เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:25:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14916 14917 14918 [14919] 14920 14921 14922 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25651902 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223770 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:27:57 PM »

อิ่ม

เมื่อสักครู่ดูรายการอะไรจำไม่ได้ ช่อง ๑๑ รายการช่วยชาวบ้าน เห็นออกข่าวเกี่ยวกับยายแก่ๆคนหนึ่งที่กาญจนดิษ มีปัญหาเรื่องที่ดินเกี่ยวกับการที่คนอื่นเข้ามาอยู่แล้ว

ได้สิทธิ์ไปประมาณนี้นะครับ กฎหมายการครอบครองโดยปรปักษ์นี่ น่ากลัวสำหรับคนแก่นะครับ

ขอบคุณครับ

ผมก็บอกไข่แฟ๊สแล้ว ว่าอย่าไปเอาของแก

แต่ไข่แฟ๊สว่า แกไม่มีลูกหลาน ตายไปที่ก็เป็นของหลวง

ไม่นึกว่าแคว๊ต จะเป็นคนอย่างนี้ ..............  Undecided Undecided

ไม่มีเจ้าของ เป็นม่ายอะไรอย่างงี๊  น่าเอาหน่อย ชิมิน้าฉ็อง

ไม่นึกว่าแคว๊ต จะเป็นคนอย่างนี้ ..............  Undecided Undecided

ไม่มีเจ้าของ เป็นม่ายอะไรอย่างงี๊  น่าเอาหน่อย ชิมิน้าฉ็อง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #223771 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:28:15 PM »

มรันจะโทรมาทำไม๊ พอตรูโทรหลบมันไม่ว่าง Tongue บู่

แล้วตรูโทร.ไปตอนตรูคุยได้  มรันตัดสาย 

พอตรูเริ่มสอน มรันโทรกลับมา   แลบลิ้น
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223772 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:29:07 PM »

ลุงตุ้นครับ ช่วยบอกเคล็ดลับถ่ายภาพกลางคืนให้หน่อยครับ ทำไงให้ไม่มืด แสงเฟรชไม่เว่อร์ ภาพดูธรรมชาติหน่อย  Grin แล้วภาพที่ลุงชัช(ภาพลุงชัชเอง)เคยเอามาลง ที่ว่าละลายฉากหลัง ชัดเฉพาะคน เค้าถ่ายกันยังไงครับ อยู่ที่เลนเทพหรือเทคนิคการถ่ายภาพครับ  Grin

พี่ชายครับ

เคล็ดลับคือ

อย่าถ่ายกลางวันครับ

ขอบคุณครับ

ไปก่อนครับ งานด่วนเข้าครับ

พี่สาม ขอรูปยืนไว้อาลัยมุขหน่อย  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223773 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:31:09 PM »

มรันจะโทรมาทำไม๊ พอตรูโทรหลบมันไม่ว่าง Tongue บู่

แล้วตรูโทร.ไปตอนตรูคุยได้  มรันตัดสาย 

พอตรูเริ่มสอน มรันโทรกลับมา   แลบลิ้น

พอตรูเริ่มสอน มรันโทรมา  ตรูตัดสาย 

แล้วตรูโทร.ไปตอนตรูคุยได้  มรันไม่ว่าง     แลบลิ้น
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223774 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:31:49 PM »

babor, udomkd, หลวงกาหลง, golek, SOUTHLANDER (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ตกใจ ตกใจ ตกใจ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #223775 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:32:49 PM »

พยาบาลโทร.มาบอก ..... ตอนนี้ แอดมิดฯนอนโรงบาลแล้ว...  เศร้า

เป็นไข้เลือดออก  Embarrassed
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #223776 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:38:41 PM »

ขอตัวไปดูเขาหน่อยครับ  เขาไม่มีใครจริง ๆ

ขบกันเอาหนุกเอาฮากันแต่โหม๋เรา ได้แหละครับ   แต่ในความเป็นจริง เขาน่าสงสารมาก

ญาติฝ่ายผัว(ก็ญาติผมนั่นแหละ) ร้าย และจ้องเอาเปรียบเขาทุกทาง  ญาติฝ่ายเขา ก็อ่อนเกินไป ยอมไปหมด

ถ้าเขายึดผมเป็นไม้กันหมา  ญาติฝ่ายสามีเขา จะไม่กล้า เพราะรู้ฤทธิ์เดชดีอยู่

กว่าเขาจะทรงตัวได้ คงอีกสักพักแหละครับ  ตอนนั้น อาจจะแกร่งพอที่จะยืนด้วยตัวเอง  หรือมีคนที่ดีกว่าน้องผม มาดูแลเขาแล้วหละ   ไหว้  ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #223777 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:44:48 PM »

ขอตัวไปดูเขาหน่อยครับ  เขาไม่มีใครจริง ๆ

ขบกันเอาหนุกเอาฮากันแต่โหม๋เรา ได้แหละครับ   แต่ในความเป็นจริง เขาน่าสงสารมาก

ญาติฝ่ายผัว(ก็ญาติผมนั่นแหละ) ร้าย และจ้องเอาเปรียบเขาทุกทาง  ญาติฝ่ายเขา ก็อ่อนเกินไป ยอมไปหมด

ถ้าเขายึดผมเป็นไม้กันหมา  ญาติฝ่ายสามีเขา จะไม่กล้า เพราะรู้ฤทธิ์เดชดีอยู่

กว่าเขาจะทรงตัวได้ คงอีกสักพักแหละครับ  ตอนนั้น อาจจะแกร่งพอที่จะยืนด้วยตัวเอง  หรือมีคนที่ดีกว่าน้องผม มาดูแลเขาแล้วหละ   ไหว้  ไหว้

ครับ ถือว่าช่วยลูกนกลูกกาครับ
ทำบุญไปเถิด... 

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #223778 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:53:54 PM »

ขบกันเอาหนุกเอาฮากันแต่โหม๋เรา ได้แหละครับ   แต่ในความเป็นจริง เขาน่าสงสารมาก

กว่าเขาจะทรงตัวได้ คงอีกสักพักแหละครับ  ตอนนั้น อาจจะแกร่งพอที่จะยืนด้วยตัวเอง  หรือมีคนที่ดีกว่าน้องผม มาดูแลเขาแล้วหละ   ไหว้  ไหว้

เยี่ยม   +   Grin

ขอให้หายป่วย ไว ๆ นะครับ...น้าแคว๊ดเป็นห่วง.... Cheesy

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #223779 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:55:21 PM »

เห็นด้วยกับพี่ซับครับ ทำไปเถิดจะเกิดผล ดั่งคำสุภาษิตโบราณว่าไว้ครับ รักแท้แพ้ไกล้ชิดฉันใด คนเป็นหิดมักจะคันฉันนั้นครับ  เยี่ยม คิก คิก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #223780 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:56:30 PM »

โหล โหล ลุงตุ้มครับ  Grin คิก คิก

ตกลงวันเสาร์นี้ลางานมั้ยครับ แล้วเจ้หนิงอนุญาติแล้วยังครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #223781 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 04:56:38 PM »

สืบราคามาเรียบร้อยแล้ว บินทู ขวดแค่สองร้อย นึกว่าอีแพง เด๋วพี่รองแถมให้น้องสามเป็น 5 ขวดเลย คงพอใจน่ะ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

ขวด 600+ นิดๆครับพี่รอง .......(สแตมป์นอก ดิวตี้ฟรี) ของไทยหลัก 1000+

บิน 2  ขวดสี่ร้อยยี่ ที่เป็นสแตมป์นอก เป็นของปลอมที่ผสมกับน้ำมังคุดทั้งนั้นครับ

ขบวนการปลอม อยู่ที่ ชายแดนนั่นแหละ สมัยก่อนอยู่ที่ลังกาวี ต้นทุนของปลอม ขายส่งร้านที่ราคา ลังละ 2000 กว่าๆ

ต้องเลือกซื้อที่ ดิวตี้ฟรี เท่านั้นครับ ให้ดูสแตมป์ดิวตี้ฟรีด้วย  Cheesy Cheesy

บ๊ะ พี่สามเรา ดักเหลี่ยมขั้นเทพเลยวุ้ย  Grin
เหลี่ยมขนาดใหนเราไม่รู้ เราไปซื้อเขาให้ไหร๋มา เราก็เอาใอ้นั่นแหละ หากคิดอิเอาเบี้ยไปเซิ้อเอง เลิกคิดเลย จะมากำหนด นู่น นี่ นั่นเพิ่มเติมอะไรมากมายทีหลัง ตรานั้นตรานี้ ไม่รู้หรอก เพราะเราไม่รู้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #223782 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 05:02:23 PM »

โหล โหล ลุงตุ้มครับ  Grin คิก คิก
ตกลงวันเสาร์นี้ลางานมั้ยครับ แล้วเจ้หนิงอนุญาติแล้วยังครับ  Grin

สำหรับญาติพี่น้อง  จัดไป... Grin     น้ำลายหก

ยังไม่ส่งใบลาทีเดี๋ยวคืนนี้ค่อยเขียน.... Cheesy

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #223783 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 05:03:01 PM »

ถือว่าช่วยน้องแมวครับน้าซับ ...ไม่ใช่ลูกนกลูกกา  เพราะ ผบ.น้าฉ็องชื่อแมว   Smiley

นานวันเข้าน้องเมียก็เห็นอกเห็นใจ  เมียก็สงสาร  ที่นี้แหละเสร็จฉ็องทั้งน้องทั้งพี่...5 5 5   

เมื่อเวลานั้นมาถึงชายเจษฎ์ อาจต้องหัดเดินแบบไม่ใส่รองเท้าเหมือนน้าฉ็องบ้าง... Cheesy

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223784 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 05:05:11 PM »

สืบราคามาเรียบร้อยแล้ว บินทู ขวดแค่สองร้อย นึกว่าอีแพง เด๋วพี่รองแถมให้น้องสามเป็น 5 ขวดเลย คงพอใจน่ะ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

ขวด 600+ นิดๆครับพี่รอง .......(สแตมป์นอก ดิวตี้ฟรี) ของไทยหลัก 1000+

บิน 2  ขวดสี่ร้อยยี่ ที่เป็นสแตมป์นอก เป็นของปลอมที่ผสมกับน้ำมังคุดทั้งนั้นครับ

ขบวนการปลอม อยู่ที่ ชายแดนนั่นแหละ สมัยก่อนอยู่ที่ลังกาวี ต้นทุนของปลอม ขายส่งร้านที่ราคา ลังละ 2000 กว่าๆ

ต้องเลือกซื้อที่ ดิวตี้ฟรี เท่านั้นครับ ให้ดูสแตมป์ดิวตี้ฟรีด้วย  Cheesy Cheesy

บ๊ะ พี่สามเรา ดักเหลี่ยมขั้นเทพเลยวุ้ย  Grin
เหลี่ยมขนาดใหนเราไม่รู้ เราไปซื้อเขาให้ไหร๋มา เราก็เอาใอ้นั่นแหละ หากคิดอิเอาเบี้ยไปเซิ้อเอง เลิกคิดเลย จะมากำหนด นู่น นี่ นั่นเพิ่มเติมอะไรมากมายทีหลัง ตรานั้นตรานี้ ไม่รู้หรอก เพราะเราไม่รู้

บ๊ะ ลุงนี้ มาถึงไม่พูดพล่ามทำเพลง แทงเข่า ตีศอก พักเดียวเลยวุ้ย  อ๋อย Grin
หน้า: 1 ... 14916 14917 14918 [14919] 14920 14921 14922 ... 35779
  พิมพ์