เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:26:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15175 15176 15177 [15178] 15179 15180 15181 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25577570 ครั้ง)
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #227655 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 09:51:28 AM »

ไหว้ สวาทดียามเช้าครับพี่น้องด้ามขวาน  ขำก๊าก มีใครเห็นบิ้กทีชเชอร์แห่งเมืองลุงบ้างครับ  กิ๊วก๊าว โพสครบ 100 กระทู้แล้วจะได้บอกว่าจะให้ไปทางไหนได้อีก  ยิ้มีเลศนัย
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #227656 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 09:52:32 AM »

อ๋อย เมียเรียกไปซักผ้าแล้วครับ  ไหว้ ขออภัยพี่ๆทุกท่านครับ  หลงรัก ขอหัวกับตัวไปก่อนนะคร้าบบบบบบบบบบบบ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #227657 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 09:53:28 AM »

ชายเจษฏ์ น้องสามกะน้องสี่ หนุกกันใหญ่แล้วที่นี่ ตามไปตะ

http://www.cmxseed.com/

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #227658 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 09:54:10 AM »

โอ๊ย จิ่มลำบากจัง เจ้า HTC HD2 จิ่มอย่างอื่นง่ายกว่า ขี้เกลียดจิ่มแล้ว บาย

ไอแป๊ด เลยครับป๋า.... Cheesy Cheesy

พี่ตุ้มครับ ในฮาร์ดดิสเครื่อง PlayOnHD มีเรื่องใดบ้าง ยืบ
Clone หน่อยครับ ไหว้

มีแต่หนังแอคชั่น เก่า ๆ ไม่ถึงกะใหม่มากครับ.....

เรื่องหนัง  ป๋าอ่ะ ดูเร็วกว่าผมอีก.... บู่

หนังเก่าๆบางเรื่องก็น่าสะสม เอาแบบ HD เก็บไว้ดูตอนแก่
เพื่อระลึกถึงความหลังว่าเรื่องนี้พาเด็กคนไหนไปดู แล้วมี
ล้วงไหม มีเรื่องใดบ้าง ขอก๊อป ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #227659 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 09:54:22 AM »

อรุณสวัสดิ์.......สวัสดีครับ เมื่อเช้าตักบาตรวันเข้าพรรษา

นำผลบุญแด่ พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อาว์ ทุกท่านครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุขภาพแข็งแรง ๆ เป็นปกติเร็ววันครับพี่... Cheesy

โดยเฉพาะตรงนั้น...  คิก คิก คิก คิก
สวัสดีครับ ลุงตุ้ม ปั่นรถถีบแล้วเห็นผลเป็นเลิศ

เลยครับลุงตุ้ม......อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #227660 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 09:57:30 AM »

เสริมนิดนึงที่บ้านน้าฉ็องตอนไปถึงครับ  Grin

เจอรถใหม่ป้ายแดง เลยเก็บภาพมาฝาก  Grin

Uploaded with ImageShack.us

ซักพักเจ้าของรถก็มา  Grin อ๋ออออออออ........อืมมมมมมมมม..... ยิ้มีเลศนัย

Grin Grin Grin

ดีใจ ยิ่งกว่าได้เจอหมอกหล่าว คริ คริ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #227661 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 09:58:09 AM »

กลุ่มนี้ไปกันแต่เมื่อไรหล่าว  Huh Huh Huh

โห ตามหมอกดอยรอบสองในเวลา แค่อาทิตย์เดียว มันพันพรือสักที ที่ไปหนแรกพร้อมกันแหม็ดไม่ได้

เรื่องของเรื่องทริปนี้มันเกิดจากความปัจจุบันทันด่วนครับ คืนวันศุกร์ประมาณทุ่มครึ่งแล้ว น้าฉ็องโทรฯมาหาบอกว่าที่วางแผนไว้ว่าหยุดยาว 4 วันอีมาแลหมอกฮั้น เปลี่ยนใจยัง จริงๆผมก็เลิกคิดเรื่องนี้แล้วเพราะเห็นว่าเสาร์ที่ผ่านมาไปกันกลุ่มใหญ่แล้ว แต่คุยไปคุยมาน้าฉ็องบอกว่าถ้ามาก็พร้อม แต่คุยยังไม่ทันจบน้าฉ็องบอกบิ๊กทิชเชอร์โทรฯมาก็วางสายผมก่อน อีกพักเติบบิ๊กทิชเชอร์ก็โทรฯหาผมถามว่ามาหม่าย ไอ้เราก็คนใจง่ายซะด้วย....เอ้า...ไปก็ไป เลยบอก ผบ. ว่าลูกนอนแล้วดับเป๋าไว้น่ะ พรุ้งนี้อีพาไปแลหมอก  Grin ก็เท่านั้นครับ  Grin บู่

ส่วนของลุงปังยิ่งแล้วใหญ่ ตื่นเช้ามาผมจะออกรถอยู่แล้ว นึกได้ว่าเฮียปังแกเคยบอกว่าจะไปด้วยในคราวก่อน และบ้านแม่ยายก็อยู่แถวนั้น จะได้เซอร์ไพร ผบ. ด้วย ก็เลยลองโทรฯชวนดู ตอนนั้นน่าจะแปดโมงกว่าแล้ว คุยซักพักเฮียปังบอกว่ามีที่ให้น้องมินนี้นอนหม้าย ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจ เลยโทรฯไปหาเจ้าถิ่นถามว่ารีสอร์ทที่เราจะไปพักนั้นมีที่สำหรับน้องมินนี่หม้าย เจ้าถิ่นตอบกลับมาว่า ไม่ใช่ปัญหา ถ้าเค้าไม่ยอม เราเปลี่ยน  ตกใจ บู่ พอเฮียปังรับทราบก็ตอบตกลงทันที  จบข่าว  Grin บู่

บ๊ะ......ตัดสินใจเร็วยิ่งกว่ากามเทพแผลงศรรักเสียอีก.........อิ อิ
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #227662 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:00:13 AM »

เสริมนิดนึงที่บ้านน้าฉ็องตอนไปถึงครับ  Grin

เจอรถใหม่ป้ายแดง เลยเก็บภาพมาฝาก  Grin

ซักพักเจ้าของรถก็มา  Grin อ๋ออออออออ........อืมมมมมมมมม..... ยิ้มีเลศนัย

Grin Grin Grin

ดีใจ ยิ่งกว่าได้เจอหมอกหล่าว คริ คริ

แสดงว่า อนาคตนี้อิถอยฮอนด้าป้ายแดงเหรอครู......อิ อิ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #227663 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:00:37 AM »

ตื่นยัง  คิก คิก คิก คิก งั้นไปกันต่อครับ  เยี่ยม
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #227664 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:01:39 AM »

ไซด์ไรอ่าบังดุน  ผมชอบใช้แบบ ๓๓-๓๔  ๒๔  ๓๕

สมัยนี้ต้องทีวีจอแบน กำลังฮิต

แต่สาวจอแบน หมดสมัยไปนานแระ

นี่ก็ปล้ำกับนมแต่หัวเช้าๆเลย ชาด

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #227665 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:02:37 AM »

ตื่นยัง  คิก คิก คิก คิก งั้นไปกันต่อครับ  เยี่ยม

ขอบคุณมากครับ น้าสิงห์ สำหรับทริปหมอกรอบ 2
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #227666 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:04:28 AM »

ไซด์ไรอ่าบังดุน  ผมชอบใช้แบบ ๓๓-๓๔  ๒๔  ๓๕

สมัยนี้ต้องทีวีจอแบน กำลังฮิต

แต่สาวจอแบน หมดสมัยไปนานแระ

นี่ก็ปล้ำกับนมแต่หัวเช้าๆเลย ชาด

ดื่มนมทุกวันทำให้สุขภาพแข็งแรงนะจง

ไม่เจ็บ ไม่ไข้ .....อิ อิ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #227667 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:05:19 AM »

เนื่องจากความตั้งใจสูงครับ จึงตื่นกันพร้อมเรียง ที่ ตีสีกว่าๆครับ

เมื่อพร้อมกันแล้วเดินทางครับ
สถานที่พักห่างจากจุดชมหมอก คราวๆประมาณ ๑๐ โลถึง ๑๕ โล ครับ
ไปถึงที่หมายเวลา ๕.๓๘ นาฬิกาครับ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #227668 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:05:59 AM »

ไหว้ สวาทดียามเช้าครับพี่น้องด้ามขวาน  ขำก๊าก มีใครเห็นบิ้กทีชเชอร์แห่งเมืองลุงบ้างครับ  กิ๊วก๊าว โพสครบ 100 กระทู้แล้วจะได้บอกว่าจะให้ไปทางไหนได้อีก  ยิ้มีเลศนัย

ร้องเรียนได้ที่ไหนครับ ว่าครูโด่งไม่มีความยุติธรรมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #227669 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:06:59 AM »

กลุ่มนี้ไปกันแต่เมื่อไรหล่าว  Huh Huh Huh

โห ตามหมอกดอยรอบสองในเวลา แค่อาทิตย์เดียว มันพันพรือสักที ที่ไปหนแรกพร้อมกันแหม็ดไม่ได้

เรื่องของเรื่องทริปนี้มันเกิดจากความปัจจุบันทันด่วนครับ คืนวันศุกร์ประมาณทุ่มครึ่งแล้ว น้าฉ็องโทรฯมาหาบอกว่าที่วางแผนไว้ว่าหยุดยาว 4 วันอีมาแลหมอกฮั้น เปลี่ยนใจยัง จริงๆผมก็เลิกคิดเรื่องนี้แล้วเพราะเห็นว่าเสาร์ที่ผ่านมาไปกันกลุ่มใหญ่แล้ว แต่คุยไปคุยมาน้าฉ็องบอกว่าถ้ามาก็พร้อม แต่คุยยังไม่ทันจบน้าฉ็องบอกบิ๊กทิชเชอร์โทรฯมาก็วางสายผมก่อน อีกพักเติบบิ๊กทิชเชอร์ก็โทรฯหาผมถามว่ามาหม่าย ไอ้เราก็คนใจง่ายซะด้วย....เอ้า...ไปก็ไป เลยบอก ผบ. ว่าลูกนอนแล้วดับเป๋าไว้น่ะ พรุ้งนี้อีพาไปแลหมอก  Grin ก็เท่านั้นครับ  Grin บู่

ส่วนของลุงปังยิ่งแล้วใหญ่ ตื่นเช้ามาผมจะออกรถอยู่แล้ว นึกได้ว่าเฮียปังแกเคยบอกว่าจะไปด้วยในคราวก่อน และบ้านแม่ยายก็อยู่แถวนั้น จะได้เซอร์ไพร ผบ. ด้วย ก็เลยลองโทรฯชวนดู ตอนนั้นน่าจะแปดโมงกว่าแล้ว คุยซักพักเฮียปังบอกว่ามีที่ให้น้องมินนี้นอนหม้าย ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจ เลยโทรฯไปหาเจ้าถิ่นถามว่ารีสอร์ทที่เราจะไปพักนั้นมีที่สำหรับน้องมินนี่หม้าย เจ้าถิ่นตอบกลับมาว่า ไม่ใช่ปัญหา ถ้าเค้าไม่ยอม เราเปลี่ยน  ตกใจ บู่ พอเฮียปังรับทราบก็ตอบตกลงทันที  จบข่าว  Grin บู่

เอ่อ จริง ๆ คดีนี้ตรูไม่เกี่ยวสักหิดเลยนะ  สังเกตได้จากที่โหม๋โกลกมานั่งที่หลานตาชูโดยไร้เจ้าบ้าน Grin

หน้า: 1 ... 15175 15176 15177 [15178] 15179 15180 15181 ... 35779
  พิมพ์