เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:43:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14482 14483 14484 [14485] 14486 14487 14488 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25639342 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #217260 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 12:35:50 PM »

มีสายข่าวรายงานมาค่ะ ว่าคนนี้แหละพี่ตุ้ม

ดีเหมือนกันที่เวลาพี่ตุ้มมาเราไม่ได้นินทาพอดี  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เข้ามาอ่านอยู่บ่อย ๆ แต่ไม่ได้เข้ามาคุย วันนี้เปิดตัววันแรก แนะนำด้วยนะคะ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตกใจ   ใครหว่า.....  บู่

ยินดีต้อนรับสู่บ้านด้ามขวานแห่งคนติ๊งต๊องครับ... Cheesy
เข้ามาทักทายกันบ่อย ๆ นะ...  จูบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2010, 12:37:32 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #217261 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 12:36:58 PM »

พี่ตุ้มคร๊าบ.บบบ Grinบ้านเราใครขายปืนลูกกลดบ้างครับ Grin

อยากได้แต่คร้านอิไป กท. Grin

ไม่ทราบเหมือนกันครับ..... อ๋อย

ร้านปืนในหาดใหญ่ก็มี ยูเนี่ยนกันส์ ครับ...
http://www.union-guns.com/index.php?lay=show&ac=cat_showcat&l=2&cid=35706
ลองติดต่อสอบถามดูนะครับ...ว่าโควต้าหมดแล้วยัง...
ขอสายน้องตั๊กก็ได้ครับ....น่ารักดี.... คิก คิก คิก คิก

โชคดีครับ..... Grin

ไหน ๆ ก็พูดถึงน้องตั๊กแล้ว วันนี้น้องตั๊ก ตัวจริง เสียงจริง ก็ขอรายงานตัวนะคะ

วันนี้ขอเข้ามาฝากร้านปืน อยู่ที่อำเภอหาดใหญ่

ร้านปืนยูเนี่ยนกันส์ www.union-guns.com หรือแวะไปเยี่ยมชมกันที่ร้านก็ได้นะคะ

วันก่อนพี่ตุ้มมาเยี่ยมก็ไม่บอกกันสักคำ  งอน งอน งอน

สวัสดีครับ คะแนนแรก แด่มิตรใหม่ Grin

ขอบคุณมากนะคะ และยินดีที่ได้รู้จักค่ะ พบกันที่ร้านปืนยูเนี่ยนกันส์ได้นะคะ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ ว่าแต่ที่ร้านรับจำนำปืนมั้ยครับ เผื่อจะได้แวะเข้าออกบ่อยๆ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #217262 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 12:45:54 PM »

พอรู้ว่ามีหญิง.....โผล่มาทันที...  บู่

tum610, หลวงกาหลง, lugkrod, lex, เด็ก หน้าร้านปืน และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #217263 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 12:50:34 PM »

ขอบคุณมากนะคะ และยินดีที่ได้รู้จักค่ะ พบกันที่ร้านปืนยูเนี่ยนกันส์ได้นะคะ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ ว่าแต่ที่ร้านรับจำนำปืนมั้ยครับ เผื่อจะได้แวะเข้าออกบ่อยๆ  Grin

นึกว่าจะจำนำหัวใจ.... บู่ บู่

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #217264 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:01:44 PM »

Wink  Wink  Wink   Grin
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #217265 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:04:19 PM »

อ๋อย เพิ่งกลับมาจาก รพ. ไปนั่งเฝ้าเมียมา  อ๋อย

เช้านี้เข่รถเครื่องไปทำงาน ไม่รู้อีท่าใหน คว่ำ ถลอกปอกเปิก แต่มีแผลลึกถึงต้องเย็บอยู่ 2 แผล  อ๋อย

ตอนเมียโทรฯมาบอกก็รีบออกไปเลย จะถึงหน้า รร. อยู่แล้ว ไปถึงตกใจเลย อะไรเลือดมันจะมากขนาดนั้น ไหลนองพื้นเลย ไปถึงก็ไม่ถามไหร๋มาก รีบพาขึ้นรถส่ง รพ. ก่อน เข้าห้องอุบัติเหตุล้างแผลเบื้องต้นถึงได้รู้ว่ามีอยู่แผลนึง ไม่รู้โดนไรเข้าไป ลึกซะ เลือดออกมาปุดๆไม่ขาด หมอบอกต้องเย็บ  ตกใจหน้าซีด

ตอนดูพยาบาลเย็บแผล เห้ออออ....เราเองยังเจ็บแทน มือโคดหนักเลย ทั้งล้วง ทั้งแคว็ก ตอนฉีดยาชาเสร็จแล้ว เห็นพยาบาลเอาน้งล้วงเข้าไปล้างแผลข้างใน น้งชี้พยาบาลหายเข้าไปข้อนึงพอดี บรึ๊ยยยยยยยย  ตกใจหน้าซีด เศร้า

ตอนนี้กลับมานอนบ้านแล้ว นัดล้างแผลอีก 3 วัน  อ๋อย

ช่วงนี้เลยคงต้องเป็นปู่โสมเฝ้าทรัพย์ ทั้งเมีย ทั้งลูกอย่างไม่ต้องสงสัย  อ๋อย

ปล. หากน้าหลวงจะมาเอาไวโอลีนช่วงนี้ พี่รองคงต้อนรับได้ไม่เต็มที่ คงนั่งกินกันได้ที่บ้านเท่านั้นนะครับน้องสาม  อ๋อย
ขอให้ ผบ. หายเร็วๆน่ะครับ  ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217266 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:04:36 PM »

น้าฉ็อง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217267 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:05:52 PM »

อ๋อย เพิ่งกลับมาจาก รพ. ไปนั่งเฝ้าเมียมา  อ๋อย

เช้านี้เข่รถเครื่องไปทำงาน ไม่รู้อีท่าใหน คว่ำ ถลอกปอกเปิก แต่มีแผลลึกถึงต้องเย็บอยู่ 2 แผล  อ๋อย

ตอนเมียโทรฯมาบอกก็รีบออกไปเลย จะถึงหน้า รร. อยู่แล้ว ไปถึงตกใจเลย อะไรเลือดมันจะมากขนาดนั้น ไหลนองพื้นเลย ไปถึงก็ไม่ถามไหร๋มาก รีบพาขึ้นรถส่ง รพ. ก่อน เข้าห้องอุบัติเหตุล้างแผลเบื้องต้นถึงได้รู้ว่ามีอยู่แผลนึง ไม่รู้โดนไรเข้าไป ลึกซะ เลือดออกมาปุดๆไม่ขาด หมอบอกต้องเย็บ  ตกใจหน้าซีด

ตอนดูพยาบาลเย็บแผล เห้ออออ....เราเองยังเจ็บแทน มือโคดหนักเลย ทั้งล้วง ทั้งแคว็ก ตอนฉีดยาชาเสร็จแล้ว เห็นพยาบาลเอาน้งล้วงเข้าไปล้างแผลข้างใน น้งชี้พยาบาลหายเข้าไปข้อนึงพอดี บรึ๊ยยยยยยยย  ตกใจหน้าซีด เศร้า

ตอนนี้กลับมานอนบ้านแล้ว นัดล้างแผลอีก 3 วัน  อ๋อย

ช่วงนี้เลยคงต้องเป็นปู่โสมเฝ้าทรัพย์ ทั้งเมีย ทั้งลูกอย่างไม่ต้องสงสัย  อ๋อย

ปล. หากน้าหลวงจะมาเอาไวโอลีนช่วงนี้ พี่รองคงต้อนรับได้ไม่เต็มที่ คงนั่งกินกันได้ที่บ้านเท่านั้นนะครับน้องสาม  อ๋อย

ขอให้ซ้อรองหายป่วยไวไวนะครับพี่รอง ไหว้

ป.ล.ว่าจะลงไปเยี่ยม แต่ไม่ค่อยว่างเลยช่วงนี้  เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2010, 01:19:48 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217268 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:07:11 PM »

เตรียมตัวปู๊นนนนน ไปศาลแขวง เที่ยงแลเด็กวอคอ
แวะเอากล้วยไม้บ้านญาติพ่อ แล้วเตรียมไปต่อพะเยา

เตร็ง เตร็ง เตร็งงงงงงง

ไม่นับว่าเป็นการเตือนนะว๊อย

ถ้าเตือน ต้องชัดเจน ชัดแจ้ง ประจานกันหวานี้เหลย   คิก คิก

อิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เหลี่ยมลอกอลิดพอ ๆ กันเลย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #217269 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:07:11 PM »

เสาร์-อาทิตย์ ฝนตกเปล่าหนอ ..... มีคนโทรมาชวนไปลองเกียร์แล้วหลาว    แลบลิ้น   เพิ่งซ่อมมานิ    คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #217270 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:09:37 PM »

พอรู้ว่ามีหญิง.....โผล่มาทันที...  บู่

tum610, หลวงกาหลง, lugkrod, lex, เด็ก หน้าร้านปืน และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สงสัยเลยวิ่งตามหลัง..ท่านชาย  มาหนะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #217271 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:12:26 PM »

ช่วงนี้มีตะเกียงแก๊สออกมาบ่อยจัง  Grin Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217272 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:13:02 PM »

ไปหดหญ่ายไม่ไหวครับ  ออกจากกรุงเทพเกือบทุ่มนึงแล้ว ถึงบ้านเอาตีสี่กว่าๆ  ก่อนถึง 3 โลวูบไป

นิดเดียวเองดีว่าเป็น 4 เลน ฉีกออกขวาไปเต็มๆ ถ้า 2 เลนมีประสานงา  .....  น่ากลัวแท้ เห้อ  แก่แล้วจริงๆ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจหน้าซีด
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #217273 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:13:52 PM »

พี่ตุ้มคร๊าบ.บบบ Grinบ้านเราใครขายปืนลูกกลดบ้างครับ Grin

อยากได้แต่คร้านอิไป กท. Grin

ไม่ทราบเหมือนกันครับ..... อ๋อย

ร้านปืนในหาดใหญ่ก็มี ยูเนี่ยนกันส์ ครับ...
http://www.union-guns.com/index.php?lay=show&ac=cat_showcat&l=2&cid=35706
ลองติดต่อสอบถามดูนะครับ...ว่าโควต้าหมดแล้วยัง...
ขอสายน้องตั๊กก็ได้ครับ....น่ารักดี.... คิก คิก คิก คิก

โชคดีครับ..... Grin

ไหน ๆ ก็พูดถึงน้องตั๊กแล้ว วันนี้น้องตั๊ก ตัวจริง เสียงจริง ก็ขอรายงานตัวนะคะ

วันนี้ขอเข้ามาฝากร้านปืน อยู่ที่อำเภอหาดใหญ่

ร้านปืนยูเนี่ยนกันส์ www.union-guns.com หรือแวะไปเยี่ยมชมกันที่ร้านก็ได้นะคะ

วันก่อนพี่ตุ้มมาเยี่ยมก็ไม่บอกกันสักคำ  งอน งอน งอน

สวัสดีครับ

ไม่ทราบว่าการจองปืนที่ร้านมีเงื่อนไข อย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217274 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:17:59 PM »

Grin   Grin   Grin

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

วินาทีใหนจะพร้อมรับแขก.......นะ Grin

แขกน่ะ  พร้อมแล้วม้าย

หมอก มันก็มีของมันทุกวัน  ผม ก็อยู่แถวนี้แหละ  ไม่เที่ยวพ่าน พะยง พะเยา อะไร ไม่ไปหรอก

อย่าลืมนะ  โหม๋ที่เท้งไว้  ผมจดชื่อไว้หมดแล้ว  ถึงเวลา ไม่มา  ล่มปากอ่าวนะครับ ....

นัดวันมาเลย อย่าให้รอนาน เจ้าบ้านพร้อม คณะก็ต้องพร้อม

ผมพร้อม ต๊าดเครื่องไปได้เสมอ ทุกเซ็กส์คอนมิวนิด

น้องสี่ .....พรื่อมั่ง น่าบายแหม็ด

น้าสิงค์....หนัดปีนควนอยู่แล้ว

น้าเอ๋...แคว๊ตน้องนุ้ย...แค่ๆ แป๊บเดียว

น้ายอดของน้อง 1 เดียว ... ทูพีช พร้อมอยู่แล้ว บัดๆ ใส่ปีนควนได้เลย

พี่สามว่าไง  น้องสี่ว่าตาม
หน้า: 1 ... 14482 14483 14484 [14485] 14486 14487 14488 ... 35779
  พิมพ์