เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 01:37:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14319 14320 14321 [14322] 14323 14324 14325 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25658618 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214815 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:39:48 PM »

เดี๋ยวนี้ หลวงปื๊ดได้เขยิบฐานะเป็นท่านชายแล้วหรอ ...... เยี่ยม       ฮั่งสู

หน้าก็แลอ่อนวัยกว่าลุงปู แต่...............หม๋องแก๊แก่  เนอะลุงปูเนอะ คิก คิก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214816 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:41:35 PM »

ตัวที่ว่าจะดีกว่าตัวนี้อีกหน่อยครับ ลูกบิดและที่รองคางไม้จะดีกว่าครับ  หลงรัก

ว่าแล้ว ว่าทำไมวันนั้น เสียงถึงออกมาไม่ได้ เพราะเรารับมาถึงก็เล่นเลย มิได้ดูว่า ของไหร๋ เพราะไม่ถึงของนี่เอง บู่ บู่ บู่

ใวโอลินดีๆ สำหรับท่านชาย ต้องหาไม้ที่มาจากแถบ ยุโรปตะวันออก น๊ะครับท่านชาย ถึงจะสมฐานะ บู่
นี่ขนาดเมาเบยร์สิงห์ น๊ะเนี่ย หากทิงเจอร์ คงออกมาเป็น สกอร์เปี้ยนแน่นอน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214817 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:42:31 PM »

ภาพปลากรอบ ..

ขอเวลาสองสามสี่ห้าวันครับลุงเบิ้ม ดูว่าเด็กๆเรียนเพิ่มไหวมั๊ย

เพราะเช้าเปียโน เที่ยงเทควันโด ค่ำว่ายน้ำ หากต้องเรียนไวโอลิน ก็ว่าจะเลิกเรียนว่ายน้ำ

ต้องลองถามความคิดเด็กๆก่อน แต่ตอนนี้ ติดต่อหาครูใว้พลางๆแล้วครับ  Cheesy
อัดมากแรงสงสารเด็กครับ ผบ.ผมก็พยายามอัดเรื่องเรียนพิเศษ ดนตรี ภาษา อะไรก็ไม่รู้เยอะไปหมด ผมไม่ค่อยเห็นด้วย

เอาแค่พอดีๆก็พอ อะไรมากไปตึงไปก็ไม่ดี  Grin

เทควันโด SEAL-COMBAT
นี่ที่ลูกเรียนอยู่
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214818 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:45:13 PM »

ตัวที่ว่าจะดีกว่าตัวนี้อีกหน่อยครับ ลูกบิดและที่รองคางไม้จะดีกว่าครับ  หลงรัก

ว่าแล้ว ว่าทำไมวันนั้น เสียงถึงออกมาไม่ได้ เพราะเรารับมาถึงก็เล่นเลย มิได้ดูว่า ของไหร๋ เพราะไม่ถึงของนี่เอง บู่ บู่ บู่

ใวโอลินดีๆ สำหรับท่านชาย ต้องหาไม้ที่มาจากแถบ ยุโรปตะวันออก น๊ะครับท่านชาย ถึงจะสมฐานะ บู่
นี่ขนาดเมาเบยร์สิงห์ น๊ะเนี่ย หากทิงเจอร์ คงออกมาเป็น สกอร์เปี้ยนแน่นอน
Scorpions - Wind Of Change

สนับสนุนเพลงครับลุง  Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214819 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:46:19 PM »

ไหว้ ครับพี่ๆ พูดถึงรถ เดือนนี้ผ่อนเป็นเดือนสุดท้ายแร้ว  ยี๊

ยินดีด้วยครับเบิ้ม หมดหนี้เสียที บ้านก็หมด รถก็หมด เป็นไทยแล้ววววววววว.... เยี่ยม

ผมยังจำความรู้สึกตอนผ่อนสี่ประตูได้ดี ตอนจ่ายเดือนสุดท้ายนี่อย่างดีใจเลย พอผ่อนหมดปุ๊ป ประกาศขายปั๊ปเลย  คิก คิก Grin

ไหว้ขอบเตียงครับเฮีย เรื่องอัลโตแซกเช็คแล้ว มีราคาตั้งแต่1x,xxx , 2x,xxx ,1xx,xxx ครับ เด่วหารูปให้ดูครับ  หลงรัก

5-6พันผมจำผิดนั่นมันพวกคาริเนท,ทรัมเป็ด  คิก คิก
อย่างท่านชาย ปากเหมาะสมที่จะเป่า "ทรัมโปน"ครับ เรียกถูกเปล่าน้าเบิ้ม Cool

เดี๋ยวนี้ หลวงปื๊ดได้เขยิบฐานะเป็นท่านชายแล้วหรอ ...... เยี่ยม       ฮั่งสู

หน้าก็แลอ่อนวัยกว่าลุงปู แต่...............หม๋องแก๊แก่  เนอะลุงปูเนอะ คิก คิก
ผมก็ยุ๊ท่านชายให้หาเพิ่ม ใวโอลินนี่ครับ มิเกี่ยวไหร๋กับเด็กกาหลงสักหน่อย

แล้วมาติ๊ต่างเอาได้ไง อย่าอ่านเข้าข้างตัวเอง กันซิครับ ท่าน............ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214820 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:47:39 PM »

เพลงนี้ทำขายหน้าตอนอยู่กรุงเตป ขอเพลงไปที่เคเบิ้ลทีวี เพลง Change of wind

VJ งงไปเลย นึกถึงแล้วยังเขินจนถึงวันนี้เลย  คิก คิก  คิก คิก

แถมเพลงเหลย  Grin

Scorpions - Holiday
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2010, 09:49:30 PM โดย Iron รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214821 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:48:28 PM »

ขอบคุณลุงชัชครับ น่าว่าชอบแมงป่องกัน เดี๋ยวหาที่ชมกันสักวัน ติครับ อิๆ

ใครอ้างลุงชัชไม่ได้เราอ้างได้นิ๊

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #214822 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:48:47 PM »

ขอเวลาสองสามสี่ห้าวันครับลุงเบิ้ม ดูว่าเด็กๆเรียนเพิ่มไหวมั๊ย

เพราะเช้าเปียโน เที่ยงเทควันโด ค่ำว่ายน้ำ หากต้องเรียนไวโอลิน ก็ว่าจะเลิกเรียนว่ายน้ำ

ต้องลองถามความคิดเด็กๆก่อน แต่ตอนนี้ ติดต่อหาครูใว้พลางๆแล้วครับ  Cheesy
อัดมากแรงสงสารเด็กครับ ผบ.ผมก็พยายามอัดเรื่องเรียนพิเศษ ดนตรี ภาษา อะไรก็ไม่รู้เยอะไปหมด ผมไม่ค่อยเห็นด้วย

เอาแค่พอดีๆก็พอ อะไรมากไปตึงไปก็ไม่ดี  Grin

สีน้ำเงินแววดีมากๆ ครับลุงชัช ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #214823 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:49:28 PM »

เพิ่งทราบว่า บ่าวที่รับปากว่าจะทำเครื่องให้ โยนกลองมาทางหดใหญ่

เรางั้นเข้าใจว่าไม่ว่าง รอยังไม่ครบสามปีที เครื่องพังเสียแล้ววันนี้ เศร้า เศร้า เศร้า
พี่เข้ม อย่าสนใจพวกไรัสาระ บาเชิญคลับเมาก้นดีกว่า
น่าว่าป๋าจะเข้าใจผิด หรือเปล่าน๊ะครับ อิๆ

เครื่องที่ว่า มันเป็นเครื่อง คอมปูเต้อ ครับป๋า มิใช่เครื่องรถน๊ะ อิๆ

อ้าว ตกลงโดนที่ตรูเหรอ..... อ๋อย
ผมไม่ได้ว่าไหร๋ลุงทีน๊ะ.....

เพราะผมไม่ได้ใช้ลุงที แต่ผมทวงของ เพราะวันนี้ เครื่องที่ทำงาน"ซีเบ้ง" เห็นเขาว่าพันงั้น

สเป็คผมคือว่า ใช้ทำเอกสาร(ซอฟแวร์บ้านๆ รันบนแอ๊คเซส"และต่ออินเตอร์เน็ต เพื่อรับส่งคำสั่งซื้อเท่านั้นเอง เครื่องนี้ไม่ได้ใช้งานอย่างอื่น

แล้วก็ใช้งานแบบโหดๆ เพราะมันไม่ได้อยู่ห้องแอร์ โลโซไม่ว่า แต่ต้องบักอึด  

เป็นไง ยากไม๊ อิๆๆ

วันใหนว่างไปซื้อของกันไม๊...แล้วจะเป็นลูกศิษย์ที่ดี จะจดจำเอาใว้ เพราะใอ้วิชานี้ ไม่เคยเรียนที

ตอนเรียน ครูก็สอนแต่ล้วงวารวัว อะไรประมาณนี้ ที่มีอยู่ปัจจุบัน ก็แค่ เปิดปิด นิดๆหน่อย ตามประสาครูพักลักจำแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก        Cheesy Cheesy

อยากทราบ งบ...และอุปกรณ์ต่อพ่วงด้วยครับ...

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214824 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:49:35 PM »

คิดเหมือนกันเลยครับ ผมอยากให้เหลือแค่เปียโนกับเทควันโดก็พอ ว่ายน้ำพอเป็นแล้ว หัดสระข้างบ้านอีกนิดก็พอ เด็กๆกลับมาหมดแรง หลับในรถตลอด

ยัดมากๆก็สงสารเหมือนกันครับ เด็กๆเครียด ไม่หนุก พ่อแม่ก็พลอยไม่หนุกไปด้วย  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214825 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:50:36 PM »

ขอบคุณลุงชัชครับ น่าว่าชอบแมงป่องกัน เดี๋ยวหาที่ชมกันสักวัน ติครับ อิๆ

ใครอ้างลุงชัชไม่ได้เราอ้างได้นิ๊
คนดีไม่ชอบแซวเพื่อน อ้างได้ครับพี่  คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214826 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:51:30 PM »

ไหว้ ครับพี่ๆ พูดถึงรถ เดือนนี้ผ่อนเป็นเดือนสุดท้ายแร้ว  ยี๊

ยินดีด้วยครับเบิ้ม หมดหนี้เสียที บ้านก็หมด รถก็หมด เป็นไทยแล้ววววววววว.... เยี่ยม

ผมยังจำความรู้สึกตอนผ่อนสี่ประตูได้ดี ตอนจ่ายเดือนสุดท้ายนี่อย่างดีใจเลย พอผ่อนหมดปุ๊ป ประกาศขายปั๊ปเลย  คิก คิก Grin

ไหว้ขอบเตียงครับเฮีย เรื่องอัลโตแซกเช็คแล้ว มีราคาตั้งแต่1x,xxx , 2x,xxx ,1xx,xxx ครับ เด่วหารูปให้ดูครับ  หลงรัก

5-6พันผมจำผิดนั่นมันพวกคาริเนท,ทรัมเป็ด  คิก คิก
อย่างท่านชาย ปากเหมาะสมที่จะเป่า "ทรัมโปน"ครับ เรียกถูกเปล่าน้าเบิ้ม Cool

ผมก็ยุ๊ท่านชายให้หาเพิ่ม ใวโอลินนี่ครับ มิเกี่ยวไหร๋กับเด็กกาหลงสักหน่อย

แล้วมาติ๊ต่างเอาได้ไง อย่าอ่านเข้าข้างตัวเอง กันซิครับ ท่าน............ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่

คร้านอีแหลง ให้ลุงปูด่าหว๋า  บู่ บู่   ขำก๊าก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214827 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:51:59 PM »

คิดเหมือนกันเลยครับ ผมอยากให้เหลือแค่เปียโนกับเทควันโดก็พอ ว่ายน้ำพอเป็นแล้ว หัดสระข้างบ้านอีกนิดก็พอ เด็กๆกลับมาหมดแรง หลับในรถตลอด

ยัดมากๆก็สงสารเหมือนกันครับ เด็กๆเครียด ไม่หนุก พ่อแม่ก็พลอยไม่หนุกไปด้วย  Grin
คิดถึงตอนเราเด็กๆครับ อยากเล่นอยากรู้มากกว่าเรียนทั้งวัน  คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214828 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:54:49 PM »

เพิ่งทราบว่า บ่าวที่รับปากว่าจะทำเครื่องให้ โยนกลองมาทางหดใหญ่

เรางั้นเข้าใจว่าไม่ว่าง รอยังไม่ครบสามปีที เครื่องพังเสียแล้ววันนี้ เศร้า เศร้า เศร้า
พี่เข้ม อย่าสนใจพวกไรัสาระ บาเชิญคลับเมาก้นดีกว่า
น่าว่าป๋าจะเข้าใจผิด หรือเปล่าน๊ะครับ อิๆ

เครื่องที่ว่า มันเป็นเครื่อง คอมปูเต้อ ครับป๋า มิใช่เครื่องรถน๊ะ อิๆ

อ้าว ตกลงโดนที่ตรูเหรอ..... อ๋อย
ผมไม่ได้ว่าไหร๋ลุงทีน๊ะ.....

เพราะผมไม่ได้ใช้ลุงที แต่ผมทวงของ เพราะวันนี้ เครื่องที่ทำงาน"ซีเบ้ง" เห็นเขาว่าพันงั้น

สเป็คผมคือว่า ใช้ทำเอกสาร(ซอฟแวร์บ้านๆ รันบนแอ๊คเซส"และต่ออินเตอร์เน็ต เพื่อรับส่งคำสั่งซื้อเท่านั้นเอง เครื่องนี้ไม่ได้ใช้งานอย่างอื่น

แล้วก็ใช้งานแบบโหดๆ เพราะมันไม่ได้อยู่ห้องแอร์ โลโซไม่ว่า แต่ต้องบักอึด  

เป็นไง ยากไม๊ อิๆๆ

วันใหนว่างไปซื้อของกันไม๊...แล้วจะเป็นลูกศิษย์ที่ดี จะจดจำเอาใว้ เพราะใอ้วิชานี้ ไม่เคยเรียนที

ตอนเรียน ครูก็สอนแต่ล้วงวารวัว อะไรประมาณนี้ ที่มีอยู่ปัจจุบัน ก็แค่ เปิดปิด นิดๆหน่อย ตามประสาครูพักลักจำแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก        Cheesy Cheesy

อยากทราบ งบ...และอุปกรณ์ต่อพ่วงด้วยครับ...
ไม่ต้องน้ำยายใหย...........100ท่อเมียกินแหม็ดแล้ว เหลือแต่ เหล้าโบราณ

สงสัยไม่กล้าหยิบ กล่องแดง เพราะคงคิดว่าน่าจะแพงมั้ง คริๆ เมียเราไม่โร้จักเหล้า คริๆๆ

ทีนี้ว่าว่าเสร็จโจร จะได้กิน"บลู

อีเกิ้ล" สักที คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214829 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:54:51 PM »

สีน้ำเงินแววดีมากๆ ครับลุงชัช ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool
ลูกผมมันหมวกสีแดง สีน้ำเงินนั้นเฉียดๆสายดำแล้วแต่อายุยังไม่ถึงครับ  คิก คิก

แล้วลูกผมก็เป็นเพื่อนกันกับเจ้าสีน้ำเงิน เลยไม่กล้าต่อยเพื่อนเลย บอกให้ต่อยก็ไม่ยอมต่อย  ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 14319 14320 14321 [14322] 14323 14324 14325 ... 35779
  พิมพ์