เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:34:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13829 13830 13831 [13832] 13833 13834 13835 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25548374 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207465 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:04:27 AM »

ยิงสวนไม่ครบคน เน็ต ไม่สู้ซะแล้ว... Embarrassed

ชาด...ทำใหนึกถึงไขลุงเข้มเลย โฮหัวสู้ซักนาที ... พับเข้าหว๋างขาซะแล้ว

บู่ บู่ บู่

แช่น้ำแข็งไว้ก่อน เซลล์จะได้ไม่ตายถาวรครับ ขำก๊าก

เช่นนี้นี่เอง ลุงเข้มถึงชอบหยบในตู้แช่นม
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #207466 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:05:10 AM »

น้าสิงห์ครับ

ผมขอถามไรน้านิดครับ

ว่าน้าศิษย์เก่าคณะนิติที่ไหนหรือครับ

เพื่อมีปัญหาด้านการเรียนจะได้ปรึกษาบ้างครับ

มหาวิทยาลัยรามคำแหงครับผม ยินดีครับ

งั้นผมขอฝากเนื้อฝากตัวเลยครับ

พึ่งหลบมาบ้านที่ทุ่งสงแรกเมื่อคืน

ที่รามเขาเลื่อนสอบ

ลำบากนักศึกษาอย่างผมเลยครับ

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #207467 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:05:21 AM »

ว่าอีติดตรา Hk ที่ประตูรถ แต่ขี้คร้านเจ็บแบ็ตหัวเวลาถูกด่านหลักหล่าว บู่

ติดซีแซดเลยครับ คิก คิก

คันวาร....

อืม...ได้ข่าวว่าไข่แคว๊ตเกาบอบแล้วครับ ขำก๊าก

ลองไปดูวารเจ้าของเก่าซิ คาดว่าคงเพียบเช่นกัน เผลอ ๆ ลามไปตรงจุดอื่นด้วย.....

ยี๊

เขาอุตส่าห์แถมให้แล้ว....ยังอิบ่นเนอะพี่ตุ้มเนอะ บู่ คิก คิก

ว่าอิบอกให้กลับมารับ ซีม่าฯไปด้วย....
                           ผมไม่ใช้แล้ว.... Grin

บู่  ใช้มีดที่ให้มาด้วยขูดหนอยๆก่อนทาแหละ  บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207468 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:06:19 AM »

ยินดีครับผม ยังไงสู้ต่อไปครับ
ว่าแต่ได้เตะเสื้อแดงหน้ารามก่อนกลับบ้างไหมครับ คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207469 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:06:54 AM »

ว่าอีติดตรา Hk ที่ประตูรถ แต่ขี้คร้านเจ็บแบ็ตหัวเวลาถูกด่านหลักหล่าว บู่

คันวาร....

อืม...ได้ข่าวว่าไข่แคว๊ตเกาบอบแล้วครับ ขำก๊าก

ลองไปดูวารเจ้าของเก่าซิ คาดว่าคงเพียบเช่นกัน เผลอ ๆ ลามไปตรงจุดอื่นด้วย.....

ยี๊

เขาอุตส่าห์แถมให้แล้ว....ยังอิบ่นเนอะพี่ตุ้มเนอะ บู่ คิก คิก

ว่าอิบอกให้กลับมารับ ซีม่าฯไปด้วย....

บู่  ใช้มีดที่ให้มาด้วยขูดหนอยๆก่อนทาแหละ  บู่

แสดงว่าเคยเป็น แบร่
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #207470 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:06:59 AM »

ไปล้วนไรเขา ...... ถมหลุมเสร็จยัง อย่าลืมพรมน้ำด้วยล่ะ ฝุ่นจังหูแล้ว

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #207471 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:08:41 AM »

ชุลมุนครับ Grin Grinเราหยบใครผู้อาวุโส  Grinดวลกันก่อนหวา Grin Grin Grin

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #207472 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:08:51 AM »

ยิงสวนไม่ครบคน เน็ต ไม่สู้ซะแล้ว... Embarrassed

ชาด...ทำใหนึกถึงไขลุงเข้มเลย โฮหัวสู้ซักนาที ... พับเข้าหว๋างขาซะแล้ว

บู่ บู่ บู่

แช่น้ำแข็งไว้ก่อน เซลล์จะได้ไม่ตายถาวรครับ ขำก๊าก

เช่นนี้นี่เอง ลุงเข้มถึงชอบหยบในตู้แช่นม

แข็งแบบนั้นดีดเผาะเดียวร่วงเหมือนเม็ดคงงั้น

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #207473 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:09:34 AM »

บู่ บู่ บู่

ก๊าก.. ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #207474 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:09:50 AM »

อรุณสวัสดิ์.......สวัสดีครับ น้าเอ๋ ส่งโป๊ะแตกไปให้แล้วครับ แต่อาจถึงช้าหน่อยครับ

ขำก๊าก   ขำก๊าก   ขำก๊าก

หวัดดีครับพี่   ไหว้  ไหว้

เช้านี้ แข็ง...... แรงดีมั๊ยครับ   Grin

สวัสดีจ๊ะ หัวเช้าไม่แข็ง แต่แหรกคืนแข็งแล้ว.......อิ อิ

สงสัยกินกาแฟเข้าไปมากแรง.....แข็งพ้น ไม่พักนอน คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ ลุงตุ้ม เจอกาแฟเวียดนามครึ่งซองนอนตาแข็ง.......อิ อิ
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #207475 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:09:58 AM »

ยินดีครับผม ยังไงสู้ต่อไปครับ
ว่าแต่ได้เตะเสื้อแดงหน้ารามก่อนกลับบ้างไหมครับ คิก คิก

เมื่อวานหน้ารามเหตุการณ์สงบปกติไม่มีมวลชนเสื้อแดงครับ

แต่เมื่อวานซืนตำรวจที่ประตูใหญ่ซักประมาณ20ได้ครับ

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207476 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:10:06 AM »

จ่ายเบี้ย 4 แม็ด ไหงได้ตั้ง 400 หว๋า   โดนชก

ขอบคุณทีโอทีครับ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207477 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:11:01 AM »

ปัง...ปัง....... Sad

รถเสร็จเรียบร้อยหมดแล้ว.....  หาเวลาไป The Rock Pub กันดีกว่าเสี่ย

แล้วน้ำมันใช้ได้แล้วเหรอ  หรือว่าเด็กที่อู่ลักดูดมันเหม็ดถัง  มันเลยไม่ฃึ้น

เรียบร้อยแล้วครับพี่ พออีพาไปหาช่าง รุ่งเช้ามันสตาร์ทกับน้ำมันติดได้เฉยเลย ตอนนี้ปกดีแล้ว Cheesy

วันนี้เลยใส่น้ำมันเต็มถังฉลอง  สงสัยหลายปีแล้วไม่เคยได้ใส่น้ำมันเต็มถัง ขับออกจากปั๊มไม่กี่กิโลจอดกินกาแฟก้มลงดูได้ท้องรถเห็นน้ำมันย้อยออกมา นึกในใจว่าอิ๋บอ๋ายแล้วเปลืองเบี้ยค่ามันเปลา ๆ หล่าว ถ้ารู้ว่าถังรั่วหรือตัวปั๊มรั่วรู้งี้ไม่เติมดีกว่า  อ๋อย

ก็เลยปรับเชื้อเพลิงเป็นน้ำมันแทนแก๊สแทนเพื่อให้มันหมดไปไว ๆ ดีกว่าย้อยเปลา ๆ  วิ่งไปได้ยี่สิบกิโล จอดรถก้มลงดูน้ำมันไม่ย้อยแล้ว แสดงว่ารถรุ่นนี้เขาห้ามเติมเต็มถัง  Grin

แสดงว่ายางระหว่าง  ที่หัวถังไปยังถัง..เปื่อย  จึงทำให้น้ำมันรั่วเวลาเติมเต็มถัง
สรุป..แสดงว่ารถใช้มันแก๊สโซฮอล์  ของผมก็เป็น  เลยเติมมันทีละ 1000 บ.  3 เดือนเติมที..หุ..หุ

ไม่เคยใส่แก๊สโซฮอล์เลยครับพี่ ใส่แต่ 91 ธรรมดาอย่างเดียว และคาดว่าสาเหตุที่ยางหัวถังเปื่อยน่าจะเป็นเพราะรถมันอายุมากแล้วนะครับ Cheesy

แต่เห็นรถใหม่ ๆ หลายคัน โดนแก๊สโซฮอล์กัดยาง ถ้าเป็นรถของ T ก็ไม่ค่อยหนักใจนักเพราะเปลี่ยนเฉพาะยางได้ทำให้ราคาไม่มากนัก แต่ถ้าเป็นของ H ล่ะก็ ในรุ่นใหม่ ๆ ไม่ทราบ แต่รุ่นของผมเสียงว่าต้องเปลี่ยนทั้งปั๊มเลยทำให้ราคาหลายตังค์ ยี๊ บู่ อ๋อย Tongue

มันไม่เห็นเกี่ยวอะไรกะปั๊มเลย  ปั๊มมันอยู่ที่ถังโด้  ใต้เบาะหลัง
มันเป็นแค่ท่อยาง  ทางเดินน้ำมันลงถังแค่นั้นเอง  ว่าโดนหลอกหล่าว 

ยังไม่เปลี่ยนที รอถามเซียนปูก่อน Grin

ลุงปูครับ ท่อยางทางเดินน้ำมันลงถัง ของซีวิค มีจำหน่ายไหมครับ แล้วกี่บาท Cheesy

แนะนำครับ ง่ายๆ ไม่ต้องเสียเบี้ย เดินแลๆ สายยางบ้านใครตั้งขวางๆ ตัดมาสักเมตรหนึ่ง ใช้ได้แล้ว กับเตารีด มันไม่ต้องการชิ้นส่วนที่คุณภาพสูงมากมายครับ

ปล.หาที่ใหนไม่ได้ มาหาดใหญ่ กะได้ ที่บ้านมีเยอะ จะแบ่งให้สักท่อน

แล้วไซร๋นิ ตรูยังเบี้ย  Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #207478 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:11:45 AM »

จ่ายเบี้ย 4 แม็ด ไหงได้ตั้ง 400 หว๋า   โดนชก

ขอบคุณทีโอทีครับ บู่

Shocked Shocked        ขำก๊าก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207479 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:13:25 AM »

คันวาร....

ยี๊

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 13829 13830 13831 [13832] 13833 13834 13835 ... 35779
  พิมพ์