เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:19:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13224 13225 13226 [13227] 13228 13229 13230 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25567229 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #198390 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 03:53:50 PM »

[ยังไม่ได้ซื้อทีครับ หาไม่ได้ทีนิ ลุงยังแบ่งสักอันไหมละครับ เพื่อการกีฬาครับ

เบอร์สองไว้ฆ่าสัตว์ย่ะ ..... เบอร์หนึ่งนู่นต่อกีฬา

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #198391 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 03:57:09 PM »

ถึงโลกพระจันทร์ดาวอังคารแล้ว  Grin

ฮาย หว๋างอีมาถึง ชาด บู่

ยังเหลือ พี่สาม น้าฉ็อง น้าสิงห์ ม้ายโร้ว่าอีบินพ้นดาวพระศุกร์ม้ายนิ ขำก๊าก

อิสตาร์ทรถพอดี....แต่น่าว่าหนนลำบากเปลี่ยนใจดีก่า บู่ บู่

ฮาย มาต่อ พันพรือ ๆ หนนแถวนี้ ก่าเรียบกว่าเข้าสวนท่านแหละ Grin

เฮ นิ มาแลบ้านตรงข้ามวันควนกอต่ะ โลกสาวเขาโย๋สวยสองคนเหร๋า หลงรัก

มาต่ะเสี่ยโจ้ มาแลช้างเผือกแถวนี้ ยิ้มีเลศนัย

ตั้งใจกะว่าอิไปแหละ..แต่แรกวาไฟไหม้สวน เขามาช่วยดับไฟ พอเสร็จเรื่องกะลงมือ ยาวพลามพ้น ยังมึนอยู่เหลยนิ บู่ อ๋อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2010, 04:15:56 PM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #198392 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:00:07 PM »

[ยังไม่ได้ซื้อทีครับ หาไม่ได้ทีนิ ลุงยังแบ่งสักอันไหมละครับ เพื่อการกีฬาครับ

เบอร์สองไว้ฆ่าสัตว์ย่ะ ..... เบอร์หนึ่งนู่นต่อกีฬา

มาแลต๊ะ นายอำเภอส่งหนังสือเชิญให้ไปรับ ป.๓ ปืนอัดลมเบอร์ ๒ เพื่อการกีฬาครับ

หล๊บบ้านหนน้า ขอลูกกรดหวาครับ เพื่อการกีฬาเหมือนเดิมครับ ไรเฟิ้ลดีนะ การกีฬาเพนิ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #198393 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:02:57 PM »

ถึงโลกพระจันทร์ดาวอังคารแล้ว  Grin

ยังเหลือ พี่สาม น้าฉ็อง น้าสิงห์ ม้ายโร้ว่าอีบินพ้นดาวพระศุกร์ม้ายนิ ขำก๊าก

อิสตาร์ทรถพอดี....แต่น่าว่าหนนลำบากเปลี่ยนใจดีก่า บู่ บู่

ฮาย มาต่อ พันพรือ ๆ หนนแถวนี้ ก่าเรียบกว่าเข้าสวนท่านแหละ Grin

เฮ นิ มาแลบ้านตรงข้ามวันควนกอต่ะ โลกสาวเขาโย๋สวยสองคนเหร๋า หลงรัก

มาต่ะเสี่ยโจ้ มาแลช้างเผือกแถวนี้ ยิ้มีเลศนัย

ตั้งใจกะว่าอิไปแหละ..แต่แรกวาไฟไหม้สวน เขามาช่วยดับไฟ พอเสร็จเรื่องกะลงมือ ยาวพลามพ้น ยังมึนอยู่เหลยนิ บู่ อ๋อย

เสียหายมากไหมครับพี่โจ้ แล้วดับทันหม้าย หรือว่าพันพรือ จับคนจุดได้หม้ายครับ เห็นได้ข่าวว่าไปหย๊บแถวพระแสงแล้วครับ ตามไปแลเลยครับ ใครพกแหล็กไฟคนนั้นแหละครับ กิดนายมัดเลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #198394 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:06:29 PM »

เห็นรูปนี้อยู่ในซีรี่ส์ปักกิ่งของพี่ปู เดาว่าเป็นมอเตอร์ไซด์ญี่ปุ่น ที่วิ่งในจีน
ถือว่าเจ้าของซื้อรถแพงครับ เพราะปกติที่จีนรัฐบาลไม่สนับสนุนให้ประชาชนใช้มอเตอร์ไซด์มากนัก
คิดภาษีทะเบียนมอเตอร์ไซด์ค่อนข้างโหด เขาฉลาดและซื่อตรงดี หากคิดภาษีนำเข้าแรงๆ เดี๋ยวก็โดนว่า
ตั้งกำแพงภาษีการค้าระหว่างประเทศ เลยนำเข้าโดยเสียภาษีพอเป็นพิธี มาเน้นเอาค่าป้ายทะเบียนดีกว่า

ผมเคยเห็น cbr400 จอดอยู่ที่ม.ภาษาปักกิ่ง คันเดียวเองครับ ของ นศ.ฝรั่งที่มาเรียนภาษาจีน

รูปรถเครื่องนี้ถ่ายในเกาหลีครับ  ระหว่างอินชอนไปโซล

เถียงพี่ซับทำไมครับ ลุงปูไม่เห้นหรือครับพี่ซับนะจีนแท้ๆ ขาวหลุยนิครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #198395 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:07:47 PM »

หนองหัวพราน, อาร์ พี จี., makarms (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น้ามะขามสวัสดีครับ  ลาดลีร้อนไหมครับ

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #198396 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:11:51 PM »

เสียหายมากไหมครับพี่โจ้ แล้วดับทันหม้าย หรือว่าพันพรือ จับคนจุดได้หม้ายครับ เห็นได้ข่าวว่าไปหย๊บแถวพระแสงแล้วครับ ตามไปแลเลยครับ ใครพกแหล็กไฟคนนั้นแหละครับ กิดนายมัดเลยครับ

ขอบคุณครับ....พอทนครับ ไฟพอลวกๆ เว้าๆแหว่งๆไป3-4ร่อง  บู่ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #198397 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:18:19 PM »

ป.ล.เผื่อกัน พันพรื้อกะได้ ไม่ต้องเลือก....แต่ถ้าหาไม่ได้ กะเทยกะเอา เยี่ยม Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #198398 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:19:06 PM »

เห็นรูปนี้อยู่ในซีรี่ส์ปักกิ่งของพี่ปู เดาว่าเป็นมอเตอร์ไซด์ญี่ปุ่น ที่วิ่งในจีน
ถือว่าเจ้าของซื้อรถแพงครับ เพราะปกติที่จีนรัฐบาลไม่สนับสนุนให้ประชาชนใช้มอเตอร์ไซด์มากนัก
คิดภาษีทะเบียนมอเตอร์ไซด์ค่อนข้างโหด เขาฉลาดและซื่อตรงดี หากคิดภาษีนำเข้าแรงๆ เดี๋ยวก็โดนว่า
ตั้งกำแพงภาษีการค้าระหว่างประเทศ เลยนำเข้าโดยเสียภาษีพอเป็นพิธี มาเน้นเอาค่าป้ายทะเบียนดีกว่า

ผมเคยเห็น cbr400 จอดอยู่ที่ม.ภาษาปักกิ่ง คันเดียวเองครับ ของ นศ.ฝรั่งที่มาเรียนภาษาจีน

รูปรถเครื่องนี้ถ่ายในเกาหลีครับ  ระหว่างอินชอนไปโซล

อ้าว..ขออภัย  เห็นแล้วไม่แน่ใจอยู่เหมือนกัน
ว่าแต่มาม่าเกาหลีพี่ปูชอบเหรอครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #198399 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:20:04 PM »

พี่โจ้ครับ

รบกวนช่วยถ่ายรูปกังหันลมที่แถวบ้านพี่มาให้ดูหน่อยสิครับ ได้ข่าวว่ามีใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #198400 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:23:12 PM »

ใครมาไม่ถูก โคตรเชยเลย เราเจ้าเรินก่าใช่มารับนิ แบบว่าทำพอได้นะ บอกว่าไม่ต้องมารับ ไปเองได้เฟ้ย ให้แจ้งพิกัดมาอย่างเดียวพอ บอกแล้วถิ่นเก่าเรา  คิก คิก

ครูเบิ้ล ไปแถวนั้นแล้ว ถามให้กันว่าน้องออนสบายดีไหม

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #198401 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:25:24 PM »

วู้ว................................... Grin Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #198402 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:27:20 PM »

ไปเกาะนามิ เขาว่า โรแมนติก พี่ปูกระชุ่มกระชวยมั่งมั้ย
มาปักกิ่งได้ไปขึ้นกำแพงเมืองจีนเปล่า

นามิ  ไปดูที่เขาถ่ายทำหนัง winner sonata

กำแพงไปถึงป้อม ๓ ได้ Hero Card มาด้วย ๕๕๕ ไม่เบานิเรา

เก่งจัง ผมไปได้ป้อมเดียวเหนื่อย หอบ ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #198403 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:28:45 PM »

สา ๆ ว่าน้าฉ็อง น่าสูนพ้นดาวพฤหัสเสียแล้ว มาม้ายถึงที แรกเดี๋ยวว่าโย๋แค่ ๆ นิ บู่

ส่วนพี่สาม ล่าสุดโย๋ทับปุด ตอนนี้ม้ายโร้ไปโย๋ทับไหนเสียแล้วหล่าว อ๋อย

ทะแนะเราก่าม้ายเห็นร่องรอยวี่แววเลย ยี๊

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #198404 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 04:31:04 PM »

ถึงโลกพระจันทร์ดาวอังคารแล้ว  Grin

ป.ล.เผื่อกัน พันพรื้อกะได้ ไม่ต้องเลือก....แต่ถ้าหาไม่ได้ กะเทยกะเอา เยี่ยม Grin

เก็บภาพไว้ให้แล้วสองสามภาพ  คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 13224 13225 13226 [13227] 13228 13229 13230 ... 35779
  พิมพ์