เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:41:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13062 13063 13064 [13065] 13066 13067 13068 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25638940 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #195960 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:02:58 AM »

ต้องพูดกับน้องเขาว่า " You love me and I love you อยากบอกว่า Want you. Please listen to me ได้ไหม   No but you เอ๋า No but you, Will you marry me.

อ๊ะ อะ อา โย้ โอ้ โอ  อะ อา อ๊อด อ๊อด  อะ อา โย้ โอ้ โอ อ๊อด อ๊อด

อ๊ะ อะ อา โย้ โอ้ โอ  อะ อา อ๊อด อ๊อด  อะ อา โย้ โอ้ โอ อ๊อด อ๊อด " 

=============================================

พลามพ้นเสียแล้ว....ร้อนๆแบบนี้ยาต้องถึงอย่าให้ขาดตู้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #195961 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:03:21 AM »

พี่รอง  ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไหว้

พี่สาม  ฝากรับแก้วจากลุงเข้มให้ด้วยครับ   Grin

ลุงเข้ม ฝากมอบแก้วให้กับพี่สามด้วยครับ   จูบบบบ

น้าสิงห์ วันที่ 16 ไปลายเคงเรินน้าแคว๊ตเลยก็ได้ ตรงกับพี่สามหลบมาจากภูเก็ตพอดี เยี่ยม

น้าฉ็อง วันที่ 17 - 18 เมษา ดีไหม ทริปเขื่อนเชีั่ยวหลาน  ต่อจากลายเคงเรินน้าแคว๊ตเสร็จแล้ว  น้ำลายหก

น้าแคว๊ต ไม่ต้องเตรียมอะไรมาก แค่เตรียมตัวเตรียมใจและทำใจดี ๆ ไว้ก็พอ ยิ้มีเลศนัย

โทรหาน้าฉ็องแล้ว  สำหรับทริปไปบ้านน้าแคว๊ตนั้นช่วงเมษาน้าฉ็องจะสะดวกทุกวันตั้งแต่ช่วงบ่ายของวันนั้นจนถึงเกือบหัวรุ่งของวันถัดไปเท่านั้น  เพราะเวลาหลังจากนั้นมีภารกิจ แต่หากให้อยู่ยาวค้างคืนจะไม่สะดวก แต่ไม่ต้องเป็นห่วง  น้าฉ็องว่าวันไหนก็ได้ให้จัดวันมาเลย แกค่อยหลบตอนตีสองตีสามเองไม่มีปัญหา เพราะกับน้าแคว็ตแกว่าคงไม่มีอะไรจะแหลงมากมายสักเท่าไร  แต่ถ้ากับน้องนุ้ยนั้นคงต้องคุยกันนาน ๆ  Grin

ส่วนทริปเชี่ยวหลาน น้าฉ็องว่าช่วงหลังสงกรานต์ที่พักน่าจะเต็มแน่ ๆ ก็เลยกะว่าจะไปวันที่ 1-2 พ.ค. นะ Grin

อ่ะ เรื่องทริปลายเคงบ้านน้าแคว๊ต สำหรับวันที่ 16 ว่างกันไหม เพราะตรงกับพี่สามหลบจากอันดามันพอดี  น้าสิงห์ว่าไง พี่สามว่าไง  Cheesy

ป.ล. จริง ๆ ต้องเยียกลุงแคว็ต ลุงฉ็อง นี่หว๋า เพราะแก่อีแล้วไปแต่ละคน แค่เส่สิบกันแล้วทั้งเพ บู่

๑๖ ก็โอเคนะครับ แต่พี่ปื้ดว่างมาพอดีหรือเปล่า Grin

กินปลา กินปลา กินปลา น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เสียใจด้วยน้องปลาคนฉวยประจำซอยไปกะขาแว้นพักนึงแล้ว เมื่อวานมาเติมมันเห็นพุงพลุ้ยเชีย..

สำหรับท่านที่พลาดโอกาสแรก

084-7261990 ส้วมเต็ม ท่อตัน เรียกได้นะๆจ๊ะ

เม็มไว้แล้วครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195962 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:03:57 AM »

กำลังคิดอยู่

โดนชก โดนชก
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #195963 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:04:34 AM »

ต้องพูดกับน้องเขาว่า " You love me and I love you อยากบอกว่า Want you. Please listen to me ได้ไหม   No but you เอ๋า No but you, Will you marry me.

อ๊ะ อะ อา โย้ โอ้ โอ  อะ อา อ๊อด อ๊อด  อะ อา โย้ โอ้ โอ อ๊อด อ๊อด

อ๊ะ อะ อา โย้ โอ้ โอ  อะ อา อ๊อด อ๊อด  อะ อา โย้ โอ้ โอ อ๊อด อ๊อด " 

=============================================

พลามพ้นเสียแล้ว....ร้อนๆแบบนี้ยาต้องถึงอย่าให้ขาดตู้
Grin Grin Grin Grin

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195964 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:05:35 AM »

พี่รอง  ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไหว้

พี่สาม  ฝากรับแก้วจากลุงเข้มให้ด้วยครับ   Grin

ลุงเข้ม ฝากมอบแก้วให้กับพี่สามด้วยครับ   จูบบบบ

น้าสิงห์ วันที่ 16 ไปลายเคงเรินน้าแคว๊ตเลยก็ได้ ตรงกับพี่สามหลบมาจากภูเก็ตพอดี เยี่ยม

น้าฉ็อง วันที่ 17 - 18 เมษา ดีไหม ทริปเขื่อนเชีั่ยวหลาน  ต่อจากลายเคงเรินน้าแคว๊ตเสร็จแล้ว  น้ำลายหก

น้าแคว๊ต ไม่ต้องเตรียมอะไรมาก แค่เตรียมตัวเตรียมใจและทำใจดี ๆ ไว้ก็พอ ยิ้มีเลศนัย

โทรหาน้าฉ็องแล้ว  สำหรับทริปไปบ้านน้าแคว๊ตนั้นช่วงเมษาน้าฉ็องจะสะดวกทุกวันตั้งแต่ช่วงบ่ายของวันนั้นจนถึงเกือบหัวรุ่งของวันถัดไปเท่านั้น  เพราะเวลาหลังจากนั้นมีภารกิจ แต่หากให้อยู่ยาวค้างคืนจะไม่สะดวก แต่ไม่ต้องเป็นห่วง  น้าฉ็องว่าวันไหนก็ได้ให้จัดวันมาเลย แกค่อยหลบตอนตีสองตีสามเองไม่มีปัญหา เพราะกับน้าแคว็ตแกว่าคงไม่มีอะไรจะแหลงมากมายสักเท่าไร  แต่ถ้ากับน้องนุ้ยนั้นคงต้องคุยกันนาน ๆ  Grin

ส่วนทริปเชี่ยวหลาน น้าฉ็องว่าช่วงหลังสงกรานต์ที่พักน่าจะเต็มแน่ ๆ ก็เลยกะว่าจะไปวันที่ 1-2 พ.ค. นะ Grin

อ่ะ เรื่องทริปลายเคงบ้านน้าแคว๊ต สำหรับวันที่ 16 ว่างกันไหม เพราะตรงกับพี่สามหลบจากอันดามันพอดี  น้าสิงห์ว่าไง พี่สามว่าไง  Cheesy

ป.ล. จริง ๆ ต้องเยียกลุงแคว็ต ลุงฉ็อง นี่หว๋า เพราะแก่อีแล้วไปแต่ละคน แค่เส่สิบกันแล้วทั้งเพ บู่

๑๖ ก็โอเคนะครับ แต่พี่ปื้ดว่างมาพอดีหรือเปล่า Grin

กินปลา กินปลา กินปลา น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เสียใจด้วยน้องปลาคนฉวยประจำซอยไปกะขาแว้นพักนึงแล้ว เมื่อวานมาเติมมันเห็นพุงพลุ้ยเชีย..

คนละปลาแล้ว บู่
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195965 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:06:48 AM »

สวัสดีครับ  ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วย นะครับ  น้องใหม่ครับ เป็น คนใต้ เหมือนกันครับ  
เป็นลูกครึ่งด้วย   พ่อเป็นคน บ้านดอน สุราษ  แม่เป็น คน ท่าชนะ สุราษ ครับ  ผมเป็นลูกครึ่ง ครับ Grin Grin
 ตอนนี้อากาศ ร้อน นะครับ อยาก เหมารถดับเพลิง ไปดับ ดวงอาทิตย์ จังเลย

สวัสดีค่ะพี่ศักดา  ออยหาดใหญ่นะค่ะ   Grin Grin  
  หนูก็เป็นลูกครึ่งเหมือนกัน  ครื่งเมืองลุง กับครึ่ง เขาชันสน

พูดไทยชัดมั้ยครับ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แสดง ว่า พูด ไม่ได้ งั้น O.K  ไอ ว้อน ทู เดอะ ......   ชั่งมันเถอะ พูดไทยดีกว่า  
จริงๆแล้ว ผมพูดได้  ตอนสมัยไปเรียนที่  อเมริกาฬสิน พูด ชั้บพืด
  ยินดี รู้จักครับ

ต้องพูดกับน้องเขาว่า " You love me and I love you อยากบอกว่า Want you. Please listen to me ได้ไหม   No but you เอ๋า No but you, Will you marry me.

อ๊ะ อะ อา โย้ โอ้ โอ  อะ อา อ๊อด อ๊อด  อะ อา โย้ โอ้ โอ อ๊อด อ๊อด " คิก คิก

ไปซะแย้ว....

แล้วมัน แปลว่า อะไรหรือ ครับ   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #195966 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:07:17 AM »

แต่หากท่านพลาดโอกาสแรกและโอกาสที่สอง

เรานำเสนอโอกาสที่สาม อย่างมิแชเชือน  084-7261990

เมมใว้ในใจท่านนะ บัดนี้ เพราะโอกาสที่สี่ ไม่ได้เกิดขึ้นบ่อยๆ

แต่ซักกะเดี๋ยวก็เสนอโอกาสที่ 5 6 7 ........ Cry

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195967 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:08:38 AM »

แต่หากท่านพลาดโอกาสแรกและโอกาสที่สอง

เรานำเสนอโอกาสที่สาม อย่างมิแชเชือน  084-7261990

เมมใว้ในใจท่านนะ บัดนี้ เพราะโอกาสที่สี่ ไม่ได้เกิดขึ้นบ่อยๆ

แต่ซักกะเดี๋ยวก็เสนอโอกาสที่ 5 6 7 ........ Cry

โอกาส อะไร ครับ  สงสัยผมพลาด จริงๆ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195968 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:09:22 AM »

Huh Huh Huh
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195969 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:10:01 AM »

พระแสงมีที่หลับที่นอนมั๊ยน้าแคว๊ต จิ้งหรีดหรือ ม่านรูดก็ได้ จะได้วางแผนถูก
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #195970 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:11:50 AM »

สวัสดี พี่ ๆ

สวัสดีค่ะน้าดา... ไหว้ ไหว้

...--*
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #195971 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:12:20 AM »

สำหรับท่านที่พลาดโอกาสแรก

084-7261990 ล็อกเบอร์ใว้ในเครื่องของท่านนะๆจ๊ะ
ผมตกรถไฟแล้วโดดขึ้นไม่ทัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #195972 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:13:09 AM »

ไหว้  สวัสดีค่ะ น้าดุลย์ , ท่านทนาย... ไหว้

...--*
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195973 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:13:34 AM »

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #195974 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:14:42 AM »

ไหว้  สวัสดีค่ะ น้าดุลย์ , ท่านทนาย... ไหว้

" You love me and I love you อยากบอกว่า Want you. Please listen to me ได้ไหม   No but you เอ๋า No but you, Will you marry me.

อ๊ะ อะ อา โย้ โอ้ โอ  อะ อา อ๊อด อ๊อด  อะ อา โย้ โอ้ โอ อ๊อด อ๊อด " ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 13062 13063 13064 [13065] 13066 13067 13068 ... 35779
  พิมพ์