เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:20:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13541 13542 13543 [13544] 13545 13546 13547 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25559017 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203145 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:29:46 AM »

ไม่ใช่ว่าเวอร์ที่ผ่านมาจะไม่ดีนะครับ แต่พัฒนาให้ดียิ่งขึ้นกันไปเรื่อย ๆ เพื่อให้ถึงจุดสุดยอด เอ้ย ลงตัวกันทั้งหมด Cheesy
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #203146 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:30:15 AM »

ไม่ใช่ว่าเวอร์ที่ผ่านมาจะไม่ดีนะครับ แต่พัฒนาให้ดียิ่งขึ้นกันไปเรื่อย ๆ เพื่อให้ถึงจุดสุดยอด เอ้ย ลงตัวกันทั้งหมด Cheesy
Grin Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203147 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:31:11 AM »

พี่ๆๆน้าๆๆลุงๆๆท่านใด  ใครมีรูปโลโก้
เพื่อนคอปืนด้ามขวาน แบบชัดๆ  เหมือนที่ลงแก้วงานเบียร์บ้างคับ
รบกวนขอทางหลังบ้านหน่อย   อยากจะทำเสื้อทีม  เซ็ทแรกผมเกิดไม่ทัน
ยังไงผมจะได้ไปออกแบบ  มาให้ดูเป็นตัวอย่างก่อน แต่ที่แน่ๆๆผมไม่เอาสีแดงแน่ๆๆครับ

สมควรไม่สมควร  ตามแต่จะกรุณา
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

คงต้องรบกวนพี่หรอยล่ะครับ...เพราะพี่หรอยเป็นคนออกแบบเอง.... Grin
            เสนอ....สีชมพู.... คิก คิก

เรื่องสีเสื้อทีม ขอให้เสนอสีมาก่อนแล้วค่อยโหวตกัน อย่าเพิ่งสรุปว่าทำสีอะไร  Smiley

ผมขอเสนอสีขาว (แบบว่าขยันซักนะ)  Grin

ตอนนี้ได้

1. สีชมพู
2. สีขาว

เรื่องเสื้อเพิ่งเข้าที่ประชุมมา ปีนี้ว่าจะลองเป็นแบบ outdor อย่าง camel หรือไม่ก็แบบ adidas

เพราะน่าจะเหมาะกับกิจกรรมแคมป์ปิ้งอย่างพวกเรา และยังสวมใส่มาพบเจอกันได้

แต่ ... ยังไม่ได้สรุปตายตัวแต่อย่างใด รอพี่ใหญ่ซึ่งถูกมอบหมายให้หาแบบเสื้อ ตามสไตล์ที่ได้เสนอ เผื่อได้รับการสนอง

แล้วค่อยคิดๆๆๆกันอีกที ....ครับ

ประชุมวันไหนหล่าว ไหนแล สรุปการประชุมถิ๊ บู่
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #203148 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:33:18 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม ฝนไม่ตก อากาศโคตรร้อนเหมือนเดิมครับ

พี่ๆๆน้าๆๆลุงๆๆท่านใด  ใครมีรูปโลโก้
เพื่อนคอปืนด้ามขวาน แบบชัดๆ  เหมือนที่ลงแก้วงานเบียร์บ้างคับ
รบกวนขอทางหลังบ้านหน่อย   อยากจะทำเสื้อทีม  เซ็ทแรกผมเกิดไม่ทัน
ยังไงผมจะได้ไปออกแบบ  มาให้ดูเป็นตัวอย่างก่อน แต่ที่แน่ๆๆผมไม่เอาสีแดงแน่ๆๆครับ

คงต้องรบกวนพี่หรอยล่ะครับ...เพราะพี่หรอยเป็นคนออกแบบเอง.... Grin

เรื่องสีเสื้อทีม ขอให้เสนอสีมาก่อนแล้วค่อยโหวตกัน อย่าเพิ่งสรุปว่าทำสีอะไร  Smiley

ส่วนรูปโลโก้นั้นลงตัวแล้ว แบบข้างแก้วเบียร์ เยี่ยม  แต่ถ้าให้ดี พี่เข้มกับลุงปูน่าจะทำแจก คิก คิก

ผมขอเสนอสีขาว (แบบว่าขยันซักนะ)  Grin

ตอนนี้ได้

1. สีชมพู
2. สีขาว

ขอเสนอสีดำครับ ดูลึกลับน่าค้นหาดีครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203149 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:34:04 AM »

ตอนนี้ได้

1. สีชมพู
2. สีขาว

เรื่องเสื้อเพิ่งเข้าที่ประชุมมา ปีนี้ว่าจะลองเป็นแบบ outdor อย่าง camel หรือไม่ก็แบบ adidas

เพราะน่าจะเหมาะกับกิจกรรมแคมป์ปิ้งอย่างพวกเรา และยังสวมใส่มาพบเจอกันได้

แต่ ... ยังไม่ได้สรุปตายตัวแต่อย่างใด รอพี่ใหญ่ซึ่งถูกมอบหมายให้หาแบบเสื้อ ตามสไตล์ที่ได้เสนอ เผื่อได้รับการสนอง

แล้วค่อยคิดๆๆๆกันอีกที ....ครับ

ประชุมวันไหนหล่าว ไหนแล สรุปการประชุมถิ๊ บู่

ตูแหลงให้หรอยนิ๊  บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203150 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:34:29 AM »

แต่ลูกเขือโลก ไปพังงาก็ดี ผมไปรู้จักมาเฟียขาใหญ่อยู่ท่านนึง  นี่ไปแอบลักภาพมาให้เลยน่ะเนี่ย หลงรัก

โดยคำนึงถึงเงื่อนไขดังต่อไปนี้

1. ห้องพักไม่ต่ำกว่า 10 ห้อง
2. สามารถประกอบอาหารกินกันเองได้

และหากมีพื้นที่หรือเครื่องเล่นสำหรับกิจกรรมของเด็ก ๆ ก็จะดียิ่งขึ้นครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นให้คำนึงถึงเงื่อนไข 2 ข้อแรกเป็นหลักก่อน Cheesy

ฝากมาเพื่อพิจารณา ...... อุทยานแห่งชาติหาดท้ายเหมือง
                    ที่พักสะดวกสบาย  ความปลอดภัยสูง (มี รปภ. 24 ชม) สถานที่โอเค ร่านได้
                    หน.อช.พรรคพวกกัน

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203151 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:35:09 AM »

ไม่หาญใส่ครับ.... บู่

ไม่หาญกัน  มี 2 version ยังใหม่กริ๊บเลย  ผ้าก็หน้า หนา  ใส่แล้วร้อนอิตัย

ทำเองเลยครับ อิๆ

ปีหน้า ที่ประชุมสรุปให้ทาง"อันดามัน" เป็นผู้ดำเนินการณ์ เรื่อง"งานชุมนุมลูกเขือ" น๊ะครับ อิๆผมขอลา อย่างไม่มีกำหนด แต่จะไปร่วมงานด้วย

แก่แล้วก็ต้องเตือนเป็นธรรมดา

ปีนี้

ใช่
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203152 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:36:24 AM »

เมื่อวานเพื่อนรักมาหาครับ

กิงเบียร์ ๐๓๗ แต่บ่ายเลย

ว่าแล้วก็โชว์หน่อย

จากนั้นจึงเดินทางไปนั่งบ้านเพื่อนไปกินเจ้านี้ครัีบ

เกียงพี่เล็กออกงานอีกแล้ว

สูตรนี้ผสมเบียร์สักหน่อย หรอยอย่างแรง แต่ก็แฮงค์อย่างแรง

ฟองนุ่่มๆ

เอามาฝากน้าแคว๊ต

ราตรีสวัสดิ์จ้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203153 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:37:14 AM »

ทำไม่เราถึงอ้างถึงคำตอบของบางคนไม่ได้...งงๆ

คนหน้าตาไม่ดีอ้างถึงไม่ได้....แบบลุงเหวงว่าไว้ครับ... คิก คิก

สังเกตุนิดนึงนะครับ....ชื่อไหน กระทู้ไหน ถ้ามีสัญญลักษณ์ที่ไม่สมบูรณ์(เป็นเหลี่ยม)ติดอยู่
                             จะใช้อ้างถึงไม่ได้ครับ.. Grin

หายสงสัยแระขอบคุณครับพี่ตุ้ม+

ทีนี้มีอีกอย่างเมื่อตอนใช้ Internet Explorer V6 แล้วเวลาเราอ้างถึงไม่ยากกดทีเดียวมาเลย

เราตอบข้อความตอบต่อคลิ๊ก ตั้งกระทู้ ง่ายมาก

แต่พอผมอัพเกรดเป็น Internet Explorer V8 แล้ว พอกดอ้างมันเหมือนมาแต่เด้งกลับ ต้องกดซ้ำอีกได้มั่งไม่ได้มั่ง เหมือนเล่นแย่งของกะเครื่องแบบนั้นแหละ

ของพี่ตุ้มหรือคนอื่นๆเป็นแบบนี้หรือเปล่าครับ

เป็นเช่นครับลุงดุน ผมเลยเลิกใช้ไออีเวอร์นั้น
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #203154 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:37:50 AM »

ตอนนี้ได้

1. สีชมพู
2. สีขาว

ไม่ต้องมาย้ำให้ตัวเองหรอก.... บู่

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203155 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:41:41 AM »

ตอนนี้ได้

1. สีชมพู
2. สีขาว

ไม่ต้องมาย้ำให้ตัวเองหรอก.... บู่

เป็นเพราะหาม่ายเบี้ยเลี้ยงรึเปล่า ลุงถึงจำมติประชุมไม่ได้  บู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2010, 09:46:25 AM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #203156 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:44:49 AM »

อรูณสวัสดิ์........สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

กล้ามเนื้อทับเส้นเอ็นครับ  นั่ง นอนแทบไม่ได้เลย

ปวดไปหมด ตอนนี้ค่อยยังชั่วแล้วครับ  

ขออนุญาตกลับมารายงานตัว ประจำสถานีต่อครับ..........อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203157 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:45:16 AM »

สงสัยช่วยราหูกินจันทร์หมดแล้ว  Shocked  วันก่อนเห็นยังเป็นสามสี่ร้อยนัด Grin

เปล่าหรอก ปกติจะต้องมีสแตนบายไว้ไม่ต่ำกว่าอย่างละ ๑๐๐ เม็ด  ตอนนี้ลูก ๙ เหลือไม่ถึง ๓ กุบ ก็เลยหาเพิ่ม ไม่ถึงกะขาดแคลนหรอก

ทายาทสำหรับนังจู๋มีเกือบพันเม็ด สิบเบ็ดมีห้กุบ สามแปดสองกุบ สามสองหกกุบ ทายาทซองอีกสี่กุบกว่าๆ

เราไม่รอให้ขาดแคลนค่อยหาหรอก   จะทำให้ทุทีต้องคิดคำนวณหน่วยสนับสนุนไว้ก่อน อิอิ .....  วิตกจริตน่ะเพ่ขัย

คิดไปคิดมาวันไหนไม่มีตังค์ค่าซู้รา คงพอเอาไปแลกได้สักหลายโหลอยู่นิ

Shocked Shocked Shocked

ลุงอีเอาไปทำสงครามกับใครเหรอนั่น ตกใจหน้าซีด
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #203158 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:47:43 AM »

เรื่องโลโก้ทีม เอาทัมม์ไดร์มาเซฟที่ผมดีกว่าครับ

จะได้รายละเอียดที่ คม ชัด ลึก ครับ
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #203159 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 09:49:31 AM »

เมื่อวานเพื่อนรักมาหาครับ

กิงเบียร์ ๐๓๗ แต่บ่ายเลย

ว่าแล้วก็โชว์หน่อย

จากนั้นจึงเดินทางไปนั่งบ้านเพื่อนไปกินเจ้านี้ครัีบ

เกียงพี่เล็กออกงานอีกแล้ว

สูตรนี้ผสมเบียร์สักหน่อย หรอยอย่างแรง แต่ก็แฮงค์อย่างแรง

ฟองนุ่่มๆ

เอามาฝากน้าแคว๊ต

ราตรีสวัสดิ์จ้า

วู้วน้าสิงห์คร้าบแอบไปกินคาปูซิโนมากันโน้น Grin Grin

ฟองน่าเลีย.........เอ้ยน่ากิน คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 13541 13542 13543 [13544] 13545 13546 13547 ... 35779
  พิมพ์