เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:23:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15214 15215 15216 [15217] 15218 15219 15220 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25568225 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #228240 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:28:21 AM »

ที่ผมต้องการให้โพสหน้าเวปว่าใครเสนอพิกัดใดขึ้นมา ก็เพราะจะได้ทราบตัวบุคคลในการทำงานว่าคือใคร  

สมมติว่าจะไปชุมพร ไม่จำเป็นที่คนชุมพรจะต้องเป็นคนเสนอ  คนจังหวัดอื่นก็เสนอได้ แต่คนเสนอจะต้องรู้ว่าต้องประสานไปที่ใคร อย่างไรนะ Cheesy

งั้นถ้าวันพฤหัสมันเร็วเกิน ก็เลื่อนการเสนอพิกัดพื้นที่ไปอีกก็ได้ ไม่มีปัญหาครับ  Grin
ไข่เบิ้ล ถ้าเรื่องลูกเขือโลก มีใครเสนอแบบโกอินเตอร์แล้วยัง แบบว่าไปเที่ยวมาเลย์สิงคโปร์อะไรแบบนี้  คิก คิก

ผมเคยเกริ่นๆไปบ้างเหมือนกันครับลุงชัช ตอนนั้นแบบว่าน่าจะเหมารถไปนอนที่คาเมร่อน(มาเลย์)กันบ้าง แต่เสียงส่วนใหญ่ว่าเที่ยวเมืองไทยให้หมดก่อนต่ะ เลยจบข่าว  คิก คิก

ปล. แต่จริงๆก็น่าจะมีซักทริปนะครับ แต่คงไม่ต้องถึงกับเป็นทริปลูกเขือ เอาแบบว่าใครพร้อมก็ไป นัดกันไปหลายครัวหน่อย ไปกันแบบเหมาทัว น่าสน  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228241 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:31:28 AM »

นั้นแหละครับ กลัวลุงไปต่างประเทศแล้วไม่มีใครเป็นแม่งานประสานนะ Cheesy

บ๊ะ   สานไหรนักหนา  ราคามาต่อรอง  ไปถ่ายรูปให้แล้ว  แจ้งพิกัด GPS  เบอร์เจ้าของ   จ่ายเบี้ยแค่เนี๊ยะ

ไม่ต้องห่วงหรอก  เจ้าของสาวม่าย สามสิบกว่าๆ ไม่มีลูก ผิวขาว ผอมหน่อย ใจดีน่ารัก ...... อยู่ง่ายกินง่าย

ขับเองแหละ อีเลี้ยวไปใหน กะได้ หากเพื่อนขับให้นั่ง กะนั่งแน่งๆ  คิก คิก

แต่น่าสนตรงที่เจ้าของนี่แหละ น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228242 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:32:04 AM »

ที่ผมต้องการให้โพสหน้าเวปว่าใครเสนอพิกัดใดขึ้นมา ก็เพราะจะได้ทราบตัวบุคคลในการทำงานว่าคือใคร 

สมมติว่าจะไปชุมพร ไม่จำเป็นที่คนชุมพรจะต้องเป็นคนเสนอ  คนจังหวัดอื่นก็เสนอได้ แต่คนเสนอจะต้องรู้ว่าต้องประสานไปที่ใคร อย่างไรนะ Cheesy

งั้นถ้าวันพฤหัสมันเร็วเกิน ก็เลื่อนการเสนอพิกัดพื้นที่ไปอีกก็ได้ ไม่มีปัญหาครับ  Grin
ไข่เบิ้ล ถ้าเรื่องลูกเขือโลก มีใครเสนอแบบโกอินเตอร์แล้วยัง แบบว่าไปเที่ยวมาเลย์สิงคโปร์อะไรแบบนี้  คิก คิก

ผมเคยเกริ่นๆไปบ้างเหมือนกันครับลุงชัช ตอนนั้นแบบว่าน่าจะเหมารถไปนอนที่คาเมร่อน(มาเลย์)กันบ้าง แต่เสียงส่วนใหญ่ว่าเที่ยวเมืองไทยให้หมดก่อนต่ะ เลยจบข่าว  คิก คิก

ปล. แต่จริงๆก็น่าจะมีซักทริปนะครับ แต่คงไม่ต้องถึงกับเป็นทริปลูกเขือ เอาแบบว่าใครพร้อมก็ไป นัดกันไปหลายครัวหน่อย ไปกันแบบเหมาทัว น่าสน  Grin

น่าสนครับลุงชัช  เสนอมาเลย  แล้วค่อยโหวตกัน  เอาหรือไม่เอานั้นอีกเรื่องหนึ่ง เยี่ยม
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #228243 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:37:50 AM »

นาน ๆ เห็นที

www.google.co.th และ www.google.com เน่าสนิท.... . วิ่งไม่ได้   Grin
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #228244 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:40:00 AM »

ทีนี้ ครู ๆ เขา ตั้งเว็บ google เป็น Home กันทั้งนั้น

ก็เลยกลายเป็นว่า น้อง แลให้ทีถี เน็ตเป็นไรไม่รู้ 

พอผมไปแล ผมก็แลตามวิธีของผม ก็วิ่งได้  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228245 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:41:44 AM »

พี่รอง โทรมาบ่นหล่าว บู่

ใครที่อ่านโพสผมแล้ว อ่านย้อนหลังให้ครบ ผมยังไม่สรุปทีว่าเป็นที่ขนอม  ผมนะที่ไหนก็ได้ แต่ขอแค่ให้คนที่เสนอรับช่วงงานต่อจากการเสนอไปเท่านั้นเอง บ๊ะ แหลงยากจัง บู่ Grin

โดยเฉพาะพี่รอง อ่านข้ามโพสนี่หว๋า  เดี๋ยวต่อยเลย คิก คิก

อ่าวววววววว....ก็ตรูเห็นแต่โพสบอกว่าไม่ขับให้นั่งแน่งๆ ขนาดลุงตุ้มยังอีโดดรถหนีเลย ตรูก็กลัวดิ   เยาะเย้ย::007:: บู่

นี่แหละคนเรา ไม่มองคนให้ลึกซึ้งถ่องแท้ เศร้า
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #228246 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:45:06 AM »

ใครที่อ่านโพสผมแล้ว อ่านย้อนหลังให้ครบ ผมยังไม่สรุปทีว่าเป็นที่ขนอม  ผมนะที่ไหนก็ได้ แต่ขอแค่ให้คนที่เสนอรับช่วงงานต่อจากการเสนอไปเท่านั้นเอง บ๊ะ แหลงยากจัง บู่ Grin

โดยเฉพาะพี่รอง อ่านข้ามโพสนี่หว๋า  เดี๋ยวต่อยเลย คิก คิก

อ่าวววววววว....ก็ตรูเห็นแต่โพสบอกว่าไม่ขับให้นั่งแน่งๆ ขนาดลุงตุ้มยังอีโดดรถหนีเลย ตรูก็กลัวดิ   เยาะเย้ย::007:: บู่

นี่แหละคนเรา ไม่มองคนให้ลึกซึ้งถ่องแท้ เศร้า

ยังต้องแลไหร๋อีกหรอน้องสี่ แค่เห็นชื่อคนโพส กะรู้เหม็ดแล้ว
v
v
v
v
v
v
v
v
นั้นแหละครับ กลัวลุงไปต่างประเทศแล้วไม่มีใครเป็นแม่งานประสานนะ Cheesy

บ๊ะ   สานไหรนักหนา  ราคามาต่อรอง  ไปถ่ายรูปให้แล้ว  แจ้งพิกัด GPS  เบอร์เจ้าของ   จ่ายเบี้ยแค่เนี๊ยะ

ไม่ต้องห่วงหรอก  เจ้าของสาวม่าย สามสิบกว่าๆ ไม่มีลูก ผิวขาว ผอมหน่อย ใจดีน่ารัก ...... อยู่ง่ายกินง่าย

ขับเองแหละ อีเลี้ยวไปใหน กะได้ หากเพื่อนขับให้นั่ง กะนั่งแน่งๆ  คิก คิก

แต่น่าสนตรงที่เจ้าของนี่แหละ น้ำลายหก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228247 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:46:49 AM »

อ่าวววววววว....ก็ตรูเห็นแต่โพสบอกว่าไม่ขับให้นั่งแน่งๆ ขนาดลุงตุ้มยังอีโดดรถหนีเลย ตรูก็กลัวดิ   เยาะเย้ย::007:: บู่

ยังต้องแลไหร๋อีกหรอน้องสี่ แค่เห็นชื่อคนโพส กะรู้เหม็ดแล้ว
v
v
v
v
v
v
v
v

บ๊ะ   สานไหรนักหนา  ราคามาต่อรอง  ไปถ่ายรูปให้แล้ว  แจ้งพิกัด GPS  เบอร์เจ้าของ   จ่ายเบี้ยแค่เนี๊ยะ

ว่าแต่ที่ลุงปูเสนอมา พี่รองจะรับประสานงานต่อใช่ไหม กิ๊วก๊าว

พี่รองเสนอมาซิ เดี๋ยวผมไม่ให้นั่งแน๊ง ๆ เลย  ยิ้มีเลศนัย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228248 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:47:41 AM »

พอเห็นว่าเป็นแม่ม่ายสาวสวยแล้วดี๊ด๊าเลยพี่รอง ยี๊
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228249 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:53:19 AM »

แจ้งเพื่อทราบ

ตอนนี้มีเสนอมา 4 ที่นะครับ คือ ขนอม เขื่อน ต่างประเทศ รีสอร์ทเพื่อนลุงปู

และตอนนี้ที่เสนอมามีผู้รับประสานงานต่อหากได้รับโหวต คือ ขนอม ส่วนที่อื่น ๆ ยังรอคำตอบอยู่ครับ

อ้อ เลื่อนกำหนดการหมดเขตการเสนอไปวันศุกร์หน้าครับ เผื่อที่ว่าจะได้มีเวลาในการค้นหาข้อมูลกันได้

พี่ชัช ผมขออนุญาตเอามาเสนอเลยนะพี่  โหวตเอาไม่เอานั้นอีกเรื่องหนึ่ง Wink

ป.ล. ขายยากันต่อได้เลยครับ ใครอยากไปที่ไหน  Grin

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #228250 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:53:57 AM »

ไหว้ Grin Grin ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #228251 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 11:59:41 AM »

หลวงกาหลง, samrit-รักในหลวง, Pandanus, นายสิงห์กลิ้ง และ 5 บุคคลทั่วไป

ช่วยเปลี่ยนรูปทีต่ะ...ลูกเที่ยวว่าลุงแพนด้าเอารูปหมากัดปลาป๋องมาแปะไว้ทำไม.. บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #228252 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 12:04:53 PM »

หลวงกาหลง, samrit-รักในหลวง, Pandanus, นายสิงห์กลิ้ง และ 5 บุคคลทั่วไป

ช่วยเปลี่ยนรูปทีต่ะ...ลูกเที่ยวว่าลุงแพนด้าเอารูปหมากัดปลาป๋องมาแปะไว้ทำไม.. บู่

น้าฉ็อง   น้าฉ็อง.....  Grin   

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #228253 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 12:06:34 PM »

ไหว้ Grin Grin ไหว้

ตกลงเอาเงินคืนมั้ยครับน้าเอ๋  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #228254 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 12:06:58 PM »

หน้า: 1 ... 15214 15215 15216 [15217] 15218 15219 15220 ... 35779
  พิมพ์