เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 09:44:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12965 12966 12967 [12968] 12969 12970 12971 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25526899 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #194505 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:11:25 PM »

หรือว่าเราปล่อยซีแซดเราดีกว่า.... Cheesy

ซีแซดตัวนี้ รุ่นนี้ หากปล่อยราคาไม่ดีครับ  ตกฮวบๆๆๆๆๆ เหลือสามเหมิน
ไปซื้อมารีนแม็กนั่มต้องเพิ่งตังค์หล่าว

แต่เอาเถิด หากพี่ตุ้มอยากปล่อยให้ได้ราคา เดี๋ยวผมจะกัดฟันรับไว้ที่สามเหมินสาม
พอให้ได้เนื้อได้หนังตั๊กหิด

มาเลยครับ...มารับไปเลย....ยินดีครับสำหรับพี่น้อง...

แต่หากได้ชิ้นส่วนไปไม่ครบห้ามโวยนะครับ.... Grin

อ้าว....ลุงตุ้ม .....  ให้ไม่ครบพรรค์นี้  เขาเรียกขี้ฉ้อแหล้.....
แจ้งความกับท่านหัวหมู่หล่าว..............

ต่อคิวหลังผมเลยน้าซับบอกนี้ผม ฉุบตั้งแต่ปีแล้วนุ๊....

บอกนี้ ตอนนี้ซื้อได้แล้วครับ ถ้าตอนใหม่ๆ ไม่น่าซื้อ เพราะว่า สียังไม่แห้งดีทีครับ  ...  โชคดี   Cool Cool Cool

สงสัยดมจนเบื่อแล้ว.. คิก คิก

พอดีได้ก๊อกมาแล้ว....มันซ้ำขนาดกัน....
อีกอย่าง...ขี้เกียจตามเช็ดขี้มูกแล้ว....ติดพ่านไปหมด... อ๋อย

น้าแคว๊ดสนม๊าย...เสนอราคามา... Cheesy

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #194506 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:18:52 PM »

หรือว่าเราปล่อยซีแซดเราดีกว่า.... Cheesy

ซีแซดตัวนี้ รุ่นนี้ หากปล่อยราคาไม่ดีครับ  ตกฮวบๆๆๆๆๆ เหลือสามเหมิน
ไปซื้อมารีนแม็กนั่มต้องเพิ่งตังค์หล่าว

แต่เอาเถิด หากพี่ตุ้มอยากปล่อยให้ได้ราคา เดี๋ยวผมจะกัดฟันรับไว้ที่สามเหมินสาม
พอให้ได้เนื้อได้หนังตั๊กหิด

มาเลยครับ...มารับไปเลย....ยินดีครับสำหรับพี่น้อง...

แต่หากได้ชิ้นส่วนไปไม่ครบห้ามโวยนะครับ.... Grin

อ้าว....ลุงตุ้ม .....  ให้ไม่ครบพรรค์นี้  เขาเรียกขี้ฉ้อแหล้.....
แจ้งความกับท่านหัวหมู่หล่าว..............

ต่อคิวหลังผมเลยน้าซับบอกนี้ผม ฉุบตั้งแต่ปีแล้วนุ๊....

บอกนี้ ตอนนี้ซื้อได้แล้วครับ ถ้าตอนใหม่ๆ ไม่น่าซื้อ เพราะว่า สียังไม่แห้งดีทีครับ  ...  โชคดี   Cool Cool Cool

สงสัยดมจนเบื่อแล้ว.. คิก คิก

พอดีได้ก๊อกมาแล้ว....มันซ้ำขนาดกัน....
อีกอย่าง...ขี้เกียจตามเช็ดขี้มูกแล้ว....ติดพ่านไปหมด... อ๋อย

น้าแคว๊ดสนม๊าย...เสนอราคามา... Cheesy

ถ้าพลาดจากโครงการ ราคาแล้วแต่พี่ตุ้มจะกรุณาครับ... Grin

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #194507 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:25:44 PM »

สารถึงลุงตุ้ม

พระที่มอบหน้าที่ให้ผม ส่งต่อให้เจ้าหน้าที่ เคลียร์แล้วนะครับ

คราวก่อนที่ติดค้างรูปใว้ มอบแด่ชุดพิเศษ ของ พตท.43 ครับ

และวันนี้......เพิ่งโดนถล่มฐานมาเมื่อคืนสดๆร้อนๆ

กราบขอบพระคุณแทนพี่น้องทหารทุกท่านครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #194508 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:28:24 PM »

ถ้าพลาดจากโครงการ ราคาแล้วแต่พี่ตุ้มจะกรุณาครับ... Grin

โดนมัดจำกล๊อกค้ำคออยู่ล่ะซี.... อ๋อย   บู่

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #194509 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:31:13 PM »

พระที่มอบหน้าที่ให้ผม ส่งต่อให้เจ้าหน้าที่ เคลียร์แล้วนะครับ

คราวก่อนที่ติดค้างรูปใว้ มอบแด่ชุดพิเศษ ของ พตท.43 ครับ

และวันนี้......เพิ่งโดนถล่มฐานมาเมื่อคืนสดๆร้อนๆ

[/img][/URL]

กราบขอบพระคุณแทนพี่น้องทหารทุกท่านครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขำก๊าก หากินได้นานน่ะรูปนี้ ครายฟระ.. ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #194510 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:32:21 PM »

ขอบพระคุณน้าหลวงมากครับ....

ขอผลบุญที่ได้ร่่่่วมทำ....
ช่วยดลบันดาลให้น้าหลวงและครอบครัว ปลอดภัยจากภัยอันตรายทั้งปวงครับ...

พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #194511 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:33:19 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนคอปืนด้ามขวานครับ ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆด้วยครับ....ผมอยู่สุราษฎร์ครับ... ไหว้

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ มาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ
ขอบพระคุณครับ คุณสิงห์กลิ้งครับ คงจะได้พบเจอกันน่ะครับ....แล้วเข้ามาบ่อยๆๆครับ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #194512 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:36:34 PM »

โดนมัดจำกล๊อกค้ำคออยู่ล่ะซี.... อ๋อย   บู่

ดูๆแล้ว...ก๊อกได้ยากครับ แถมน้ายังเป็นบ่าวเนือยเหลือเกินเซ็ง.. Cry

ถ้าได้ของพี่ตุ้มก็โอครับ... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #194513 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:41:34 PM »

ดูๆแล้ว...ก๊อกได้ยากครับ แถมน้ายังเป็นบ่าวเนือยเหลือเกินเซ็ง.. Cry

ถ้าได้ของพี่ตุ้มก็โอครับ... Grin

เดี๋ยวผมขอสอบถามความเป็นไปได้เกียวกับตัวที่เล็งไว้ก่อนนะครับ...
ว่าการดำเนินการจะเป็นไปได้ขนาดไหน... Grin   น้ำลายหก

....น้าแคว๊ดสืบราคาไปพลาง ๆ ก่อนก็ได้.. Cheesy

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #194514 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:41:42 PM »

ลุงตุ้มแกใจดี  ขายให้กะพวกเราถูกๆๆอยู่แล้วคับน้าแคว็ส
แกจิแถบลูกสุนอีก 2 กุบ กัน Grin Grin Grin

ใช่มั๊ยคับลุงตุ้ม

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #194515 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:42:18 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนคอปืนด้ามขวานครับ ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆด้วยครับ....ผมอยู่สุราษฎร์ครับ... ไหว้

ยินดีคร้าบ ผมน้าวัฒน์อยู่เกาะหมุยคร้าบ Grin

มาแหลงกันได้คร้าบ Grin แต่กับน้าตุ้มวังแก่ติ๊ขบเอาฮั้น คิก คิก

ขอบคุณครับ..ได้ยินอย่างนี้แล้วดีใจมากครับ รู้สึกอบอุ่นครับ...
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #194516 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:45:49 PM »

ลุงตุ้มแกใจดี  ขายให้กะพวกเราถูกๆๆอยู่แล้วคับน้าแคว็ส
แกจิแถบลูกสุนอีก 2 กุบ กัน Grin Grin Grin

ใช่มั๊ยคับลุงตุ้ม

ช่าย ๆ ผมลดราคาให้เต็มที่จากราคากลางสุด ๆ เลย
         ลดให้สามร้อยแปดสิบ... Cheesy

เอ้าตามน้าจู๋ว่า แถมลูกสูนให้สองกุบด้วย...
                   พร้อมกับยิงทดสอบให้
                   ว่าลูกสูนที่ให้ไปนั้นยิงทุทุกนัด

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #194517 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:46:14 PM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ มาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ
ขอบพระคุณครับ คุณสิงห์กลิ้งครับ คงจะได้พบเจอกันน่ะครับ....แล้วเข้ามาบ่อยๆๆครับ

สวัสดีครับ..ผมแคว๊ส เอ้ย..เอ๋..อยู๋สุราษฯครับ. Grin

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #194518 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:48:10 PM »

Grinหยบยิ้ม Grin Grin Grin

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #194519 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:49:48 PM »

Grinหยบยิ้ม Grin Grin Grin

หยบพรื๊อ... คนเห็นกันทั้งเมือง....  แบร่

หน้า: 1 ... 12965 12966 12967 [12968] 12969 12970 12971 ... 35779
  พิมพ์