เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:25:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13549 13550 13551 [13552] 13553 13554 13555 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25552384 ครั้ง)
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #203265 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:02:50 PM »

สวัสดีค่ะ คุณต้นงิ้ว แวะมาทักแล้วนะคะ

หวัดดีครับ คนสวยแม่นปืน รอคนเลี้ยงข้าวเที่ยงอยู่พอดีเลยครับ

ไว้มีโอกาสแล้วจะเลี้ยงนะคะ Smiley

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #203266 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:14:36 PM »

สวัสดีค่ะ คุณต้นงิ้ว แวะมาทักแล้วนะคะ

หวัดดีครับ คนสวยแม่นปืน รอคนเลี้ยงข้าวเที่ยงอยู่พอดีเลยครับ

ไว้มีโอกาสแล้วจะเลี้ยงนะคะ Smiley

สวัสดีครับหนูนา รูปลายเซ็นต์ข่างล่างนี่ใช้รูปคุณหนูนาหรือป่าวครับ ผมรู้สึกคุ้นตาจัง เหมือนเราเคยเจอกันมาแล้วนะครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #203267 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:16:46 PM »

สวัสดีครับหนูนา รูปลายเซ็นต์ข่างล่างนี่ใช้รูปคุณหนูนาหรือป่าวครับ ผมรู้สึกคุ้นตาจัง เหมือนเราเคยเจอกันมาแล้วนะครับ  Grin
คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #203268 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:19:02 PM »

สวัสดีตอนเที่ยงครับ ลุงปูสูนเลย พอมีคนโหวตให้หลายคน สงสัยกำลังเตรียมงานแน่ๆเลย

ต้องยิ่งใหญ่ครับลุงปู อย่าให้เสียชื่อครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203269 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:20:54 PM »

ในเมืองหาหลักร้อยก็มีครับ คืนไม่เกิน500 ยังพอมี พี่เข้มเคยพาคณะบริษัทมาพัก  Grin

คุยกันเองอย่างที่น้องสี่บอกใว้ครับ เจ้าภาพตัดสินใจได้เลย ว่าจะเอาแบบใหนอย่างไร

เพราะ เจ้าภาพรู้แจ้งอยู่แล้วว่า คาแร็คเตอร์ของงาน ที่เคยเป็นๆมา เป็นอย่างไร รูปแบบใหน มีอะไรบ้าง

บ๋ายๆ...ยอนเพื่อนให้เหนื่อย คืองานของเรา  บู่

นี่คือสโลแกนและนโยบายหลักของสี่พี่น้อง  Grin  เยี่ยม  Cool  คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #203270 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:23:25 PM »

คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #203271 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:25:23 PM »

รูปนากับเพื่อนค่ะ แต่เราเคยเจอกันหรือเปล่า นี่ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ Smiley

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Cheesy Cheesy

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #203272 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:29:00 PM »

พังงานั่นแหละ ลุงปูไม่ต้องโยนกลองแล้ว  บู่ ...  โชคดี  Cool Cool Cool

เยี่ยม

สถาณที่ตกลงว่ายังไม่สรุป หรือ..........?

หากเป็นพังงาอย่างเดิม  ก็ไม่ต้องคิดต่อ ให้การตัดสินใจเป็นของลุงปู เพียวๆเลยน่าจะดีกว่า

เรื่องสีเสื้อ เชื่อว่าที่สุด จะเป็นสีรุ้ง   บู่

งั้นเอาเป็นเสื้อลายสก็อตเลยแล้วกัน ... โชคดี  Cool Cool Cool

เสื้อลายสก็อตสีรุ้ง  Grin

น้าหลวงกับพี่ซับกล้าใส่ ผมก็กล้า.. คิก คิก

บู่  แล้วเสื้อผ้าที่ตัวเองใส่อยู่ฮั้น มีใครอีกล้าใส่แบบนั้นมั่งม๊าย....
             ทำหยั่งกะตัวเองปกติฮั้น... อ๋อย  บู่

เขาเยียกแนวววววววววววววว... บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #203273 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:29:12 PM »

รูปนากับเพื่อนค่ะ แต่เราเคยเจอกันหรือเปล่า นี่ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ Smiley

ถ้างั้นเราต้องเคยเจอกันแล้วแน่ๆครับ เพราะผมชอบฝันเห็นคนสวยๆ หนึ่งในนั้นต้องมีหนูนาอยู่ด้วยแน่ๆครับ  คิก คิก Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203274 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:29:26 PM »

น้องสี่ ช่วยด่าพี่รองทีหล่าวถิ๊........
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #203275 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:30:49 PM »

พังงานั่นแหละ ลุงปูไม่ต้องโยนกลองแล้ว  บู่ ...  โชคดี  Cool Cool Cool

เยี่ยม

สถาณที่ตกลงว่ายังไม่สรุป หรือ..........?

หากเป็นพังงาอย่างเดิม  ก็ไม่ต้องคิดต่อ ให้การตัดสินใจเป็นของลุงปู เพียวๆเลยน่าจะดีกว่า

เรื่องสีเสื้อ เชื่อว่าที่สุด จะเป็นสีรุ้ง   บู่

งั้นเอาเป็นเสื้อลายสก็อตเลยแล้วกัน ... โชคดี  Cool Cool Cool

เสื้อลายสก็อตสีรุ้ง  Grin

น้าหลวงกับพี่ซับกล้าใส่ ผมก็กล้า.. คิก คิก

บู่  แล้วเสื้อผ้าที่ตัวเองใส่อยู่ฮั้น มีใครอีกล้าใส่แบบนั้นมั่งม๊าย....
             ทำหยั่งกะตัวเองปกติฮั้น... อ๋อย  บู่

เขาเยียกแนวววววววววววววว... บู่

แนวววววววววววววววว........วิปโยกหรอน้าแคว็กกกกกกกก  คิก คิก บู่

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203276 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:34:02 PM »

ในเมืองหาหลักร้อยก็มีครับ คืนไม่เกิน500 ยังพอมี พี่เข้มเคยพาคณะบริษัทมาพัก  Grin

คุยกันเองอย่างที่น้องสี่บอกใว้ครับ เจ้าภาพตัดสินใจได้เลย ว่าจะเอาแบบใหนอย่างไร

เพราะ เจ้าภาพรู้แจ้งอยู่แล้วว่า คาแร็คเตอร์ของงาน ที่เคยเป็นๆมา เป็นอย่างไร รูปแบบใหน มีอะไรบ้าง

บ๋ายๆ...ยอนเพื่อนให้เหนื่อย คืองานของเรา  บู่

นี่คือสโลแกนและนโยบายหลักของสี่พี่น้อง  Grin  เยี่ยม  Cool  คิก คิก

Cool   Tongue   Cheesy   Wink
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #203277 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:35:08 PM »

ไหว้   สวัสดีค่ะพี่น้องด้ามขวานทุกๆท่านค่ะ    ไหว้

...--*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203278 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:35:58 PM »

ใครยังไม่ได้ซื้อมาอ่าน หากมีเวลาเข้าร้านหนังสือ ก็ลองซื้อมาอ่านดูนะครับ รายได้ส่วนหนึ่งสมทบกองทุนฯ ด้วยครับ ไหว้

Uploaded with ImageShack.us
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203279 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:37:17 PM »

น้องสี่ ช่วยด่าพี่รองทีหล่าวถิ๊........

พี่รองเป็นคนดี พี่รองเป็นคนรักครอบครัว พี่รองน่ารัก พี่รองมีน้ำใจ พี่รองเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่...... เป็นไงครับพี่สาม แค่นี้ได้ไหม น่าว่าพี่รองแกเจ็บถึงกระดูกแน่ ๆ
หน้า: 1 ... 13549 13550 13551 [13552] 13553 13554 13555 ... 35779
  พิมพ์