เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:23:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15007 15008 15009 [15010] 15011 15012 15013 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25611468 ครั้ง)
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #225135 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 06:14:03 PM »

น้าดุลย์ ปัญหาที่ถามมา ข้าน้อยจนปัญญาจริงๆๆมิอาจแก้ไขได้
หลายคนว่าน้าดุลย์แนบไฟล์ไม่เป็น  ถูกใจผม ผมเลยควักเบี้ยให้ไปคนร้อย บู่

ลองอัพเป็นเวอชั่นคลาสสิกยังครับ  อาจารย์กู้เกิล  บอกว่าช่วยได้
นอกนั่นคาน้อยรับผิด  ขอคาราวะหมดหลอด ไหว้

อิ อิ สงสัยคงจะยังมิรู้ฤทธิ์ของไฟล์แนบของผมมาก่อน

มิเป็นไรน้องไข่เติบเพราะมันเป็นบางครั้งบางคราเท่านั้น

ถ้าเป็นไฟล์ .BMP ที่มันติดมาเลยไม่ต้องคลิ๊กเปิดดูบางที่พอฟอร์เวิดมันไม่ไป

แต่ถ้าสกุลอื่นมาแนบแยกมาอันนีจะส่งต่อง่าย

+ให้กับความพยายามไปหลายรอบ ขอบคุณครับ

คราวหน้าใส่เมลผมก่อนฟอร์เวิดบ้างนะครับ  อยากศึกษาธรรมมะจากน้าดุลย์บ้าง น้ำลายหก

+ ทอนให้ด้วยครับ ไหว้

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #225136 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 06:16:52 PM »

Grin Grin Grin

สวัสดีครับ ฝนตกไหมครับ ที่นี่เมื่อเช้าจนบ่าย แดดร้อนมาก ทำงานกลางแดดร้อนจริงๆ ทันใดนั้นฝนตกลงมายังกับเทโอ่ง เปียกสิ้นกางเกงใน สงสัยคืนนี้ต้องกินยาดักไข้ละครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #225137 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 06:17:20 PM »

น้าดุลย์ ปัญหาที่ถามมา ข้าน้อยจนปัญญาจริงๆๆมิอาจแก้ไขได้
หลายคนว่าน้าดุลย์แนบไฟล์ไม่เป็น  ถูกใจผม ผมเลยควักเบี้ยให้ไปคนร้อย บู่

ลองอัพเป็นเวอชั่นคลาสสิกยังครับ  อาจารย์กู้เกิล  บอกว่าช่วยได้
นอกนั่นคาน้อยรับผิด  ขอคาราวะหมดหลอด ไหว้

อิ อิ สงสัยคงจะยังมิรู้ฤทธิ์ของไฟล์แนบของผมมาก่อน

มิเป็นไรน้องไข่เติบเพราะมันเป็นบางครั้งบางคราเท่านั้น

ถ้าเป็นไฟล์ .BMP ที่มันติดมาเลยไม่ต้องคลิ๊กเปิดดูบางที่พอฟอร์เวิดมันไม่ไป

แต่ถ้าสกุลอื่นมาแนบแยกมาอันนีจะส่งต่อง่าย

+ให้กับความพยายามไปหลายรอบ ขอบคุณครับ

คราวหน้าใส่เมลผมก่อนฟอร์เวิดบ้างนะครับ  อยากศึกษาธรรมมะจากน้าดุลย์บ้าง น้ำลายหก

ห๊า ยังไม่เคยได้เหรอ หลุดไปได้ไง บอกอีเมลล์มา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #225138 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 06:19:38 PM »

แล้วจะศึกษากันไม่หวาดไม่ไหวครับ ท่านพี่ผมท่านมีธรรมมะเยอะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #225139 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 06:21:05 PM »

ห๊า ยังไม่เคยได้เหรอ หลุดไปได้ไง บอกอีเมลล์มา

big_pannara@hotmail.com   ขอบคุณล่วงหน้าครับ คงได้แลกเปลี่ยนสนทนาธรรมกัน Grin

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #225140 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 06:22:39 PM »

ได้เลยเดี๋ยวพี่จัดการทดสอบส่งไปเป็นตัวอย่างก่อน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #225141 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 06:26:17 PM »

น้ำลายหก อยากขี่มอไซค์เที่ยวมั่ง น้ำลายหก

แต่สงสัยกว่าจะได้รถแก่ซะก่อน.... คิก คิก
ไม่หรอกครับ ถ้ามีใจ..
เฮียหมงเพื่อนผมคนนี้ อีกปีเดียว 60 แล้ว
รถแกคันนี้เป็น dr big รุ่นแรกที่ออก ผมว่าเกือบ 15 ปีมั๊งขอข้อมูลพี่ดุลดีกว่า..
บอกว่าพวกมึงไปไหน กรูก็ไปได้ เดี๋ยวก็เจอกันที่ปั๊ม..
ราคาตอนนี้เจ้าตัวบอกว่าขายไม่ลงแล้ว น่าไม่ถึงห้าหมื่น แต่ไปกับพวกเราได้ตลอดทุกงาน
รถเป็นเรื่องรองครับ เอาความอยากมาก่อน..

ทำไมหน้าตาคล้ายพี่ตุ้มจังหว่า

อิ อิ รถมอเตอร์ไซค์ผมกะไม่มีความรู้หรอก ต้องโน่น น้าซับกะหลวงกาหลง นักแข่งเก่า

ถ้าเอาก็มองของคาวาที่ทำบ้านเรานี่แหละกลัวไปเสียกลางทาง

http://www.kawasakibigbike.com/productlineup_09.html
[/quote]

น้ำลายหก อยากขี่มอไซค์เที่ยวมั่ง น้ำลายหก

แต่สงสัยกว่าจะได้รถแก่ซะก่อน.... คิก คิก
ไม่หรอกครับ ถ้ามีใจ..
เฮียหมงเพื่อนผมคนนี้ อีกปีเดียว 60 แล้ว
รถแกคันนี้เป็น dr big รุ่นแรกที่ออก ผมว่าเกือบ 15 ปีมั๊งขอข้อมูลพี่ดุลดีกว่า..
บอกว่าพวกมึงไปไหน กรูก็ไปได้ เดี๋ยวก็เจอกันที่ปั๊ม..
ราคาตอนนี้เจ้าตัวบอกว่าขายไม่ลงแล้ว น่าไม่ถึงห้าหมื่น แต่ไปกับพวกเราได้ตลอดทุกงาน
รถเป็นเรื่องรองครับ เอาความอยากมาก่อน..

Shocked สุดยอด.. เยี่ยม
[/quote]
คณะทีมงานตะลอนทัว ธรรมะ..

เฮ้อออ...........อีกหนึ่งฝัน.........

ยินดีและสุขใจกับท่านรองฯ ด้วยนะครับ ที่มีโอกาสท่องเทียวตามเสียงเพรียกของหัวใจ..... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

จัดไปครับ

http://www.clipmass.com/movie/158889793341193

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #225142 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 06:32:13 PM »

ได้เลยเดี๋ยวพี่จัดการทดสอบส่งไปเป็นตัวอย่างก่อน

มาแล้วมาเป็นชุดจิงๆๆ   น้ำลายหก น้ำลายหก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #225143 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 06:53:47 PM »

ไปกินข้าวก่อนครับ เดี๋ยวกลับมาซ้อมมือปืนอัดลมยาวในห้องต่อครับ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #225144 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 07:08:44 PM »

สายัณห์สวัสดิ์  .................... รายงานจากซุ้มสิริธารา กาวทาไม้  (หกสามน้าจอย)

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #225145 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 07:55:31 PM »

สายัณห์สวัสดิ์  .................... รายงานจากซุ้มสิริธารา กาวทาไม้  (หกสามน้าจอย)

เมาไม่ขับครับ    หากอยากหลับแวะได้ที่ป้อมก่อนขึ้นพานครับ

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #225146 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 07:56:08 PM »

ไหว้  ขอตัว+หัวกลับบ้านก่อนนะค่ะ   ไหว้

...--*
ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #225147 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 08:02:16 PM »

ไหว้  ขอตัว+หัวกลับบ้านก่อนนะค่ะ   ไหว้

บางวันลืมหัวตั้งไว้ที่ทำงานเหรอ    ตกใจ ตกใจ ตกใจ
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #225148 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 08:19:08 PM »

ไหว้  ขอตัว+หัวกลับบ้านก่อนนะค่ะ   ไหว้

ไอนั้นวางไว้ตะ  เดี๋ยวค่อยไปเก็บ

เป๋าตังค์  Grin Grin Grin

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #225149 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 08:21:01 PM »

นอนแระ  ไหว้

หน้า: 1 ... 15007 15008 15009 [15010] 15011 15012 15013 ... 35779
  พิมพ์