เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:46:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13023 13024 13025 [13026] 13027 13028 13029 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25640034 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #195375 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:04:25 PM »

ลุงปูคับ  ลองไปหาสาวๆร้านมือถือซักคนไว้คอยปรึกษาเรื่องมือถือดีกว่าคับ
ผมว่าน่าจะรู้เรื่องไวกว่าถามโหม๋นี้   คิก คิก คิก คิก
                   ถามเหม็ดแล้ว ...... เราถามงัว ...... มานตอบฟาย ..... เราถามซ้าง ...... มานตอบหมู

เห้อ ....... มันฉลาดเกินคำถามเราเพ ....... ถามง่ายๆ ตอบเสียยาวเหยียด  .....  หรือว่าลุงตุ้นเหวง หว่า

คอมพี่ มีมดด้วย  เอายาฉีดมด มั้ยครับ

แหลงกับคนที่ไม่รู้เรื่อง ใช้ไม่เป็น ก็ต้องอธิบายกันยาว ๆ ...
                     ตามเค้าไม่ทัน...พลอยไปว่าคนอื่นเค้าไม่ได้เรื่องซะนี่...
                                     เหวง......จริง ๆ  บู่

ชาด เราปล้ำหาลิงคืการใช้มาให้  ก่าเบอแกเหลี่ยมลอกอลิดเสียหล่าวอ่ะลุงตุ้ม  ยังเท่ไหนคนขายโทรสับ กดหาเบอร์ไม่ได้รับไม่ถูก เสียหลักเลยเรา ยี๊

งั้นเอาใหม่ ..... ตั้งหลักอีกที่  ..... มีเบอโทมาแล้วไม่ได้รับ กดตุ่มไหน เพื่อแลเลข จาได้โทหลบ  ว่ามา

โห .....  เราชั่ว  เราเลว  เราผมแตกปลาย   ผมเรา (สีสะ) โล้น ....... แง้

เอาง่ายๆชัดๆนะ ไม่ต้องโหลดไม่ต้องอ้อมค้อม   .......  ว่ามาตุ่มไหน  ว่ามา   ว่ามา

ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #195376 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:05:44 PM »

ลุงฮา เติ้นเช้งเม้งแถวไหนอ่ะ

บ้านพรุ บิ๊กครู ขากลับไปแวะซื้อน้ำแข็งแถวหลังโลตัส ไม่กล้าส่งเสียง กลัวเจ้าถิ่นอิไล่ทุบ  ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195377 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:06:21 PM »

http://www.siamphone.com/review/2007/nokia/6300/page.htm

ชาด ไซร๋ลุงปูไม่อ่านอ่ะนิ  ตรงหัวข้อบันทึกนะ   ก่อนที่จะเข้าไปที่เมนูบันทึกนั้น  ต้องกดเส่เหลี่ยมเติบ ๆ นะ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #195378 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:06:30 PM »

สวัสดีครับพี่น้องว่าจะไปซื้อกล้องเซ็นทรัลเวริ์ด ปรากฎว่าอด เพราะถูกพวกเสื้อแดงล้อม ไหว้

ป๋าครับ CX3 ออกแล้วนะ บิ๊กคาเมร่าจัดโปรโมชั่นอยู่  Grin

ครับ เพาเวอร์บายก็ขายครับ มีสามสี ดำ เทาออกม่วง และทูโทน 14990 มีซิตี้แบงค์ลด 10% ผ่อนได้สิบงวดของแถมเพียบ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #195379 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:06:52 PM »

NItar, ศักดา ครับ, ช.ลิ้วเฮียง, babor, suthanee, Padang, Southlander, tum610, Biggaju, หลวงกาหลง, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

สวัสดีค่ะ ... คนเยอะจัง

ไหว้พี่ตาเรียนเสา-ทิต ที่ มอ.ป่าวคับ
เหมือนผมจะเจอพี่ที่โรงช้างวันเสา  ใส่เสื้อชมพู

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195380 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:07:16 PM »

ลุงฮา เติ้นเช้งเม้งแถวไหนอ่ะ

บ้านพรุ บิ๊กครู ขากลับไปแวะซื้อน้ำแข็งแถวหลังโลตัส ไม่กล้าส่งเสียง กลัวเจ้าถิ่นอิไล่ทุบ  ยิ้มีเลศนัย

เจ้าถิ่นเพิ่งหลบไปแรกหัวค่ำนิ  มาโม้เรื่องโฟกุบให้ควัง  โม้เสร็จแกหลบเฉยเลย
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #195381 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:08:07 PM »

NItar, ศักดา ครับ, ช.ลิ้วเฮียง, babor, suthanee, Padang, Southlander, tum610, Biggaju, หลวงกาหลง, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

สวัสดีค่ะ ... คนเยอะจัง

จูบบบบ       Cheesy Cheesy

ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #195382 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:08:19 PM »

เช้งเม้งแล้ว  จุดธูป ให้บ้าง นะ  ที่โน้น ไม่มี  อาาาาา ลายยยยย กินนนนนน ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

สวัสดีครับ ลุงฮาโกลก น้องพี่แพะครับ พรุ่งนี้จะเพิ่มให้ที่นึงครับ  คิก คิก
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195383 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:08:33 PM »

ลุงปูคับ  ลองไปหาสาวๆร้านมือถือซักคนไว้คอยปรึกษาเรื่องมือถือดีกว่าคับ
ผมว่าน่าจะรู้เรื่องไวกว่าถามโหม๋นี้   คิก คิก คิก คิก
                   ถามเหม็ดแล้ว ...... เราถามงัว ...... มานตอบฟาย ..... เราถามซ้าง ...... มานตอบหมู

เห้อ ....... มันฉลาดเกินคำถามเราเพ ....... ถามง่ายๆ ตอบเสียยาวเหยียด  .....  หรือว่าลุงตุ้นเหวง หว่า

คอมพี่ มีมดด้วย  เอายาฉีดมด มั้ยครับ

แหลงกับคนที่ไม่รู้เรื่อง ใช้ไม่เป็น ก็ต้องอธิบายกันยาว ๆ ...
                     ตามเค้าไม่ทัน...พลอยไปว่าคนอื่นเค้าไม่ได้เรื่องซะนี่...

ชาด เราปล้ำหาลิงคืการใช้มาให้  ก่าเบอแกเหลี่ยมลอกอลิดเสียหล่าวอ่ะลุงตุ้ม  ยังเท่ไหนคนขายโทรสับ กดหาเบอร์ไม่ได้รับไม่ถูก เสียหลักเลยเรา ยี๊

งั้นเอาใหม่ ..... ตั้งหลักอีกที่  ..... มีเบอโทมาแล้วไม่ได้รับ กดตุ่มไหน เพื่อแลเลข จาได้โทหลบ  ว่ามา

โห .....  เราชั่ว  เราเลว  เราผมแตกปลาย   ผมเรา (สีสะ) โล้น ....... แง้

เอาง่ายๆชัดๆนะ ไม่ต้องโหลดไม่ต้องอ้อมค้อม   .......  ว่ามาตุ่มไหน  ว่ามา   ว่ามา

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ไอ้ตงกาง เค้าเรียก เมนู เข้าไป เจอรูป โทรสับ มีลูกศร วิ่งชนแล้ววิ่งออกข้าง นั้น แหละ เอาไว้เช็ตเบอร์  โทรเข้าออก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195384 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:08:49 PM »

นอนหว๋า ขี้คร้านเที่ยวปล้ำกับลุงปูแล้ว Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #195385 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:08:51 PM »

http://www.siamphone.com/review/2007/nokia/6300/page.htm
ชาด ไซร๋ลุงปูไม่อ่านอ่ะนิ  ตรงหัวข้อบันทึกนะ   ก่อนที่จะเข้าไปที่เมนูบันทึกนั้น  ต้องกดเส่เหลี่ยมเติบ ๆ นะ

ขอบคุณอย่างแรงครับลุงเฮีย เปิดไปแล้วยิ่ง งง ใหญ่  ....  อยากรู้แค่ว่าอิแลเบอที่ไม่ได้รับอะ กด ตุ่มไหน

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #195386 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:09:27 PM »

ขอตอบว่า   ไม่มี...

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #195387 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:10:37 PM »

ขอบคุณอย่างแรงครับลุงเฮีย เปิดไปแล้วยิ่ง งง ใหญ่  ....  อยากรู้แค่ว่าอิแลเบอที่ไม่ได้รับอะ กด ตุ่มไหน

คนเค้าตอบวัว.....แล้วยังจะไปถามฟายอีก.....ฮาโรย..  บู่ ยี๊

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #195388 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:10:45 PM »

เพิ่งกลับมา จาก สนาม ยิงปืน ครับ  ลุงปู โทรสับเป็นไงบ้างครับ
หนามไหนครับ Grin Grin

อิงทยุทธ ครับ  ยิงลูกซองเพื่อน จมูกเกือบ แหก
อยู่ที่ไหนครับไม่รู้จักอ่ะ.. Grin Grin

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #195389 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 08:11:15 PM »

ไอ้ตงกาง เค้าเรียก เมนู เข้าไป เจอรูป โทรสับ มีลูกศร วิ่งชนแล้ววิ่งออกข้าง นั้น แหละ เอาไว้เช็ตเบอร์  โทรเข้าออก

ไม่เอานิ ..... เบอโทเข้า  เบอโทออก ...... อิเอาเฉพาะเบอที่ไม่ได้รับนิ ..... กดแลตงไหน .... เห้อออออ

หน้า: 1 ... 13023 13024 13025 [13026] 13027 13028 13029 ... 35779
  พิมพ์