เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:42:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14269 14270 14271 [14272] 14273 14274 14275 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25688545 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214065 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 06:39:32 PM »

เกาหลีขึ้นนำแล้วววว
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214066 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 06:59:54 PM »

แรกวา ครูไข่เบี้ยว นินทาน้าสิงห์ จังหูแหม็ดครับ

ยังไม่ชินอีกหรือครับ ขำก๊าก ขำก๊าก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214067 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:32:51 PM »

นัดแลบอลกันซักราตรี ว่าพรื่อครับ

ลุงเข้มโปรเจ็คเตอร์

ลุงตุ้มแกล้ม

น้ำเมาผม

สถาณที่...............?

ตกใจ

น้ำเมาผม.....ไวน์...  Tongue

งั้นผมขอเป็นอันนี้ดีกว่า.... Grin  

เอาน่าลุง หนับหนุนความอาดกันหน่อย  คิก คิก
ยังไงๆ ก็ เสิร์ฟเอง ชงเอง แล้วก็กินเอง น๊ะครับ รายการนี้ ขอบาย คอยังไม่ถึง เมื่อมันถึงเมื่อไหร่ ค่อยว่ากัน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214068 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:37:55 PM »

ไม่ได้เขย่า"หางไก่"นานแระเรา ทำท่าว่าจะลืมหมดแล้ว ว่าส่วนผสม มีไหร๋มั่ง น่าหาจังหวะ สักทีหล่าว หุๆ

แค่แหลงเฉยๆ ไม่ได้เอาจริงงั้น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214069 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:40:00 PM »

สวัสดีครับ

มอ สระ ใอ เมาอยู่เหล้ย

นอนต่อ

บรรยายมั่งดิ๊ ออกมาแบบนี้ ตะรูก็เสียภาพพจน์แหม็ด เดี๋ยวเพื่อนหาว่าตะรูเมา"น้ำชา"

Cheesy      คิก คิก คิก คิก    กะเหม่อ จริง....  Grin Grin

กินกันไปได้ไง....สองคน....เกลี้ยง..... บู่

ใครคิดไปหาเด็ก เลิกคิด น๊ะครับ หากพาไปเอง ไม่ปรืออยู่แล้ว ที่นี่หาเด็กทำยายาก ไปฟังเพลง พอใหว

แขวะนายวิลสันหลาว.... บู่
...เด็กตั้งเต็มโต๊ะ....ที่นั่งติดกันกะโต๊ะเราฮั้น..
   ที่เขาบอกยกโขยงมาจากหัวไทร..... Cheesy Cheesy
   เสียดายที่วิลสันหลบซะก่อนที่พวกสาว ๆ จะมา.....  เหอ เหอ...
แล้วเมื่อคืน ตะรู ขับรถกลับบ้านได้ไง ไม่รู้ แลเบาะข้างเปียกๆ สงสัยไม่รู้ผู้โดยสารลืมไหร๋ใว้มั่งนิ๊ ฉ็องๆด้วย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #214070 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:42:18 PM »

เฉลิมแร็พ - Chalerm Rap (with intro)

แร็พเปอร์คนใหม่คับ Grin

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #214071 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:44:59 PM »

Biggaju♥ รักในหลวง ♥, udomkd, tum610   ไหว้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214072 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:48:57 PM »

ไม่ได้เขย่า"หางไก่"นานแระเรา ทำท่าว่าจะลืมหมดแล้ว ว่าส่วนผสม มีไหร๋มั่ง น่าหาจังหวะ สักทีหล่าว หุๆ

ไม่ได้กินหางไก่มาหลายปีแล้วเหมือนกัน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โอเช  งานนี้เสริฟกันด้วยหางไก่  หลงรัก หลงรัก

ลุงเข้มโปรเจ็คเตอร์+หางไก่

ลุงตุ้ม แกล้ม

ลุงเล็ก สถาณที่

ผม ว่างงานพ้น
Grin Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214073 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:49:14 PM »

Shocked Shocked Shocked โว้วววววววววว  ได้เห็นหน้าหนูนา อารมณ์ค่อยบรรเจิดขึ้นมาหน่อย  หลงรัก ไม่งั้นเจอแต่แก่ๆแถวนี้ มีแต่ห่อ...เหี่ยว  ยี๊ บู่

ระวังคนที่บ้านมาเจอด้วยนะคะ  เดี๋ยวได้เดือนร้อนโดยไม่รู้ตัว...เป็นห่วงค่ะ..  คิก คิก คิก คิก

เศร้า พูดแล้วเศร้าครับ เค้าไม่มาใส่ใจ ดูดำดูดีผมมานานแล้วครับ  เศร้า

เพิ่งจะบอกว่าเค้าไม่อยู่บ้านไม่ใช่เหรอคะ Cheesy

ก็นั่นล่ะครับ จันทร์ - ศุกร์ก็บอกว่าไปทำงาน พอเสาร์ อาทิตย์ ก็บอกว่าไปอบรม ไม่เคยอยู่ติดบ้านเลย ปล่อยให้เราอยู่คนเดียวจนตอนนี้หัวใจด้านชาไปเสียแล้ว นึกแล้วก็ให้ใจหาย ไม่คิดเลยว่าคนอย่างเรา จะกำพร้าความรักได้ถึงขนาดนี้ ที่พูดนี่ก็ไม่ได้อะไรหรอกนะครับ แค่หวังเล็กๆว่าหนูนาอาจจะเห็นใจและเข้าใจบ้าง พอจะเป็นหยดน้ำที่บังเอิญหล่นลงในหัวใจที่แห้งเหี่ยวดวงนี้ ให้มันได้มีความกระชุ่มกระชวยเล็กๆก่อนที่มันจะเฉาตายไปน่ะครับ  เศร้า

ทำไหร๋ ให้คิดถึง หน้าพี่ หน้าน้องมั่ง .......... ตรูบัดสีคาด   บู่

มันเริ่ม..บัดสี..แล้วหล่าว  หลบก่อนดีกว่าเรา  เดี๋ยวสีติด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นัดแลบอลกันซักราตรี ว่าพรื่อครับ

ลุงเข้มโปรเจ็คเตอร์

ลุงตุ้มแกล้ม

น้ำเมาผม

สถาณที่...............?

รอบสี่ทีมสุดท้ายแหละหนุก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214074 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:49:30 PM »

เฉลิมแร็พ - Chalerm Rap (with intro)

แร็พเปอร์คนใหม่คับ Grin
คลิ๊ปแบบนี้ ฟังแล้วของขึ้นครับ  ไหว้

ทะนาย ช่วยธิบายหน่อยว่า ใอ้คำว่าไม่ได้ ทำผิดกฎหมาย กับทำสิ่งที่กฎหมายห้าม มันเหมือนหรือต่าง กันอย่างไร

เดี๋ยวของขึ้นอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2010, 07:51:50 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214075 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:54:23 PM »

งงพอๆกะคำพูดเชาวลิตแหละ พอนักข่าวถามเรื่องที่สามเกลอแตกคอกันว่ามีความคิดเห็นยังไง

เชาวลิตตอบว่า...อ๋อ ก็แตกแยกเพื่อเอกภาพเท่านั้นเอง

จนบัดนี้ยังไม่หายงงว่าไอ้ แตกแยกเพื่อเอกภาพ มันหมายความว่าไง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214076 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:55:51 PM »

ค่อยมาโม้กันใหม่หล่าวหัวค่ำๆนะ

ปลอดภัย เมียจับไม่ติดครับพี่ Grin

บายตัวตุบ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214077 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:56:28 PM »

อีกแล้ว.....ยะลาโดนเข้าแล้ว 2 ลูก เสียงว่าเจ็บกันหลาย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214078 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:57:09 PM »

จำได้ก็แปลกแล้วครับเพราะเรายังไม่เคยแนะนำตัวกันเลย

ผมอดุลย์ ครับ คน จังหวัดนครศรีธรรมราช ครับ คิก คิก คิก คิก

หนูนาล่ะครับ คนที่ไหนทำอะไร Grin Grin

อุบลฯ ค่ะ  ทำงานที่กรุงเทพฯ ค่ะ Cheesy   ไหว้ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

ยินดีที่รู้จักครััับผมก็ทำงานที่กรุงเทพครับแถวเพชรบุรี หวังว่าเราคงได้รู้จักต่อไปในอนาคตก็อาจได้พบเจอกันบ้างนะครับ
ปรือฮ๊ะ...เซิ้อเบอร์ ไม่โถก

นั่นๆ   ไหนว่าอีถ่ายโรปมาให้แล ได้แล้วม้าย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214079 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 07:57:37 PM »

ไม่ได้กินหางไก่มาหลายปีแล้วเหมือนกัน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โอเช  งานนี้เสริฟกันด้วยหางไก่  หลงรัก หลงรัก

ลุงเข้มโปรเจ็คเตอร์+หางไก่

ลุงตุ้ม แกล้ม

ลุงเล็ก สถาณที่

ผม ว่างงานพ้น
Grin Grin
เดี๋ยวเพื่อนจะว่าเอาได้อีกครับ เดี๋ยวผมหางานให้ ไม่หนัก ไม่เบา แค่เอาใส่รถมา ใช่ต้องแบกหาม

ว๊อสก้า ที่เป็นออริจินอล ระบุยี่ห้อหน่อย ก็ดี เช่น แอ๊ปโซลูส ไม่ก็ "ห่านเทา" ไม่ก็ ฉะเมอน๊อฟ(น้าฉ็องรู้จักดี)

เชอร์รี่ บรั่นดี

ของที่กล่าวมา หาได้ไม่ยาก ส่วนของหายาก พวกเกลือ มะนาว น้ำส้ม เดี๋ยวผมจะใช้ความสามารถ หาให้ได้ครับ

มิใช่เพื่อนไม่หาให้หรอกครับ

หน้า: 1 ... 14269 14270 14271 [14272] 14273 14274 14275 ... 35779
  พิมพ์