เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:26:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13711 13712 13713 [13714] 13715 13716 13717 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25501017 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #205695 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 06:58:55 PM »

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #205696 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:00:14 PM »

สุดท้ายสำหรับสหายตุ่ม   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #205697 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:15:30 PM »

สุดท้ายสำหรับสหายตุ่ม   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก           ขำก๊าก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205698 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:19:31 PM »

ไปรับเจ้าเตารีดก่อนหว๋า ไหน ๆ พี่รองก็ให้ยืมเบี้ยแระ วันนี้ถ้าอู่จัดการไม่เสร็จเรียบร้อยตามสั่ง มีต่อยเตะ  Grin

ฮาย....หมันแหละ............ไม่เสร็จพรือถ้าเขานัดไปรับกะเสร็จแหละ

ชาด ช่างมันโดดงานวันนี้  เลยบอกว่างั้นเจ้าของอู่ก่าลงมาทำเองเลย พันพรือ ๆ ตีเส่หวันเย็นนี้ ผมต้องได้รับรถไปโดยเสร็จเรียบร้อย  อ๋อย
เอ้อ...สงสารใอ้เตารีด ข่าวว่า เจ้านายมันจะใส่รองเท้าเบอร์18..........

แล้วข่าวนั้นก็ตกไป ข่าวใหม่ว่า อิใส่หน้าเท้า 215 ไม่สงสารมันบ้างหรือ 205 ก็หืดขึ้นคอ ละมั้ง

ให้มันใช้เบอร์เดิมเหอะ สงสารมัน 195 ดีๆหน่อย อดิดาส ไม่ก็ไนกี้ นิวบาลานส์ ก็หรูแล้ว ไม่ต้องถึงกับหลุยส์วิตตาย

คนยังเบี้ยนิลุง มีปัญหาไอ้ไหร๋มั้ย  Grin

รถเราหาม้ายเบรค abs   หาม้ายถุงลมนิรภัย  จึงทำให้ขับรถเร็วไม่ได้  เลยแต่งแบบบ้าเหมียไว้ก่อน ช้า ๆ สโลว์ ๆ เนิบ ๆ นะ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2010, 07:26:21 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #205699 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:28:04 PM »

ถ่ายรูปเตารีดใหม่มาให้แลหน่อยดิ๊น้าขัยนุ้ย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205700 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:36:34 PM »

ครูไข่เบี้ยว ไปใหนแล้ว อิๆ

ใส่ยางรถยัง เป็นห่วง

หากหาไม่ได้ มาเอาของพี่ก็ได้ครับ 4วง

235/16/อา 70 เผื่อว่าเจ้าเตารีด จะได้เกาะถนนชับๆ

เอ๊าาาว   ยังโหย๋เล๋ยเฮ้ออ  เห็นแหลงยกให้คนโน้นคนนี้ อยู่ 3 ปีแล้ว สี่เส้นนี้  เยาะเย้ย

ถึงเตารีดตรูจะหม็องแหม็ง  แต่ตรูก่าเลือกของนะเฟ้ย  ของควอดอย่าหวังจะได้แอ้มเลย  เยาะเย้ย เยาะเย้ย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205701 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:38:01 PM »

ถ่ายรูปเตารีดใหม่มาให้แลหน่อยดิ๊น้าขัยนุ้ย

กลัวโถกดักยิงครับลุง  ถ่ายรูปไม่ได้  นี่ว่าอีเปลี่ยนป้ายทะเบียนใหม่กัน ป้ายเดิมหยับหย็องแหย็งเหมือนหมาฟัดเลยนิ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205702 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:39:40 PM »

ไปใหนแล้ว น่าว่า คงได้กลิ่น ตามกลิ่น ไปเสียแล้ว คริๆๆ

ฝนตกมั๊ยลุงหาดใหญ่

แต่คนแถว ราดยินดีห้า เค้าคงไม่กลัวท่วม หรือขาดน้ำ  เพราะซอยนั้นเค้ามีแก้มลิงประจำซอย   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
มุข เก๊า เก่า

เอาละปีนี้คาดว่า ได้ฉลองแน่ หากต่ำกว่า ลุงแจ็ค ห้ามเข้าบ้าน บอกใว้ก่อน

แหลงกินกับข้าว ...........

เลิกเหล้าแล้วครับ ไม่แตะอีกแล้ว  แต่ไวน์ดื่มได้

สุขภาพตับมีปัญหาจังแล้ว กระท่อนกระแท่นเต็มที สาเหตุไม่ได้เกิดจากเหล้า แต่เป็นที่ตับเอง ที่ผิดปกติ

สงสารตับหากจะดื่มเหล้าเข้าไปอีก เพราะดื่มเหล้าที กว่าตับจะฟื้นและขับออกจากตับหมด ใช้เวลาครึ่งปี

ต่ไวน์ ตับขับออกหมด ใช้เวลา  18 ชม. ต่อ 1 เมา

แนะนำด้วยความรักครับพี่น้อง ดื่มไวน์กันเถอะ Grin Grin

เอ๋า ตรูว่าไซร๋ คิดโครงการไวน์ ที่แท้ก่าพันนี้นี่เอง บู่

แล้วเลิกซื้อเหล้ามาแจกด้วยไหมครับ ถ้าเลิก จะได้เริ่มไม่ว่าง เวลาพี่สามผ่านแถวนี้นะครับ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205703 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:41:30 PM »

อิ อิ สวัสดีครับ น่าดา ถ่ายรูปมาให้ดูบ้างครับ

ได้แต่แอบดูครับพี่ พวกพี่ๆเขาระแวง ยกมือวูบวาบไม่ได้เดี๋ยวโดนสวน ลำบากเรื่องการแต่งกายไม่รู้จะใส่แบบไหนให้ดูว่า ตูไม่เกี่ยวกับเหตุการณ์นะ ตูเป็นพวกเดียวกันนะ ไอ้ผมก็ไว้ผมยาว แถมหนวดเคราอีก หัวหน้าที่เป็นคู่บั๊ดดี้ก็พอกัน บอกได้คำเดียวกลางคืนไม่กล้าเดินเฉี่ยวเลย บัตรเบิดพวกไม่ดูอะ มีผู้บริหารระดับสูงโดนสั่งเอามือเท้ากำแพงมาแล้วถ้ายึกยังสงสัยจะร่วง อิอิ ยามค่ำคืนอย่าเฉี่ยวอย่าหลงเข้าไปเชียว

แนะนำให้พกรูปถ่ายลุงเข้มหรือลุงปูไว้ครับน้าดา
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205704 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:45:25 PM »

ลุงตุ้มไม่ไปงานแต่งกับเขา หรือคับ   Grin

ใครเหรอครับบิ๊ก.... Tongue

เห็นป๋าฮิมไป  บอกว่าชื่อนุ้ย  อยู่ในทีมเราด้วย
เห็นว่าพี่โพธเป็นประธาน Smiley

มีด้วยเหรอ ชื่อนี้ ในทีมเรา  Huh

เ่ท่าที่ทราบ สมาชิกที่ใช้สระ "อุ้ย" มีแต่พี่หนุ่ย ที่เป็นทหารแล้วโอนไปอยู่ดีเอสไอนี่นา Huh Huh

อ้อ อีกคนพี่ตุ้ม แต่นั่นแกใช้สระ "อุ้ม" นี่นา Cheesy

อ้อ อีกที  น้องนุ้ย น้าเอ๋ ก็ใช้สระ "อุ้ย" นี่หว๋า Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2010, 07:49:44 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #205705 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:49:14 PM »

ไปใหนแล้ว น่าว่า คงได้กลิ่น ตามกลิ่น ไปเสียแล้ว คริๆๆ

แต่คนแถว ราดยินดีห้า เค้าคงไม่กลัวท่วม หรือขาดน้ำ  เพราะซอยนั้นเค้ามีแก้มลิงประจำซอย   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอาละปีนี้คาดว่า ได้ฉลองแน่ หากต่ำกว่า ลุงแจ็ค ห้ามเข้าบ้าน บอกใว้ก่อน

เลิกเหล้าแล้วครับ ไม่แตะอีกแล้ว  แต่ไวน์ดื่มได้

สุขภาพตับมีปัญหาจังแล้ว กระท่อนกระแท่นเต็มที สาเหตุไม่ได้เกิดจากเหล้า แต่เป็นที่ตับเอง ที่ผิดปกติ

สงสารตับหากจะดื่มเหล้าเข้าไปอีก เพราะดื่มเหล้าที กว่าตับจะฟื้นและขับออกจากตับหมด ใช้เวลาครึ่งปี

ต่ไวน์ ตับขับออกหมด ใช้เวลา  18 ชม. ต่อ 1 เมา

แนะนำด้วยความรักครับพี่น้อง ดื่มไวน์กันเถอะ Grin Grin

เอ๋า ตรูว่าไซร๋ คิดโครงการไวน์ ที่แท้ก่าพันนี้นี่เอง บู่

แล้วเลิกซื้อเหล้ามาแจกด้วยไหมครับ ถ้าเลิก จะได้เริ่มไม่ว่าง เวลาพี่สามผ่านแถวนี้นะครับ Grin

อุตส่าห์สั่งเพื่อนซื้อ จิมฯแบล็ค ไว้สองขวด....
สงสัยต้องโดนนั่งกินคนเดียว..... บู่

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #205706 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:50:55 PM »

ลุงตุ้มไม่ไปงานแต่งกับเขา หรือคับ   Grin

เห็นป๋าฮิมไป  บอกว่าชื่อนุ้ย  อยู่ในทีมเราด้วย
เห็นว่าพี่โพธเป็นประธาน Smiley

มีด้วยเหรอ ชื่อนี้ ในทีมเรา  Huh

เ่ท่าที่ทราบ สมาชิกที่ใช้สระ "อุ้ย" มีแต่พี่หนุ่ย ที่เป็นทหารแล้วโอนไปอยู่ดีเอสไอนี่นา Huh Huh

อ้อ อีกคนพี่ตุ้ม แต่นั่นแกใช้สระ "อุ้ม" นี่นา Cheesy

ไม่ใช่พี่หนุ่ยคับ   ป๋าฮิมว่าเป็นผู้หญิงชื่อนุ้ย  อยู่ในทีมเราผมก็ไม่รู้จัก นึกว่าพี่ๆรู้จัก Grin

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205707 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:51:46 PM »

พูดไม่ออก  บอกไม่ถูก ..... แลกันเองต๊ะ เรื่องสมัยเราหนุ่มๆ  http://www.4x4.in.th/vision12/show.php?category=vision12&No=37084

แต่มันคนละกรณีกับปัจจุบันครับ.... บู่

เหมือนกันอย่างเดียวคือ สงคราม ส่วนเหตุและผลในการเกิดปัญหาอาจจะคล้าย ๆ กันคือเรื่อง อำนาจ แต่บทวิถีนั้นต่างกันสิ้นเชิง Cheesy
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #205708 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:52:44 PM »

ลุงตุ้มไม่ไปงานแต่งกับเขา หรือคับ   Grin

เห็นป๋าฮิมไป  บอกว่าชื่อนุ้ย  อยู่ในทีมเราด้วย

ยัง  Huh  เหมือนเดิม....   นึกไม่ออกครับ...

อ้อ อีกที  น้องนุ้ย น้าเอ๋ ก็ใช้สระ "อุ้ย" นี่หว๋า Grin

ถ้าอดีต นย.หนุ่ย...ทางทีมเราคงไม่มีพลาดครับ.... Grin  น้ำลายหก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205709 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 07:54:05 PM »

แต่คนแถว ราดยินดีห้า เค้าคงไม่กลัวท่วม หรือขาดน้ำ  เพราะซอยนั้นเค้ามีแก้มลิงประจำซอย   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อุตส่าห์สั่งเพื่อนซื้อ จิมฯแบล็ค ไว้สองขวด....
สงสัยต้องโดนนั่งกินคนเดียว..... บู่

เกรงใจหล่าว มากๆ

เอางี้ก็ได้ครับ กินสั่งลาส่งท้ายซัก 2 ขวด ก็ดีครับ  หลงรัก หลงรัก 
หน้า: 1 ... 13711 13712 13713 [13714] 13715 13716 13717 ... 35779
  พิมพ์