เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:44:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14266 14267 14268 [14269] 14270 14271 14272 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25688970 ครั้ง)
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #214020 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:39:28 PM »

golek, manithatyai, นายสิงห์กลิ้ง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับโกเล็ก ...... HAPPY BIRTHDAY  เยี่ยม

โดนชก โดนชก โดนชก  ลุงปูครับ อยากแกะห่อของขวัญ ดูข้างในแล้วอ่ะ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #214021 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:40:53 PM »

สุข สดชื่น สมหวังนะครับโกเล็ก  Grin  ช่วงนี้ตานีเป็นไงมั่งครับ ทางนี้เงียบกริบ เหมือนรอให้มีเสียงดังอ่ะครับ  ตกใจหน้าซีด

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #214022 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:44:11 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณครับ ทานรอง (โก-ลกทีม)
ปร้านี้ก้เรื่อยๆ ครับ แรกคืนวาก่ะ ในเมืองเรย พยายาม 241 ตอนหัวค่ำ
ไม่หาญออกไปแลบอลนอกบ้านเรย
พรื๊อกะระวังๆตัว ปลอดภัยๆกันถ้วนหน้านะครับ

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #214023 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:44:39 PM »

Shocked Shocked Shocked โว้วววววววววว  ได้เห็นหน้าหนูนา อารมณ์ค่อยบรรเจิดขึ้นมาหน่อย  หลงรัก ไม่งั้นเจอแต่แก่ๆแถวนี้ มีแต่ห่อ...เหี่ยว  ยี๊ บู่

ระวังคนที่บ้านมาเจอด้วยนะคะ  เดี๋ยวได้เดือนร้อนโดยไม่รู้ตัว...เป็นห่วงค่ะ..  คิก คิก คิก คิก

เศร้า พูดแล้วเศร้าครับ เค้าไม่มาใส่ใจ ดูดำดูดีผมมานานแล้วครับ  เศร้า

เพิ่งจะบอกว่าเค้าไม่อยู่บ้านไม่ใช่เหรอคะ Cheesy

ก็นั่นล่ะครับ จันทร์ - ศุกร์ก็บอกว่าไปทำงาน พอเสาร์ อาทิตย์ ก็บอกว่าไปอบรม ไม่เคยอยู่ติดบ้านเลย ปล่อยให้เราอยู่คนเดียวจนตอนนี้หัวใจด้านชาไปเสียแล้ว นึกแล้วก็ให้ใจหาย ไม่คิดเลยว่าคนอย่างเรา จะกำพร้าความรักได้ถึงขนาดนี้ ที่พูดนี่ก็ไม่ได้อะไรหรอกนะครับ แค่หวังเล็กๆว่าหนูนาอาจจะเห็นใจและเข้าใจบ้าง พอจะเป็นหยดน้ำที่บังเอิญหล่นลงในหัวใจที่แห้งเหี่ยวดวงนี้ ให้มันได้มีความกระชุ่มกระชวยเล็กๆก่อนที่มันจะเฉาตายไปน่ะครับ  เศร้า

บู่ บู่ บู่

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214024 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:53:49 PM »

คนมีงานทำ............แต่ค่อยทำ กับหนึ่งวันเต็ม

ก่อนหน้านี้อยู่ข้างบ้าน

แต่เนื่องจากเคยมีประวัติต้นไม้สวยๆแพงๆ หายบ่อย จนผมเลิกสนใจไปพักหนึ่ง

กลัวกลับมาปลูกแล้วทิ้งไว้ข้างบ้านแบบนัน จะหายอีก เลยเนรมิตรดานฟ้าที่ว่างๆไม่มีใครขึ้นไป ทำเป็นซุ้มซะเลย

อีกมุม มีโต๊ะสำหรับดริ้ง และเตียงสำหรับนอน เวลาเมียโกรธไม่ให้เข้าห้อง เพราะอยู่แต่กับกล้วยไม้ คิก คิก

เพื่อชีวิตนิดหน่อย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214025 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:55:51 PM »

คนมีงานทำ............แต่ค่อยทำ กับหนึ่งวันเต็ม

ไปหามาสวม ..................

ไว้ทำไมเนี่ย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214026 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:56:46 PM »

มุมสุดหวง

เวนด้ากำลังชูช่อ

ไม่รู้พันธ์ไหน รอดูดอกครับ

ไว้ด่านฟ้าซะเลย หากยังปีนมาเอาอีก จะได้ส่องสบายๆ

Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #214027 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:57:27 PM »

เพิ่งจะบอกว่าเค้าไม่อยู่บ้านไม่ใช่เหรอคะ Cheesy

ก็นั่นล่ะครับ จันทร์ - ศุกร์ก็บอกว่าไปทำงาน พอเสาร์ อาทิตย์ ก็บอกว่าไปอบรม ไม่เคยอยู่ติดบ้านเลย ปล่อยให้เราอยู่คนเดียวจนตอนนี้หัวใจด้านชาไปเสียแล้ว นึกแล้วก็ให้ใจหาย ไม่คิดเลยว่าคนอย่างเรา จะกำพร้าความรักได้ถึงขนาดนี้ ที่พูดนี่ก็ไม่ได้อะไรหรอกนะครับ แค่หวังเล็กๆว่าหนูนาอาจจะเห็นใจและเข้าใจบ้าง พอจะเป็นหยดน้ำที่บังเอิญหล่นลงในหัวใจที่แห้งเหี่ยวดวงนี้ ให้มันได้มีความกระชุ่มกระชวยเล็กๆก่อนที่มันจะเฉาตายไปน่ะครับ  เศร้า

คิก คิก  นาคงไม่กล้าบังอาจหรอกค่ะ  ผู้หญิงด้วยกัน ยิ้มีเลศนัย ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะคะ....ว่าแต่ว่า คารมณ์นี่เหมือน สหายแป๋ง คนดง จริงๆ Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214028 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:57:33 PM »

บู่ บู่ บู่ ขำก๊าก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214029 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:58:13 PM »

แก้ต่างให้ฉ็องเพื่อนรัก...........แต่อย่าดีกว่า....... บู่

คิก คิก คิก คิก

หวัดดีจะ๊หนูนา ยังจำคนๆนี้ได้ไม๊จ๊ะ

Grin Grin Grin Grin

สวัสดีค่ะ จำไม่ได้ค่ะ Cheesy

จำได้ก็แปลกแล้วครับเพราะเรายังไม่เคยแนะนำตัวกันเลย

ผมอดุลย์ ครับ คน จังหวัดนครศรีธรรมราช ครับ คิก คิก คิก คิก

หนูนาล่ะครับ คนที่ไหนทำอะไร Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214030 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:59:41 PM »

คิก คิก  นาคงไม่กล้าบังอาจหรอกค่ะ  ผู้หญิงด้วยกัน ยิ้มีเลศนัย ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะคะ....ว่าแต่ว่า คารมณ์นี่เหมือน สหายแป๋ง คนดง จริงๆ Grin

รู้สึกเคลื่อนอกไม๊ครับ

Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #214031 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 04:59:53 PM »

บู่ บู่ บู่ ขำก๊าก

Grin Grin

Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #214032 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 05:02:00 PM »

เวนด้ากำลังชูช่อ

กล้วยไม้สวยดีนะคะ Cheesy

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214033 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 05:02:52 PM »

กิ๊ว กิ๊ว  ๕๕๕๕๕๕ บังดุน

โป๊ะ เช๊ะ.....

มันเป็นแผนทำราคาของมวยรองครับ...ใจเย็นๆ

Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #214034 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 05:04:31 PM »

จำได้ก็แปลกแล้วครับเพราะเรายังไม่เคยแนะนำตัวกันเลย

ผมอดุลย์ ครับ คน จังหวัดนครศรีธรรมราช ครับ คิก คิก คิก คิก

หนูนาล่ะครับ คนที่ไหนทำอะไร Grin Grin

อุบลฯ ค่ะ  ทำงานที่กรุงเทพฯ ค่ะ Cheesy   ไหว้ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

หน้า: 1 ... 14266 14267 14268 [14269] 14270 14271 14272 ... 35779
  พิมพ์