เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 06:23:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15249 15250 15251 [15252] 15253 15254 15255 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25540408 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228765 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:37:55 PM »

ตรูว่า ตรูอินั่งแน่งๆแล้วนิ๊ ...............เดียวคนขับอิหว๊าดเอาหล๋าว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #228766 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:38:05 PM »

ชาวภูเก็ต ขายยาจัง

หากไปแถวนั้น น้าจะต้องทุกเบียร์สดมาให้กินด้วยงั้น อิๆๆๆ สักถัง สามสิบลิตร น่าว่าไม่ไกล เขาจะมาบริการให้ได้หรือเปล่า ไม่รุ๊ อิๆๆ

ไม่มีปัญหาครับ เอาไวน์ เหล้า เบียร์ โซดา ผสมกัน มึก ๆๆๆ  โดนชก  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228767 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:38:52 PM »

ในใจผม เชี่ยวหลาน.... Cheesy

แต่ดูโดยรวมแล้ว...สมาชิก จะสนุก และสะดวกใจกว่า เมื่อไปพังงา...
                                  ดี ไม่ดี....ได้ยกขบวนกันเข้าไปเที่ยวภูเก็ตกันอีกสักคืน... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอให้ลุงปูอยู่กับพวกเรานิ....เดี๋ยวยกมือโหวตให้เลย....   Grin

ผมคิดเหมือนลุงตุ้มเด๊ะเลยครับ ในใจเชี่ยวหลาน(แต่นอนฝั่ง) รุ้งเช้าลงเรือพาเด็กๆเปิดหูเปิดตาครับ แต่แลๆแล้วถ้าไปพังงากันได้น่าจะถูกใจสมาชิกมากกว่ารวมทั้งผมด้วย  คิก คิก เพราะตั้งใจไว้ว่าจะพาเด็กๆเข้าไปเล่นที่สวนน้ำภูเก็ตต่ออีกซักคืน  Grin

ปล. ต้องฝากการบ้านให้ลุงปูเพิ่มอีกข้อนึงครับเรื่องสวนน้ำ แต่ลุงปูไม่ต้องเบ่งขนาดให้เข้าฟรีก็ได้นะครับ ผมไม่ชอบเอาเปรียบใครโดยเฉพาะเค้าต้องลงทุนสร้างมา ขอแค่ลดซัก 80 % จากราคาป้ายก็พอใจแล้วครับ  ยิ้มีเลศนัย Grin บู่

ผมเชียร์จารตุ้มครับ เขี่อนน่าเที่ยว ถ่ายรูป พังฮามันเหมือนขุมเหมืองอ่ะ  ตกใจ

เขื่อนอีกคนครับ............. กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
นักประชาธิปไตย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #228768 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:39:05 PM »

ในใจผม เชี่ยวหลาน.... Cheesy

แต่ดูโดยรวมแล้ว...สมาชิก จะสนุก และสะดวกใจกว่า เมื่อไปพังงา...
                                  ดี ไม่ดี....ได้ยกขบวนกันเข้าไปเที่ยวภูเก็ตกันอีกสักคืน... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอให้ลุงปูอยู่กับพวกเรานิ....เดี๋ยวยกมือโหวตให้เลย....   Grin

ผมคิดเหมือนลุงตุ้มเด๊ะเลยครับ ในใจเชี่ยวหลาน(แต่นอนฝั่ง) รุ้งเช้าลงเรือพาเด็กๆเปิดหูเปิดตาครับ แต่แลๆแล้วถ้าไปพังงากันได้น่าจะถูกใจสมาชิกมากกว่ารวมทั้งผมด้วย  คิก คิก เพราะตั้งใจไว้ว่าจะพาเด็กๆเข้าไปเล่นที่สวนน้ำภูเก็ตต่ออีกซักคืน  Grin

ปล. ต้องฝากการบ้านให้ลุงปูเพิ่มอีกข้อนึงครับเรื่องสวนน้ำ แต่ลุงปูไม่ต้องเบ่งขนาดให้เข้าฟรีก็ได้นะครับ ผมไม่ชอบเอาเปรียบใครโดยเฉพาะเค้าต้องลงทุนสร้างมา ขอแค่ลดซัก 80 % จากราคาป้ายก็พอใจแล้วครับ  ยิ้มีเลศนัย Grin บู่

ผมเชียร์จารตุ้มครับ เขี่อนน่าเที่ยว ถ่ายรูป พังฮามันเหมือนขุมเหมืองอ่ะ  ตกใจ

เขื่อนอีกคนครับ............. กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

คนหน้าตาดี มักจะคิดคล้ายกันครับพี่แพะ + 1  เยี่ยม   Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228769 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:39:27 PM »

หากไปแถวนั้น น้าจะต้องทุกเบียร์สดมาให้กินด้วยงั้น อิๆๆๆ สักถัง สามสิบลิตร น่าว่าไม่ไกล เขาจะมาบริการให้ได้หรือเปล่า ไม่รุ๊ อิๆๆ

ขายยาหรอกหรือ เข้าใจว่าขายหรั๋ง  คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228770 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:39:51 PM »

ใอ้ผู้จัดการคน ไปใหนเหวอ?

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #228771 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:40:12 PM »

เหมือนที่ไหน  .....   แลบลิ้น แลบลิ้น

ใช่เลยแหละ   ขำก๊าก  เดิมเป็นทีทำเหมืองแร่ดีบุก  เนื้อที่ราว 80 ไร่เอามาพัฒนาเป็นรีสอร์ท  เยี่ยม

แต่จริงๆถ้าหาที่พักได้ แน่ะนำหาดไนยางนะครับ ชายหาดสวยสะอาดที่สุดในเกาะภูเก็ต เยี่ยม

อันนี้ก่าน่าสนนนนนนนน............ กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #228772 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:40:29 PM »

สวัสดีครับพี่น้องครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228773 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:41:08 PM »

ขายยาหรอกหรือ เข้าใจว่าขายหรั๋ง  คิก คิก
มันนั่งแน่งๆไม่เป็นบ่าวนี้ เดี๋ยวหลนรถอย่าหาว่าเพื่อนถีบงั้น

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228774 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:41:48 PM »

ตั้วน้ำกูลไหร๋ เท่มานับพี่น้องนี่ ใหนว่ามาแลถี

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228775 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:42:57 PM »

ไม่มีปัญหาครับ เอาไวน์ เหล้า เบียร์ โซดา ผสมกัน มึก ๆๆๆ  โดนชก  คิก คิก
ผสมในถังสองร้อยลิตร ทีเดียวจบ ทุกคอ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228776 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:46:39 PM »

มันนั่งแน่งๆไม่เป็นบ่าวนี้ เดี๋ยวหลนรถอย่าหาว่าเพื่อนถีบงั้น
บู่ บู่ บู่ บู่
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #228777 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:47:32 PM »

ตั้วน้ำกูลไหร๋ เท่มานับพี่น้องนี่ ใหนว่ามาแลถี

เอาละโว้ยยยยยย คอยนั่งเชียร์กันดีกว่าครับพี่น้อง ผมถือข้างลุงเข้มเต็มที่ครับ เหมอๆว่ามาเลย  ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228778 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:48:04 PM »

ใอ้ผู้จัดการคน ไปใหนเหวอ?

สอบถามล่าสุด กำลังเรียนด๊อกอยู่กั๊บ คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #228779 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:48:17 PM »

อืม...หมี่เบตง ผัดซีอิ้ว(สูตรตะรูเอง) รสชาติไม่เลว

หน้า: 1 ... 15249 15250 15251 [15252] 15253 15254 15255 ... 35779
  พิมพ์