เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:24:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14300 14301 14302 [14303] 14304 14305 14306 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25661408 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #214530 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:03:20 PM »

เจอ svchost.exe เข้าไป  ใบ้แdกไปพักใหญ่

ดีที่เป็นคนเก่ง... Grin   บู่

ผมบอกลุงตุ้มตอนไหน ว่าผมแก้ปัญหาได้แล้ว   คิก คิก

ก็เห็นว่าใบ้แDกไปพักใหญ่   ตอนนี้เห็นเข้ามาแหลงได้แล้ว... บู่

เจอ svchost.exe เข้าไป  ใบ้แdกไปพักใหญ่

ดีที่เป็นคนเก่ง... Grin   บู่

เก่งไม่กลัว  กลัวมันช้า  คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก

โร้เขาโร้เรา.............. เยี่ยม เยี่ยม

http://webboard.pooyingnaka.com/webboard.php?Category=sex&page=1

บางกระทู้ ก๊ากกกก เลย  ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่บางกระทู้ ก็เทือนทั้งหลาดเหมือนกันฮิ....

ลองมาตบไหล่ตรูสิ....

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #214531 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:04:28 PM »

เก้ากะว่าใช้ทั้ง 2แหละคร้าบถึงได้เล็งกล็อกไว้ พออกหักกะว่ามีงบประมาณมาแล้วไม่ต้องอนุมัติใหม่กะเอาตามตรูแหละว่ะพอแม่คุณทราบเรื่อง เลชแบร์จากลุงตุ้มติ้เอากล็อกให้ได้หล่าว  ยังมีทิ้งท้ายไว้กัน  "ติ๊ซื้อไหร่นิพรือมันยากนักถ้าหาม่ายได้ก็ม่ายต้องซื้อแล้วรำคาญแล้วนิ" อ๋อย บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่วน .44 ไว้ลงพื้นที่คร้าบน้า เป็นอนาคตคร้าบ  Grin

รอกล็อค พอได้รอกัน.....
มือสองในตลาดปืน....สภาพเอี่ยม ๆ ราคาไปใกล เกือบ ๆ พอ ๆ กับราคาหน้าตู้เลย.... บู่

ล๊อตใหม่มาก็ไม่รู้จะมีแ๊ม๊กฯสิบห้านัดให้มาหรือปล่าว....
ฮั้นแหละคร้าบลุง  
 อ๋อย
แต่ว่ากล็อกลุงเป็นไงบ้างก๊าบ จูบบบบ หลงรัก น้ำลายหก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #214532 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:04:34 PM »

ลุงตุ้ม พอติ๊เห็นรูปมันแรงจนปืนแตกเลยหรือพรือนิ Grin Grin

ชอบที่มันกะทัดรัด ลูกใหญ่  Grin  ที่แรงกว่าคิดว่าน่าติ๊แรงจับง้ามมือลุงปูแก่แนะนำให้เจาะปอดจะได้หายใจคล่องๆขึ้น คิก คิก

คิก คิก คิก คิก

งง... เห็นว่าอิซื้อตามใจผบ. แต่จะหาขนาด จุดฉี่ฉี่.... บู่

ลุงสงวนความเห็นใว้มั่งก็ดี แลแล้วเรื่องนี้ น่าออกแนวซีรี่ส์ พล็อตเรื่องเดียวกับกล้องเมียพี่รอง   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ต้องผ่านการพิจราณาก่อนทุกบอก บู่

.44 กะว่าติ๊หยบซื้อคิดไว้ก่อน รอเอาเก้าให้ได้ก่อนนิ  บู่ กลัวแม่คุณติ๊เอาไปลุงทุนก่อนหล่าว อ๋อย บู่

ไม่ลองทำแบบผมเหรอ...
ซื้อมาก่อน ... ไม่พอใจ ค่อยหาซื้อบอกใหม่เพิ่ม.... คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #214533 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:05:22 PM »

เก้ากะว่าใช้ทั้ง 2แหละคร้าบถึงได้เล็งกล็อกไว้ พออกหักกะว่ามีงบประมาณมาแล้วไม่ต้องอนุมัติใหม่กะเอาตามตรูแหละว่ะพอแม่คุณทราบเรื่อง เลชแบร์จากลุงตุ้มติ้เอากล็อกให้ได้หล่าว  ยังมีทิ้งท้ายไว้กัน  "ติ๊ซื้อไหร่นิพรือมันยากนักถ้าหาม่ายได้ก็ม่ายต้องซื้อแล้วรำคาญแล้วนิ" อ๋อย บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่วน .44 ไว้ลงพื้นที่คร้าบน้า เป็นอนาคตคร้าบ  Grin

มือสองในตลาดปืน....สภาพเอี่ยม ๆ ราคาไปใกล เกือบ ๆ พอ ๆ กับราคาหน้าตู้เลย.... บู่

ล๊อตใหม่มาก็ไม่รู้จะมีแ๊ม๊กฯสิบห้านัดให้มาหรือปล่าว....
 อ๋อย
แต่ว่ากล็อกลุงเป็นไงบ้างก๊าบ จูบบบบ หลงรัก น้ำลายหก

เห็ดงอกใส่แล้ว....  Grin   คิก คิก คิก คิก

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #214534 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:07:15 PM »

ลุงตุ้ม พอติ๊เห็นรูปมันแรงจนปืนแตกเลยหรือพรือนิ Grin Grin

ชอบที่มันกะทัดรัด ลูกใหญ่  Grin  ที่แรงกว่าคิดว่าน่าติ๊แรงจับง้ามมือลุงปูแก่แนะนำให้เจาะปอดจะได้หายใจคล่องๆขึ้น คิก คิก

คิก คิก คิก คิก

งง... เห็นว่าอิซื้อตามใจผบ. แต่จะหาขนาด จุดฉี่ฉี่.... บู่

ลุงสงวนความเห็นใว้มั่งก็ดี แลแล้วเรื่องนี้ น่าออกแนวซีรี่ส์ พล็อตเรื่องเดียวกับกล้องเมียพี่รอง   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ต้องผ่านการพิจราณาก่อนทุกบอก บู่

.44 กะว่าติ๊หยบซื้อคิดไว้ก่อน รอเอาเก้าให้ได้ก่อนนิ  บู่ กลัวแม่คุณติ๊เอาไปลุงทุนก่อนหล่าว อ๋อย บู่

ไม่ลองทำแบบผมเหรอ...
ซื้อมาก่อน ... ไม่พอใจ ค่อยหาซื้อบอกใหม่เพิ่ม.... คิก คิก คิก คิก

มันม่ายหาญเหมือนลุงหรอกคร้าบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #214535 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:08:17 PM »

อ๋อย

เห็ดงอกใส่แล้ว....  Grin   คิก คิก คิก คิก
ส่งมาปร้านี้ต๊ะ  Grin

เอามาทำฟามเห็ดเพาะขายเลย คิก คิก คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #214536 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:10:20 PM »

ดีที่เป็นคนเก่ง... Grin   บู่

ผมบอกลุงตุ้มตอนไหน ว่าผมแก้ปัญหาได้แล้ว   คิก คิก

ก็เห็นว่าใบ้แDกไปพักใหญ่   ตอนนี้เห็นเข้ามาแหลงได้แล้ว... บู่

แล้วเครื่องคอมฯ ห้องพักครู มันมีเป็นสิบ  ผมทำเจ้าได้ทุกเครื่องแหละ

ดีที่เป็นคนเก่ง... Grin   บู่

เก่งไม่กลัว  กลัวมันช้า  คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก

เรื่องแค่นี้ ไม่ถึงกะสามปีหรอกน่า   แลบลิ้น
โร้เขาโร้เรา.............. เยี่ยม เยี่ยม

http://webboard.pooyingnaka.com/webboard.php?Category=sex&page=1

บางกระทู้ ก๊ากกกก เลย  ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่บางกระทู้ ก็เทือนทั้งหลาดเหมือนกันฮิ....

ลองมาตบไหล่ตรูสิ....

อิ อิ 

ใครจะกล้าเล่า แหม.....
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #214537 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:13:19 PM »

แลบลิ้น       แบร่ แบร่ แบร่

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #214538 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:13:56 PM »

ขอแหลงตรงๆเรื่องปืนจุดสี่สี่นะครับ ถ้าน้าวัตน์คิดแบบที่ว่า ผมว่ามันไม่เหมาะที่น้าวัตน์จะหามาใช้ครับ

ไซร๋ผมพูดแบบนี้ น้าหลวงโพสไว้ไม่ผิดครับ แต่สำหรับผมมันไม่ใช่

1. ปืนใช้งานผมมีแล้ว และปืนที่ใช้ประจำตอนนี้ก็มีอยู่ 3 บอกที่ไปใหนมาใหนเอาติดตัวไปแล้วแต่โอกาส

1.1 กล็อก 19 แม็กอีก 4
  1.2 เอสทีไอ ดิวตี้(หรือป่าว) .45 แม็กอีก 5
  1.3 สมิทแอนเวสสัน M 642 แม็กน่าพอร์ท สำหรับในเมืองและวันสบายๆ

ทั้งหมดทั้งปวงที่เหลือก็นอนอยู่แต่ในตู้ครับ ปล่อยไปแล้วก็หลายบอก ตั้งแต่ต้นปีมานี่ก็ปล่อยไป 4 บอกแล้ว

สาเหตุที่ผมจอง .44 ตัวนั้นมีเหตุผลประการเดียวครับคือ เอามาโชว์ ไม่ได้ใช้ครับ

ทำไมต้องเป็นจุดสี่สี่ เพราะ .357 มีแล้วนี่ครับ

ก็เท่านั้นครับ สำหรับผม  Grin

บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #214539 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:14:29 PM »

แล้วเครื่องคอมฯ ห้องพักครู มันมีเป็นสิบ  ผมทำเจ้าได้ทุกเครื่องแหละ

บู่ บู่ บู่

คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #214540 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:16:00 PM »

ขอแหลงตรงๆเรื่องปืนจุดสี่สี่นะครับ ถ้าน้าวัตน์คิดแบบที่ว่า ผมว่ามันไม่เหมาะที่น้าวัตน์จะหามาใช้ครับ

ไซร๋ผมพูดแบบนี้ น้าหลวงโพสไว้ไม่ผิดครับ แต่สำหรับผมมันไม่ใช่

1. ปืนใช้งานผมมีแล้ว และปืนที่ใช้ประจำตอนนี้ก็มีอยู่ 3 บอกที่ไปใหนมาใหนเอาติดตัวไปแล้วแต่โอกาส

1.2 เอสทีไอ ดิวตี้(หรือป่าว) .45 แม็กอีก 5
  1.3 สมิทแอนเวสสัน M 642 แม็กน่าพอร์ท สำหรับในเมืองและวันสบายๆ

ทั้งหมดทั้งปวงที่เหลือก็นอนอยู่แต่ในตู้ครับ ปล่อยไปแล้วก็หลายบอก ตั้งแต่ต้นปีมานี่ก็ปล่อยไป 4 บอกแล้ว

สาเหตุที่ผมจอง .44 ตัวนั้นมีเหตุผลประการเดียวครับคือ เอามาโชว์ ไม่ได้ใช้ครับ

ทำไมต้องเป็นจุดสี่สี่ เพราะ .357 มีแล้วนี่ครับ

บู่ บู่ บู่

อ้าว...........

เห็นน้าสนใจเราก่าเข้าใจว่ามันดี  มันแรง  มัน............

Grin

ตกลงว่าป๋มหลงผิดหรือคร้าบ Cry

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #214541 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:18:40 PM »

แถวบ้าน ยังสี่สี่ หกนิ้วอยู่บอกนึง

ไม่โร้มรันแหลงหกแหลงจริง  มรันว่า  ลูกปืน นัดละร้อยยี่ แถมหาซื้อยากโคด
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #214542 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:20:37 PM »

บู่ บู่ บู่

อ้าว...........

เห็นน้าสนใจเราก่าเข้าใจว่ามันดี  มันแรง  มัน............

Grin

ตกลงว่าป๋มหลงผิดหรือคร้าบ Cry

ไม่ใช่ครับน้าวัตน์ ผมหมายถึงให้เราดูจุดประสงค์ของการมีไว้เป็นสำคัญนะครับ หากมีไว้ใช้เป็นหลัก อยากให้เลือกปืนตลาดไว้ก่อนครับ อย่าง 9 หรือ 11 ถ้าชอบลูกโม่ก็ 38 ครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214543 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:22:15 PM »

น้าฉ็องเรื่องทางพีเอ็ม  ต้องการรีบเอามาใช้ด่วนนะ  จัดการให้ด้วย อย่าโ้อ้เอ้ เพื่อการศึกษาไทย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #214544 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 03:23:22 PM »

ไม่ใช่ครับน้าวัตน์ ผมหมายถึงให้เราดูจุดประสงค์ของการมีไว้เป็นสำคัญนะครับ หากมีไว้ใช้เป็นหลัก อยากให้เลือกปืนตลาดไว้ก่อนครับ อย่าง 9 หรือ 11 ถ้าชอบลูกโม่ก็ 38 ครับ  Grin

แหลงแปลก ๆ ไม่มีง่องแง่ง  ไม่มีแดกดัน  แหลงเหมือนหวังดีจริง ๆ

ใช่ชายเจษฎ์แน่ป่ะคับ เนี่ย
หน้า: 1 ... 14300 14301 14302 [14303] 14304 14305 14306 ... 35779
  พิมพ์