เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:35:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13555 13556 13557 [13558] 13559 13560 13561 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25557890 ครั้ง)
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #203355 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 04:56:17 PM »

โอ้ย.................

ม่ายทันเลิกงานทีเมียก่าโทรมาบอกให้ไปซักผ้าให้ลูกกันหล่าว Cry

นี่นะที่โทรมาถ้าอยู่แค่ๆละ..................

จะบีบจะนวดให้อีกชั่วโมงด้วย Grin

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #203356 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 04:57:23 PM »

ของผมไม่ขึ้นอะไรเลยครับ...

ยังหนุ่ม ยังแน่น......

อืมมมมมมมม....ดูท่าน้าซับเกิดข้อสงสัย อย่ากระนั้นเลย น้าซับกะลองเปิดตูดพิสูจน์แลทีต่ะ  คิก คิก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #203357 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 04:59:17 PM »

ไหน ใครลองอ้างถึงน้าวัฒน์ในกระทู้สั้น ๆ ดูที ว่ายังเป็นอยู่เหลยม้าย

แต่ผม อ้างถึงน้าวัฒน์ไม่ได้  ทางตำรวจและทางศาลเขาไม่เชื่อ เขาว่าเป็นบุคคลเลื่อนลอย

อยู่เกาะ  คิก คิก

คิดถึงน้าฉ็องจัง จูบบบบ หลงรัก หลงรัก จูบบบบ

ปรกติดีครับ  
เปลี่ยนมาใช้ IE คร้าบน้าจง ตัวที่มีปัญหาตอนนั้นเปิดกะ กูเกิ้ลโครมคร้าบน้า Grin

นึกว่าจะโดนไวรัสซะอีกแต่ก่าโดนจิงฮั้นแหละแต่ขี้คร้านแก้แล้ว บู่ อ๋อย

คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #203358 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:01:42 PM »

5 โมงแล้วต้องแคบไปซักผ้าหล่าวเดียวโทรเช็กว่าเรามานั่งโม้อยู่อีก Grin

ไหว้ ไหว้

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #203359 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:06:32 PM »

กระหายแอลกอฮอล์อย่างแรง เบี้ยแพ้เบอร์หมดแล้ว เลยอดกิน เดี๋ยวว่าจะลองทำกินเองดีกว่า จะได้ไม่ต้องซื้อครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #203360 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:07:01 PM »

คนที่อ้างข้อความเพื่อนไม่ได้ ควังทางนี้

ลุงตุ้มบอกว่าเพราะชื่อตัวท่านเองนั่นแหละที่ทำการเปลี่ยนชื่อแต่ไม่สมบูรณ์ error เป็นรูปสี่เหลี่ยม

แก้ไขหรือเปลี่ยนมาใช้เครื่องหมายง่ายๆกั้นระหว่างชื่อท่านและ คำต่อท้ายว่าเช่น  SOUTHLANDER:เรารักในหลวง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #203361 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:09:08 PM »

Pandanus♥ รักในหลวง ♥, คุณพ่อตัวดี♥ รักในหลวง ♥, หนองหัวพราน...รักในหลวง...., ชายเจษฎ์, Wrangler 1, Southlander:รักในหลวง และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อันโล่....   ไหว้   ลุงดุลย์

ถามไหรหิดได้ม้าย  Grin

มากก็ได้ครับ ถามคำถามแรกมาเลยครับ

Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #203362 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:13:57 PM »

อืมมมมมมมม....ดูท่าน้าซับเกิดข้อสงสัย อย่ากระนั้นเลย น้าซับกะลองเปิดตูดพิสูจน์แลทีต่ะ  คิก คิก บู่

ต้องมีไม้ เอาไว้เคาะหน้าแข้งสักอัน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #203363 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:22:15 PM »

Pandanus♥ รักในหลวง ♥, คุณพ่อตัวดี♥ รักในหลวง ♥, หนองหัวพราน...รักในหลวง...., ชายเจษฎ์, Wrangler 1, Southlander:รักในหลวง และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มากก็ได้ครับ ถามคำถามแรกมาเลยครับ

Grin Grin

ลุงดุลย์ โร้จัก"ค้างคูต"ม้าย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203364 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:26:23 PM »

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..

เพิ่งสังเกตเห็นลายเซ็นต์น้าแคว็ก  เยี่ยม เห็นด้วยมั้ยครับลุงตุ้ม  คิก คิก Grin ขำก๊าก

เห็นด้วยมั้ยครับลุงตุ้ม บู่ บู่

เห็นด้วยมั้ยครับลุงตุ้ม บู่ บู่

เห็นด้วยมั้ยครับ ลุงตุ้ม บู่ บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #203365 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:27:18 PM »

Grin Grin

ลุงดุลย์ โร้จัก"ค้างคูต"ม้าย

เคยได้ยินแต่คนแก่ๆเอามาพูดขู่เด็กตอนผมเด็กๆแต่ตัวจริงไม่เคยเห็นเลยครับ

Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #203366 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:27:30 PM »

Huh Huh

5 โมงแล้วต้องแคบไปซักผ้าหล่าวเดียวโทรเช็กว่าเรามานั่งโม้อยู่อีก Grin

ไหว้ ไหว้

Huh หมายความว่าอะไรคะ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203367 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:27:51 PM »

คนที่อ้างข้อความเพื่อนไม่ได้ ควังทางนี้

ลุงตุ้มบอกว่าเพราะชื่อตัวท่านเองนั่นแหละที่ทำการเปลี่ยนชื่อแต่ไม่สมบูรณ์ error เป็นรูปสี่เหลี่ยม

แก้ไขหรือเปลี่ยนมาใช้เครื่องหมายง่ายๆกั้นระหว่างชื่อท่านและ คำต่อท้ายว่าเช่น  SOUTHLANDER:เรารักในหลวง

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #203368 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:28:18 PM »

ผมไม่ได้เปลี่ยนชื่อไหร๋ทีครับน้าดุล และก่อนหน้านี้ก็อ้างได้ปกติดีครับ มีก็ตอนเช้านี่แหละที่อ้างชื่อน้าวัตน์ไม่ได้ แต่พอน้าวัตน์เปลี่ยนโปรฯ ก็อ้างได้แล้วครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #203369 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:28:31 PM »

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..

เพิ่งสังเกตเห็นลายเซ็นต์น้าแคว็ก  เยี่ยม เห็นด้วยมั้ยครับลุงตุ้ม  คิก คิก Grin ขำก๊าก

เห็นด้วยมั้ยครับ ลุงตุ้ม บู่ บู่

โหม๋นี้ น่าพาไปต่อนกนะ ขันรับกันจัง คิก คิก

หน้า: 1 ... 13555 13556 13557 [13558] 13559 13560 13561 ... 35779
  พิมพ์