เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:16:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13394 13395 13396 [13397] 13398 13399 13400 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25619983 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200940 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:49:43 AM »

สวัสดีหัวเช้าจ้า ไหว้

ฮาย ทั้งเหนื่อย ทั้่งเพลีย ทั้งเมา โย๋เหล๋ยนิ กับการนั่งมึกกับคนรู้ใจทั้งหลายตั้งแต่หวันเย็นจนถึงหัวรุ่ง  Cheesy

ทริปรอบนี้ หยับอีโร้ตัวว่าเริ่มแก่ตามลุง ๆ ทั้งหลายแล้วนิเรา  อ๋อย

ส่องนางคว้าอิ่มยัง...อีกไม่นานจะเปิดเทอมแล้ว

พี่รองแกลักหยบโค๊ดครับ ผมกับพี่สามไปเห็นหลักฐานชัด ๆ เท่เรินแก  ว่าแกยังใช้ร้อยจอได้แต่สวน  ส่วนพวกเราโค๊ดใช้ไม่ได้ครับ บู่

ยี๊ เรียกผิดเรียกใหม่ได้น่ะน้องบ่าว ให้มันรู้เสียมั่งว่าต่อแต่นี้........ครายใหย๋  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. จะเอาโค้ดเหลยหม้าย พี่อ่ะไม่เท่าไหร่หรอก แต่ไอ้ต้อมหนาวแน่  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เปลี่ยนเป็น STI แทนได้ไหมอ่ะพี่ใหญ่ จูบบบบ คิก คิก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #200941 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:50:33 AM »

โหลพี่ตุ้ม หดใหญ่ ต่อเช้าว่าอิเข้าหาดใหญ่เลย ว่างหม้าย..

ปล..ตกลงว่างใช่ไหม...งั้นพรุ่งนี้เจอกันครับ... คิก คิก

ไม่ต้องจอดป้ายเมืองลุงนะ  ไม่โย๋นะ  Cheesy

ตรูแหลงจริงนะ อย่านึกว่าแหลงเล่นหล่าวห้าน บู่

รับแซป...

ว่าจะแวะรับคำแนะนำเรื่องเอกสารขอทำเรื่องคืนมัดจำหน่อย.. บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #200942 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:51:40 AM »

กลับถึงบ้านแล้วครับ  Cheesy

ขอบคุณทีมงานทุกท่าน สำหรับมิตรไมตรีที่มีให้กันด้วยดีเสมอมา  หลงรัก

ขอตัวพักผ่อนก่อนครับ  ไหว้

เผื่อกันม้ายที.... บู่

ถ้าเรื่องมึกนะไม่ต้องห่วง   Cool

ถ้าเรื่องโน้นเราไม่สน เพราะ พี่ปื๊ด ไอ้เค ข้าพเจ้า นอนห้องเดียวกัน พอได้ฟันดาบกันแระ..... แต่ถ้าสนก็หันหลังมา เดี๋ยวช่วยกันจัดให้ ขำก๊าก

จริงเฮ้ออออออออ......แล้วไซร๋เช็คเอ้าตอนเช้าจ่ายค่าห้องไป 3 ห้องว่ะ ทั้งที่ตอนเปิดหวันเย็นเห็นแหลงว่าเปิดห้องเดียวเองอ่ะ  ยิ้มีเลศนัย บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200943 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:51:45 AM »

โหลพี่ตุ้ม หดใหญ่ ต่อเช้าว่าอิเข้าหาดใหญ่เลย ว่างหม้าย..

ปล..ตกลงว่างใช่ไหม...งั้นพรุ่งนี้เจอกันครับ... คิก คิก

แล้วมรันจะถามทำไมฟระเนี่ย    คิก คิก

สูญเลยสงสัยพาซีแซดหยบแล้ว... คิก คิก

ตัยH่าแลี้ยว....พรุ่งนี้อยู่เวรกลางวันเสียด้วย...

งั้น  โดด.....ใช้วิชามารของครูแคมฟร๊อก  ลาป่วยดีกว่า...

นอนหาดใหญ่ด้วยม๊าย..... น้ำลายหก

อ้อลืมไป....มันอิมาเอาปืนตรูนี่หว่า..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  งั้นหยบ ๆ ๆ  แบร่

กะว่าออกแต่เช้ามืดครับ..ถึงหาดใหญ่สายๆ..ชวนพี่ตุ้มขึนอำเภอ.... คิก คิก

หลังเที่ยงพาต้นข้าวไปสวนสัตว์...แลแมวน้ำ... Grin

ไปไซร๋ แลลุงตุ้มก่าเหมือนแล้วนิ Grin

่บ่ะ รอบนี้ออกจากเรินพกเจ้าต้นข้าววุ้ย  รอบที่แล้วพกถังน้ำมัน  ม้ายงั้นวีซ่าไม่ผ่าน ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200944 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:52:25 AM »

แล้วมรันจะถามทำไมฟระเนี่ย    คิก คิก

สูญเลยสงสัยพาซีแซดหยบแล้ว... คิก คิก

ตัยH่าแลี้ยว....พรุ่งนี้อยู่เวรกลางวันเสียด้วย...

งั้น  โดด.....ใช้วิชามารของครูแคมฟร๊อก  ลาป่วยดีกว่า...

นอนหาดใหญ่ด้วยม๊าย..... น้ำลายหก

อ้อลืมไป....มันอิมาเอาปืนตรูนี่หว่า..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  งั้นหยบ ๆ ๆ  แบร่

เย้

ดีใจกะลุงตุ้มด้วยครับ หาเหยื่ออยู่ตั้งนาน สมหวังซะที  คิก คิก Grin บู่

โดนชก โดนชก โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200945 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:53:17 AM »

ตามธรรมเนียมของทีม  ใครได้ปืนมาใหม่ ต้องเลี้ยงสมาชิกหนึ่งโต๊ะ Cool

ตามธรรมเนียมของทีม  ใครขายปืนได้ ต้องเลี้ยงสมาชิกหนึ่งโต๊ะ Cool

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200946 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:54:56 AM »

ไม่ต้องจอดป้ายเมืองลุงนะ  ไม่โย๋นะ  Cheesy

ตรูแหลงจริงนะ อย่านึกว่าแหลงเล่นหล่าวห้าน บู่

รับแซป...

ว่าจะแวะรับคำแนะนำเรื่องเอกสารขอทำเรื่องคืนมัดจำหน่อย.. บู่

เอาเอกสารหลักฐานต่าง ๆ มา..... ส่วนเลขที่บัญนั้นตรูมีแล้ว คิก คิก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #200947 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:56:08 AM »

แล้วมรันจะถามทำไมฟระเนี่ย    คิก คิก

งั้น  โดด.....ใช้วิชามารของครูแคมฟร๊อก  ลาป่วยดีกว่า...

อ้อลืมไป....มันอิมาเอาปืนตรูนี่หว่า..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  งั้นหยบ ๆ ๆ  แบร่

เย้

ดีใจกะลุงตุ้มด้วยครับ หาเหยื่ออยู่ตั้งนาน สมหวังซะที  คิก คิก Grin บู่

หัวเราะร่าน้ำตาริน ปืนไม่เท่าไหร ของแถมโด่ะเพียบ ลูกสิบกุบ มีด สองสามเล่ม ... น้ำลายหก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #200948 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:56:26 AM »

ลำบากกะโหม๋ดักไซแห้งระหว่างทางจริง ๆ   บู่
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #200949 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:56:39 AM »

กะว่าออกแต่เช้ามืดครับ..ถึงหาดใหญ่สายๆ..ชวนพี่ตุ้มขึนอำเภอ.... คิก คิก

หลังเที่ยงพาต้นข้าวไปสวนสัตว์...แลแมวน้ำ... Grin

แล้วค้างหาดใหญ่ม๊าย....

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200950 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:56:50 AM »

กลับถึงบ้านแล้วครับ  Cheesy

ขอบคุณทีมงานทุกท่าน สำหรับมิตรไมตรีที่มีให้กันด้วยดีเสมอมา  หลงรัก

ขอตัวพักผ่อนก่อนครับ  ไหว้

เผื่อกันม้ายที.... บู่

ถ้าเรื่องมึกนะไม่ต้องห่วง   Cool

ถ้าเรื่องโน้นเราไม่สน เพราะ พี่ปื๊ด ไอ้เค ข้าพเจ้า นอนห้องเดียวกัน พอได้ฟันดาบกันแระ..... แต่ถ้าสนก็หันหลังมา เดี๋ยวช่วยกันจัดให้ ขำก๊าก

จริงเฮ้ออออออออ......แล้วไซร๋เช็คเอ้าตอนเช้าจ่ายค่าห้องไป 3 ห้องว่ะ ทั้งที่ตอนเปิดหวันเย็นเห็นแหลงว่าเปิดห้องเดียวเองอ่ะ  ยิ้มีเลศนัย บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่พจน์ พี่พจน์ โย๋ไหน มาเร็ว มาเร็ว ค่าแรงขึ้นเป็นสามร้อยก็ยอมจ่ายแล้ว บู่

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #200951 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:57:31 AM »

ติพาไปลุยราตรีเหรอ ลุงตุ้ม

น่าสนเนาะ   Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200952 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:58:18 AM »

น่าสนเนาะ   Grin

ออกเหรอตูนั้นนะ......
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #200953 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:58:55 AM »

ลำบากกะโหม๋ดักไซแห้งระหว่างทางจริง ๆ   บู่

หรือแจ้งเจ้าหน้าที่ใัห้ดักดีหว๋า....
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #200954 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 09:59:58 AM »

น่าสนเนาะ   Grin

ออกเหรอตูนั้นนะ......

อย่าชุ่นให้หญ้าหวย ๆ ได้ม้าย   

ไก่เถื่อนเพริดเหม็ดกันพอดี 
หน้า: 1 ... 13394 13395 13396 [13397] 13398 13399 13400 ... 35779
  พิมพ์