เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:13:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13122 13123 13124 [13125] 13126 13127 13128 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25626417 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #196860 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:26:55 AM »

สวัสดีครับ
หวัดดคร้าบน้าดุลย์ Grin
อยู่ไหนแล้วนิ Grin

ไปคอนมาสองวันหนึ่งคืน ตอนนี้กลับมาตั้งหลักที่พัทลุงก่อนจะออกไปเที่ยวอีก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #196861 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:27:20 AM »

เมื่อคืนลองแก้วเบียร์เทพแล้ว

เบียร์เทพม่ายมีก่าเอาเบียร์สิงห์

ไส้กรอกเยอรมันม่ายมีก่าเอาไส้กรอกอีสาน

ขาหมูม่ายมีก่าเอาหมูทอด

Grin Grin Grin

เยี่ยมคับน้าวัฒน์   เยี่ยม

น้าบิ๊กเอาสาวๆมาเผื่อกันต๊ะ Grin Grin

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #196862 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:28:07 AM »

สวัสดีครับ

ไปคอนมาสองวันหนึ่งคืน ตอนนี้กลับมาตั้งหลักที่พัทลุงก่อนจะออกไปเที่ยวอีก

แวะบ้านครูเบิ้ลกันเลยต๊ะน้าดุลย์ Grin Grin

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #196863 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:32:13 AM »

เมื่อคืนลองแก้วเบียร์เทพแล้ว

เบียร์เทพม่ายมีก่าเอาเบียร์สิงห์

ไส้กรอกเยอรมันม่ายมีก่าเอาไส้กรอกอีสาน

ขาหมูม่ายมีก่าเอาหมูทอด

Grin Grin Grin

เยี่ยมคับน้าวัฒน์   เยี่ยม

น้าบิ๊กเอาสาวๆมาเผื่อกันต๊ะ Grin Grin

ผมกลายเป็นเอเยนจัดสาวๆๆแล้วรึนี่    บู่ บู่
ให้มาวันงานก็ไม่ยอมมา สาวๆๆตูมๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก
ใช้ศรีภรรเมียไปก่อนละกันคับน้าวัฒน์  เดี๋ยวผมส่งชุดไปให้
อาจจะได้อารมณ์ใกล้เคียงกัน กับเบียร์สิงห์  Grin Grin

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #196864 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:33:14 AM »

สวัสดีครับ

แวะบ้านครูเบิ้ลกันเลยต๊ะน้าดุลย์ Grin Grin

เจอกันแระ แต่ปิดเทอมแบบนี้อย่าไปรบกวนแกมากกลัดมันเต็มที่ส่องกบทั้งวันตกกลางคืน..............

ส่องต่อ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #196865 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:35:54 AM »

เอาไปเลือกซักคนคับน้าวัฒน์

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #196866 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:36:37 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

พี่เล็กคับมีเรื่องรบกวนหน่อย  เดี๋ยวผมส่งรูปให้ดูทางหลังบ้าน
ช่วยดูหน่อยคับว่าเป็นไงบ้างผ่านรึป่าว   ไหว้

แก้ไขเป็นทางอีเมลแล้วคับ  ขอบคุณคับ ไหว้ ไหว้

ถ้าทางที่ดีหลังบ้านนี้ดีกว่าครับ  ทาง email สมัครสมาชิกไว้เยอะ  
ไม่รู้ว่าของใครส่งมาบ้าง  มั่วหมดแล้ว  Grin Grin Grin

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #196867 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:39:39 AM »

manithatyai, Biggaju

========================================

วันนี้อยู่จุดไหนครับ  Grin Grin Grin

คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #196868 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:46:16 AM »

น้าบิ๊กลองยังคร้าบ  Grinแล้วคนไหนฝีมือดีมั้งคร้าบ Grin

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #196869 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:53:56 AM »

เศร้า เศร้า เศร้า

ทำไงดี พรุ้งนี้เมียจะพาลูกหนีกลับไปอยู่ที่เบตงแล้ว ทัดทานอย่างไรก็ไม่ยอมอยู่  เศร้า ทำไงดีครับพี่น้อง  เศร้า

หรือชีวิตจะต้องกลับมาเป็นโสดอีกครั้งหรือนี่  เศร้า

เป็นกำลังใจครับเอาใจช่วยให้ทุกปัญหาผ่านไปด้วยดีคร้าบ ไหว้

ท่านวัฒน์ก่าอีกคน.............ท่านชายเจษฎ์หนะ......แพรวพราว คมกริบ ทุกกระบวนท่า

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #196870 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:57:10 AM »

ทำไงดี พรุ้งนี้เมียจะพาลูกหนีกลับไปอยู่ที่เบตงแล้ว ทัดทานอย่างไรก็ไม่ยอมอยู่  เศร้า ทำไงดีครับพี่น้อง  เศร้า

หรือชีวิตจะต้องกลับมาเป็นโสดอีกครั้งหรือนี่  เศร้า

เป็นกำลังใจครับเอาใจช่วยให้ทุกปัญหาผ่านไปด้วยดีคร้าบ ไหว้

ท่านวัฒน์ก่าอีกคน.............ท่านชายเจษฎ์หนะ......แพรวพราว คมกริบ ทุกกระบวนท่า

วิทยายุทธล้ำเลิศขั้นเทพ Grin

ต้องขอเข้าเป็นศิษย์ซักคนแล้ว Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #196871 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 12:13:27 PM »

มันเป็นความผิดพลาดที่ให้อภัยกันไม่ได้เลยหรอคะ หรือผิดซ้ำแล้วซ้ำอีก จนเขาทนไม่ได้ อย่างไรก็เป็นเรื่องระหว่างคนสองคนค่ะ ยังไงก็ค่อยคุยกันนะคะ แต่สุดท้ายแล้วก็ต้องเคารพการตัดสินใจของแต่ละฝ่ายด้วยนะคะ เพื่อจะได้ยังคงมีความรู้สึกที่ดีต่อกันเหลืออยู่บ้าง....เอาใจช่วยค่ะ..สู้ๆๆ

ป้านาก็ ..... ไม่เข้าใจเลย .... จริงๆแล้วน้าเจษฎ์แกออกจะดีใจต่างหาก ..... ทำเป็นเศร้านอกหน้า ในใจเริงร่าถึงไหนต่อไหนแล้ว

มายืนยันตามลุงเหวงครับ... Grin

คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #196872 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 12:20:21 PM »

มันเป็นความผิดพลาดที่ให้อภัยกันไม่ได้เลยหรอคะ หรือผิดซ้ำแล้วซ้ำอีก จนเขาทนไม่ได้ อย่างไรก็เป็นเรื่องระหว่างคนสองคนค่ะ ยังไงก็ค่อยคุยกันนะคะ แต่สุดท้ายแล้วก็ต้องเคารพการตัดสินใจของแต่ละฝ่ายด้วยนะคะ เพื่อจะได้ยังคงมีความรู้สึกที่ดีต่อกันเหลืออยู่บ้าง....เอาใจช่วยค่ะ..สู้ๆๆ

ป้านาก็ ..... ไม่เข้าใจเลย .... จริงๆแล้วน้าเจษฎ์แกออกจะดีใจต่างหาก ..... ทำเป็นเศร้านอกหน้า ในใจเริงร่าถึงไหนต่อไหนแล้ว

มายืนยันตามลุงเหวงครับ... Grin
ลุงจตุพรมาแว้วหรือครับ Grin Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #196873 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 12:25:58 PM »

ลุงจตุพรมาแว้วหรือครับ Grin Grin

เหรอ..... หนาย ๆ  มันไปไหนแล้ว..... บู่

คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #196874 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 12:29:18 PM »

อ้าว.ลุงตุ้มไปไหนซะแว้วว่าจะขอคำแนะนำซักหีตซักหน่อย Grin

ซิก P226 เห็นหน้าตาดูดีม่ายมีข้อมูลที่ช่วยกันคร้าบ ไหว้

หน้า: 1 ... 13122 13123 13124 [13125] 13126 13127 13128 ... 35779
  พิมพ์