เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:25:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15248 15249 15250 [15251] 15252 15253 15254 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25543360 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #228750 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:09:18 PM »

ขนอมผมยังไปครับน้าสิงห์ เมื่อเวลามันบรรจบกัน ผมยังติดค้างน้าสิงห์ว่า ติไปเมากับพ่อตาน้าสิงห์ สักครั้ง อิๆ

หากว่า ต้องเสียรีฯหนึ่งลัง ก็จะยินดี ที่จะยกไปมอบให้ถึงที่ครับ ยอมคันวารเมารีกัน กะได้ อิๆๆ

บู่ บู่ว้าเกตุติดลูกค้า
เพื่อรีหนึ่งลัง สู้โว๊ยยย  ขำก๊าก

สู้ๆครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #228751 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:09:38 PM »

ผมเชียร์จารตุ้มครับ เขี่อนน่าเที่ยว ถ่ายรูป พังฮามันเหมือนขุมเหมืองอ่ะ  ตกใจ

เหมือนที่ไหน  .....   แลบลิ้น แลบลิ้น

ใช่เลยแหละ   ขำก๊าก  เดิมเป็นทีทำเหมืองแร่ดีบุก  เนื้อที่ราว 80 ไร่เอามาพัฒนาเป็นรีสอร์ท  เยี่ยม

แต่จริงๆถ้าหาที่พักได้ แน่ะนำหาดไนยางนะครับ ชายหาดสวยสะอาดที่สุดในเกาะภูเก็ต เยี่ยม

ที่ในยางก็พร้อมนะครับ บ้านพักอุทยาน ก็มี เสียงดังก็พอได้ ช่วงเดินเต่าดังกันทั้งหาด  Cheesy

ถ้าหาดสะอาด ทรายละเอียดเหมือนน้ำตาลทราย ยกให้หาดในทอน อยู่ใกล้ๆกันกันในยาง

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #228752 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:13:37 PM »

หาดในทอน Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #228753 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:16:06 PM »

อันนี้ในใหนไม่รู้ แต่เอาในนี้แหละ หาดทรายส้วยยยยยย สวย  ยิ้มีเลศนัย Grin บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #228754 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:18:51 PM »

ในยางกะลุงปู แกคุมอยู่ ได้ข่าวว่าไปกางเต้นท์นอนบ่อย  Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228755 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:20:36 PM »

ในใจผม เชี่ยวหลาน.... Cheesy

แต่ดูโดยรวมแล้ว...สมาชิก จะสนุก และสะดวกใจกว่า เมื่อไปพังงา...
                                  ดี ไม่ดี....ได้ยกขบวนกันเข้าไปเที่ยวภูเก็ตกันอีกสักคืน... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอให้ลุงปูอยู่กับพวกเรานิ....เดี๋ยวยกมือโหวตให้เลย....   Grin

ผมคิดเหมือนลุงตุ้มเด๊ะเลยครับ ในใจเชี่ยวหลาน(แต่นอนฝั่ง) รุ้งเช้าลงเรือพาเด็กๆเปิดหูเปิดตาครับ แต่แลๆแล้วถ้าไปพังงากันได้น่าจะถูกใจสมาชิกมากกว่ารวมทั้งผมด้วย  คิก คิก เพราะตั้งใจไว้ว่าจะพาเด็กๆเข้าไปเล่นที่สวนน้ำภูเก็ตต่ออีกซักคืน  Grin

ปล. ต้องฝากการบ้านให้ลุงปูเพิ่มอีกข้อนึงครับเรื่องสวนน้ำ แต่ลุงปูไม่ต้องเบ่งขนาดให้เข้าฟรีก็ได้นะครับ ผมไม่ชอบเอาเปรียบใครโดยเฉพาะเค้าต้องลงทุนสร้างมา ขอแค่ลดซัก 80 % จากราคาป้ายก็พอใจแล้วครับ  ยิ้มีเลศนัย Grin บู่

ผมเชียร์จารตุ้มครับ เขี่อนน่าเที่ยว ถ่ายรูป พังฮามันเหมือนขุมเหมืองอ่ะ  ตกใจ

เมียพี่เข้มไม่ชอบถ่ายรูปหนิครับ....  บู่
c]แล้วมรันมาเกี่ยวกับตะรู ตรงใหนเนี่ย?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228756 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:23:40 PM »

เดือนตุลา พี่เข้มไปกินขนอมเลย หรือ จัดส่งวัตถุดิบมากินบ้านผมครับ  ยิ้มีเลศนัย
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228757 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:25:33 PM »

เดือนตุลา พี่เข้มไปกินขนอมเลย หรือ จัดส่งวัตถุดิบมากินบ้านผมครับ  ยิ้มีเลศนัย
เดี๋ยวก่อนต๊ะ ให้ใกล้ถึงก่อน ค่อยคำนวน อีกที อิๆๆ

เรื่องเวลาโด๊ะสำคัญ

หากน้อย(เวลา มิใช่เมียไข่เบิ้ล) ก็คงต้องรบกวนแม่ทนายอีกละ

หากมากก็อาจไปนอนแถวขนอม สักคืน อิๆๆ

พอใจไม๊ คำตอบ?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228758 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:26:37 PM »

อันที่จริงแล้ว วันเสาร์ที่ 23 ตุลา เป็นวันปิยะ  สมช.ที่เป็นราชการได้ชดเชยวันจันทร์อีก น่าจะดี

เราปิดรีสอร์ทอยู่แล้ว....ไม่สน....ว่าคนจะเยอะหรือไม่เยอะ...  ขำก๊าก

ออกอาการ ดี๊ด๊าหว๋าเพื่อนเลย.. คิก คิก คิก คิก

รอข้อมูลสรุปก่อนครับลุง ว่าราคาคิดอย่างไร ยังไง เด็กอัตราใหน

ตามที่ลุงปูแจ้ง ว่าคงไม่เกินเสาร์นี้ ข้อมูลรายละเอียด คงถึงมือลุงปู  ถึงเวลานั้น คงมีคำตอบ

ผมติดปัญหาตรงเจ้าบ้านเท่านั้น เกรงว่าพอเอาเข้าจริง อีแล่นไปใหนซะหล่าว  บู่ บู่
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #228759 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:31:47 PM »

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228760 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:34:02 PM »

ชาวภูเก็ต ขายยาจัง

หากไปแถวนั้น น้าจะต้องทุกเบียร์สดมาให้กินด้วยงั้น อิๆๆๆ สักถัง สามสิบลิตร น่าว่าไม่ไกล เขาจะมาบริการให้ได้หรือเปล่า ไม่รุ๊ อิๆๆ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228761 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:34:07 PM »

เดี๋ยวก่อนต๊ะ ให้ใกล้ถึงก่อน ค่อยคำนวน อีกที อิๆๆ

หากน้อย(เวลา มิใช่เมียไข่เบิ้ล) ก็คงต้องรบกวนแม่ทนายอีกละ

หากมากก็อาจไปนอนแถวขนอม สักคืน อิๆๆ

รับแซ่บ

พอดีมีโปรโมชั่นครับ
สระไดร์เพียง ๘,๐๐๐ บาท แถมกั้งชุดใหญ่ ๑๐ โล คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228762 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:35:32 PM »

ไปถึงที่ชุมนุม มีเบียร์สดบริการ เป็นเวรกรรมดริ้ง โดยสมาชิกส่วนมากก็มีแก้วเบียร์ประจำตัว อยู่แล้ว อิๆๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228763 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:36:17 PM »

รับแซ่บ

พอดีมีโปรโมชั่นครับ
สระไดร์เพียง ๘,๐๐๐ บาท แถมกั้งชุดใหญ่ ๑๐ โล คิก คิก
บ๊ะ...เออแบบนี้แหละ ช่วยกันทำมาหากิน จะได้เจริญๆ

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #228764 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:36:53 PM »

ในใจผม เชี่ยวหลาน.... Cheesy

แต่ดูโดยรวมแล้ว...สมาชิก จะสนุก และสะดวกใจกว่า เมื่อไปพังงา...
                                  ดี ไม่ดี....ได้ยกขบวนกันเข้าไปเที่ยวภูเก็ตกันอีกสักคืน... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอให้ลุงปูอยู่กับพวกเรานิ....เดี๋ยวยกมือโหวตให้เลย....   Grin

ผมคิดเหมือนลุงตุ้มเด๊ะเลยครับ ในใจเชี่ยวหลาน(แต่นอนฝั่ง) รุ้งเช้าลงเรือพาเด็กๆเปิดหูเปิดตาครับ แต่แลๆแล้วถ้าไปพังงากันได้น่าจะถูกใจสมาชิกมากกว่ารวมทั้งผมด้วย  คิก คิก เพราะตั้งใจไว้ว่าจะพาเด็กๆเข้าไปเล่นที่สวนน้ำภูเก็ตต่ออีกซักคืน  Grin

ปล. ต้องฝากการบ้านให้ลุงปูเพิ่มอีกข้อนึงครับเรื่องสวนน้ำ แต่ลุงปูไม่ต้องเบ่งขนาดให้เข้าฟรีก็ได้นะครับ ผมไม่ชอบเอาเปรียบใครโดยเฉพาะเค้าต้องลงทุนสร้างมา ขอแค่ลดซัก 80 % จากราคาป้ายก็พอใจแล้วครับ  ยิ้มีเลศนัย Grin บู่

เขื่อนอีกคนครับ............. กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
หน้า: 1 ... 15248 15249 15250 [15251] 15252 15253 15254 ... 35779
  พิมพ์