เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:25:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13540 13541 13542 [13543] 13544 13545 13546 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25560429 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #203130 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:10:57 AM »

สงสัยช่วยราหูกินจันทร์หมดแล้ว  Shocked  วันก่อนเห็นยังเป็นสามสี่ร้อยนัด Grin

เปล่าหรอก ปกติจะต้องมีสแตนบายไว้ไม่ต่ำกว่าอย่างละ ๑๐๐ เม็ด  ตอนนี้ลูก ๙ เหลือไม่ถึง ๓ กุบ ก็เลยหาเพิ่ม ไม่ถึงกะขาดแคลนหรอก

ทายาทสำหรับนังจู๋มีเกือบพันเม็ด สิบเบ็ดมีห้กุบ สามแปดสองกุบ สามสองหกกุบ ทายาทซองอีกสี่กุบกว่าๆ

เราไม่รอให้ขาดแคลนค่อยหาหรอก   จะทำให้ทุทีต้องคิดคำนวณหน่วยสนับสนุนไว้ก่อน อิอิ .....  วิตกจริตน่ะเพ่ขัย

คิดไปคิดมาวันไหนไม่มีตังค์ค่าซู้รา คงพอเอาไปแลกได้สักหลายโหลอยู่นิ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203131 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:16:12 AM »

พี่ๆๆน้าๆๆลุงๆๆท่านใด  ใครมีรูปโลโก้
เพื่อนคอปืนด้ามขวาน แบบชัดๆ  เหมือนที่ลงแก้วงานเบียร์บ้างคับ
รบกวนขอทางหลังบ้านหน่อย   อยากจะทำเสื้อทีม  เซ็ทแรกผมเกิดไม่ทัน
ยังไงผมจะได้ไปออกแบบ  มาให้ดูเป็นตัวอย่างก่อน แต่ที่แน่ๆๆผมไม่เอาสีแดงแน่ๆๆครับ

สมควรไม่สมควร  ตามแต่จะกรุณา
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

คงต้องรบกวนพี่หรอยล่ะครับ...เพราะพี่หรอยเป็นคนออกแบบเอง.... Grin
            เสนอ....สีชมพู.... คิก คิก

เรื่องสีเสื้อทีม ขอให้เสนอสีมาก่อนแล้วค่อยโหวตกัน อย่าเพิ่งสรุปว่าทำสีอะไร  Smiley

ส่วนรูปโลโก้นั้นลงตัวแล้ว แบบข้างแก้วเบียร์ เยี่ยม  แต่ถ้าให้ดี พี่เข้มกับลุงปูน่าจะทำแจก คิก คิก

ผมขอเสนอสีขาว (แบบว่าขยันซักนะ)  Grin

ตอนนี้ได้

1. สีชมพู
2. สีขาว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2010, 09:18:58 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203132 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:17:03 AM »

อยากสัมผัสบรรยากาศร่ำเมรัยจังเลย แต่โทรหาขาร็อคไม่ว่างสักคนเลย   เศร้า

หาดใหญ่เลยคับ ครูเบิ้ล... Cool Cool

ต่อเช้าอบรมเหล๋ย..... พันนี้ต่ะ นั่งรถมาลงเมืองลุงเลย เดี๋ยวพาไปลายเคงในเมือง  Grin

อบรม........... แสดงว่านิสัยไม่ค่อยดี   บู่ บู่

ไ่ม่ใช่แค่ "ไม่ค่อย".... บู่

เขาเรียกว่ามาตรฐานคงเส้นคงวา Grin
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #203133 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:17:31 AM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

จังซี่..........มันต้อง..............ถอน คิก คิก คิก คิก

Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #203134 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:18:42 AM »

เสื้อ ...... ทำไมต้องทำกันทุกปีครับ ..... ประหยัดหน่อยไม่ได้หรือ  ทำเหลือๆเผื่อ นิว สมช. สักโหลก็ใช้ได้หลายปีแล้ว

(ขออภัยด้วยผมลูกจ้างกินเงินเดือนถอยไม่ได้ทุกปีทุกเวอร์ชั่นครับ)

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203135 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:21:16 AM »

อยากได้ผ้าcotton นะครับ ใส่สบาย ของยี่ห้อโนบอดี้ก็เนื้อผ้าดีนะครับ ราคาไม่แพง คอก็ไม่ยืดง่ายด้วย  เยี่ยม

ขอซาวเสียงส่วนใหญ่ก่อนนะคับ  ว่าจะทำหรือไม่ทำ 
ใจผมอยากจะได้ไว้ใส่อ้อร้อบ้าง     Grin Grin Grin

เสื้อทีมรอบนี้ ถ้าทำขึ้นมา ขอร้องอย่าไปยิกแจกกันเหมือนสติ๊กเกอร์หล่าวห้าน  ชาด บางคนติดที่รถแต่ไม่รู้จักใครในทีมเลย บู่

ให้แจกเฉพาะโหม๋กันเองที่เห็นหน้าค่าตากันจริง ๆ นะ Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203136 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:22:38 AM »

เสื้อ ...... ทำไมต้องทำกันทุกปีครับ ..... ประหยัดหน่อยไม่ได้หรือ  ทำเหลือๆเผื่อ นิว สมช. สักโหลก็ใช้ได้หลายปีแล้ว

(ขออภัยด้วยผมลูกจ้างกินเงินเดือนถอยไม่ได้ทุกปีทุกเวอร์ชั่นครับ)

เอ่อ คือ ว่า  สำหรับผมที่ทำใหม่หากมีการทำขึ้นนั้นเพราะว่า ติดพุงนะครับ แรกก่อน L แล้วมา XL แล้วมา XXL แล้วมั้งเนี่ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #203137 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:25:07 AM »

เอ่อ คือ ว่า  สำหรับผมที่ทำใหม่หากมีการทำขึ้นนั้นเพราะว่า ติดพุงนะครับ แรกก่อน L แล้วมา XL แล้วมา XXL แล้วมั้งเนี่ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่งงานใหม่สิ จะได้ผอม เหมือนแรกเป็นเจ้าบ่าว.... คิก คิก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203138 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:25:18 AM »

ปกติ บล็อคจะมีอยู่ครับที่พี่หรอย  ใครมีเสื้ออะไรก็พาเสื้อไปหาบล็อคได้เลยครับ เดี๋ยวพี่หรอยจะบอกเองว่าต้องไปร้านไหน อย่างไร จ่ายเฉพาะค่าปัก ไม่กี่ตังค์ Cheesy

ที่เห็นปักหรือรีดโลโก้ไว้บนเสื้อมากที่สุดก็พี่แป้วครับ  Grin
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #203139 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:25:31 AM »

อยากได้ผ้าcotton นะครับ ใส่สบาย ของยี่ห้อโนบอดี้ก็เนื้อผ้าดีนะครับ ราคาไม่แพง คอก็ไม่ยืดง่ายด้วย  เยี่ยม

ขอซาวเสียงส่วนใหญ่ก่อนนะคับ  ว่าจะทำหรือไม่ทำ 
ใจผมอยากจะได้ไว้ใส่อ้อร้อบ้าง     Grin Grin Grin

เสื้อทีมรอบนี้ ถ้าทำขึ้นมา ขอร้องอย่าไปยิกแจกกันเหมือนสติ๊กเกอร์หล่าวห้าน  ชาด บางคนติดที่รถแต่ไม่รู้จักใครในทีมเลย บู่

ให้แจกเฉพาะโหม๋กันเองที่เห็นหน้าค่าตากันจริง ๆ นะ Cheesy

ถ้าฮั้นเราก่าอดหล่าวแหละ Grin Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203140 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:25:40 AM »

พี่ๆๆน้าๆๆลุงๆๆท่านใด  ใครมีรูปโลโก้
เพื่อนคอปืนด้ามขวาน แบบชัดๆ  เหมือนที่ลงแก้วงานเบียร์บ้างคับ
รบกวนขอทางหลังบ้านหน่อย   อยากจะทำเสื้อทีม  เซ็ทแรกผมเกิดไม่ทัน
ยังไงผมจะได้ไปออกแบบ  มาให้ดูเป็นตัวอย่างก่อน แต่ที่แน่ๆๆผมไม่เอาสีแดงแน่ๆๆครับ

สมควรไม่สมควร  ตามแต่จะกรุณา
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

คงต้องรบกวนพี่หรอยล่ะครับ...เพราะพี่หรอยเป็นคนออกแบบเอง.... Grin
            เสนอ....สีชมพู.... คิก คิก

เรื่องสีเสื้อทีม ขอให้เสนอสีมาก่อนแล้วค่อยโหวตกัน อย่าเพิ่งสรุปว่าทำสีอะไร  Smiley

ผมขอเสนอสีขาว (แบบว่าขยันซักนะ)  Grin

ตอนนี้ได้

1. สีชมพู
2. สีขาว

เรื่องเสื้อเพิ่งเข้าที่ประชุมมา ปีนี้ว่าจะลองเป็นแบบ outdor อย่าง camel หรือไม่ก็แบบ adidas

เพราะน่าจะเหมาะกับกิจกรรมแคมป์ปิ้งอย่างพวกเรา และยังสวมใส่มาพบเจอกันได้

แต่ ... ยังไม่ได้สรุปตายตัวแต่อย่างใด รอพี่ใหญ่ซึ่งถูกมอบหมายให้หาแบบเสื้อ ตามสไตล์ที่ได้เสนอ เผื่อได้รับการสนอง

แล้วค่อยคิดๆๆๆกันอีกที ....ครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203141 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:26:01 AM »

แต่งงานใหม่สิ จะได้ผอม.... คิก คิก

รอลุงตุ้ม ลุงปู ลุงเข้ม ทำให้ดูเป็นตัวอย่างก่อนครับ คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #203142 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:27:52 AM »

ถ้าฮั้นเราก่าอดหล่าวแหละ  Grin Grin

ช่าย ช่าย...  คิก คิก คิก คิก

คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #203143 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:28:15 AM »

แต่งงานใหม่สิ จะได้ผอม.... คิก คิก

รอลุงตุ้ม ลุงปู ลุงเข้ม ทำให้ดูเป็นตัวอย่างก่อนครับ คิก คิก

ลุงตุ้มก่าอยู่กับน้องใหม่ 3-4 บอกแล้วโน้น Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203144 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:28:21 AM »

ไม่หาญใส่ครับ.... บู่

ไม่หาญกัน  มี 2 version ยังใหม่กริ๊บเลย  ผ้าก็หน้า หนา  ใส่แล้วร้อนอิตัย

หากจะทำขึ้นมา ขอให้นึกถึงตรงนี้ด้วยนะครับ  อยากให้ใส่แล้วสบายไม่ร้อน และที่สำคัญ  ราคาไม่แรง แต่คุณภาพดี  เยี่ยม
หน้า: 1 ... 13540 13541 13542 [13543] 13544 13545 13546 ... 35779
  พิมพ์