เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:24:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14436 14437 14438 [14439] 14440 14441 14442 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25684152 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #216570 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:32:58 PM »

ฮายยยยยยย   ทำมาแล้วอีกไม่กี่วันก็ขาย  .......  เชื่อต๊ะ  เสียเวลาเสียสมองไปนั่งเฝ้านั่งคิดอยู่

เปลี่ยนแผนแล้วหล่าว  Grin

ให้ ผบ. ใช้ดีกว่า  ขี้คร้านบอกขายแล้ว  เพราะหลังเลิกงานผมไม่ค่อยได้ไปรับเนื่องจากต้องไปทำภารกิจสามวันต่อสัปดาห์ในสองปีนี้ และส่วนใหญ่ก็เสร็จภารกิจก็ประมาณสี่ทุ่ม เลยอยากให้ ผบ. เดินทางไปมาสะดวก ก็เลยจะซื้อพาหนะมาใช้อีกคันดีกว่า Cheesy
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #216571 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:35:30 PM »

ฮาย...มันอ้อร้ออีไปพบ รมต. มันลองเกือกส้นสูงเดินไปเดินมา หวีผม คาดผม ถามอีใส่สูทดีม้าย....
รวบผม ถามเรา ผมสั้นสวยไม๊ บอกสวย ว่าไม่ทันแลทีบอกสวยแล้ว

ทีมาเจอสามีทุกวันศุกร็ไม่เห็นตื่นเต้นขนาดนี้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #216572 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:35:38 PM »

แนะนำน้องไขเบี้ยวสักหีด น่าจะขายเตารีดน๊ะ เพราะตอนนี้มันสวยๆอยู่ น่าอิได้ราคาดี เพราะผ่านไปสักพัก เดี๋ยวหนิมมันทุ๊ขึ้นมา ก็หมดสวย จะได้มีเบี้ยมาถือใว้ก่อน
ปล.เห็นว่ามีรถใช้อยู่หลายคัน

เชียร์ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #216573 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:37:30 PM »

แนะนำน้องไขเบี้ยวสักหีด น่าจะขายเตารีดน๊ะ เพราะตอนนี้มันสวยๆอยู่ น่าอิได้ราคาดี เพราะผ่านไปสักพัก เดี๋ยวหนิมมันทุ๊ขึ้นมา ก็หมดสวย จะได้มีเบี้ยมาถือใว้ก่อน

ตอนแรกกะขายครับ แต่ตอนนี้ไม่แล้ว

๑. วีออส ของพระมารดา ไว้รับส่งหลานเลิกเรียนกับเรียนพิเศษ
๒. เอ็นวี ของพระพี่ชาย ส่วนใหญ่มีประชุม อบจ. เวลาเลิกงานไม่แน่นอน
๓. กระบะ ของพระบิดา กำลังจะเออร์รี่ และจะได้ทำสวนสมใจเสียที
๔. เตารีด ของ ผบ. ไม่อยากให้นั่งรถโดยสาร อยากให้เค้าสบายเท่าที่เราจะทำได้

ทีนี้ผมหาม้ายรถครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  เลยรออีกนิดครับ ถ้าได้เบี้ยแม่ยายมา หรือเงินสหกรณ์ออกก็สำเร็จผล ช่วงนี้ขับซูซูกิ รอยัลไปก่อน Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2010, 09:40:39 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #216574 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:39:11 PM »

ตอนแรกกะขายครับ แต่ตอนนี้ไม่แล้ว

๑. วีออส ของพระมารดา ไว้รับส่งหลานเลิกเรียนกับเรียนพิเศษ
๒. เอ็นวี ของพระพี่ชาย ส่วนใหญ่มีประชุม อบจ. เวลาเลิกงานไม่แน่นอน
๓. กระบะ ของพระบิดา กำลังจะเออร์รี่ และจะได้ทำสวนสมใจเสียที
๔. เตารีด ของ ผบ. ไม่อยากให้นั่งรถโดยสาร อยากให้เค้าสบายเท่าที่เราจะทำได้

ทีนี้ผมหาม้ายรถครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ช็อปเปอร์ไม่เอาแล้วเหอ อีได้เป็นครูพันธ์ใหม่จิตพิสัยแตก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #216575 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:40:35 PM »

ฝากลุงปู กับหนอน 702002.8 +20D

ไปหามาใช้ซ๊ะ หากอยากได้รูปแหล่มๆ อย่าปล้ำแต่กับปูนนักแรง

Uploaded with ImageShack.us
ลูกใครน่ารักจัง  คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #216576 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:40:49 PM »

ชั่วโมงนี้ผมมองอีโค้คาร์ครับ สี่แสนฝ่า รถใหม่ ไม่ต้องซ่อม5ปี 20โลลิตร  หลงรัก

ปูลู...แต่ไม่ซื้อหรอก ม่ายเบี้ยฯ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #216577 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:41:18 PM »

ฮาย...มันอ้อร้ออีไปพบ รมต. มันลองเกือกส้นสูงเดินไปเดินมา หวีผม คาดผม ถามอีใส่สูทดีม้าย....
รวบผม ถามเรา ผมสั้นสวยไม๊ บอกสวย ว่าไม่ทันแลทีบอกสวยแล้ว

ทีมาเจอสามีทุกวันศุกร็ไม่เห็นตื่นเต้นขนาดนี้

เบอร์โทรเมียลุงเบอร์อะไรเหรอ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #216578 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:42:17 PM »

สงสารเพื่อนตู ที่ทำฮานอยู่ไปรณีย์คอห่านจังหูแล้ว นัดเมาหวันเหลกเที่ยงกันสักวันถิ๊ เพื่อนตูจะได้หยบมาได้ เพราะเที่ยงก็ไม่ว่าง เย็นก็ไม่ว่าง วันเหลกเที่ยงน่าว่าอิหยบมาได้มั่ง คริๆๆ

น่าเห็นดูมันจัง...  Sad

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #216579 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:42:33 PM »

ชั่วโมงนี้ผมมองอีโค้คาร์ครับ สี่แสนฝ่า รถใหม่ ไม่ต้องซ่อม5ปี 20โลลิตร  หลงรัก

ปูลู...แต่ไม่ซื้อหรอก ม่ายเบี้ยฯ  Grin

แนะนำมา ชาด ม้ายแลร่างตรูเลย จะเข้าไปนั่งได้พรือ ในมาร์ชนะ บู่
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #216580 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:44:08 PM »

ยุคอพอลโล่ย่ำดวงจันทร์ แต่งงานแล้วต้องสร้างครอบครัวใหม่ครับ

เริ่มต้น ผัว - เมีย

ถัดมา พ่อ แม่ ลูก หรือ ลูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  (แล้วแต่สมรรถนะ)

ถัดไป พ่อตา แม่ยาย หรือ พ่อผัว แม่ผัว

ถัดไปอีก  ตา ยาย  หรือ ปู่ ย่า

ถัดไปอีกสักพัก   ตา ยาย  หรือ ปู่ ย่า   กับหลานตา หลานยาย หรือ หลานปู่ หลานย่า

แล้วก็เวียนไปบรรจบที่บรรทัดแรก  (ถ้า  ตา ยาย  หรือ ปู่ ย่า  ไม่แขบไปก็จะได้เป็นทวด)

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #216581 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:44:31 PM »

เบอร์โทรเมียลุงเบอร์อะไรเหรอ

ภรรยาอยู่ในโอวาทครับไม่หาญหือ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #216582 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:44:37 PM »

ทีนี้ผมหาม้ายรถครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ช็อปเปอร์ไม่เอาแล้วเหอ อีได้เป็นครูพันธ์ใหม่จิตพิสัยแตก

ผบ.ว่าเวลาฝนตกให้พาร่มไปกัน  เวลาแดดออกให้พาพัดลมไปกัน  ยังหลังคาบังแดดบังฝนไม่ชอบ..... จบเลย  อ๋อย
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #216583 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:44:43 PM »

ชั่วโมงนี้ผมมองอีโค้คาร์ครับ สี่แสนฝ่า รถใหม่ ไม่ต้องซ่อม5ปี 20โลลิตร  หลงรัก

ปูลู...แต่ไม่ซื้อหรอก ม่ายเบี้ยฯ  Grin

แนะนำมา ชาด ม้ายแลร่างตรูเลย จะเข้าไปนั่งได้พรือ ในมาร์ชนะ บู่

แถวเกาะเริ่มเห็นหลายคันแล้ว มันก็สวยดีนะ ใหญ่พอๆกะวีออสเลย  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #216584 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:46:09 PM »

แถวเกาะเริ่มเห็นหลายคันแล้ว มันก็สวยดีนะ ใหญ่พอๆกะวีออสเลย  Grin

เล็กกว่ามั้ง วันก่อนได้มีโอกาสจอดเทียบแล้วอ่ะ  Huh
หน้า: 1 ... 14436 14437 14438 [14439] 14440 14441 14442 ... 35779
  พิมพ์