เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:20:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13727 13728 13729 [13730] 13731 13732 13733 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25508619 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #205935 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:03:06 PM »

ภารกิจติดพัน ไปส่งน้องเมียเข้าเวรก่อนครับ

ไหว้  ไหว้  ไหว้

ไม่นานคงได้น้องเมียอีกคน.... Wink
แอบมาจากใหนนี่?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #205936 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:03:57 PM »

ตำนานรัก เมืองในหมอก

ติดค้างไว้เป็นวันจันทร์ครับ

หมั่นใส้ บางคน เท้งว่า เดือนครึ่งเป็นอย่างต่ำ หวางติได้แล

เราก็ติดพันภารกิจต่อเนื่อง ไม่ใช่นั่งเฝ้าเราเตอร์เฉย ๆ ทีล่ะ  แลบลิ้น  มันต้องปากกัดตีนถีบกันบ้าง

กล้องเราก็หาใช่กล้องเทพเช่นเขาไม่  กล้องแก่นหล่อนอายุอานามก็ 5 ปีเข้าแล้ว 

ส่วนที่พัก และรายละเอียดตลอดทริป ก็หาไว้แล้ว  ใครจะมาก็ยินดี 

ใครเท้งเพื่อนไว้จ้าน ๆ แล้วพอถึงคราว ไม่มา ขอให้ล่มปากอ่าว   ยิ้มีเลศนัย  เอาสิ 

วันจันทร์ของปีหน้าเหรอ...  ยี๊

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #205937 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:04:48 PM »

ตกลงว่า ได้ข่าวว่า มีลุงจิมดำหรือครับ ผมจะได้ไม่ต้องทุกลุงแจ็คไป ให้หนักรถ ว่าปรือครับ หรือว่าอิให้ผมพาสาว บาวาเรียนไป หรืออย่างไรดี ได้เพนิ๊เรา

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #205938 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:04:57 PM »

ภารกิจติดพัน ไปส่งน้องเมียเข้าเวรก่อนครับ

ไหว้  ไหว้  ไหว้

ไม่นานคงได้น้องเมียอีกคน.... Wink

หยอกไก่อยู่นานแล้ว.....รอจังหวะเมียเผลอครับ..... บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #205939 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:06:14 PM »

เก่าขนาดนั้นสงสัยยานจะเสียแล้วช็อต แกรกๆกรากๆ มนุษย์โลกเลยคิดว่าสัญญาญประหลาด เอามือทุบๆ เคาะๆหน่อยก็หายแล้ว
สงสัย ไม่ได้ใช้อุปกรณ์ของ ซีเมนต์ แน่เลย

หมัน  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #205940 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:08:40 PM »

ไปไหนกันหล่าวนิ๊  ไปกันตะ

มาไม่กลัว    กลัวไม่มา...... น้ำลายหก

ไปไหนไปด้วย ช่วยสองบาท ไหว้
ไปไหนกันหล่าวนิ๊  ไปกันตะ

มาไม่กลัว    กลัวไม่มา...... น้ำลายหก

ไปไหนไปด้วย ช่วยสองบาท ไหว้

ไปจัดการกะสิ่งนี้  ของตาหนองจงครับ...

เป็นสองบาทนี้ >>>
ไปรถผมเลยครับ.... น้ำลายหก   น้ำลายหก

อ๋อ ไปกินไอ้นี่ จงส่งโทรเลขมาชวนผมแล้วแหละแต่ผมงั้นไปไม่ได้

เย็นนี้กะอีเข้ากรุงเทพพาลูกไปส่งหอพักไม่รู้อีพรือมั่ง วันก่อนผ่านดินแดงมันเผายางหมินควันเสียเหม็ด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #205941 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:10:28 PM »

ตกลงว่า ได้ข่าวว่า มีลุงจิมดำหรือครับ ผมจะได้ไม่ต้องทุกลุงแจ็คไป ให้หนักรถ ว่าปรือครับ หรือว่าอิให้ผมพาสาว บาวาเรียนไป หรืออย่างไรดี ได้เพนิ๊เรา

อาไร จิ๋มดำ.... บู่

พี่เข้มหิ้วไปแล้วกัน....ทั้งแจ๊ค ทั้งบาวาเรียน.....ผมกินทั้งนั้นแหละครับ.... คิก คิก

สั่งจิ๋มดำไป....ยังมาไม่ถึงเลย.... บู่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205942 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:12:35 PM »

หน๋าย ห๋นาย โฟกุบสีขาวคันแรง โย๋หน๋าย มายิกกันหว๋านิ   Grin

งานนี้ศึกสายเลือด เขียว - เหลือง ซีตรอง กับ แจ๊สดำ นั่งเฉย ๆ  ไม่ต้องรุม   คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #205943 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:13:06 PM »

เก่าขนาดนั้นสงสัยยานจะเสียแล้วช็อต แกรกๆกรากๆ มนุษย์โลกเลยคิดว่าสัญญาญประหลาด เอามือทุบๆ เคาะๆหน่อยก็หายแล้ว
สงสัย ไม่ได้ใช้อุปกรณ์ของ ซีเมนต์ แน่เลย

ถ้าของซีเมนส์ ใช้มือเคาะ ๆ ก็หายแล้ว...
แต่นี่ไม่....แสดงว่าไม่ใช้ของซีเมนส์...  บู่

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #205944 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:13:06 PM »

วันจันทร์ของปีหน้าเหรอ...  ยี๊

น่าจะเวปฝากภาพเสียครับ ..... เห็นโหลดตั้งเกือบอาทิตย์แล้วยังไม่ได้ที

มองโลกในแง่ดีกันบ้างสิ ...... หัวเราะเข้าไว้ ทำใจให้เบิกบาน อย่าไปจริงจังอะไรนัก เครียดเปล่า

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #205945 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:14:16 PM »

ยักไม่ทัน หุๆๆ

ข่าววอยเอจเจอร์ผมตื่นเต้นมาก สมัยเด็กๆ ยอมอดขนม เพื่อเก็บตังค์ใว้ซื้อหนังสือ ชัยพฤกวิทยาสตร์ อ่านเรื่องราวเจ้ายานนี้ ขณะนี้ ทราบข่าวว่า มันเป็นวัตถุชิ้นหนึ่ง ที่เดินทางออกไปจากโลก กำลังเดินทางเข้าสู่เขตอวกาศ โดยที่ตัวมันกำลังออกไปพ้นนอกเขตระบบสุริยะแล้ว

ก็น่าสงสารแต่แนวคิดตะวันตก ที่จะสร้างยานอวกาศ เพื่อที่จะเดินทางออกไปจากโลก มันจะมียานอะไร ที่จะสามารถเดินทางได้ ไม่มี แค่ทำความเร็วได้เท่าแสง ซึ่งตะวันตกเชื่อว่า เร็วที่สุดแล้ว ดวงดาวที่ใกล้โลกที่สุด ก็ใช้เวลา หลายสิบปี เอ่อ.........

ฉะนั้น เราเดินทางใกล้ๆดีกว่า มีหมูย่างให้กินด้วย

มันบ้าหรือเปล่า ที่จะออกไปไกลๆอย่างงั้น มันจะมี แบล็คจิมให้กินหรือเปล่าไม่รู้ โซดาละ จะซ่าเหมือนโซดาสิงห์ หรือเปล่า ไม่อยากคิด เอ้อ........

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #205946 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:15:16 PM »

น่าจะเวปฝากภาพเสียครับ ..... เห็นโหลดตั้งเกือบอาทิตย์แล้วยังไม่ได้ที

มองโลกในแง่ดีกันบ้างสิ ...... หัวเราะเข้าไว้ ทำใจให้เบิกบาน อย่าไปจริงจังอะไรนัก เครียดเปล่า

บู่

ฉะนั้น เราเดินทางใกล้ๆดีกว่า มีหมูย่างให้กินด้วย

มันบ้าหรือเปล่า ที่จะออกไปไกลๆอย่างงั้น มันจะมี แบล็คจิมให้กินหรือเปล่าไม่รู้ โซดาละ จะซ่าเหมือนโซดาสิงห์ หรือเปล่า ไม่อยากคิด เอ้อ........

อืมม์ ต้องคิดอย่างนี้นะครับลุงปู.....สวรรค์ที่คุณเอื้อมถึง  Cheesy Cheesy Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2010, 02:18:33 PM โดย tum610 ♥ รักในหลวง ♥ » บันทึกการเข้า

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #205947 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:16:06 PM »

พี่เข้มหิ้วไปแล้วกัน....ทั้งแจ๊ค ทั้งบาวาเรียน.....ผมกินทั้งนั้นแหละครับ.... คิก คิก

สั่งจิ๋มดำไป....ยังมาไม่ถึงเลย.... บู่
เดี๋ยวนี้ กลายเป็นญาติเด็กแถวๆท่าแคเสียแล้ว คำพูดทำท่าอิเชื่อถือไม่ได้เข้าอีกคนแล้ว หรือนี่?

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #205948 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:17:51 PM »

เดี๋ยวนี้ กลายเป็นญาติเด็กแถวๆท่าแคเสียแล้ว คำพูดทำท่าอิเชื่อถือไม่ได้เข้าอีกคนแล้ว หรือนี่?

คิก คิก คิก คิก  ผมลงเหยื่อไว้หยอกน้าหลวงนุ.....
                                           แล้วเข้ามายับทำไม... บู่

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #205949 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:18:18 PM »

หน๋าย ห๋นาย โฟกุบสีขาวคันแรง โย๋หน๋าย มายิกกันหว๋านิ   Grin

งานนี้ศึกสายเลือด เขียว - เหลือง ซีตรอง กับ แจ๊สดำ นั่งเฉย ๆ  ไม่ต้องรุม   คิก คิก

กำหนดเส้นสตาร์ต เส้นชัยมาเลยครับ

ปล.เดี๋ยวแถมยาง235ให้สี่เส้นเลย จะได้เกาะหนนชับๆ

หน้า: 1 ... 13727 13728 13729 [13730] 13731 13732 13733 ... 35779
  พิมพ์