เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:29:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14318 14319 14320 [14321] 14322 14323 14324 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25653061 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #214800 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:25:19 PM »

ไหว้ ครับพี่ๆ พูดถึงรถ เดือนนี้ผ่อนเป็นเดือนสุดท้ายแร้ว  ยี๊

ยินดีด้วยครับเบิ้ม หมดหนี้เสียที บ้านก็หมด รถก็หมด เป็นไทยแล้ววววววววว.... เยี่ยม

ผมยังจำความรู้สึกตอนผ่อนสี่ประตูได้ดี ตอนจ่ายเดือนสุดท้ายนี่อย่างดีใจเลย พอผ่อนหมดปุ๊ป ประกาศขายปั๊ปเลย  คิก คิก Grin

ไหว้ขอบเตียงครับเฮีย เรื่องอัลโตแซกเช็คแล้ว มีราคาตั้งแต่1x,xxx , 2x,xxx ,1xx,xxx ครับ เด่วหารูปให้ดูครับ  หลงรัก

5-6พันผมจำผิดนั่นมันพวกคาริเนท,ทรัมเป็ด  คิก คิก

ช่วยเสนอราคาไวโอลินหน่อยครับลุงเบิ้ม เอาดีๆพอใช้งานได้ ไม่อยากเปลี่ยนบ่อยครับ

สามตัวสำหรับเด็ก พอดีหาครูได้ครับ

ขนาดลูกพี่ปื๊ดน่าจะขนาด2/4 ครับ ตัว2พันก่าๆนี่ก็ดีครับ ลูกบิดแน่นดี ค่อยเปลี่ยนสายดีอีกนิดก็แจ่มละครับ พอโตขึ้นก็ขยับไซไป3/4-4/4 ตามลำดับครับ

พรุ่งนี้จะสั่งเพิ่มอยู่ เอาเลยมั้ยครับ จะได้สั่งเผื่อครับ  Grin

เด่วนี้ของพี่จีนทำของออกมาดีมากครับ ในราคาย่อมเยาว์  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214801 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:25:49 PM »

เพิ่งทราบว่า บ่าวที่รับปากว่าจะทำเครื่องให้ โยนกลองมาทางหดใหญ่

เรางั้นเข้าใจว่าไม่ว่าง รอยังไม่ครบสามปีที เครื่องพังเสียแล้ววันนี้ เศร้า เศร้า เศร้า
พี่เข้ม อย่าสนใจพวกไรัสาระ บาเชิญคลับเมาก้นดีกว่า
น่าว่าป๋าจะเข้าใจผิด หรือเปล่าน๊ะครับ อิๆ

เครื่องที่ว่า มันเป็นเครื่อง คอมปูเต้อ ครับป๋า มิใช่เครื่องรถน๊ะ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #214802 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:27:32 PM »

เพิ่งทราบว่า บ่าวที่รับปากว่าจะทำเครื่องให้ โยนกลองมาทางหดใหญ่

เรางั้นเข้าใจว่าไม่ว่าง รอยังไม่ครบสามปีที เครื่องพังเสียแล้ววันนี้ เศร้า เศร้า เศร้า
พี่เข้ม อย่าสนใจพวกไรัสาระ บาเชิญคลับเมาก้นดีกว่า
น่าว่าป๋าจะเข้าใจผิด หรือเปล่าน๊ะครับ อิๆ

เครื่องที่ว่า มันเป็นเครื่อง คอมปูเต้อ ครับป๋า มิใช่เครื่องรถน๊ะ อิๆ

อ้าว ตกลงโดนที่ตรูเหรอ..... อ๋อย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #214803 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:28:42 PM »

ตัวที่ว่าจะดีกว่าตัวนี้อีกหน่อยครับ ลูกบิดและที่รองคางไม้จะดีกว่าครับ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214804 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:30:46 PM »

ไหว้ ครับพี่ๆ พูดถึงรถ เดือนนี้ผ่อนเป็นเดือนสุดท้ายแร้ว  ยี๊

ยินดีด้วยครับเบิ้ม หมดหนี้เสียที บ้านก็หมด รถก็หมด เป็นไทยแล้ววววววววว.... เยี่ยม

ผมยังจำความรู้สึกตอนผ่อนสี่ประตูได้ดี ตอนจ่ายเดือนสุดท้ายนี่อย่างดีใจเลย พอผ่อนหมดปุ๊ป ประกาศขายปั๊ปเลย  คิก คิก Grin

ไหว้ขอบเตียงครับเฮีย เรื่องอัลโตแซกเช็คแล้ว มีราคาตั้งแต่1x,xxx , 2x,xxx ,1xx,xxx ครับ เด่วหารูปให้ดูครับ  หลงรัก

5-6พันผมจำผิดนั่นมันพวกคาริเนท,ทรัมเป็ด  คิก คิก

ช่วยเสนอราคาไวโอลินหน่อยครับลุงเบิ้ม เอาดีๆพอใช้งานได้ ไม่อยากเปลี่ยนบ่อยครับ

สามตัวสำหรับเด็ก พอดีหาครูได้ครับ

ขนาดลูกพี่ปื๊ดน่าจะขนาด2/4 ครับ ตัว2พันก่าๆนี่ก็ดีครับ ลูกบิดแน่นดี ค่อยเปลี่ยนสายดีอีกนิดก็แจ่มละครับ พอโตขึ้นก็ขยับไซไป3/4-4/4 ตามลำดับครับ

พรุ่งนี้จะสั่งเพิ่มอยู่ เอาเลยมั้ยครับ จะได้สั่งเผื่อครับ  Grin

เด่วนี้ของพี่จีนทำของออกมาดีมากครับ ในราคาย่อมเยาว์  Grin

ดีที่ลูกบิดแน่น อย่างเดียวเหรอครับ  บู่

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #214805 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:30:57 PM »

ภาพปลากรอบ ..

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214806 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:31:26 PM »

ตัวที่ว่าจะดีกว่าตัวนี้อีกหน่อยครับ ลูกบิดและที่รองคางไม้จะดีกว่าครับ  หลงรัก

นึกว่าคนที่ไม่ดี  คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #214807 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:33:03 PM »

และ ทนความร้อนได้ดีอีกด้วย...... Cheesy

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214808 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:33:05 PM »

ว่าแล้ว ว่าทำไมวันนั้น เสียงถึงออกมาไม่ได้ เพราะเรารับมาถึงก็เล่นเลย มิได้ดูว่า ของไหร๋ เพราะไม่ถึงของนี่เอง บู่ บู่ บู่

ใวโอลินดีๆ สำหรับท่านชาย ต้องหาไม้ที่มาจากแถบ ยุโรปตะวันออก น๊ะครับท่านชาย ถึงจะสมฐานะ บู่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #214809 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:35:07 PM »

ดีที่ลูกบิดแน่น อย่างเดียวเหรอครับ  บู่

ลูกบิดสำคัญนะครับ เพราะไวโอลีนไม่มีกลไกล๊อค แค่ยัดไม้ใส่รู ถ้าไม้ไม่ดี สายมันจะคลายบ่อยๆ เพี้ยนจนรำคาญ

สายก็สำคัญครับ สายถูกๆ สู้พวกชุดหลายร้อยไม่ได้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #214810 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:35:31 PM »

เดี๋ยวนี้ หลวงปื๊ดได้เขยิบฐานะเป็นท่านชายแล้วหรอ ...... เยี่ยม       ฮั่งสู

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214811 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:35:40 PM »

พี่ชัชครับ ใช้ลูกไดร์ไฟร์โหลดแล้ว ลั่นไก ถอดลูกเ
ลื่อน ไม่ได้เลย ใน 700P ทำไงดีครับ?

ปืนของใครครับพี่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214812 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:38:28 PM »

ภาพปลากรอบ ..

ขอเวลาสองสามสี่ห้าวันครับลุงเบิ้ม ดูว่าเด็กๆเรียนเพิ่มไหวมั๊ย

เพราะเช้าเปียโน เที่ยงเทควันโด ค่ำว่ายน้ำ หากต้องเรียนไวโอลิน ก็ว่าจะเลิกเรียนว่ายน้ำ

ต้องลองถามความคิดเด็กๆก่อน แต่ตอนนี้ ติดต่อหาครูใว้พลางๆแล้วครับ  Cheesy
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214813 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:38:48 PM »

อ้าว ตกลงโดนที่ตรูเหรอ..... อ๋อย
ผมไม่ได้ว่าไหร๋ลุงทีน๊ะ.....

เพราะผมไม่ได้ใช้ลุงที แต่ผมทวงของ เพราะวันนี้ เครื่องที่ทำงาน"ซีเบ้ง" เห็นเขาว่าพันงั้น

สเป็คผมคือว่า ใช้ทำเอกสาร(ซอฟแวร์บ้านๆ รันบนแอ๊คเซส"และต่ออินเตอร์เน็ต เพื่อรับส่งคำสั่งซื้อเท่านั้นเอง เครื่องนี้ไม่ได้ใช้งานอย่างอื่น

แล้วก็ใช้งานแบบโหดๆ เพราะมันไม่ได้อยู่ห้องแอร์ โลโซไม่ว่า แต่ต้องบักอึด  

เป็นไง ยากไม๊ อิๆๆ

วันใหนว่างไปซื้อของกันไม๊...แล้วจะเป็นลูกศิษย์ที่ดี จะจดจำเอาใว้ เพราะใอ้วิชานี้ ไม่เคยเรียนที

ตอนเรียน ครูก็สอนแต่ล้วงวารวัว อะไรประมาณนี้ ที่มีอยู่ปัจจุบัน ก็แค่ เปิดปิด นิดๆหน่อย ตามประสาครูพักลักจำแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #214814 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:39:20 PM »

อย่างท่านชาย ปากเหมาะสมที่จะเป่า "ทรัมโปน"ครับ เรียกถูกเปล่าน้าเบิ้ม Cool

เป่าสากน่าจะเหมาะที่สุด ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 14318 14319 14320 [14321] 14322 14323 14324 ... 35779
  พิมพ์