เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 07:33:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14073 14074 14075 [14076] 14077 14078 14079 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25743366 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #211125 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:45:42 PM »

โหล  โหล  ลุงปูครับ ยังมีรูปสวนน้ำจะนำเสนออีกใหมครับ พอดีแ่ม่บ้านฮวนจังแล้วครับ อีไป อีไปท่าเดียว สงสัยวันหยุดยาวเดือนหน้าคงต้องเดินทางอีกแล้ว รบกวนลุงปูช่วยขายยาพร้อมนำเสนอรายละเอียดให้หน่อยครับ  Grin

รักเมีย แสดงออกกันตรงๆ....เวรี่กู๊ดเพื่อนเรา เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #211126 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:48:01 PM »

อาร์ พี จี., levis007 รักในหลวง, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ทำไหร๋อยู่อ่ะ....ปร้านั่นฝนตกม้าย Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #211127 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:51:58 PM »

น้าเล็กคงส่งลุงหรอยไปนวดแถวหาดแก้วแน่เลย   คิก คิก

สวัสดีครับ พี่ลุงปู แถวฮั้นหมอนวดเก่งม่าย...กลัวอิโดนลูกปืนอ่ะดิ......อิ อิ

อรุณสวัสดิ์.......สวัสดีครับ

สวัสดีครับ.... Grin

สุขภาพเป็นไงมั่งครับ.... Cheesy
สวัสดีครับ ลุงตุ้ม เหมือนเดิมครับ ยังชา

ที่นิ้วหัวแม่โป้ง ตอนนี้ชักลามปามมาถึงต้นแขน

เจอแต่หมอนวด สว.  สงสัยต้องไปพิ้งค์เลดี้หา

คนนวดเอ๊าะๆดีกว่า.......อิ อิ

บอกให้มานวดแผนโบราณ  ที่สงขลาก็ไม่เชื่อ  บู่ บู่ บู่

อ้าว....น้าเล็กไม่ได้แหลงที ที่สงขลายังคนนวดกัน

สวยม่าย เอ๊าะๆป่าว......อิ อิ พูดเล่นนะครับ ไว้มีโอกาส

จะแวะไปนวดครับ

ไปที่หลังวัดดอนแย้เลย  บอกเค้าว่าแขนมันชา  เดี๋ยวเค้าไล่เส้นให้เอง

ขอบคุณมากครับ ลุงเล็ก

สุขภาพเป็นไงมั่งครับ.... Cheesy
สวัสดีครับ ลุงตุ้ม เหมือนเดิมครับ ยังชา

ที่นิ้วหัวแม่โป้ง ตอนนี้ชักลามปามมาถึงต้นแขน

เจอแต่หมอนวด สว.  สงสัยต้องไปพิ้งค์เลดี้หา

หายไวๆ ครับพี่หรอย ระวังมันจะลามเลยหัวเข่าขึ้นมานะครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

สวัสดีครับ น้าแพะ เสียงว่าครูเบิ้ลยังยาดีครับ แต่ยาอะไรไม่รู้ครับ

มีวาระซ่อนเร้นนะพี่  คิก คิก

สวัสดีครับ ลุงชัช นิ้วชาครับ อดปูไต่เลยงานนี้......อิ อิ

คิดถึงอย่างแรง....หายไวๆนะครับพี่ ไหว้ Grin

สวัสดีครับ โจ้สบายดีนะครับ  คิดถึงเช่นกันครับ

ช่วงนี้รถถีบกะหาม่ายแล้ว รออิซื้อคันใหม่อยู่ครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #211128 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:57:09 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนครับ

ช่างมาซ่อมแอร์  ต้องออกมาเรียนข้างนอก ที่สนามบาส   ร้อนเหมือนกันครับ   Grin

พัดลมมือถือ ซื้อมาใช้ซะ

ครูนางบอก ไม่ต้อง  ...... 

เดี๋ยวหนูพัดให้

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #211129 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:01:48 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #211130 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:02:55 PM »

โหล  โหล  ลุงปูครับ ยังมีรูปสวนน้ำจะนำเสนออีกใหมครับ พอดีแ่ม่บ้านฮวนจังแล้วครับ อีไป อีไปท่าเดียว สงสัยวันหยุดยาวเดือนหน้าคงต้องเดินทางอีกแล้ว รบกวนลุงปูช่วยขายยาพร้อมนำเสนอรายละเอียดให้หน่อยครับ  Grin

ไม่ใช่ลุงปู อายุห่างกันหลายรอบ แต่เอามาฝากพ่อดีเด่ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

http://www.diaryclub.com/users/bluesnow/20100321/%CAǹ%B9%E9%D3-Splash-Jungle-%B7%D5%E8%E0%B7%D5%E8%C2%C7%E1%CB%E8%A7%E3%CB%C1%E8%A2ͧ%C0%D9%E0%A1絨%E9%D2.php

http://www.siamsouth.com/smf/index.php?topic=14938.0

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #211131 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:07:23 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #211132 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:09:16 PM »

บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #211133 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:10:18 PM »

เคยเจอไหม....ที่เมียบอก      เดี๊ยะพั๊ด ....                          แลบลิ้น

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #211134 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:13:48 PM »

เห็นใจคนม้ายเมียทีมั่งต่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก................เผื่อน้องเขาหลงผิด คิก คิก คิก คิก

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #211135 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:15:33 PM »

เคยเจอไหม....ที่เมียบอก      เดี๊ยะพั๊ด ....                          แลบลิ้น

ครูคนนี้มีคนจองยัง ผมคนนิสัยไม่ดี อยากได้คนคอยสอน อิอิ

พี่แพะ เริ่มแข่งบ่ายโมงครึ่งครับ แต่ว่าผมไม่มีเวลาไปรับ ลากต้อมมาได้ครับ ต้อมเคยมา ต้องคอยแบกน้ำแบกยา และตัวสำรอง อิอิ เย็นๆก้ออกไล่ล่าต่อ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #211136 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:20:58 PM »

เห็นใจคนม้ายเมียทีมั่งต่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก................เผื่อน้องเขาหลงผิด คิก คิก คิก คิก

ไม่ได้ว่าไร ยินดีสนับสนุน.... Cheesy

แต่ว่าได้แต่ยืนมองทำตาหวานอยู่หย่างเดียว เปล่าแล...... บู่
น้าฉ็องอยู่ทั้งคน....ไม่รู้จักใช้ให้เป็นประโยชน์...

น้าดามายืนคอยฉุบอยู่แล้วนุ..... Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #211137 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:24:13 PM »

เจ้าต้อมสาวาตอนนี้คงยังนอนไม่ตื่นครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #211138 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:26:08 PM »

ไหว้ Grin Grin ไหว้ 

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #211139 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 01:41:02 PM »

ไหว้ Grin Grin ไหว้ 

สวัสดีครับพี่ฉ๊องคนหล่อและน่ารัก ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 14073 14074 14075 [14076] 14077 14078 14079 ... 35779
  พิมพ์