เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:23:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12909 12910 12911 [12912] 12913 12914 12915 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25506789 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #193665 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:13:11 PM »

ไหว้รูปร้อนๆมาแล้วจ้า.....เอาวันละนิดนะครับ  Grin

เชฟตุ้ม กุ๊กใหญ่เหนื่อยที่สุด  เยี่ยม

พี่ตุ้มตอนแต่งตัวธรรมดาดูดีมาก  แต่ตอนแปลงร่างเป็นเจสันใส่หน้ากาก น่ากลัวเหมือนพวกโรคจิตจริงๆเลย  คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน

ความจริงยังมีสปาต้าด้วยครับ...เตรียมไว้แล้วแต่ลืมหยิบมา...

แต่ที่ไว้เตรียมจริง ๆไม่ใช่มีดสปาต้าครับ....เป็นไม้ตียุงไฟฟ้าน่ะครับ.....
                                                   โรคจิต ฆ่า ฆ่า  ฆ่ายุงครับ... Grin
เด็กได้ร้อง วิ่งหนีกันแน่  ขำก๊าก

มีเด็กอยู่ตัวนึงครับ....ตัวกลม ๆ  น่ารัก แต่พ่อมันเบล่อ ๆ หน่อย...

ไม่หนีครับ...วิ่งเข้าใส่...หัวเราะเอิ๊กอ๊ากครับ.....
มาเต้นหน้าเวทีกับผม... Cheesy  หลงรัก

ได้ข่าวว่าพ่อมันลักขาหมูหลบบ้านไปขานึงด้วย....

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193666 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:14:24 PM »

จังซี่มันต้องถอน อิอิ อ๋อย

ตลาดวายแล้ว หายหมด   บู่

ปูลู1....SDการ์ดพี่เข้มอยู่กะผม เดี๋ยวส่งคืนให้ครับ

ปูลู2......รูปผมถ่ายราวๆ7-800รูป  ผมจะลงยังไงหว่า  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

พี่น้องท่านได้อยากได้รูปขอจากพี่ปื๊ดได้ครับ เวลาแกเข้าหาดใหญ่ แกดูดไปหมดแล้วครับ  ไหว้

ปูลู3.......เมื่อคืนสนุกมากครับ  เยี่ยม
ได้ขอเบอร์น้องๆไว้แล้วยัง  คิก คิก

คงให้น้องบิ๊กจัดการเอารูปให้ครับ ถ่ายน้องๆเยอะมาก น้องๆเค้าขึ้นกล้องจิงๆครับ  หลงรัก

นี่ถ้าไม่ติดไป-กลับพันกิโล จะชวนไปถ่ายกันเป็นการส่วนตัวครับ

ฝากน้องบิ๊กด้วยนะครับ ถ้าน้องๆอยากมาเที่ยวภูเก็ต บอกพี่เบิ้มจะดูแลเต็มที่ครับ  คิก คิก
Grin  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193667 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:15:50 PM »

ไหว้รูปร้อนๆมาแล้วจ้า.....เอาวันละนิดนะครับ  Grin

เชฟตุ้ม กุ๊กใหญ่เหนื่อยที่สุด  เยี่ยม

พี่ตุ้มตอนแต่งตัวธรรมดาดูดีมาก  แต่ตอนแปลงร่างเป็นเจสันใส่หน้ากาก น่ากลัวเหมือนพวกโรคจิตจริงๆเลย  คิก คิก

ความจริงยังมีสปาต้าด้วยครับ...เตรียมไว้แล้วแต่ลืมหยิบมา...

แต่ที่ไว้เตรียมจริง ๆไม่ใช่มีดสปาต้าครับ....เป็นไม้ตียุงไฟฟ้าน่ะครับ.....
                                                   โรคจิต ฆ่า ฆ่า  ฆ่ายุงครับ... Grin
เด็กได้ร้อง วิ่งหนีกันแน่  ขำก๊าก

มีเด็กอยู่ตัวนึงครับ....ตัวกลม ๆ  น่ารัก แต่พ่อมันเบล่อ ๆ หน่อย...

ไม่หนีครับ...วิ่งเข้าใส่...หัวเราะเอิ๊กอ๊ากครับ.....
มาเต้นหน้าเวทีกับผม... Cheesy  หลงรัก

ได้ข่าวว่าพ่อมันลักขาหมูหลบบ้านไปขานึงด้วย....
เอ๋า งั้นผมคงเข้าใจผิดไปเองว่าน่ากลัว เพราะเจ้าจ้าก็เห็นเดินตามดูพี่ตุ้มอยู่เหมือนกัน สงสัยจะชอบ  Grin
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #193668 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:16:22 PM »

หน้ากากเจสันของพี่ตุ้มดูเป็นของเล่นมืออาชีพมากบุอย่างดีใส่นานๆได้หามาจากไหนครับนั่น
วัสดุเป็นไฟเบอร์กลาสครับ...บุโฟมด้านใน...
เป็นหน้ากากของพวกเล่น บีบี ครับ...

หาซื้อจากหน้าซื้อขาย ของกันอิน.....

แต่ว่าไม่ได้มีบ่อย ๆ ต้องรอให้เค้าทำออกมาขาย มีเป็นล็อต ๆ ครับ...

น้องจ้าเห็นตอนแรก ทำหน้าแหยง ๆ หน่อย... คิก คิก แต่ไม่ได้กลัวอะไร...
แต่น้องเตยหอมเห็นเป็นหน้าตลกไป...สงสัยเพราะคงยังไม่เคยได้ดูหนังเรื่องนี้ที.... Grin

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #193669 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:16:57 PM »

พี่ๆ..เค้ามีลูกกันแล้วเพ...ออยล์มีมั้งหวา...... ยิ้มีเลศนัย...  คิก คิก คิก คิก

...--*
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193670 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:18:08 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อน เมื่อคืน 1 ลูกจริง 1 ลูกหลอก ได้นอนตีสาม มาทำฮานเที่ยง นั่งอิจฉาคนไปกินเบียร์ต่อครับ

สงสัยอยู่ เมื่อวานลืมถาม ออย ไปทำไรพี่ไผ่ ถึงรถพลิกรถหันอะ

ป่าวค่ะป่าว..ออยล์นั่งนิ่งๆ  นิพี่ดา....ถนนลื่นรถบังคับไม่อยู่  ไม่รู้พี่ไผ่เจ็บตรงไหนบ้างนิ... กิ๊วก๊าว
มันจะเชื่อได้หรือเปล่า ละเนี่ย คำพูดนี้ สงสัยๆ ว่าโงกหลับไปชนมือน้าใผ่ หรือเปล่านิ๊ คริๆๆ

โดนชก โดนชก  ป่าวเลยลุง.....ง่วงแค่ไหนก็ไม่มีทางค่ะ    อิอิ  ( พี่ไผ่ไม่ใช่เป็กค่ะ )  หลงรัก หลงรัก

กิ๊วก๊าว** ถ้าเป็นลุงเข้มไม่แน่  อิอิ  ล้อเล่นนะค่ะลุง  **   กิ๊วก๊าว    ไหว้
เวรละกะรู ดันมาเป็นเป็คใอ้ส้ม ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ลุงทำหน้าดีใจเลยเหรอค่ะ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก.... คิก คิก คิก คิก...... ไหว้
ได้ข่าวว่าเจ้าออยทำรถน้องไผ่ฟังเหรอ เรื่องมันเป็นพันพรื่อล่ะ  คิก คิก

ตอนกลับจากงานเลี้ยงค่ะ..ฝนตกถนนลื่น....หมุนอยู่กลางหนุน 2  คนพี่น้องเลย...แงๆ ( แค่ช้ำๆค่ะไม่เจ็บมาก) ไหว้
อ้าว นึกว่าล้อเล่นกันตกลงล้มจริงเหรอ ขอให้หายเจ็บไวๆทั้งน้องออยและน้องไผ่ครับ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #193671 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:18:24 PM »

ตอนนี้ต่อมือถืออยู่บ้าน เน็ตเต่า เอารูปพ่อใหญ่ตุ้มกับพี่ชัชมาดูซิครับ ใครใหญ่กว่า  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #193672 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:18:28 PM »

พี่ๆ..เค้ามีลูกกันแล้วเพ...ออยล์มีมั้งหวา...... ยิ้มีเลศนัย...  คิก คิก คิก คิก

น่าสงสาร.... บู่

สงสารลูก กะพ่อมันน่ะ...

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #193673 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:18:48 PM »

หาพ่อได้แล้วเหรอ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193674 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:20:14 PM »

หน้ากากเจสันของพี่ตุ้มดูเป็นของเล่นมืออาชีพมากบุอย่างดีใส่นานๆได้หามาจากไหนครับนั่น
วัสดุเป็นไฟเบอร์กลาสครับ...บุโฟมด้านใน...
เป็นหน้ากากของพวกเล่น บีบี ครับ...

หาซื้อจากหน้าซื้อขาย ของกันอิน.....

แต่ว่าไม่ได้มีบ่อย ๆ ต้องรอให้เค้าทำออกมาขาย มีเป็นล็อต ๆ ครับ...

น้องจ้าเห็นตอนแรก ทำหน้าแหยง ๆ หน่อย... คิก คิก แต่ไม่ได้กลัวอะไร...
แต่น้องเตยหอมเห็นเป็นหน้าตลกไป...สงสัยเพราะคงยังไม่เคยได้ดูหนังเรื่องนี้ที.... Grin
จ้ากลับมาถึงบ้าน ยังให้ผมหารูปเจสันจากเน็ทให้ดูอีกครับ สงสัยคงชอบ แต่พอเห็นรูปมีแต่เลือดกระจายเลยจ๋อยไป  ขำก๊าก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #193675 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:20:24 PM »

เอ๋า งั้นผมคงเข้าใจผิดไปเองว่าน่ากลัว เพราะเจ้าจ้าก็เห็นเดินตามดูพี่ตุ้มอยู่เหมือนกัน สงสัยจะชอบ  Grin

เจอเจสันกะหลวงปื๊ด ถ้าไม่รู้จักมาก่อนน้องเตยหอมจะวิ่งหนีใครนะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #193676 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:20:43 PM »

พี่ชัชถอยแคนอนรุ่นล่าสุด เพื่องานนี้โดยเฉพาะเลยเหรอครับ... Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #193677 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:21:53 PM »

ตอนนี้ต่อมือถืออยู่บ้าน เน็ตเต่า เอารูปพ่อใหญ่ตุ้มกับพี่ชัชมาดูซิครับ ใครใหญ่กว่า  คิก คิก

ตอนนี้เรื่องน้ำหนัก ผมแซงพี่ๆแล้วครับเบิ้ม  Grin

ยังดีที่อายุแซงกันไม่ได้  คิก คิก
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #193678 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:22:53 PM »

น่าสงสาร.... บู่

สงสารลูก กะพ่อมันน่ะ...
โถ...ลุง...ออยล์นะ  น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย   อิอิ..ใครๆก็อยากได้เป็นภรรยา... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

...--*
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #193679 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 03:23:01 PM »

เอ......ผมว่ามันชักแปลกๆแล้วนะ เห็นคุยหยอกในเน็ต นึกว่าคุยเล่นๆ  ตกใจ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 12909 12910 12911 [12912] 12913 12914 12915 ... 35779
  พิมพ์