล้ว เลยเล่าซ้ำแล้วซ้ำอีก อิๆ

ปล.ยังไม่ได้ แสดงความดีใจกับน้าดุลย์เลย เรื่องลูก ขอแสดงความดีใจ เป็นอย่างยิ่งครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #193636 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:31:52 PM »

ดีใจกับลุงดุลด้วยครับ สงสัยรักลูกคนนี้มาก เห็นเล่าให้ผมฟังเรื่องสอบพระนครเหนือได้ตั้งสองรอบ  คิก คิก

อ้าว นึกว่ามีแต่จะเล่า(หลายรอบ)ให้ผมฟังคนเดียว  คิก คิก  พี่ชัชด้วยเรอะ... Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193637 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:34:07 PM »

พี่โพธ ได้แค่ดูเหรอครับ
ก็ผมไม่ทานเนื้อ พี่เข้มเค้ารู้ใจให้ผมลดน้ำหนัก..
ขออภัยครับ เดี๋ยว ต่อไป(ไม่รู้เมื่อไหร่) จะเตรียม ซี่โครงแกะ นิวซีแลนด์ให้ครับ
ฮายเนื้อหรอยจังหูพี่เข้ม ผมยังชิงของเจ้าจ้ามากินซะสองชิ้น

พี่โพธลดน้ำหนักอยู่ไม่เป็นไหรหรอกพี่  คิก คิก

ไส้กรอกก็หรอยจัง ได้กินน้อยไปหน่อยเพราะลูกบอกว่า เด็กต้องนอนไม่่เกินสามทุ่ม(ตอนจะมาก็บอกแล้วว่าผู้ใหญ่คุยกันจนดึก ยังฮวนอิมากัน)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193638 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:34:58 PM »

อ้าว นึกว่ามีแต่จะเล่า(หลายรอบ)ให้ผมฟังคนเดียว  คิก คิก  พี่ชัชด้วยเรอะ... Grin

แค่รอบสองรอบอย่าบ่น  ผมควังจนนึกหน้าน้องออก  คิก คิก คิก คิก    บู่
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193639 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:36:36 PM »

จังซี่มันต้องถอน อิอิ อ๋อย

ตลาดวายแล้ว หายหมด   บู่

ปูลู1....SDการ์ดพี่เข้มอยู่กะผม เดี๋ยวส่งคืนให้ครับ

ปูลู2......รูปผมถ่ายราวๆ7-800รูป  ผมจะลงยังไงหว่า  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

พี่น้องท่านได้อยากได้รูปขอจากพี่ปื๊ดได้ครับ เวลาแกเข้าหาดใหญ่ แกดูดไปหมดแล้วครับ  ไหว้

ปูลู3.......เมื่อคืนสนุกมากครับ  เยี่ยม
ได้ขอเบอร์น้องๆไว้แล้วยัง  คิก คิก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193640 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:37:28 PM »

แค่รอบสองรอบอย่าบ่น  ผมควังจนนึกหน้าน้องออก  คิก คิก คิก คิก    บู่
พันฮั้นแหละพ่อแม่ โลกสอบได้ดีใจหวาตัวเองสอบได้เหลย  เยี่ยม
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193641 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:38:27 PM »

ก๊าก ลุงดุลเข้ามาแก้ตัวเองเลยคร๊าบ ผมช่วยได้แค่นี้แหละ  ขำก๊าก  ขำก๊าก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #193642 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:39:10 PM »

บู่  นี่ก็โดนไปอีกคน... Cheesy

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193643 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:40:11 PM »

ผ่านแล้วอย่างเป็นทางการ

ประกาศวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

เรื่อง ผลการสอบคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ( ปวช .)

เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ โครงการพิเศษ English Program

-----------------------

ด้วยวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ขอประกาศผลการสอบคัดเลือก เพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ( ปวช .) เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ โครงการพิเศษ English Program ประจำปีการศึกษา 2553 ดังรายชื่อต่อไปนี้ ( ทั้งหมด 7 หน้า )

สาขาวิชาเตรียมวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ (EP15)

( นักศึกษาโควตาเรียนดี ลำดับที่ 1 - 7 )

ลำดับที่
 ชื่อ
 นามสกุล

8
 นางสาวธิดารักษ์
 เขาทอง

หมายเหตุ ให้ดูท้ายประกาศนี้ด้วย

ดีใจด้วยครับ น้าดุน

ขอบคุณครับน้าซับพ่อมันเมาฉลองตั้งแต่ยังไม่เป็นทางการนุ๊

ทำความแปลกใจให้ผมครัน...
ตะแรก นึกว่าเป็นลูกบ๋าว...

ตกลงเป็นลูกสาว...

ยินดีเต็มที่กะน้าดุนครับ....วิศวกรหญิงอยู่ไม่ใกลแล้วครับ.... Cheesy
ลูกพ่อจริง ๆ   เยี่ยม
มันเมา..........คงลืมว่าเล่าแล้ว เลยเล่าซ้ำแล้วซ้ำอีก อิๆ

ปล.ยังไม่ได้ แสดงความดีใจกับน้าดุลย์เลย เรื่องลูก ขอแสดงความดีใจ เป็นอย่างยิ่งครับ
เข้าใจความรู้สึกของลุงดุลครับพี่เข้ม เพราะเดี๋ยวนี้การแข่งขันสูงมาก ลูกสอบได้ที่ดีๆ ดีใจมากเป็นธรรมดา  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193644 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:44:27 PM »

เอ๋า เพิ่งรู้ว่าพี่ตุ้มเป็นรุ่นพี่ผมตั้งสองที่ เทคนิคหาดใหญ่ก็จบที่เดียวกัน ตอนพี่ตุ้มจบ อ.วิทยา ทองขาว ผอ.เข้าแล้วยังพี่

เทคโนสงขลาก็จบที่เดียวกันอีกตอน ปวส.  แล้ว ป.ตรีจบที่ไหนพี่  Grin

จำไม่ได้แล้วครับ...หูย... Tongue

เด็กงี่เง่าครับ ไม่ได้จบป.ตรี...
จบปวส.ก็ทำงานเลยครับ...ป.ตรี แถว ๆ นี้ในขณะนั้นก็ไม่มีสถาบันไหนเปิดสอนที....
                                ทำงานเพลิดเพลิน...เลยไม่ได้ไปเรียนต่อครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
แฮ่ๆผมตามหลังพี่ตุ้มอยู่หน่อย ตอนจบ ปวส. จำได้ว่าที่เทคโนสงขลามี ป.ตรีเครื่องกล แต่อุตสาหการไม่มี

ตอนผมกำลังจะจบเห็นว่าจะเป็นรุ่นแรกที่เปิด ป.ตรีวิศวอุตสาหการที่นี่ แต่ไปๆมาๆก็เปิดไม่ทัน

ผมเลยต้องตุปัดตุเป๋ ไปเป็นเด็กเตปครับ  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193645 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:46:19 PM »

ให้เมียดูบรรยากาศ บู่ บู่
ลูกเกตุบอก "เวียดายละซี๊" ยี๊ ยี๊

ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #193646 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:47:02 PM »

ยินดีด้วยคร้าบน้าดุลย์ ไหว้

คราวนี้ได้เมาเต็มที่แล้ว Grin

แต่นั้นแหละครับผมก็นึกถึงลูกๆนี้ก็บอกว่าตั้งใจเรียนเดียวที่ไม่ใช่ติเรียนให้จบอย่างเดียวต้องแข่งกับเพื่อนให้ได้กันโน้นตอนนี้วุฒิขั้นต่ำ ป.ตรี หว้าลูกติจบปร้านั้นก็น่าจะเป็น ป.โทแล้วละคร้าบ Cry

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #193647 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:47:29 PM »

จังซี่มันต้องถอน อิอิ อ๋อย

ตลาดวายแล้ว หายหมด   บู่

ปูลู1....SDการ์ดพี่เข้มอยู่กะผม เดี๋ยวส่งคืนให้ครับ

ปูลู2......รูปผมถ่ายราวๆ7-800รูป  ผมจะลงยังไงหว่า  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

พี่น้องท่านได้อยากได้รูปขอจากพี่ปื๊ดได้ครับ เวลาแกเข้าหาดใหญ่ แกดูดไปหมดแล้วครับ  ไหว้

ปูลู3.......เมื่อคืนสนุกมากครับ  เยี่ยม
ได้ขอเบอร์น้องๆไว้แล้วยัง  คิก คิก

คงให้น้องบิ๊กจัดการเอารูปให้ครับ ถ่ายน้องๆเยอะมาก น้องๆเค้าขึ้นกล้องจิงๆครับ  หลงรัก

นี่ถ้าไม่ติดไป-กลับพันกิโล จะชวนไปถ่ายกันเป็นการส่วนตัวครับ

ฝากน้องบิ๊กด้วยนะครับ ถ้าน้องๆอยากมาเที่ยวภูเก็ต บอกพี่เบิ้มจะดูแลเต็มที่ครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193648 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:48:47 PM »

ให้เมียดูบรรยากาศ บู่ บู่
ลูกเกตุบอก "เวียดายละซี๊" ยี๊ ยี๊

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สิงห์ครับ.....งานนี้เผากันได้อีกนานครับ หลักฐานในมือผมมากมายจริงๆ  คิก คิก แต่ละคน แสบๆทั้งนั้น  ยิ้มีเลศนัย

คาสโนว่า อยู่ตรงนี้เอง  คิก คิก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193649 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 02:50:20 PM »

เอ้าใครหม้ายได้แลมิวสิกหลวงพ่อคูณที เชิญครับ  Grin

หลวงพ่อคูณ เพื่อนคอปืนด้ามขวาน

แหล่มครับพี่ชัช...ทั้งภาพทั้งเสียง..... Grin

เหล่าบริวาร....สนุกกันสุดเหวี่ยง.... Cheesy
หนุกจริงๆพี่ ไม่นึกว่าพี่โพธร้องเพลงได้มัน น่าเต้นจริงๆ  Grin
หน้า: 1 ... 12907 12908 12909 [12910] 12911 12912 12913 ... 35779
  พิมพ์