เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:28:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14930 14931 14932 [14933] 14934 14935 14936 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25652619 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #223980 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:11:14 AM »

ขอบคุณครับลุงตุ้ม ..... สามพีนี่ของนายสะมะหรือเปล่า

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #223981 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:17:15 AM »

ขอบคุณครับลุงตุ้ม ..... สามพีนี่ของนายสะมะหรือเปล่า

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #223982 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:19:24 AM »

อ๋อย  โหนอน.....ขอกลับบ้านก่อนครับ.....หิวด้วย.... Cheesy

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223983 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:30:18 AM »

สะโหล สะเหล.....  อ๋อย

นอนโรงบาล ไม่สบายซักนิด ห้องแอร์ซะเปล่า 

Grin Grin Grin Grin Grin Grin

อย่าหลาวต่ะ

ง่วงหวาตัดยางไปเหลยนิ

เฮ้ย เฮ้ย ไม่ต้องถึงขั้นอย่ากะได้ วาทะศิลย์ดีๆ เด๋วก็เคลียร์กันรู้เรื่องแล้ว ยิ่งเป็นพี่น้องกัน ยิ่งง่ายใหญ่  Grin ด้วยความหวังดี  บู่

น้องแมวก็เป็นสมาชิกด้ามขวาน ที่เข้ามาอ่านเหมือนกัน..........

แกงงัว เอาให้หรอยนะน้องแมวนะ ผักกรูดลวก ราดกะทิซักหี๊ด  หมูหวานไม่ต้อง น้ำๆใว้ซดซักอย่างด้วยนะ

นัดรวมพล ออกพร้อมกัน ที่ปั๊มเดิมนะโบ๋เรา ....  คิก คิก
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #223984 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:38:09 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดี ตอนสายๆ ทุกๆท่าน ครับ

นอนโรงบาล ไม่สบายซักนิด ห้องแอร์ซะเปล่า 

อย่าหลาวต่ะ

สรุปเป็นไข้เลือดออกหรือครับน้าฉ็อง นราฯช่วงนี้ก็ฮิตกันจังแถวๆรอยต่อชายแดน

ดูแลให้ดีนะครับ อันตรายช่วงไข้ลด เลือดออกแล้วยังตับโตด้วย จุกชนิดว่ากินข้าวไม่ได้เลย

ขอให้หายด้วยแรงใจ ในเร็ววันครับ  จูบบบบ

นอนโรงพยาบาล ก่ะต้องไม่สบายแหล่ะ ครับ พ่อน้องเตยหอม ถ้าสบายดี ไม่น่ามานอนหรอกครับ  Grin Grin

ยังงัยก็ให้คนไข้หายไวๆนะครับ

พี่หลวงครับ นราฯน่ะ จิ๊บๆครับ ที่ผมอ่ะ อัตตราป่วยที่หนึ่งของประเทศแล้วนุ๊ อีถูกสำนักระบาดลงมาขี่คอให้แล้ว

ยังงัยก็ฝากเตือนทุกๆท่านนะครับ

กำจัดยุงในบ้าน และ กำจัดแหล่งเพาะพันธุ์ยุงลายรอบๆบ้าน ป้องกันไข้เลือดออกกันด้วยครับ
โดยเฉพาะบ้านที่มีเด็กๆ

ด้วยความห่วงใย จากเจ้าหน้าที่กระทรวงสาธารณสุขครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
(ถือโอกาสทำงานประชาสัมพันธ์ควบคุมโรคซะหน่อย  Grin)

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #223985 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:44:19 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดี ตอนสายๆ ทุกๆท่าน ครับ

อย่าหลาวต่ะ

สรุปเป็นไข้เลือดออกหรือครับน้าฉ็อง นราฯช่วงนี้ก็ฮิตกันจังแถวๆรอยต่อชายแดน

ดูแลให้ดีนะครับ อันตรายช่วงไข้ลด เลือดออกแล้วยังตับโตด้วย จุกชนิดว่ากินข้าวไม่ได้เลย

ขอให้หายด้วยแรงใจ ในเร็ววันครับ  จูบบบบ

นอนโรงพยาบาล ก่ะต้องไม่สบายแหล่ะ ครับ พ่อน้องเตยหอม ถ้าสบายดี ไม่น่ามานอนหรอกครับ  Grin Grin

พี่หลวงครับ นราฯน่ะ จิ๊บๆครับ ที่ผมอ่ะ อัตตราป่วยที่หนึ่งของประเทศแล้วนุ๊ อีถูกสำนักระบาดลงมาขี่คอให้แล้ว

ยังงัยก็ฝากเตือนทุกๆท่านนะครับ

กำจัดยุงในบ้าน และ กำจัดแหล่งเพาะพันธุ์ยุงลายรอบๆบ้าน ป้องกันไข้เลือดออกกันด้วยครับ

ด้วยความห่วงใย จากเจ้าหน้าที่กระทรวงสาธารณสุขครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
(ถือโอกาสทำงานประชาสัมพันธ์ควบคุมโรคซะหน่อย  Grin)

Grin ดีครับโกเล็ก ใหนๆก็ประชาสัมพันธ์แล้ว กะช่วยส่งทรายอะเบด(เขียนถูกป่าวหว่า)มาซัก 3 โลถิ อีเอาไปโรยใส่ท่อระบายน้ำหน้าบ้านนิ เมื่อกลางปีที่แล้วเทศบาลมาทำหนนและขุดท่อระบายน้ำใหม่ แต่ท่อเก่ายังอยู่เหมือนเดิมไม่ทำไหร๋ เลยทำให้น้ำขังและนิ่งอยู่อย่างนั้น กลายเป็นแหล่งไปเลย  ยี๊ อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #223986 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:46:00 AM »

อย่าหลาวต่ะ

เฮ้ย เฮ้ย ไม่ต้องถึงขั้นอย่ากะได้ วาทะศิลย์ดีๆ เด๋วก็เคลียร์กันรู้เรื่องแล้ว ยิ่งเป็นพี่น้องกัน ยิ่งง่ายใหญ่  Grin ด้วยความหวังดี  บู่

น้องแมวก็เป็นสมาชิกด้ามขวาน ที่เข้ามาอ่านเหมือนกัน..........

แกงงัว เอาให้หรอยนะน้องแมวนะ ผักกรูดลวก ราดกะทิซักหี๊ด  หมูหวานไม่ต้อง น้ำๆใว้ซดซักอย่างด้วยนะ

นัดรวมพล ออกพร้อมกัน ที่ปั๊มเดิมนะโบ๋เรา ....  คิก คิก

วะ วะ วะ ว้าววววววววว.....บ้านน้าฉ็องกะลังจะมีงาน  Grin ว่าแต่น้องสามพอรู้ใหมว่างานไหร๋ แล้วงานนี้ต้องใส่สีแดงหรือสีดำอ่ะ  Grin บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #223987 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:50:47 AM »

Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223988 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:57:14 AM »

หวัดดีหัวเช้าขรั๊บปี๊น๋อง  อ๋อย
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #223989 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:03:01 AM »

สวัสดีครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #223990 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:04:52 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223991 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:07:12 AM »

อย่าหลาวต่ะ

ขอให้สำนักระบาด ลงมาขี่คอเร็ววันครับพี่เล็ก คริๆ  คิก คิก

ขอบคุณครับพี่เล็ก มีข่าวสารอะำไร เอามาบอกเตือนกันมั่งก็ดีครับ จะได้เตรียมตัวป้องกันได้บ้าง  ไหว้
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #223992 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:11:25 AM »

อย่าหลาวต่ะ

ต้มซี่โครงหมู พอกินได้ไหมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #223993 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:12:06 AM »

ส่งใบลา....หน.จัดเวรแทนเรียบร้อยแล้ว..... Grin     น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223994 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:16:06 AM »

หิว บู่
หน้า: 1 ... 14930 14931 14932 [14933] 14934 14935 14936 ... 35779
  พิมพ์