เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:26:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13393 13394 13395 [13396] 13397 13398 13399 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25622458 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200925 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:36:10 AM »

ได้รับแจ้งจากสายว่า เหล้าที่ฝากไว้แถวหลังโลตัสนั้น ขณะนี้ไ้ด้บูดเสียแล้ว เนื่องจากลืมปิดฝาขวด เจ้าเรินเลยเททุ่มเสียแล้ว บู่

น่าว่าเอาไปหยอดใส่หมูกแน่ ๆ เลย  แรกเดี๋ยวได้ยินเสียงแว่บ ๆ ชัดแจ๋วเลย แต่พอวันเพื่อนบุกเรินทำเป็นไข้ ทำเป็นเสียงแหบ ชาด ยี๊

บ้านผมเรียก "มารยา" ครับ.... คิก คิก

เป็นผลสืบเนื่องมาจากงานเบี้ยร์แรกกะโน้นน่ะครับ...
วันนั้นเมาหลบบ้าน ทำไรไม่รอด...โดน คุณวลีเฉ่งซะสามวันสามคืน...
                                           หลังจากนั้นชวนกินเหล้าเมื่อไหร่...
                                           อ้าง ไม่สบาย ปวดหัว  ตลอด.... ยี๊

ก่อนผมเข้าถิ่นแก ผมเช็คข่าวเหมือนกันครับ ว่ากับแถวแยกราชประสงค์ อันไหนสถานการณ์หนักกว่ากัน ตกใจหน้าซีด

ว่าแต่ว่า แถวเรินลุงตุ้มสถานการณ์ก็คล้าย ๆ กับถนนผ่านฟ้าก่อนย้ายมาแยกราชประสงค์เลยเนาะ คิก คิก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #200926 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:36:31 AM »

ได้รับแจ้งจากสายว่า เหล้าที่ฝากไว้แถวหลังโลตัสนั้น ขณะนี้ไ้ด้บูดเสียแล้ว เนื่องจากลืมปิดฝาขวด เจ้าเรินเลยเททุ่มเสียแล้ว บู่

น่าว่าเอาไปหยอดใส่หมูกแน่ ๆ เลย  แรกเดี๋ยวได้ยินเสียงแว่บ ๆ ชัดแจ๋วเลย แต่พอวันเพื่อนบุกเรินทำเป็นไข้ ทำเป็นเสียงแหบ ชาด ยี๊

บ้านผมเรียก "มารยา" ครับ.... คิก คิก

เป็นผลสืบเนื่องมาจากงานเบี้ยร์แรกกะโน้นน่ะครับ...
วันนั้นเมาหลบบ้าน ทำไรไม่รอด...โดน คุณวลีเฉ่งซะสามวันสามคืน...
                                           หลังจากนั้นชวนกินเหล้าเมื่อไหร่...
                                           อ้าง ไม่สบาย ปวดหัว  ตลอด.... ยี๊

โทร.ไป ไม่ดูเวลาดี ๆ ได้ยินเสียงแว้ด ๆ แทรกเข้าหูโทรศัพท์มาด้วย  น่าว่าเสียงในโทรทัศน์

คิก คิก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #200927 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:36:58 AM »

หวัดดีครับ กทม อากาศร้อนครับ สังเกตไหมครับว่า วันไหนมีการปะทะ ไฉนระเบิดไม่มีลง

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200928 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:37:19 AM »

babor, ชาย เจษฎ์ (+ 2 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นี่ ต้อง คนนี้ เลยครับ เขาเรียนจบ ช่างไม้มา ถนัดเลื่อยขาเก้าอี้ แถมมีการแอบซื้อเสียงด้วย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200929 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:39:09 AM »

สวัสดีหัวเช้าจ้า ไหว้

ฮาย ทั้งเหนื่อย ทั้่งเพลีย ทั้งเมา โย๋เหล๋ยนิ กับการนั่งมึกกับคนรู้ใจทั้งหลายตั้งแต่หวันเย็นจนถึงหัวรุ่ง  Cheesy

ทริปรอบนี้ หยับอีโร้ตัวว่าเริ่มแก่ตามลุง ๆ ทั้งหลายแล้วนิเรา  อ๋อย

ส่องนางคว้าอิ่มยัง...อีกไม่นานจะเปิดเทอมแล้ว

พี่รองแกลักหยบโค๊ดครับ ผมกับพี่สามไปเห็นหลักฐานชัด ๆ เท่เรินแก  ว่าแกยังใช้ร้อยจอได้แต่สวน  ส่วนพวกเราโค๊ดใช้ไม่ได้ครับ บู่
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #200930 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:40:29 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200931 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:41:22 AM »

โหลพี่ตุ้ม หดใหญ่ ต่อเช้าว่าอิเข้าหาดใหญ่เลย ว่างหม้าย..

ปล..ตกลงว่างใช่ไหม...งั้นพรุ่งนี้เจอกันครับ... คิก คิก

ไม่ต้องจอดป้ายเมืองลุงนะ  ไม่โย๋นะ  Cheesy

ตรูแหลงจริงนะ อย่านึกว่าแหลงเล่นหล่าวห้าน บู่
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #200932 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:42:07 AM »

โหลพี่ตุ้ม หดใหญ่ ต่อเช้าว่าอิเข้าหาดใหญ่เลย ว่างหม้าย..

ปล..ตกลงว่างใช่ไหม...งั้นพรุ่งนี้เจอกันครับ... คิก คิก

ไม่ต้องจอดป้ายเมืองลุงนะ  ไม่โย๋นะ  Cheesy

ตรูแหลงจริงนะ อย่านึกว่าแหลงเล่นหล่าวห้าน บู่

ตรงประเด็นเผงเลย 
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #200933 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:43:00 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grin Grin Grin

อ๋อย อ๋อย อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200934 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:45:03 AM »

แล้วมรันจะถามทำไมฟระเนี่ย    คิก คิก

สูญเลยสงสัยพาซีแซดหยบแล้ว... คิก คิก

ตัยH่าแลี้ยว....พรุ่งนี้อยู่เวรกลางวันเสียด้วย...

งั้น  โดด.....ใช้วิชามารของครูแคมฟร๊อก  ลาป่วยดีกว่า...

นอนหาดใหญ่ด้วยม๊าย..... น้ำลายหก

อ้อลืมไป....มันอิมาเอาปืนตรูนี่หว่า..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  งั้นหยบ ๆ ๆ  แบร่

ชาด แหลงไม่ตรงกับความโร้สึกที่แท้จริงเลย บู่
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #200935 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:46:13 AM »

สวัสดีหัวเช้าจ้า ไหว้

ฮาย ทั้งเหนื่อย ทั้่งเพลีย ทั้งเมา โย๋เหล๋ยนิ กับการนั่งมึกกับคนรู้ใจทั้งหลายตั้งแต่หวันเย็นจนถึงหัวรุ่ง  Cheesy

ทริปรอบนี้ หยับอีโร้ตัวว่าเริ่มแก่ตามลุง ๆ ทั้งหลายแล้วนิเรา  อ๋อย

ส่องนางคว้าอิ่มยัง...อีกไม่นานจะเปิดเทอมแล้ว

พี่รองแกลักหยบโค๊ดครับ ผมกับพี่สามไปเห็นหลักฐานชัด ๆ เท่เรินแก  ว่าแกยังใช้ร้อยจอได้แต่สวน  ส่วนพวกเราโค๊ดใช้ไม่ได้ครับ บู่

ยี๊ เรียกผิดเรียกใหม่ได้น่ะน้องบ่าว ให้มันรู้เสียมั่งว่าต่อแต่นี้........ครายใหย๋  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. จะเอาโค้ดเหลยหม้าย พี่อ่ะไม่เท่าไหร่หรอก แต่ไอ้ต้อมหนาวแน่  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #200936 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:46:31 AM »

ก่อนผมเข้าถิ่นแก ผมเช็คข่าวเหมือนกันครับ ว่ากับแถวแยกราชประสงค์ อันไหนสถานการณ์หนักกว่ากัน ตกใจหน้าซีด

ว่าแต่ว่า แถวเรินลุงตุ้มสถานการณ์ก็คล้าย ๆ กับถนนผ่านฟ้าก่อนย้ายมาแยกราชประสงค์เลยเนาะ คิก คิก

เออ..... บู่

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #200937 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:47:12 AM »

แล้วมรันจะถามทำไมฟระเนี่ย    คิก คิก

สูญเลยสงสัยพาซีแซดหยบแล้ว... คิก คิก

ตัยH่าแลี้ยว....พรุ่งนี้อยู่เวรกลางวันเสียด้วย...

งั้น  โดด.....ใช้วิชามารของครูแคมฟร๊อก  ลาป่วยดีกว่า...

นอนหาดใหญ่ด้วยม๊าย..... น้ำลายหก

อ้อลืมไป....มันอิมาเอาปืนตรูนี่หว่า..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  งั้นหยบ ๆ ๆ  แบร่

กะว่าออกแต่เช้ามืดครับ..ถึงหาดใหญ่สายๆ..ชวนพี่ตุ้มขึนอำเภอ.... คิก คิก

หลังเที่ยงพาต้นข้าวไปสวนสัตว์...แลแมวน้ำ... Grin

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200938 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:48:11 AM »

น่าว่าเอาไปหยอดใส่หมูกแน่ ๆ เลย  แรกเดี๋ยวได้ยินเสียงแว่บ ๆ ชัดแจ๋วเลย แต่พอวันเพื่อนบุกเรินทำเป็นไข้ ทำเป็นเสียงแหบ ชาด ยี๊

โทร.ไป ไม่ดูเวลาดี ๆ ได้ยินเสียงแว้ด ๆ แทรกเข้าหูโทรศัพท์มาด้วย  น่าว่าเสียงในโทรทัศน์

คิก คิก

โดนชก โดนชก โดนชก
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #200939 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:48:26 AM »

งั้น  โดด.....ใช้วิชามารของครูแคมฟร๊อก  ลาป่วยดีกว่า...

อ้อลืมไป....มันอิมาเอาปืนตรูนี่หว่า..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  งั้นหยบ ๆ ๆ  แบร่

เย้

ดีใจกะลุงตุ้มด้วยครับ หาเหยื่ออยู่ตั้งนาน สมหวังซะที  คิก คิก Grin บู่

หน้า: 1 ... 13393 13394 13395 [13396] 13397 13398 13399 ... 35779
  พิมพ์