เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:32:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15284 15285 15286 [15287] 15288 15289 15290 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25534381 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #229290 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 02:26:38 PM »

MVI2390.flv

คิดถึงน้าดุน...กะเพลง

คิดถึงหนูตา...สาวตรัง....

คิดถึงน้าหลวง...ที่ผลผลิต โดนหั่นฉีกเนื้อกินกันอย่างเอร็ดอร่อยโดยครูเบิ้ลและพี่เล็ก....

ปล. นั่งปลอบใจตัวเองไปพลางนะครับ....หกคนอื่นได้ แต่หกตัวเองไม่ได้.... คิก คิก คิก คิก

เล่นเพลงสดได้เพราะมาก ถ้าได้ไปนั่งฟังสดๆน่าหรอย ถึงจะอัดมาได้เสียงแค่นี้ แต่ของจริงน่าแน่น

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #229291 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 02:26:50 PM »

1               น้าเข้ม      ๑        ห้อง          ๒+๑   ท่าน
         2              น้าก๊อง      ๑        ห้อง          ๒+๒   ท่าน
         3               น้าหลวง    ๑        ห้อง          ๒+๓   ท่าน
         4               น้าหมี        ๑        ห้อง          ๒+๑   ท่าน
         5               ขัยนุ้ย        ๑        ห้อง          ๒        ท่าน
         6               น้าชัช        ๑        ห้อง          ๒+๒   ท่าน
         7               ทะนายซิงค์ ๑       ห้อง          ๒        ท่าน
         8               น้าเอ๋          ๑        ห้อง         ๒+๑    ท่าน
         9               ลุงเอก       ๑        ห้อง         ๒+๑    ท่าน
       10               น้าเล็ก        ๑        ห้อง         ๒+๒    ท่าน
       11               ลุงหรอย      ๑        ห้อง         ๒+๑    ท่าน
       12               น้าจง         ๑        ห้อง         ๒+๓    ท่าน
       13               ลุงตุ้ม       ๑        ห้อง          ๒        ท่าน

ห้องเต็มแล้ว   .........   ยังมีครอบครัวไหนอีกครับ  ........  ทำไงดี
                            น้ายอด        ๒    ท่าน

ผมยังไม่มีครอบครัวครับ แต่หากไปเที่ยวงานนี้แล้วพี่ปูจะหาครอบครัวชั่วคราวให้......ผมก็ไม่ขัดข้อง......ครับ....  

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229292 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 02:34:24 PM »

ได้กำหนดวันหรือยังเอ่ย  .........   ๒๓ ต.ค. ผมมีภาระกิจต้องไปค้างที่เกาะละวะ ฮับ  เอาเป็น ๓๑ ต.ค. และ ๑ พ.ย. ดีหรือไม่ฮับ

แล้วพี่บังดุน  ไปได้หรือเปล่าครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #229293 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 02:38:12 PM »

ได้กำหนดวันหรือยังเอ่ย  .........   ๒๓ ต.ค. ผมมีภาระกิจต้องไปค้างที่เกาะละวะ ฮับ  เอาเป็น ๓๑ ต.ค. และ ๑ พ.ย. ดีหรือไม่ฮับ

แล้วพี่บังดุน  ไปได้หรือเปล่าครับ

ได้

ไว้ก่อน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #229294 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 02:43:32 PM »

พี่เล็ก พี่เล็ก... มีคนว่าพี่เล็กขี้เมาหนุ... บู่

สงสารจริงๆ เพื่อนหลอกให้ไป คงขายยาว่ามีสาวให้แล.......

เหิดทางโน้นก็โบ๋เดือย ทางนี้ก็โบ๋เมา ....... เอ็นดูแปลบ  คิก คิก คิก คิก

เมื่อคืนถ้าได้  y bin 2 สักขวดน่ะ  ชาด..กินกะเนื้อแกะน่าว่าหรอย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก  

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #229295 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 02:49:51 PM »

โทรหาลุงเอก   ขอถามแม่บ้านก่อน  หากลุงเอกฉายเดี่ยวเปลี่ยนห้องให้น้ายอดนะครับ

จริงๆเรื่องที่นอนไม่เป็นปัญหาหรอกครับ...เรานอนกันที่ไหนก็ได้...

แต่ที่ห่วงคือถ้าเมาโม้กันจนดึก...แล้วถ้าเขาอยากไปนอนก่อน...แล้วต้องนอน(รอ)ในเต๊นคนเดียว...ตอนนั้นมันน่าห่วงกว่าครับ...

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #229296 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 03:02:51 PM »

อย่าไปอิจฉาเค้า เค้าก็แค่โบ๋ขี้เมา.... บู่ บู่

แต่...เกลียดแลใอ้เสื้อชมพูมากๆ  แลบลิ้น แลบลิ้น

ทำท่าตามที่พี่เข้มว่า..แตกคอ  สงสัยแล้วนิ  ว่าไซ้มันแหลงแต่เรื่อง y ของพี่สาม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #229297 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 03:06:22 PM »

ได้

ไว้ก่อน

ได้ ไว้ก่อน เหมือนรุ่นพี่ครับ ผมไม่กล้ายืนยันครับว่าจะไปได้หรือเปล่าครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #229298 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 03:09:47 PM »

โทรหาลุงเอก   ขอถามแม่บ้านก่อน  หากลุงเอกฉายเดี่ยวเปลี่ยนห้องให้น้ายอดนะครับ

จริงๆเรื่องที่นอนไม่เป็นปัญหาหรอกครับ...เรานอนกันที่ไหนก็ได้...

แต่ที่ห่วงคือถ้าเมาโม้กันจนดึก...แล้วถ้าเขาอยากไปนอนก่อน...แล้วต้องนอน(รอ)ในเต๊นคนเดียว...ตอนนั้นมันน่าห่วงกว่าครับ...

ห้องของผมยกให้น้ายอดก่อนได้เลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229299 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 03:16:10 PM »

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229300 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 03:18:37 PM »

1               น้าเข้ม      ๑        ห้อง          ๒+๑   ท่าน

2              น้าก๊อง      ๑        ห้อง          ๒+๒   ท่าน

3               น้าหลวง    ๑        ห้อง          ๒+๓   ท่าน

4               น้าหมี        ๑        ห้อง          ๒+๑   ท่าน

5               ขัยนุ้ย        ๑        ห้อง          ๒        ท่าน

6               น้าชัช        ๑        ห้อง          ๒+๒   ท่าน

7               ทะนายซิงค์ ๑       ห้อง          ๒        ท่าน

8               น้าเอ๋          ๑        ห้อง         ๒+๑    ท่าน

9               ลุงเอก       ๑        ห้อง         ๒+๑    ท่าน

10               น้าเล็ก        ๑        ห้อง         ๒+๒    ท่าน

11               ลุงหรอย      ๑        ห้อง         ๒+๑    ท่าน

12               น้ายอด        ๑        ห้อง         ๒         ท่าน

13               ลุงตุ้ม          ๑        ห้อง          ๒        ท่าน

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #229301 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 03:25:28 PM »

ห้องของผมยกให้น้ายอดก่อนได้เลยครับ

ขอบคุณครับ...พี่จง... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ถ้าพี่พา ผบ.+เด็กๆ มาด้วยพี่ก็นอนในห้องเถอะครับ...

ส่วนผมยังยืนยันว่านอนที่ไหนก็ได้...ผู้ติดตามผมก็รบเร้าว่าอยากไปเที่ยวแบบนอนเต๊นมาหลายครั้งแล้ว....
ไม่ได้เกี่ยงว่าต้องนอนเป็นห้องหรือห้องแอร์หรอกครับ...เพราะกว่าจะได้นอนก็คงดึก...ได้นอนจริงๆก็คงไม่กี่ชั่วโมง...ถ้าคิดมากจริงๆก็คงไม่คุ้มหรอก
ผมกลัวแค่ว่าถ้าเขาต้องไปนอนก่อน...ผมคงต้องตามเข้าไปด้วย(เพราะเต๊นมันก็คือเต๊น)...ซึ่งอาจจะเมาโม้ได้อย่างไม่เต็มที่...
มันเป็นเรื่องของความปลอดภัยมากกว่า...

ถึงเวลาก็ไม่ใช่เรื่องยากครับ...ฝากนอน กับ ผบ.ใครก่อนก็ได้...แล้วถ้าผมอยากนอนแล้วค่อยไปเรียกมานอนในเต๊นก็ได้ครับ...ไม่ใช่ปัญหา...

พี่เอาห้องไว่ก่อนได้เลยครับ...

ตอนแน่ก็ตอบไว้ก่อนได้ว่าไป 99% ครับ...
ส่วนผู้ติดตามถึงเวลาจริงๆเขาอาจไม่ว่างก็ได้....ผมยังไม่ต้องกังวล
ซึ่งหมายความว่าผมก็คงไปคนเดียว...นอนไหนก็ได้ครับ...

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229302 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 03:33:50 PM »

แลนตัวนี้น่าสนเหมือนกัน  .............  ชอบนิ

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #229303 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 03:50:14 PM »

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229304 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 03:51:57 PM »

โหล โหล น้องสี่  Grin

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไอ๊หย๋าล่าก่ะ อ๋อย บู่ ยี๊
หน้า: 1 ... 15284 15285 15286 [15287] 15288 15289 15290 ... 35779
  พิมพ์