เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:21:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14563 14564 14565 [14566] 14567 14568 14569 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25673065 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #218475 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 04:53:12 PM »

ผมเติมมันด้วยปากกาอะ ...... สิ้นเดือนก็มีคนจ่ายให้ ..... ลืมคิดไปว่าเผื่อเพื่อนยิกออกอีกทำพันพรือ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #218476 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:01:09 PM »

ไปหารูปกางเกงแนว ๆ ดันไปเจอบ่าวนี้ ยืนหื่นอยู่   ขำก๊าก  ขำก๊าก
เด็กหน้าร้านปืน
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #218477 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:03:29 PM »

Biggaju♥ รักในหลวง ♥, SOUTHLANDER รักในหลวง, เด็กหน้าร้านปืน, udomkd, samrit-รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

จูบบบบ หลงรัก    ................... Grin

พี่บิ๊กว่างมากนักรึไง โปรเจ็คไปถึงไหนแล้ว หาลูกค้าให้มั่งจิ

แต่ว่าตอนนี้ไรเฟิลเกลี้ยงเลยนะ

อย่าลืมนะ เด๋วเลี้ยงน้ำ (น้ำใจ)  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ได้ลูกซองเราไม่สนแล้วร้านนี้     บู่        Grin Grin
ลองมาคุยๆๆดูครับ  พี่ๆๆใน คอปืนด้ามขวานน่ารักแทบทุกคน    Cheesy Cheesy
แนะนำตัวเองให้พี่ๆๆเขารู้จักเลยน้อง

พี่ชื่อแคว๊สส นะน้องบิ๊ก  มีเมียแล้ว อยู่พระแสง(ของ้าว)

เค้าฝากเนื้อ ฝากตัว ไว้แล้วแหละ

เรื่องเรมิงตันต้องขอโทษด้วยจริง ๆ นะ

แล้วเอาเป็นตัวอื่นไม่ได้หรอ เศร้า เศร้า เศร้า

สวัสดีพี่แคว๊สสด้วยนะคะ แหมชื่อแปลกดีจัง ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับผม ผมมาแต่ตรังครับ

การจองปืนที่ร้าน มีเงื่อนไขอย่างไรบ้างครับ และไปขอ ป.๓ ต้องกรอกว่าซื้อมาจากร้านค้าจังหวัดอะไรครับ

ขอบคุณครับ

1.  ทางร้านจะรับชำระเงินค่าจองอาวุธปืนโดยวิธีการโอนเงินเข้า บัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อย คาร์ฟูร์หาดใหญ่ ชื่อบัญชี ห้างหุ้นส่วนจำกัด ยูเนี่ยนกันส์ เลขที่บัญชี  957-210298-4 และ เมื่อลูกค้าได้รับเอกสารการโอน/ชำระ ค่าอาวุธปืนจากทางธนาคารเรียบร้อยแล้วให้ FAX.เอกสารการโอนเงินมา ที่เบอร์ 074-233991 พร้อมทั้งแจ้งเบอร์โทรศัพท์และสถานที่ติดต่อ ของท่านให้ทางร้านทราบว่าท่านได้จองอาวุธปืนรุ่นอะไร,ราคาเท่าใด อีกครั้งหนึ่งเพื่อทางร้านจะได้เก็บไว้เป็นหลักฐานยืนยันการจองของลูกค้า และจะได้ส่งใบจองสินค้า(มัดจำ)ของทางร้านไปให้ท่านเป็นลำดับต่อไป

2. ทางร้านขอสงวนสิทธิ์ในการจอง ห้ามมิให้ลูกค้าเปลี่ยนกรรมสิทธิ์ในการจองด้วยตนเองหรือโดยพละการ เว้นแต่จะได้รับการอนุญาตเป็นลายลักษณ์อักษรจากทางร้าน

3.  การจอง จะยึดถือการโอนเงินจองเป็นหลัก เพื่อใช้ในการออกใบรับจองและจัดลำดับคิวการจองให้ท่าน ทางร้านจะแจ้งรายละเอียดของสินค้ารวมถึงราคาและค่าจอง(มัดจำ)ให้ท่านทราบ เพื่อประกอบการตัดสินใจของท่าน

4. ให้ผู้ซื้อชำระเงินค่าอาวุธ ปืนส่วนที่เหลือเมื่อมารับอาวุธปืนพร้อมทั้งนำใบอนุญาตให้ซื้ออาวุธปืนส่วน บุคคล (แบบ ป.๓) มาด้วยเพื่อใช้ในการรับอาวุธปืนโดยระบุในใบอนุญาตว่า ซื้อจากร้านค้าอาวุธปืน จังหวัดสงขลา หรือตามคำแนะนำของทางร้าน(ตามโควต้านำเข้าของร้านค้า) ซึ่งทางร้าน จะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าก่อนถึงกำหนดการรับอาวุธปืนประมาณ 45 วันหลังจากที่ทางร้านได้รับแจ้งจากต่างประเทศว่าสินค้าจะเข้ามาถึงประมาณ เมื่อใด เพื่อลูกค้าจะได้จัดเตรียมเอกสารในการขออนุญาตซื้ออาวุธปืน (แบบ ป.๓) มาใช้ในการมารับอาวุธปืนพร้อมทั้งชำระเงินส่วนที่เหลือต่อไป

5. การรับปืนสามารถมารับได้ด้วยตนเองที่ร้านค้า หรือให้ทางร้านส่งให้ทางเครื่องบินหรือทางไปรษณีย์(ตามความต้องการของลูกค้า ครับ)*** ค่าขนส่งปืนส่วนนี้เป็นส่วนของลูกค้านะครับ โดยมีค่าขนส่ง ปืนสั้น และ ปืนยาว 500 บาท ครับ ***  

เรื่องซื้อจากร้านค้า.......................ต้องโทรถามทางร้านก่อนนะคะ เพราะบางตัวก็เป็นสงขลา บางตัวก็เป็น กรุงเทพฯค่ะ

We love what We do for you, the gun ethusiasts เราทำงานด้วยใจรัก เพื่อคนที่รักปืน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #218478 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:03:53 PM »

ทำไมมีแต่แบบนี้เพฟระ   ขำก๊าก
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #218479 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:04:22 PM »

Wrangler ตัวนี้ก็น่าสน ..... แต่ หึ หึ หึ ..... มือสองล้านฝ่าๆนุ

เครื่อง4ลิตครครับ  เติมมันกันได้แรงอกแหละ

ไม่ใช่เติมเองนิ เด็กปั๊มเติมให้ทั้งเพ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #218480 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:09:36 PM »

Biggaju♥ รักในหลวง ♥, SOUTHLANDER รักในหลวง, เด็กหน้าร้านปืน, udomkd, samrit-รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

จูบบบบ หลงรัก    ................... Grin

พี่บิ๊กว่างมากนักรึไง โปรเจ็คไปถึงไหนแล้ว หาลูกค้าให้มั่งจิ

แต่ว่าตอนนี้ไรเฟิลเกลี้ยงเลยนะ

อย่าลืมนะ เด๋วเลี้ยงน้ำ (น้ำใจ)  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ได้ลูกซองเราไม่สนแล้วร้านนี้     บู่        Grin Grin
ลองมาคุยๆๆดูครับ  พี่ๆๆใน คอปืนด้ามขวานน่ารักแทบทุกคน    Cheesy Cheesy
แนะนำตัวเองให้พี่ๆๆเขารู้จักเลยน้อง

พี่ชื่อแคว๊สส นะน้องบิ๊ก  มีเมียแล้ว อยู่พระแสง(ของ้าว)

เค้าฝากเนื้อ ฝากตัว ไว้แล้วแหละ

เรื่องเรมิงตันต้องขอโทษด้วยจริง ๆ นะ

แล้วเอาเป็นตัวอื่นไม่ได้หรอ เศร้า เศร้า เศร้า

สวัสดีพี่แคว๊สสด้วยนะคะ แหมชื่อแปลกดีจัง ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับผม ผมมาแต่ตรังครับ

การจองปืนที่ร้าน มีเงื่อนไขอย่างไรบ้างครับ และไปขอ ป.๓ ต้องกรอกว่าซื้อมาจากร้านค้าจังหวัดอะไรครับ

ขอบคุณครับ

1.  ทางร้านจะรับชำระเงินค่าจองอาวุธปืนโดยวิธีการโอนเงินเข้า บัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อย คาร์ฟูร์หาดใหญ่ ชื่อบัญชี ห้างหุ้นส่วนจำกัด ยูเนี่ยนกันส์ เลขที่บัญชี  957-210298-4 และ เมื่อลูกค้าได้รับเอกสารการโอน/ชำระ ค่าอาวุธปืนจากทางธนาคารเรียบร้อยแล้วให้ FAX.เอกสารการโอนเงินมา ที่เบอร์ 074-233991 พร้อมทั้งแจ้งเบอร์โทรศัพท์และสถานที่ติดต่อ ของท่านให้ทางร้านทราบว่าท่านได้จองอาวุธปืนรุ่นอะไร,ราคาเท่าใด อีกครั้งหนึ่งเพื่อทางร้านจะได้เก็บไว้เป็นหลักฐานยืนยันการจองของลูกค้า และจะได้ส่งใบจองสินค้า(มัดจำ)ของทางร้านไปให้ท่านเป็นลำดับต่อไป

2. ทางร้านขอสงวนสิทธิ์ในการจอง ห้ามมิให้ลูกค้าเปลี่ยนกรรมสิทธิ์ในการจองด้วยตนเองหรือโดยพละการ เว้นแต่จะได้รับการอนุญาตเป็นลายลักษณ์อักษรจากทางร้าน

3.  การจอง จะยึดถือการโอนเงินจองเป็นหลัก เพื่อใช้ในการออกใบรับจองและจัดลำดับคิวการจองให้ท่าน ทางร้านจะแจ้งรายละเอียดของสินค้ารวมถึงราคาและค่าจอง(มัดจำ)ให้ท่านทราบ เพื่อประกอบการตัดสินใจของท่าน

4. ให้ผู้ซื้อชำระเงินค่าอาวุธ ปืนส่วนที่เหลือเมื่อมารับอาวุธปืนพร้อมทั้งนำใบอนุญาตให้ซื้ออาวุธปืนส่วน บุคคล (แบบ ป.๓) มาด้วยเพื่อใช้ในการรับอาวุธปืนโดยระบุในใบอนุญาตว่า ซื้อจากร้านค้าอาวุธปืน จังหวัดสงขลา หรือตามคำแนะนำของทางร้าน(ตามโควต้านำเข้าของร้านค้า) ซึ่งทางร้าน จะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าก่อนถึงกำหนดการรับอาวุธปืนประมาณ 45 วันหลังจากที่ทางร้านได้รับแจ้งจากต่างประเทศว่าสินค้าจะเข้ามาถึงประมาณ เมื่อใด เพื่อลูกค้าจะได้จัดเตรียมเอกสารในการขออนุญาตซื้ออาวุธปืน (แบบ ป.๓) มาใช้ในการมารับอาวุธปืนพร้อมทั้งชำระเงินส่วนที่เหลือต่อไป

5. การรับปืนสามารถมารับได้ด้วยตนเองที่ร้านค้า หรือให้ทางร้านส่งให้ทางเครื่องบินหรือทางไปรษณีย์(ตามความต้องการของลูกค้า ครับ)*** ค่าขนส่งปืนส่วนนี้เป็นส่วนของลูกค้านะครับ โดยมีค่าขนส่ง ปืนสั้น และ ปืนยาว 500 บาท ครับ ***  

เรื่องซื้อจากร้านค้า.......................ต้องโทรถามทางร้านก่อนนะคะ เพราะบางตัวก็เป็นสงขลา บางตัวก็เป็น กรุงเทพฯค่ะ

ขอบคุณมากครับ   สงสัยคงต้องจองกับเขาบ้างละครับ จะได้ซื้อกับเขาสักทีครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #218481 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:12:27 PM »

โอ.เค.    เลิก !!
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #218482 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:18:54 PM »

ตลาดวาย..... บู่

มีหรังมาหลงเสน่ห์ตาด้า  แหลงอยู่พักใหญ่ไม่ยอมกลับ เลยบอกไป สามสิบแปดหมื่นห้าพัน ดันนัดวันที่ ๙ อีก ... ตรูละงง

รีบปล่อยไปเลยเอาตังค์มาถ่อยคันใหม่หล่าว

หรั่ง บื้อ ๆ ก็ยังมีอยู่อีกเยอะเหลย.... บู่

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #218483 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:20:19 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

แคว๊สสเสียใจ......

แคว๊สสไม่น่าแขบมีเมียเลย    หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฮือๆๆ น่าจะเจอคนนี้ก่อนครู.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #218484 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:24:02 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

แคว๊สสเสียใจ......

แคว๊สสไม่น่าแขบมีเมียเลย    หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฮือๆๆ น่าจะเจอคนนี้ก่อนครูนาง.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตกใจ ตกใจ ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2010, 05:25:36 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #218485 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:29:53 PM »

ไปหารูปกางเกงแนว ๆ ดันไปเจอบ่าวนี้ ยืนหื่นอยู่   ขำก๊าก  ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ทำไมมีแต่แบบนี้เพฟระ   ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตกใจ         โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก     หัวเราะร่าน้ำตาริน

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #218486 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:35:55 PM »

แต่งตัวก็แปลกครับ ถ้าหากได้มีโอกาสเจอ ให้สังเกตุว่า"แคว๊ต"ไม่ใส่เกือก น๊ะครับ

ไปต่อไม่ถูก พันกันมั่วตั้วแล้ว 

ตานี้... จาว !!!!!

ไม่จาวเฟร้ย...หนอยเผลอไปสอนเด็กแป๊บเดียว.... ยี๊

สวัสดีค๊าบบบบ....ผมฉ็อง ค๊าบ...ตัดยางทำขี้โย๋ นครฯค๊าบ.. บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #218487 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:42:19 PM »

ไม่จาวเฟร้ย...หนอยเผลอไปสอนเด็กแป๊บเดียว.... ยี๊

สวัสดีค๊าบบบบ....ผมฉ็อง ค๊าบ...ตัดยางทำขี้โย๋ นครฯค๊าบ.. บู่

ไม่ต้องฉาวแล้ว.....น้องเมียดึงหูให้ไปส่งบ้านแล้ว..... บู่

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #218488 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:44:05 PM »

ไอ้ยะ...มีน้องคิมปัดแววของเราด้วย  Grin Grin Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #218489 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 05:46:50 PM »

ไม่ต้องฉาวแล้ว.....น้องเมียดึงหูให้ไปส่งบ้านแล้ว..... บู่

ดึงใคร............

อ้าว....เอ๊ะ.............สับสนวุ้ย....

ใครเป็นตรู...ตรูเป็นใคร... ยี๊

หน้า: 1 ... 14563 14564 14565 [14566] 14567 14568 14569 ... 35779
  พิมพ์