เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:32:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14506 14507 14508 [14509] 14510 14511 14512 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25669964 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #217620 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:16:23 PM »

โชคดีร่ำรวย

Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217621 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:18:01 PM »

เอ่อ มีวิธีทำให้มันเล็กลงกว่านี้สักหน่อยมั๊ยครับ  ไม่กล้าหวังมาก รู้ว่า สวนกระแส   เศร้า

หรือไม่ก็  ทำให้มัน ลด ๆ ความดุร้ายลงสักหน่อยก็ยังดี ......   ไหว้

พี่เตยขร๊าาาา  ทะลึ่งจัง  ฉีดซิลิโคนมาระวังเน่าอ่ะนะคร๊าาาาาา

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พูดกันตามจริง   ไอ้เจ้านั่น  ตรูไม่ได้เกลียดมันสักเท่าไหร่หรอก   

ก็แค่ร่างอวตารของสมาชิกที่เพื่อน ๆ รู้จักกันดี.....

แต่......   ยี๊  ยี๊  ยี๊

ท่านเตยหอมหมายถึงใครเหรอที่มีร่างอวตาร.............ขอทางหลังบ้านหน่อยก๊าบบบ..........

หน้าบ้านเลยกรั๊บ...

ไม่รู้กรั๊บ  แต่ สาบานให้น้าแคว๊สสขี้แตก หมอไม่ใช่สมาชิกใหม่หมาด ๆ แน่นอน 

ไร้สาระ............................ ขำก๊าก

มานมา........อีกแล้ววววววววววววววว   .....

ผมก็โดนงับจมเหงือก แต่ขี้เกียจรบด้วย ผมไม่สู้คน  Grin

บางทีมีแต่49มิล. เสียรมณ์มากครับ  ยี๊   ยิ้มีเลศนัย

พี่เบิ้มขร๊าาาา  น่าสงสารน๊ะคร๊าาาา   เกิดมามีอวัยวะพิการเกินหน้าเกินตากว่ามาตราฐานชายไทยอ่ะค่ะ
ขนาด 52 มม. หาซื้อยากถึงขนาดเวรี่  เวรี แร เลยอ่ะค่ะ  คิกคิก  แต่ถ้าอยากจะได้จิงๆ 
ลองใช้ใส้หมู  ที่แม่ค้าเขาเอามาทำใส้กรอกอีสานดูสิคร๊าาาา   ฮ่าาาาาา
แต่ทำมัยพวกผู้ชายไทย  อยากจะได้อย่างโต  อย่างใหญ่  กันน๊ะคะ  ไม่ลองถามความเห็นของผู้หญิงเขาดูบ้างอ่ะค่ะ
ว่าพวกเธอ  อยากได้อะไร  ที่เป็นบิ๊กเซอร์ไพรส์ บ้างอ่ะค่ะ
ไหนๆก็คุยให้เห็นอกแล้ว  ก็อยากจะบอกมั่งอ่ะค่ะ  เรื่องใหญ่เล้กไม่สำมะคัญอะไร  ลีลา  ขอให้อึดทนเหมือนแรด
ก็พออ่ะค่ะ   แหมเจอใหญ่  แต่ล่มเร็วทุกทีอ่ะค่ะ  ปรับปรุงน๊ะคร๊าาาาาาาา

แสดงว่าโหม๋ด้ามขวานยังคนโร้จักเยอะ คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217622 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:18:30 PM »

พี่ใหญ่ พรือมั้งหว๋างนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #217623 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:21:31 PM »

โชคดีร่ำรวย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #217624 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:21:33 PM »

แกจะเป็นอาไร้  มีแต่จะดีขึ้นแหละ ไปไกล ๆ น้อง ๆ ทั้งสามซะได้    คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217625 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:22:53 PM »

แกจะเป็นอาไร้  มีแต่จะดีขึ้นแหละ ไปไกล ๆ น้อง ๆ ทั้งสามซะได้    คิก คิก

บางครั้งหัวใจพรื้อโฉ้ก็ได้ ใครจะไปรู้ แลบลิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #217626 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:24:00 PM »

บายดี ขี้ได้ เหมือนเดิมจร้าน้องสี่
โชคดีร่ำรวย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217627 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:25:34 PM »

ดีใจด้วยครับพี่ใหญ่  ไม่ต้องห่วงทางนี้นะครับ แม้พี่รองจะพยายามเลื่อยขาเก้าอี้พี่ใหญ่สักปานใด แต่พี่สามและน้องสี่มีวิธีสกัดกั้น Cheesy
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #217628 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:27:06 PM »

เอ่อ มีวิธีทำให้มันเล็กลงกว่านี้สักหน่อยมั๊ยครับ  ไม่กล้าหวังมาก รู้ว่า สวนกระแส   เศร้า

หรือไม่ก็  ทำให้มัน ลด ๆ ความดุร้ายลงสักหน่อยก็ยังดี ......   ไหว้

พี่เตยขร๊าาาา  ทะลึ่งจัง  ฉีดซิลิโคนมาระวังเน่าอ่ะนะคร๊าาาาาา

พูดกันตามจริง   ไอ้เจ้านั่น  ตรูไม่ได้เกลียดมันสักเท่าไหร่หรอก  

ก็แค่ร่างอวตารของสมาชิกที่เพื่อน ๆ รู้จักกันดี.....

แต่......   ยี๊  ยี๊  ยี๊

ท่านเตยหอมหมายถึงใครเหรอที่มีร่างอวตาร.............ขอทางหลังบ้านหน่อยก๊าบบบ..........

ไม่รู้กรั๊บ  แต่ สาบานให้น้าแคว๊สสขี้แตก หมอไม่ใช่สมาชิกใหม่หมาด ๆ แน่นอน 

ไร้สาระ............................ ขำก๊าก

มานมา........อีกแล้ววววววววววววววว   .....

ผมก็โดนงับจมเหงือก แต่ขี้เกียจรบด้วย ผมไม่สู้คน  Grin

บางทีมีแต่49มิล. เสียรมณ์มากครับ  ยี๊   ยิ้มีเลศนัย

พี่เบิ้มขร๊าาาา  น่าสงสารน๊ะคร๊าาาา   เกิดมามีอวัยวะพิการเกินหน้าเกินตากว่ามาตราฐานชายไทยอ่ะค่ะ
ขนาด 52 มม. หาซื้อยากถึงขนาดเวรี่  เวรี แร เลยอ่ะค่ะ  คิกคิก  แต่ถ้าอยากจะได้จิงๆ 
ลองใช้ใส้หมู  ที่แม่ค้าเขาเอามาทำใส้กรอกอีสานดูสิคร๊าาาา   ฮ่าาาาาา
แต่ทำมัยพวกผู้ชายไทย  อยากจะได้อย่างโต  อย่างใหญ่  กันน๊ะคะ  ไม่ลองถามความเห็นของผู้หญิงเขาดูบ้างอ่ะค่ะ
ว่าพวกเธอ  อยากได้อะไร  ที่เป็นบิ๊กเซอร์ไพรส์ บ้างอ่ะค่ะ
ไหนๆก็คุยให้เห็นอกแล้ว  ก็อยากจะบอกมั่งอ่ะค่ะ  เรื่องใหญ่เล้กไม่สำมะคัญอะไร  ลีลา  ขอให้อึดทนเหมือนแรด
ก็พออ่ะค่ะ   แหมเจอใหญ่  แต่ล่มเร็วทุกทีอ่ะค่ะ  ปรับปรุงน๊ะคร๊าาาาาาาา

แสดงว่าโหม๋ด้ามขวานยังคนโร้จักเยอะ คิก คิก

ถ้าไม่เกรงใจเวป ถ่ายมาโชว์แล้ว  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #217629 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:28:45 PM »

ว.๑๔ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #217630 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:28:53 PM »

ฝนตกแล้วหลาว

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217631 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:29:38 PM »

เอ่อ มีวิธีทำให้มันเล็กลงกว่านี้สักหน่อยมั๊ยครับ  ไม่กล้าหวังมาก รู้ว่า สวนกระแส   เศร้า

หรือไม่ก็  ทำให้มัน ลด ๆ ความดุร้ายลงสักหน่อยก็ยังดี ......   ไหว้

พูดกันตามจริง   ไอ้เจ้านั่น  ตรูไม่ได้เกลียดมันสักเท่าไหร่หรอก  

แต่......   ยี๊  ยี๊  ยี๊

มานมา........อีกแล้ววววววววววววววว   .....

บางทีมีแต่49มิล. เสียรมณ์มากครับ  ยี๊   ยิ้มีเลศนัย

พี่เบิ้มขร๊าาาา  น่าสงสารน๊ะคร๊าาาา   เกิดมามีอวัยวะพิการเกินหน้าเกินตากว่ามาตราฐานชายไทยอ่ะค่ะ
ลองใช้ใส้หมู  ที่แม่ค้าเขาเอามาทำใส้กรอกอีสานดูสิคร๊าาาา   ฮ่าาาาาา
ก็พออ่ะค่ะ   แหมเจอใหญ่  แต่ล่มเร็วทุกทีอ่ะค่ะ  ปรับปรุงน๊ะคร๊าาาาาาาา

ถ้าไม่เกรงใจเวป ถ่ายมาโชว์แล้ว  คิก คิก

ดีแล้วครับเสี่ยเบิ้ม  อายพี่รองเปล่า ๆ 
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #217632 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:30:52 PM »

ฝนตกแล้วหลาว

เกาะร้อนจะตาย ทราบแล้วเปลี่ยนครับ  บู่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #217633 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:37:38 PM »

ทราบครับ  เพิ่งกลับจาก robinson  แวะซื้อ กกน. มาผลัดรุ่น  ทั้งร้อนทั้งแห้งแล้ง ...... แต่มีเจ้ามือใจดีเลี้ยงข้าวเที่ยง

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217634 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:40:01 PM »

ขอระบายนิดหน่อยครับ  แบบว่าแอบเบื่อนิด ๆ แฟนผมชอบตื่นขึ้นมาแล้วก็ปลุกผมให้ตื่นขึ้นมาด้วยเกือบทุกเช้า เพื่อมีเซ็กซ์กัน แรก ๆ ก็โอเคครับ แต่เด๋วนี้เริ่มจะเบื่อ..........บางวันกลับมาก็ดึก......เคลียร์นู่นนี่ นั่น กว่าจะได้นอนก็หลังตีสาม ตีสี่เข้าไปแล้ว ตัวผมทำงานในบริษัทของครอบครัวก็ไม่มีปัญหาหรอกครับที่จะตื่นสาย ๆ เข้าออฟฟิศบ้างไม่เข้าบ้าง  เพราะงานเรามันแค่ไปนั่งเฉย ๆ คอยอ่านสรุปแล้วรับทราบเท่านั้น ส่วนแฟนทำงานแบงค์แต่เขาก็จะไปทำงานประมาณสิบโมงครึ่งถึงสิบเอ็ดโมงเกือบทุก วัน.............แต่เขามักจะปลุกผมให้งัวเงีย ๆ ขึ้นมาตั้งแต่เก้าโมงครึ่งตลอดเป็นมาเดือนกว่า ๆ แล้วครับ บางทีผมหลับยังไม่เต็มที่แต่ก็ถูกปลุกให้ตื่นขึ้นมาเล่นด้วยอีก แล้ว..........ขนาดว่าบางวันแฟนทำอยู่คนเดียว เขาก็ยังสามารถ...............ผมก็นอนแข็งทื่อเป็นท่อนไม้  ที่ปิดตายังคลาดอยู่เลยคุ๊ณ.........ไม่ต้องลืมหูลืมตาก็ได้........... หน้าตาไม่ต้องล้าง..........แต่แฟนจะล้างหน้าไก่อย่างเดียวเลย --"อย่างเมื่อวาน.............ผมหงุดหงิดไปตลอดวัน............เพราะงานค้าง มาตั้งแต่ก่อนสิ้นปี กว่าจะเคลียร์นู่นนี่นั่นจบ กว่าจะได้นอนก็ปาเข้าไปตีห้าครึ่ง......แต่เก้าโมงผมก็ต้องสะดุ้งตื่นขึ้นมา อีกแลัว สรุป วันทั้งวันแทนที่ผมจะอารมณ์ดีเพราะสมองได้หลั่งสารต่าง ๆ ออกมา  กลายเป็นผมวีนแตกตลอดวัน ไม่มีใครเข้าหน้าผมติดเลยสักคน เพราะนอนไม่เต็มที่  (เซงตัวเองอยู่เหมือนกัน) ส่วนแฟนสบายใจเฉิบ ๆ นั่งทำงานอยู่ยังมีเอ็มมาบอกว่า.........มีความสุขยัง วันนี้อารมณ์ดี..........แต่ผมเนี่ย  ห งุ ด ห งิ ด ม า ก !แฟนผมเขาก็ไม่ใช่เด็ก ๆ แล้วนะครับ อายุก็ 35 up ละ แต่ทำไม........ยังเซ็กซ์จัดได้ขนาดนี้ก็ไม่รู้...........จะเรียกว่าจัดไหม มันก็ไม่เชิงนะครับ แต่ก็มีกิจกรรมจึ๊กกะดึ๋ยกันอยู่เกือบทุกวัน  ก่อนไปทำงานบ้าง ก่อนนอนบ้าง บางทีเปลี่ยว ๆ ขึ่นมาในออฟฟิศก็ไม่เว้น  บางวันไปกินข้าวกัน.......ขากลับก็แวะหาที่สงบ ๆ จอดรถเล่นจ้ำจี้กันก็ออกจะบ่อย เมื่อก่อนผมก็เฉย ๆ แต่มาเด๋วนี้ผมชักจะเบื่อเซ็กซ์ไปซะแล้ว..........อาจจะเป็นเพราะว่า   ผ ม รู้ สึ ก เ ห มื อ น โ ด น ข่ ม ขื น  อยู่ทุกวันก็ได้มั้งครับ ทั้งที่ผมแค่นอนเฉย ๆ แต่ก็ยังรู้สึกว่า.............มันน่าเบื่อเลยครับ เพราะบางวัน ผมหลับ ๆ อยู่กำลังฝันดีแต่ก็ต้องสะดุ้งตื่นเพราะแฟนมานัวเนีย ๆ เลียไปทั่วตัวจนผมเยิ้มไปหมด แล้วเขาก็จัดการเองเสร็จสรรพตั้งแต่ต้นจนจบ..............บางวันเขาเสร็จแต่ ผมไม่เสร็จ เขายังมีถามต่ออีกว่าจะเสร็จไหม.......ผมง่วงนอน ก็เลยช่างมัน.............บอกเขาไปอาบน้ำ ไปทำงานเถอะ แล้วผมก็หลับต่อ ตื่นขึ้นมาอารมณ์ค้าง........ต้องใช้น้องกาป๋องช่วยอีกละ T-Tเคยคุยกันเขาบอกว่า..........ก็ตื่นมามันมีอารมณ์ แล้วเขาชอบเวลาที่ผมหลับอยู่.............แล้วนอนเฉย ๆ ดูน่ารักดีก็เลยต้องทำ.........บางวันเขาเลียผมตั้งแต่ปลายเท้าเลยก็ มี..........ผมก็มีบ้างที่ตื่นขึ้นมาเพราะมันเสียววูบ ( จากปลายเท้านี่ละครับ ) ไม่ต้องจิ้นตามนะครับ เด๋วจะสำลักน้ำหมากกันไปก่อน บางทีผมก็คิดว่า.......เลียไปได้ไงวะ  แถมบางครั้งเฮียแกเล่นดูดหัวแม่โป้งผมยิ่งกว่าดูดจูบาจุ๊บเสียอีก --"แฟนผมเป็นผู้ชายนะครับ เราเป็นคู่โบท อธิบายสั้น ๆ ว่า เป็นได้ทั้งผัวและเมียในตัวเดียวกัน (เหมือนไส้เดือนเลย ฮ่า ๆ ๆ)  เด๋วจะเข้าใจผิดว่าแฟนผมเป็นผู้หญิงเซ็กซ์จัดกันไปอีก แค่ระบายน่ะครับ..........คำปรึกษคงไม่ต้อง ( แต่มีก็ดีครับ ) เราคุยกันเรื่องพวกนี้บ่อย ๆ แต่ก็เขาห้ามใจตัวเองไม่ได้.........บางครั้งเว้นไปได้ช่วงหนึ่งก็เอาอีก แล้ว...........ทำอีกแล้ว........ตอนนี้ก็เลยเลิกคุย..........อยากทำไรก็ทำ ไปละกัน...........เสร็จแล้วอย่าลืมคลุมผ่าให้เหมือนเดิมด้วยละ กัน...........กรูขอหลับต่อโลดดดดดดดดดดดดดดนี่ละครับเรื่องของความความต้อง การที่ไม่พอดีกันของคนสองคน  เซงครับ !!สวัสดีตอนเที่ยงนะครับ  ทานข้าวให้อร่อยครับ  ^^

หน้า: 1 ... 14506 14507 14508 [14509] 14510 14511 14512 ... 35779
  พิมพ์