เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:21:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15201 15202 15203 [15204] 15205 15206 15207 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25567887 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228045 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:30:18 PM »

ถึงทีมงาน จัดงาน"ลูกเขือ"

เตือนด้วยความหวังดี น๊ะครับ ตุลา พฤศจิกาฯ ฝั่งตะวันออก เป็นหน้ามรสุมเต็มๆ น๊ะครับ

ว่าจะไม่แล้ว แต่ก็อดไม่ได้

ด้วยความเป็นห่วง

ผมได้แต่สนับสนุนน๊ะครับ ยังไงก็รับได้ แต่ไม่ขอทำ น๊ะครับปีนี้ งานส่วนตัวเยอะมากจริงๆครับ

ต่อๆไป ค่อยว่ากัน

รับปาก จะทำงานเบียร์ให้ลุงตุ้ม เท่านั้นครับ ครั้งนี้จะไม่มีการยุ่งอะไรทั้งนั้น

มาดื่มกันอย่างเดียว(ยุ่งนิดเดียว แค่โอนเบี้ยเข้ามาให้ผมเท่านั้น หุๆ) อาหงอาหาร ชี้นิ้วเอาเลย ไม่เอาแล้ว สร้างภาระให้ลุงตุ้ม มัวแต่ไปทำอาหาร

เบียร์เพื่อนก็กินหมด เด็กเสิร์ฟ เพื่อนก็แย่งไปกอดหมด อะไรอะไรก็หมด ผมหลับไป ตื่นมาเห็นนั่งคอตกเลย

อย่าบอกว่า เมคพิกเจอร์ น๊ะครับช๊อตนั้น หุๆๆ

รับทราบ   เยี่ยม 

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับลุง ไหว้

เรื่องสถานที่ตอนนี้มีเสนอมาสองที่คือเขื่อนกับทะเลที่ขนอม  สำหรับเขื่อนหลายคนกังวลเรื่องเด็กพลัดตกน้ำก็เลยตัดออกไปดีกว่าตามนโยบายกันไว้ดีกว่าแก้ ตอนนี้เลยมีแต่ทะเลที่ขนอม  Cheesy

ส่วนหากฝนจะตกฟ้าจะร้องก็คงไม่สามารถห้ามได้ ปล่อยให้มันเป็นไปตามธรรมชาติก็แล้วกัน แต่จะประสานสถานที่พักหาแผนรับรองสำหรับกรณีฝนตกเตรียมไว้ เช่น เต้นท์เสริม ครับ  Smiley

ส่วนบทสรุปจะได้แค่ไหนอย่างไรก็คงต้องปล่อยไปตามยถากรรมและวาสนา Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #228046 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:33:15 PM »

ลืมถามไป เลขนอมนี่ลงเล่นน้ำเลได้หม้าย แล้วน้ำเลที่นั่นน่าเล่นหรือป่าวอ่ะ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228047 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:34:32 PM »

น่าเสียดาย ทริปหมอก 2 ไม่ใครชวน ว่างอยู่พอดี รู้ก็ต่อเมื่อ เค้าใกล้ถึงจุดหมายกันแล้ว

แน่ใจว่าเค้าจัดทริปไปกันจริงๆ  ก็เมื่อเค้าแยกย้ายกันซะแร๊ะ

แต่ก็ดีใจด้วยครับ เห็นความสนุกสนานแล้ว พลอยสุขไปด้วย ...

ชื่นชมครับสำหรับทริปนี้ ยอดเยี่ยมมาก ล่อซะหงายหลังเลย  ไปไม่บอก บอกมั่งก็เรื่องโกหก ...

ไม่รู้จะบวกให้ใครดี ให้เป็นคำขอบคุณแร๊ะกันนะครับ

โดยเฉพาะพี่รอง-น้องสี่ ต้องขอบคุณหลายครั้งหน่อย ... เพราะทำหน้าที่ได้ดี แพรวพราวเหลือเกิน ตรูโคตรดีใจเลย ที่ได้เป็นพี่เป็นน้องกัน 

สรุปคือ ทริปที่เยี่ยมยอดมากๆครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขำก๊าก ขำก๊าก ชมผมเต็มๆ เยี่ยม
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228048 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:36:59 PM »

เตือนด้วยความหวังดี น๊ะครับ ตุลา พฤศจิกาฯ ฝั่งตะวันออก เป็นหน้ามรสุมเต็มๆ น๊ะครับ

ผมได้แต่สนับสนุนน๊ะครับ ยังไงก็รับได้ แต่ไม่ขอทำ น๊ะครับปีนี้ งานส่วนตัวเยอะมากจริงๆครับ

รับปาก จะทำงานเบียร์ให้ลุงตุ้ม เท่านั้นครับ ครั้งนี้จะไม่มีการยุ่งอะไรทั้งนั้น

มาดื่มกันอย่างเดียว(ยุ่งนิดเดียว แค่โอนเบี้ยเข้ามาให้ผมเท่านั้น หุๆ) อาหงอาหาร ชี้นิ้วเอาเลย ไม่เอาแล้ว สร้างภาระให้ลุงตุ้ม มัวแต่ไปทำอาหาร

เบียร์เพื่อนก็กินหมด เด็กเสิร์ฟ เพื่อนก็แย่งไปกอดหมด อะไรอะไรก็หมด ผมหลับไป ตื่นมาเห็นนั่งคอตกเลย

อย่าบอกว่า เมคพิกเจอร์ น๊ะครับช๊อตนั้น หุๆๆ

รับทราบ   เยี่ยม 

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับลุง ไหว้

เรื่องสถานที่ตอนนี้มีเสนอมาสองที่คือเขื่อนกับทะเลที่ขนอม  สำหรับเขื่อนหลายคนกังวลเรื่องเด็กพลัดตกน้ำก็เลยตัดออกไปดีกว่าตามนโยบายกันไว้ดีกว่าแก้ ตอนนี้เลยมีแต่ทะเลที่ขนอม  Cheesy

ส่วนหากฝนจะตกฟ้าจะร้องก็คงไม่สามารถห้ามได้ ปล่อยให้มันเป็นไปตามธรรมชาติก็แล้วกัน แต่จะประสานสถานที่พักหาแผนรับรองสำหรับกรณีฝนตกเตรียมไว้ เช่น เต้นท์เสริม ครับ  Smiley

ส่วนบทสรุปจะได้แค่ไหนอย่างไรก็คงต้องปล่อยไปตามยถากรรมและวาสนา Grin

ลืมถามไป เลขนอมนี่ลงเล่นน้ำเลได้หม้าย แล้วน้ำเลที่นั่นน่าเล่นหรือป่าวอ่ะ  Grin

แขบลงเลไปใหน ?
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228049 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:38:57 PM »

ถ้าของลุงผู้ใหญ่โอเคครับ ดีกว่าเขาพรายดำ

ส่วนเรื่องฟ้าฝน

ปล. แล้วแต่สมาชิกครับ คุยกับพ่อตาวันนี้ อาจมีมรสุมครับ แต่ธรรมชาติ.... ห้ามไม่ได้
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #228050 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:40:02 PM »

ถามเผื่อไว้ครับน้องสาม เผื่อวันงานไปไม่ได้ จะได้ตามหลังไปอีกอาทิตย์นะครับ  Grin บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228051 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:41:31 PM »

ถามเผื่อไว้ครับน้องสาม เผื่อวันงานไปไม่ได้ จะได้ตามหลังไปอีกอาทิตย์นะครับ  Grin บู่

ใช่ครับ เพราะอย่างไร มีตติ้งปีนี้ เสื้อผมและลูกเกตุ ฝากน้ายอดหรือน้าแคว๊ตได้ครับ เยี่ยม
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #228052 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:43:13 PM »

ถึงสุราษแล้ว....เก็บของเพิ่งเสร็จ....

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228053 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:44:29 PM »

Grin ทุกอย่างมีที่มาที่ไปครับน้องสาม พี่รองตัดสินใจไปก็คืนวันศุกร์แล้ว ตอนนั้จะสี่ทุ่มแล้ว ไดยการประสานงานของน้าฉ็องกะน้องสี่ พอรุ่งขึ้นจะออกรถแล้วก็ลองโทรฯชวนเฮียปัง ในใจคิดจะโทรฯชวนน้องสามกันแต่คิดว่าน้องสามเพิ่งกลับมาเลยไม่กล้าชวน แล้วเรื่องราวต่างๆก็เริ่มขึ้น แต่อย่างไรก็ดี น้องสี่ฝากมาว่า......

Grin Grin Grin

ปล้ำให้ตรูโถกพี่สามถีบจริง ๆ พี่รองนิ ชาด บู่
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #228054 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:46:21 PM »

ถึงสุราษแล้ว....เก็บของเพิ่งเสร็จ....

ตกเครื่องไฟร์เช้า กลับมาถึงซะดึกเลย  Grin ขอให้น้องหนึ่งหายไวๆนะครับ  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228055 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:46:47 PM »

ทนาย ขอภาพปลากรอบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228056 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:47:31 PM »

รับทราบ   เยี่ยม 

งั้นไปไหนดี  Huh
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #228057 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:48:46 PM »

Grin ทุกอย่างมีที่มาที่ไปครับน้องสาม พี่รองตัดสินใจไปก็คืนวันศุกร์แล้ว ตอนนั้จะสี่ทุ่มแล้ว ไดยการประสานงานของน้าฉ็องกะน้องสี่ พอรุ่งขึ้นจะออกรถแล้วก็ลองโทรฯชวนเฮียปัง ในใจคิดจะโทรฯชวนน้องสามกันแต่คิดว่าน้องสามเพิ่งกลับมาเลยไม่กล้าชวน แล้วเรื่องราวต่างๆก็เริ่มขึ้น แต่อย่างไรก็ดี น้องสี่ฝากมาว่า......

Grin Grin Grin

ปล้ำให้ตรูโถกพี่สามถีบจริง ๆ พี่รองนิ ชาด บู่

เอาน่า ถึงไม่บอกน้องสามก็รู้ว่าเรื่องแบบนี้พี่รองคิดเองไม่ได้หรอก มันไม่ใช่วิสัยพี่รองอ่ะ ต้องเล่นไปตามเกมน้องสี่แน่ๆ  บู่ น้องสามรู้ดีแหละ  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228058 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:49:12 PM »

ลืมถามไป เลขนอมนี่ลงเล่นน้ำเลได้หม้าย แล้วน้ำเลที่นั่นน่าเล่นหรือป่าวอ่ะ  Grin

ถ้าของลุงผู้ใหญ่โอเคครับ ดีกว่าเขาพรายดำ

ส่วนเรื่องฟ้าฝน

ปล. แล้วแต่สมาชิกครับ คุยกับพ่อตาวันนี้ อาจมีมรสุมครับ แต่ธรรมชาติ.... ห้ามไม่ได้

ผมก็ได้เพนิ ว่าไงว่าตามกัน ไปไหนไปกัน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228059 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:49:36 PM »

คดีเก่าก็ยังไม่เสร็จ ยังอีเอาคดีใหม่หล่าว  บู่
หน้า: 1 ... 15201 15202 15203 [15204] 15205 15206 15207 ... 35779
  พิมพ์