เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:23:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14894 14895 14896 [14897] 14898 14899 14900 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25661230 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #223440 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 07:29:41 PM »

ไปธะรุก่อน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #223441 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 07:30:11 PM »

อากาศเย็นลงอย่างรวดเร็ว  .......  สบายจังเข้านอนดีกว่า

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223442 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 07:30:39 PM »

ไปธะรุก่อน

ลุง ลุง  ลืมยาดม ยาลม ยาหม่อง ไว้นะ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223443 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 07:30:57 PM »

อากาศเย็นลงอย่างรวดเร็ว  .......  สบายจังเข้านอนดีกว่า

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223444 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 07:33:31 PM »

อิ อิ  มาเล่นกันหวา...วันนี้ ก่อน17.00น. พี่เข้มติ๊เข้ากระทู้หม้าย....

ผมว่าไม่หาญ 100ไพเพอร์ส 1ขวด ใครรับแทงมั่ง....

ทนายสิงห์ครับ ดำเนินการ เอาของกลางมาด้วยครับ พยาน เป็นบุคคลที่เชื่อถือได้(แต่ตะรูไม่เคยเชื่อถือ น้ำคำ) คือครูไข่เบี้ยว เช็คเวลาได้ว่า กี่โมงยาม ทั้งเหตุและผล อยู่ที่เดียวกันหมด ขาดแต่เอกสารหน้ากระทู้เท่านั้นเอง

รับแซ่บพรุ่งนี้จัดส่งเอกสารทวง  ยิ้มีเลศนัย

ฝากทวงด้วย ตามพิกัดนี้

- หลังโลตุส  3 ขวด

-หน้าสวนหลวง ภูเก็ต 2 ขวด

-โก-ลก 3 ขวด

ไปสำรวจมาแล้วครับ ช่วงนี้ บินสองขาดหลาดครับ รอไปก่อน น๊ะครับ ของเข้าเมื่อไหร่ จะจัดการให้

ปล.หากแขบอิกิน ก็จัดหามาเองก่อน น๊ะครับ แล้วจะทำเรื่องเบิกย้อนหลังให้ ที่กระทรวงฯ

ลืมบอก แต่คิดว่าทราบๆกันแล้ว บินมาเลย์ไม่รับนะครับ กลัวไวน์ปลอม  บู่

แบบนี้ ถือได้ว่า ได้คืบเอาศอก ได้ศอกจะเอาวา ทำไมไม่พูดให้ชัดเจนก่อนหน้านี้ ละครับ

แบบนี้ ถือได้ว่า เอาเปรียบคนแพ้ สัญญาเพิ่งมาต่อเติมทีหลัง ไม่มีผลกับทางข้อกฎหมาย ยังไงๆถึงเป็นทนายลูกตอ ก็ไม่สามารถทำให้ได้หุๆ ฉะนั้นอย่ามาหัวหมอครับ เราแม้นไม่รู้เรื่องกฎหมาย แต่เพื่อนเราเป็นทนายความอาชีพครับ เราปรึกษาได้(เดือนสิงหาคมนี้ มีงานเกษตร ที่ มอ.หาดใหญ่) กล้วยไม้ป่า กะลักกะลุยครับ ทนาย มีที่นอนฟรี เหล้ารีฯฟรี มีรถรับส่ง อื่นๆ ฯลฯ

บ๊ะ ทางมวยไม่พอ  เล่นเหลี่ยมลอกอลิด สู้เหลี่ยมลอกอลิดแล้ววุ๊ย  งานนี้พี่สามฉานอาจโถกน็อคพลัดคูได้ คิก คิก

แม้นไม่กล่าวถึงเป็นข้อตกลง  แต่ถือว่า เป็นอันเข้าใจ..........

พิจารณา.... ส่งเอสเอ็มเอสบอลโลกลุ้นวีออส 30 วัน 30 คัน .... เค้าเอารถมาเลมาแจกรึเปล่า  บู่
อย่าข้างๆคูๆ ถูๆไถๆเลยครับ อ้างไม่ขึ้น

อันนี้ก็เป็นอันเข้าใจกันอยู่ หาดใหญ่ มันก็มีมาเลย์ทั้งเมือง เมืองไทย ผลิตวีออสเอง ท่าจะบ้าหากไปเอาของมาเลย์มาแจก ใอ้นี่ ของมาเลย์เขาเป็นธรรมดา ท่าจะบ้า หากไปเอาของไทยมา"นัน" มันก็ครือกัน เข้าใจ๋

ฮาย... แกล้มไวน์ได้ชุดเติบ บายใจแร๊ะ ขำก๊าก ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223445 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 07:34:19 PM »

อิ อิ  มาเล่นกันหวา...วันนี้ ก่อน17.00น. พี่เข้มติ๊เข้ากระทู้หม้าย....

ผมว่าไม่หาญ 100ไพเพอร์ส 1ขวด ใครรับแทงมั่ง....

ทนายสิงห์ครับ ดำเนินการ เอาของกลางมาด้วยครับ พยาน เป็นบุคคลที่เชื่อถือได้(แต่ตะรูไม่เคยเชื่อถือ น้ำคำ) คือครูไข่เบี้ยว เช็คเวลาได้ว่า กี่โมงยาม ทั้งเหตุและผล อยู่ที่เดียวกันหมด ขาดแต่เอกสารหน้ากระทู้เท่านั้นเอง

รับแซ่บพรุ่งนี้จัดส่งเอกสารทวง  ยิ้มีเลศนัย

- หลังโลตุส  3 ขวด

ไปสำรวจมาแล้วครับ ช่วงนี้ บินสองขาดหลาดครับ รอไปก่อน น๊ะครับ ของเข้าเมื่อไหร่ จะจัดการให้

ปล.หากแขบอิกิน ก็จัดหามาเองก่อน น๊ะครับ แล้วจะทำเรื่องเบิกย้อนหลังให้ ที่กระทรวงฯ

ลืมบอก แต่คิดว่าทราบๆกันแล้ว บินมาเลย์ไม่รับนะครับ กลัวไวน์ปลอม  บู่

แบบนี้ ถือได้ว่า ได้คืบเอาศอก ได้ศอกจะเอาวา ทำไมไม่พูดให้ชัดเจนก่อนหน้านี้ ละครับ

แบบนี้ ถือได้ว่า เอาเปรียบคนแพ้ สัญญาเพิ่งมาต่อเติมทีหลัง ไม่มีผลกับทางข้อกฎหมาย ยังไงๆถึงเป็นทนายลูกตอ ก็ไม่สามารถทำให้ได้หุๆ ฉะนั้นอย่ามาหัวหมอครับ เราแม้นไม่รู้เรื่องกฎหมาย แต่เพื่อนเราเป็นทนายความอาชีพครับ เราปรึกษาได้(เดือนสิงหาคมนี้ มีงานเกษตร ที่ มอ.หาดใหญ่) กล้วยไม้ป่า กะลักกะลุยครับ ทนาย มีที่นอนฟรี เหล้ารีฯฟรี มีรถรับส่ง อื่นๆ ฯลฯ

บ๊ะ ทางมวยไม่พอ  เล่นเหลี่ยมลอกอลิด สู้เหลี่ยมลอกอลิดแล้ววุ๊ย  งานนี้พี่สามฉานอาจโถกน็อคพลัดคูได้ คิก คิก

แม้นไม่กล่าวถึงเป็นข้อตกลง  แต่ถือว่า เป็นอันเข้าใจ..........

พิจารณา.... ส่งเอสเอ็มเอสบอลโลกลุ้นวีออส 30 วัน 30 คัน .... เค้าเอารถมาเลมาแจกรึเปล่า  บู่
อย่าข้างๆคูๆ ถูๆไถๆเลยครับ อ้างไม่ขึ้น

อันนี้ก็เป็นอันเข้าใจกันอยู่ หาดใหญ่ มันก็มีมาเลย์ทั้งเมือง เมืองไทย ผลิตวีออสเอง ท่าจะบ้าหากไปเอาของมาเลย์มาแจก ใอ้นี่ ของมาเลย์เขาเป็นธรรมดา ท่าจะบ้า หากไปเอาของไทยมา"นัน" มันก็ครือกัน เข้าใจ๋

ฮาย... แกล้มไวน์ได้ชุดเติบ บายใจแร๊ะ ขำก๊าก ขำก๊าก

พอลุงเป็นลมเป็นแล้งไป  เดี๋ยวเที่ยวร่ำโย๋หล่าว  หาม้ายใครให้รบ  บู่ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223446 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 07:34:58 PM »

babor, udomkd และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

จาก ยังโย๋เหล๋ย  นึกว่าไปแล้ว  ว่าอีนินทาสักหิด  หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223447 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 07:36:22 PM »

ตกลงเรื่องหมอกในตำนาน ไปถึงไหนแล้วนิ  บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223448 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 07:59:25 PM »

babor, ชาย เจษฎ์, lex, gai4506-รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Grin Grin Grin
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #223449 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 08:02:52 PM »

งานเพียบเลย  คิก คิก

อัยการมา Grin Grin

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #223450 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 08:09:59 PM »

- หลังโลตุส  3 ขวด

ปล, มีแสตมป์ดิวตี้ฟรีรับได้

ไม่มีแสตมป์นี้ ปลอมค่อนข้างแน่ กินปวดหัวครับ Grin Grin

Smiley แสดงว่าไม่เอา ถูกต้อง  ยิ้มีเลศนัย จะได้รับปฏิบัติโดยเคร่งครัด  ยิ้มีเลศนัย บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #223451 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 08:10:31 PM »

babor, ชาย เจษฎ์, lex, gai4506-รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #223452 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 08:13:56 PM »

ไม่มีแสตมป์นี้ ปลอมค่อนข้างแน่ กินปวดหัวครับ Grin Grin

Smiley แสดงว่าไม่เอา ถูกต้อง  ยิ้มีเลศนัย จะได้รับปฏิบัติโดยเคร่งครัด  ยิ้มีเลศนัย บู่
เออ.....มาช่วยมั่งท่านชาย เพื่อนเห็งจังแล้วนิ๊ ผม

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223453 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 08:14:43 PM »

อ่านอีกรอบ คิก คิก คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223454 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 08:15:49 PM »

เอ๋ม ปลาป๋อง หมูหวาน Grin
หน้า: 1 ... 14894 14895 14896 [14897] 14898 14899 14900 ... 35779
  พิมพ์