เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:20:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13858 13859 13860 [13861] 13862 13863 13864 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25788938 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #207900 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:25:08 AM »

ว่าแต่ 28จะไม่เตรียมอะไร ไปปรับเปลี่ยนเมนูมั่งหรือครับ เช่นผัดเผ็ดหมูย่าง ไรงี้

แล้วจะนั่งกันที่ใหน ครับลุงเล็ก ผมเอาหม้อไปหุงข้าวดีไม๊ หรืออย่างไร

สันดานคนมันเคย มันอดไม่ได้อยู่ดีแหละ ที่จะทำตัวให้ดูยุ่งเข้าใว้

ตกลงอีนั่งกินที่ร้าน  หรืออีทำกินกันเองครับ  Huh Huh Huh

เรื่องสำคัญหมูหนึ่งตัวของน้าหนองจงครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก
มีร้านไหนเค้ายอมรับให้เราแบกเข้าไปกินที่ร้านเค้าหรือปล่าวครับ... Cheesy

ถ้าได้ก็ดี... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207901 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:26:25 AM »

ร้อนว๊อยยยยย

วันนี้ ดวงอาทิตย์มันขึ้นกี่ดวงฟระ......

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #207902 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:27:11 AM »

โว้วววว  ตกใจ   ร้ายกาจจริงๆสหายตุ่ม   .....   เยี่ยม

จากการคุยปัญหากล้องกะท่านรองฯ... Cheesy
ทำให้รู้ว่าอุปกรณ์แนว IT และ Computer ควรซื้อรุ่นที่ทันสมัยที่สุดเข้าไว้...
เพราะุเครื่องรุ่นเก่า ๆ แม้เพียงสามสี่ปี
ก็จะไม่รองรับอุปกรณ์ทั้งกระด้างภัณฑ์ และ ละมุนภัณฑ์ ใหม่ ๆ ได้.... บู่
และอุปกรณ์กระด้างภัณฑ์ และ ละมุนภัณฑ์ เก่า ๆ ที่นำมาใช้กันได้
ก็หาได้ยาก และราคาแพงซะอีก.. บู่ บู่

โห....ศัพย์นี้ยังมีคนใช้ในรอบหลายปีนี้ เพิ่งเห็น  Shocked Shocked Shocked

แสดงว่าเกิดทัน.... คิก คิก คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #207903 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:28:24 AM »

ว่าแต่ 28จะไม่เตรียมอะไร ไปปรับเปลี่ยนเมนูมั่งหรือครับ เช่นผัดเผ็ดหมูย่าง ไรงี้

แล้วจะนั่งกันที่ใหน ครับลุงเล็ก ผมเอาหม้อไปหุงข้าวดีไม๊ หรืออย่างไร

สันดานคนมันเคย มันอดไม่ได้อยู่ดีแหละ ที่จะทำตัวให้ดูยุ่งเข้าใว้

ตกลงอีนั่งกินที่ร้าน  หรืออีทำกินกันเองครับ  Huh Huh Huh
ผมไม่รู้ ว่าเขาวางแผนกันอย่างไร เดินทางปรือ ไปใหนมั่งที นิ๊ครับ แล้วก็เพิ่งแล ปฏิทินว่า 28มันวันหยุด ฉะนั้น ผมก็เดินทางพร้อมเพื่อนได้ครับ อิๆ งานนี้ ไปกินอย่างเดียวครับ ขับรถตามหลังเพื่อนด้วยครับ ไม่นำหน้า

ขออย่างเดียวว่า จะแวะพาลูกไปแลสวนสัตว์เปิด ที่บนเขาสักหน่อยด้วยครับ

อย่างอื่นวางแผนมาเลยครับ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207904 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:29:05 AM »

ว่าแต่ครั้งนี้ เหล้าผมตั้งใจซื้อไปเอง ไม่ให้ลุงจ่ายหรอก แค่ลากสังขารมามึกให้ได้ ก็แล้วกัน หุๆ ส่วนค่าหื่นๆ ผมไม่รับผิดชอบ

หมดกัน  ตกใจ  .......  แบบนี้ขัยนุ้ยรู้แกวยกเลิกนัดอื่นหมดแน่   แลบลิ้น

คิก คิก คิก คิก คิก คิก  มาลงที่ตรูหล่าว  บู่
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #207905 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:30:21 AM »

เรื่องสำคัญหมูหนึ่งตัวของน้าหนองจงครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก
มีร้านไหนเค้ายอมรับให้เราแบกเข้าไปกินที่ร้านเค้าหรือปล่าวครับ... Cheesy

ใอ้ร้านที่ผมว่า ที่กันตัง มันเป็นร้านอิสลามเสียด้วย ซิครับ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เขาคงจะยอมแน่ๆ หากเราเอาส้มแขกใส่ในหมูย่างก่อน คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207906 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:31:20 AM »

ลุงเข้ม Grinคร้าบพอดีป๋มม่ายกินเหล้าเลยม่ายรู้ว่าแจ็คของลุงนี้เค้ากินเพรียวๆหรือว่ากินสมโซดาคร้าบลุง Grin

อันสุรา แปลว่าเหล้า

กินค่ำเช้า ฆ่าพยาธิหาย

ขึ้นสวรรค์โดยง่ายดาย มีนางฟ้ามาเฝ้าแหน

ชายใดไม่กินเหล้า ตกนรกชั่วดินแดน

ยมบาลเอาตีนแขวน เอาหัวจุ่ม ในโลกันต์

นี่แหละคนเรา บางครั้งทำเป็นคนธรรมะธรรมโม แหลงมีหลักการ แต่แท้จริงแล้วสร้างภาพ บู่

อีกินก่ากินนิ รอดอีอ้างโน้นนี้นั้นโย่เห้อ แบร่

บอกเพื่อนไปต่ะ ว่าเคลียร์กับเมียได้แล้ว เพื่อนมาเรินด้ายแล้ว ก่าใช่ใครว่าไหร๋เติ้นนิ ก่าเบอเขาโร้กันเพ ว่าเติ้นเกลียมัว พักบัดสีเห้อ แลบลิ้น
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207907 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:32:14 AM »

หลายรอบแล้ว ดีที่สุดได้เท่านี้ ลากกระทู้มาแก้ตัวก็ไม่ได้ มันช้า ..... Grin Grin

การเชื่อมต่อถูกล้าง

การเชื่อมต่อสู่เซิร์ฟเวอร์ถูกตัด ขณะกำลังดึงข้อมูล

ก็บอกให้พนักงานของแคทหยุดโหลดหนังบ้างซิ

อย่า อย่าลามมาทางนี้...

ระวังโดนร้อยท่อกรอกปาก.... Angry

คิก คิก คิก คิก

ได้เกาสังฆังแน่ ๆ  คันวารคงไม่พอ  ยี๊
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #207908 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:32:31 AM »

เห็นตอนแรกบอกว่า  ตอนเย็นอีไปกินอาหารทะเลที่จงเกไง  แล้วเอาหมูย่างที่สับแล้วไปนั่งกินกันที่นั้น
ตกลงสรุปตอนเย็นทำกินกันเองใช่ไหมครับ  ถ้าอย่างนั้นค่อยหาบริเวณพื้นที่แถวๆหน้าตึกที่พัก  ไหว้

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #207909 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:32:38 AM »

ว่าแต่โบ๋ที่ท้าแข่งกับโฟกุ๊บ จะไม่ลองเอารถเดินทางระยะไม่ไกล หรือครับ

แล้วค่อยไป ลองกันที่สนามบิน เดี๋ยวให้ลุงเล็กปิดสนามบิน ทดสอบ ควอเตอร์ไมล์กันไปเลย ไม่รบกวนชาวบ้านด้วย หากจะแข่งกันบนทางหลวง ผมขอบายครับ

ไม่อยากไปสร้างความเดือดร้อนให้ชาวบ้านเขา

ผมรักสงบ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207910 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:33:09 AM »

เซียนเหล้าเพ แต่ไม่ยักมีบริษัทเหล้ามาเิชิญไปเป็นที่ปรึกษา  คิก คิก
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #207911 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:33:33 AM »

ช่อง 3 ติดแล้ว  เย้ๆๆๆ Grin

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #207912 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:35:09 AM »

ร้อนว๊อยยยยย

วันนี้ ดวงอาทิตย์มันขึ้นกี่ดวงฟระ......
เป็นไหร่ครับ

หนักฆ้อง?

หรือม้ามันพยศ?

หรือ................ไหร๋

หรือหนามแทงตรีน?

เกลียดเพื่อน

มันหาว่าเราปล้ำติกินไก่วัด........

พอเราบอกไม่จริง ไม่เคยคิด

มันก็ว่า  แบกฆ้องให้เพื่อนตี จูงม้าให้เพื่อนเข รุนรถให้เพื่อนนั่ง

พอเราบอก ไอ้หน้าไหนติตี ติเข ตินั่ง ก็เข้ามาถามปากบอกซองโช๊คกรูแลต่ะ

มันก็ว่า หมาหวงก้าง มดแดงต้นม่วง

เอายังไงดี ลุงเข้ม  ถ้าเป็นลุง ลุงทำพรือ .....
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #207913 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:36:08 AM »

ว่าแต่โบ๋ที่ท้าแข่งกับโฟกุ๊บ จะไม่ลองเอารถเดินทางระยะไม่ไกล หรือครับ
แล้วค่อยไป ลองกันที่สนามบิน เดี๋ยวให้ลุงเล็กปิดสนามบิน ทดสอบ ควอเตอร์ไมล์กันไปเลย ไม่รบกวนชาวบ้านด้วย หากจะแข่งกันบนทางหลวง ผมขอบายครับ
ไม่อยากไปสร้างความเดือดร้อนให้ชาวบ้านเขา
ผมรักสงบ

น้านนนนน  ......  เอาเครื่องสองพันใหม่กริ๊บ ไปท้าเครื่องพันห้าอายุยีบกว่า ....... อ๊ากกกกกกซ์ซ์ซ์

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207914 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 11:36:15 AM »

ผมรักสงบ

แลเวลาก่อน ยังทริปต้องไปนั่งเพื่อนพี่สามก่าม้ายโร้อีไปด้ายม้ายโย๋นุลุง แต่ซังแค่ ๆ  กินเสร็จแล้วหลบ เบี้ยก่าใช่ต้องเสีย โซดาเพื่อนก่ารับไปแล้ว คริ คริ

เดี๋ยวต้องแลเวลาก่อนครับ ทราบแล้วว่าลุงจะไปกันวันที่สองแปด และพี่สามก็มีทริปวันที่สองแปด ถ้าว่างอาจวิ่งกินฟรีสองงานเลย Grin
หน้า: 1 ... 13858 13859 13860 [13861] 13862 13863 13864 ... 35779
  พิมพ์