เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:22:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13639 13640 13641 [13642] 13643 13644 13645 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25542732 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #204615 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:45:50 PM »

ลูกเพ่ใหญ่คับ  ขอรูปตัวอย่างเสื้อเอาท์ดอร์หน่อย  ผมไม่รู้จัก
จะเอาไปออกแบบเสื้อทีมมาให้ดูก่อนคับ  ทางหลังบ้านนะคับ ไหว้

ป่ระมาณนี้ครับบิ๊ก แต่บางทีซื้อเอาถูกกว่าตัดครับ เพราะพี่จะให้เพื่อนดูของจากทางกัมพูชา หรือ เวียตนามให้อีกครั้งครับ แต่บิ๊กเช็คราคาดูก่อนได้ครับแล้วค่อยตัดสินใจกันอีกครั้งครับ ... โชคดี  Cool Cool Cool

โอเคเลยครับแบบนี้.... เยี่ยม

ใช้ปักอาร์มแล้วเย็บติด แทนการปักลงบนเสื้อ..... Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #204616 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:46:13 PM »

Grin Grin Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #204617 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:50:50 PM »

กินของขม......

ชมเด็กสาว.....

เล่าความหลัง..

นั่งปั่นไข่.... บู่

คิก คิก คิก คิก

อ้ะ...เล่าต่อเลย....นั่งฟังอยู่ครับ..... Grin Grin
ใอ้ที่จริงงั้น เอามางวนแป๊ะหลีหรอก แกไปมาทั่วโลกแล้ว แต่แกบอกว่า อยากได้บรรยากาศนอนเต้นส์ ในฤดูหนาว คริๆ

ไม่รู้ไปใหนแล้ว แป๊ะหลี?

ฮวนแปะหลี.....แต่ผมอยากไปนะเฟ้ย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้วตกลงอิได้ไปไหมนิ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อนาคต เป็นเรื่องที่วาดฝันได้ครับลุง เมื่อถึงเวลานั้น.......ยังมีเวลาเตรียมตัวครับ ผมว่าจัดของสองสามวันก็คงเรียบร้อย ส่วนเรื่องลุงลางาน หากจะไป คาดว่า คงจะสรุปได้ทันครับ

ผมก็พยามเต็มที่ครับ งี่อยากขับรถท่องเที่ยวอีกแล้ว

น้ำมันจะแพงก็เรื่องของน้ำมัน ไม่เกี่ยวกะเรา

วันนี้ เอาเอสกาปี้ออกทดสอบแล้วครับ หลังจากที่นอนแน่งๆมาเกือบหกเดือน

เกลียดแล เพื่อนว่ารถเรา เสียมั่งละ ยังงู้นยังงี้มั่งละ เลยเอามาให้มันซดน้ำมันเล่นซ๊ะอย่างนั้นแหละ คึกน่าดู เอาซ๊ะเกือบสามร้อยโล เฉยๆ ปกติดี ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง คิดจะไป ก็ไปตามตีน คิดจะหยุด ก็หยุดดังใจสั่ง เหมือนเดิม พร้อมเดินทาง อิๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2010, 08:55:09 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #204618 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:51:01 PM »

เอสกาปี้ ไม่หวั่น ลุยดะ เพราะซื้อมาขับ มิใช่ซื้อมาล้าง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Uploaded with ImageShack.us
รถผมก็ล้างเมื่อไหร่ฝนตกเมื่อนั้น  ขำก๊าก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #204619 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:51:08 PM »

นอนมั่งหว๋า
บายครับ ตอเช้าภารกิจอีกมากมาย งานเข้าจริงๆ พี่น้อง คอมพิวฯรวน คอมเพรสเชอร์พัง ต้องไปจัดการ ตอเช้า

จริงๆ พี่เข้มใช่อยากเอามือกุมไว้พรรค์นั้น ผมโร้....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #204620 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:52:38 PM »

นอนมั่งหว๋า
บายครับ ตอเช้าภารกิจอีกมากมาย งานเข้าจริงๆ พี่น้อง คอมพิวฯรวน คอมเพรสเชอร์พัง ต้องไปจัดการ ตอเช้า

วิลสัน.........ห้ามคิดผิด น้องเขาขอมาถ่ายด้วยเอง อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #204621 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:55:16 PM »

นอนมั่งหว๋า

จริงๆ พี่เข้มใช่อยากเอามือกุมไว้พรรค์นั้น ผมโร้....

มือที่กุมไว้ไม่ใช่ปิดน่ะน้าซับ จริงๆเอามือลงไปกิดเรียกอ่ะ "เอ้ยๆ ไอ้น้อง สู้ๆหน่อย"  คิก คิก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #204622 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:58:07 PM »

udomkd, Sig228-kolok, Southlander:รักในหลวง, Biggaju♥ รักในหลวง ♥, หลวงกาหลง, gungod1 และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีน้าเทพ มาเมาเบียร์เยอรมัน กันอีกไม๊ 55+

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2010, 09:00:54 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #204623 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:59:31 PM »

อ้ะ...เล่าต่อเลย....นั่งฟังอยู่ครับ..... Grin Grin
ใอ้ที่จริงงั้น เอามางวนแป๊ะหลีหรอก แกไปมาทั่วโลกแล้ว แต่แกบอกว่า อยากได้บรรยากาศนอนเต้นส์ ในฤดูหนาว คริๆ

ไม่รู้ไปใหนแล้ว แป๊ะหลี?

ฮวนแปะหลี.....แต่ผมอยากไปนะเฟ้ย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้วตกลงอิได้ไปไหมนิ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อนาคต เป็นเรื่องที่วาดฝันได้ครับลุง เมื่อถึงเวลานั้น.......ยังมีเวลาเตรียมตัวครับ ผมว่าจัดของสองสามวันก็คงเรียบร้อย ส่วนเรื่องลุงลางาน หากจะไป คาดว่า คงจะสรุปได้ทันครับ

ผมก็พยามเต็มที่ครับ งี่อยากขับรถท่องเที่ยวอีกแล้ว

น้ำมันจะแพงก็เรื่องของน้ำมัน ไม่เกี่ยวกะเรา

วันนี้ เอาเอสกาปี้ออกทดสอบแล้วครับ หลังจากที่นอนแน่งๆมาเกือบหกเดือน

เกลียดแล เพื่อนว่ารถเรา เสียมั่งละ ยังงู้นยังงี้มั่งละ เลยเอามาให้มันซดน้ำมันเล่นซ๊ะอย่างนั้นแหละ คึกน่าดู เอาซ๊ะเกือบสามร้อยโล เฉยๆ ปกติดี ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง คิดจะไป ก็ไปตามตีน คิดจะหยุด ก็หยุดดังใจสั่ง เหมือนเดิม พร้อมเดินทาง อิๆๆ

คิก คิก คิก คิก       มันต้องหยั่งงี้สิครับ..... ขำก๊าก ขำก๊าก    จูบบบบ

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #204624 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 09:00:00 PM »

นอนมั่งหว๋า

มือที่กุมไว้ไม่ใช่ปิดน่ะน้าซับ จริงๆเอามือลงไปกิดเรียกอ่ะ "เอ้ยๆ ไอ้น้อง สู้ๆหน่อย"  คิก คิก บู่
อ้าว ยังงี้พี่เข้มไม่โกรธเอาเหรอ  คิก คิก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #204625 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 09:01:29 PM »

ขำก๊าก  ขำก๊าก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #204626 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 09:04:46 PM »

นอนมั่งหว๋า

อ้าว ยังงี้พี่เข้มไม่โกรธเอาเหรอ  คิก คิก
ผมจะโกรธท่านชายทำไมครับ ลุงชัช ในเมื่อแก อิจฉาผม แลของแกที่หาได้มั่ง ตะครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #204627 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 09:06:06 PM »

น้องอ๊อบคงอยากตาย....ที่มาคบกะพวกนี้.... บู่

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #204628 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 09:06:31 PM »

นอนมั่งหว๋า

ผมจะโกรธท่านชายทำไมครับ ลุงชัช ในเมื่อแก อิจฉาผม แลของแกที่หาได้มั่ง ตะครับ

ก๊าก คู่เกย์กับลุงดุล  ขำก๊าก  ขำก๊าก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #204629 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 09:07:40 PM »

สงสาร ก็แต่ คนทางขวามือ แหละครับ

หน้า: 1 ... 13639 13640 13641 [13642] 13643 13644 13645 ... 35779
  พิมพ์