เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:18:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13550 13551 13552 [13553] 13554 13555 13556 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25549153 ครั้ง)
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #203280 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:38:17 PM »

สวัสดีครับหนูนา รูปลายเซ็นต์ข่างล่างนี่ใช้รูปคุณหนูนาหรือป่าวครับ ผมรู้สึกคุ้นตาจัง เหมือนเราเคยเจอกันมาแล้วนะครับ  Grin

รูปนากับเพื่อนค่ะ แต่เราเคยเจอกันหรือเปล่า นี่ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ Smiley

ถ้างั้นเราต้องเคยเจอกันแล้วแน่ๆครับ เพราะผมชอบฝันเห็นคนสวยๆ หนึ่งในนั้นต้องมีหนูนาอยู่ด้วยแน่ๆครับ  คิก คิก Grin

คิก คิก คิก คิก เป็นงั้นไป งั้นเคยเจอก็เคยเจอค่ะ คุณเจษฏ์ สบายดีนะคะ Cheesy

น้องสี่ ช่วยด่าพี่รองทีหล่าวถิ๊........

แปลว่าอะไรคะ Huh

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203281 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:39:40 PM »

น้องสี่ ช่วยด่าพี่รองทีหล่าวถิ๊........

แปลว่าอะไรคะ Huh

อีกครั้ง อีกสักครั้ง
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #203282 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:40:36 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203283 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:42:22 PM »

สวัสดีค่ะ คุณต้นงิ้ว แวะมาทักแล้วนะคะ

หวัดดีครับ คนสวยแม่นปืน รอคนเลี้ยงข้าวเที่ยงอยู่พอดีเลยครับ

ไว้มีโอกาสแล้วจะเลี้ยงนะคะ Smiley

สวัสดีครับหนูนา รูปลายเซ็นต์ข่างล่างนี่ใช้รูปคุณหนูนาหรือป่าวครับ ผมรู้สึกคุ้นตาจัง เหมือนเราเคยเจอกันมาแล้วนะครับ  Grin

พี่รองเป็นคนดี พี่รองเป็นคนรักครอบครัว พี่รองน่ารัก พี่รองมีน้ำใจ พี่รองเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่...... เป็นไงครับพี่สาม แค่นี้ได้ไหม น่าว่าพี่รองแกเจ็บถึงกระดูกแน่ ๆ

โดนๆๆ....ต้องด่าแบบสองชั้นอย่างนี้เลย แต่พี่รองจะเข้าใจเหรอฟร๊ะ.........

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #203284 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:43:46 PM »

สวัสดีค่ะ คุณต้นงิ้ว แวะมาทักแล้วนะคะ

หวัดดีครับ คนสวยแม่นปืน รอคนเลี้ยงข้าวเที่ยงอยู่พอดีเลยครับ

ไว้มีโอกาสแล้วจะเลี้ยงนะคะ Smiley

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก

คิก คิก กันไหวเหรอ...

ผมอีอ้วก... ยี๊

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #203285 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:44:51 PM »

พี่รองเป็นคนดี พี่รองเป็นคนรักครอบครัว พี่รองน่ารัก พี่รองมีน้ำใจ พี่รองเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่...... เป็นไงครับพี่สาม แค่นี้ได้ไหม น่าว่าพี่รองแกเจ็บถึงกระดูกแน่ ๆ

โดนๆๆ....ต้องด่าแบบสองชั้นอย่างนี้เลย แต่พี่รองจะเข้าใจเหรอฟร๊ะ.........

สมองระดับนั้น ปัญญาระดับเทพ...(คง)ต้องเข้าใจแน่นอน.... Grin

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #203286 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:46:21 PM »

รูปนากับเพื่อนค่ะ แต่เราเคยเจอกันหรือเปล่า นี่ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ Smiley

ถ้างั้นเราต้องเคยเจอกันแล้วแน่ๆครับ เพราะผมชอบฝันเห็นคนสวยๆ หนึ่งในนั้นต้องมีหนูนาอยู่ด้วยแน่ๆครับ  คิก คิก Grin

คิก คิก คิก คิก เป็นงั้นไป งั้นเคยเจอก็เคยเจอค่ะ คุณเจษฏ์ สบายดีนะคะ Cheesy

ก่อนหน้านี้ก็สบายดีอยู่ครับ แต่ตอนนี้ไม่ค่อยสบายแล้วครับ หายใจไม่ค่อยออก รู้สึกแน่ที่หน้าอกครับ ไม่รู้เป็นไร  เศร้า แต่อาการคล้ายๆความรักมันจุกอกน่ะครับ ไม่รู้หนูนาจะพอช่วยได้บ้างหรือปล่าว  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203287 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:47:49 PM »

เอ๊า หารือกันพลาง ๆ  ใครจะเสนออะไรว่ามา Cheesy

ถ้าหากจัดมิตติ้งลูกเขือโลก  เงื่อนไขของสถานที่พัก สำหรับงานมิตติ้ง ให้คำนึงถึงเงื่อนไขดังนี้

1. ห้องพักไม่ต่ำกว่า 10 ห้อง
2. สามารถประกอบอาหารกินกันเองได้

และหากมีพื้นที่หรือเครื่องเล่นสำหรับกิจกรรมของเด็ก ๆ ก็จะดียิ่งขึ้นครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นให้คำนึงถึงเงื่อนไข 2 ข้อแรกเป็นหลักก่อน

ขณะนี้สถานที่ที่เสนอมี

1.อุทยานแห่งชาติหาดท้ายเหมือง จังหวัดพังงา

ถ้าหากจัดทำเสื้อทีมใหม่ ขณะนี้สีที่เสนอมี

1. สีขาว
2. สีดำ
3. สีม่วงคราม
4. สีฟ้า

เรื่องสถานที่มิตติ้ง ตกลงเอาตามนี้ไหมครับ
มีท่านใดจะเสนอสถานที่อื่น เพื่อเป็นอีกทางเลือกบ้างครับ
หากมีจะได้กำหนดวันปิดรับเสนอสถานที่ และกำหนดวันลงคะแนนเสียง
แต่ถ้าไม่มีก็จะได้ส่งภาระให้กับฝั่งอันดามันแต่เนิ่น ๆ เสียเลย
Cheesy
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #203288 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:49:21 PM »

บู่ บู่ บู่ ว่ามาเลยครับพี่น้อง ไม่มีโกรธ ตอนนี้กะลังมีฟามรัก โลกกะลังจะกลายเป็นสีชมพู  บู่ บู่ บู่

ปล.เสื้อมีตติ้งเอาสีชมพูเข้มๆก็ดีน่ะ กะลังเข้ากะบรรยากาศ  Grin บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203289 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:52:06 PM »

บู่ บู่ บู่
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203290 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:53:05 PM »

Na ♥ รักในหลวง ♥

Grin
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #203291 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:57:14 PM »

พังงานั่นแหละ ลุงปูไม่ต้องโยนกลองแล้ว  บู่ ...  โชคดี  Cool Cool Cool

เยี่ยม

สถาณที่ตกลงว่ายังไม่สรุป หรือ..........?

หากเป็นพังงาอย่างเดิม  ก็ไม่ต้องคิดต่อ ให้การตัดสินใจเป็นของลุงปู เพียวๆเลยน่าจะดีกว่า

เรื่องสีเสื้อ เชื่อว่าที่สุด จะเป็นสีรุ้ง   บู่

งั้นเอาเป็นเสื้อลายสก็อตเลยแล้วกัน ... โชคดี  Cool Cool Cool

เสื้อลายสก็อตสีรุ้ง  Grin

น้าหลวงกับพี่ซับกล้าใส่ ผมก็กล้า.. คิก คิก

บู่  แล้วเสื้อผ้าที่ตัวเองใส่อยู่ฮั้น มีใครอีกล้าใส่แบบนั้นมั่งม๊าย....
             ทำหยั่งกะตัวเองปกติฮั้น... อ๋อย  บู่

เขาเยียกแนวววววววววววววว... บู่

แนวววววววววววววววว........วิปโยกหรอน้าแคว็กกกกกกกก  คิก คิก บู่

หมันแหละครับ.. คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203292 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 01:59:51 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203293 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 02:02:56 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #203294 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 02:04:09 PM »

ก่อนหน้านี้ก็สบายดีอยู่ครับ แต่ตอนนี้ไม่ค่อยสบายแล้วครับ หายใจไม่ค่อยออก รู้สึกแน่ที่หน้าอกครับ ไม่รู้เป็นไร  เศร้า แต่อาการคล้ายๆความรักมันจุกอกน่ะครับ ไม่รู้หนูนาจะพอช่วยได้บ้างหรือปล่าว  Grin

เพื่อนกันกับสหายแป๋งหรือเปล่าคะ ใช้คำคล้ายๆ กันเลย คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 13550 13551 13552 [13553] 13554 13555 13556 ... 35779
  พิมพ์