เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:32:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15300 15301 15302 [15303] 15304 15305 15306 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25554279 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229530 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 09:48:45 AM »

สำนักงานอัยการสูงสุด แจ้งว่า
จะมีการสอบอัยการสนามใหญ่ ช่วงเดือนตุลา พฤศจิกา ยังไม่แน่นอน เพราะตอนนี้เพิ่งเริ่มสอบสนามเล็ก
ซึง่การสอบ แน่นอนตรงกับเสาร์อาทิตย์
ด้วยเหตุผลดังกล่าว ผมขอสละทริปร์ครับลุงปู

สั่งให้เขาเลื่อนมาสอบก่อนหรือไปหลังงานมิตติ้งสิ  .......  อำนาจอยู่ในมือเรา

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229531 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 09:49:56 AM »

โดนชก โดนชก
ได้ครับท่านอธิบดีกรม  คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229532 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 09:58:40 AM »

ไปนอนซะทะนายซิงค์   ฝันด้วยนะ ฝันดี ฝันว่าผ่านการสอบและเป็นที่หนึ่ง

.........................  แล้วก็ตื่นขึ้นมาพบกับ "ฝันที่เป็นจริง" ..........................

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229533 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:02:24 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #229534 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:19:13 AM »

ไปนอนซะทะนายซิงค์   ฝันด้วยนะ ฝันดี ฝันว่าผ่านการสอบและเป็นที่หนึ่ง

.........................  แล้วก็ตื่นขึ้นมาพบกับ "ฝันที่เป็นจริง" ..........................

งั้นผมไปสั่งต่อรถซาเล้งก่อน ชอบจริงๆรายการนี้ แจกแต่รถเป็นคันๆ เห็นๆ  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229535 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:20:17 AM »

จะมีการสอบอัยการสนามใหญ่ ช่วงเดือนตุลา พฤศจิกา ยังไม่แน่นอน เพราะตอนนี้เพิ่งเริ่มสอบสนามเล็ก
ซึง่การสอบ แน่นอนตรงกับเสาร์อาทิตย์
ด้วยเหตุผลดังกล่าว ผมขอสละทริปร์ครับลุงปู

เรียนลุงปู ผมขอสละสิ่งที่ผมสละไป เพราะสละอร่อย

ผมคนกลัวเมียครับ เมียผมไม่ปลื้มหากไม่ไปพังงา หากวันเวลาสอบไม่ตรงเขาไปที่นั่นกัน ผมคงจะไปคนเดียวเปลี่ยวอุราแน่นอนครับ
เอาเหมือนเดิม ส่วนหากวันสอบตรงจริง ค่อยสละอีกครั้งหนึ่ง

จึงสละมาเพื่อทราบ

มรันเริ่มเมาแล้วหล่าวสา  ตรูยิ่งอ่านยิ่งมึน  บู่

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #229536 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:20:46 AM »

ว.14 อาบน้ำ ขี้ แต่่งตัว พร้อมออกเดินทาง หนุ่ยพึ่งตื่น กำลังเดินทางมารับครับ
โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool

ไหว้ ไหว้ ไหว้
"นะโม โพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติ ภควา"

ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะครับ

ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะครับ แต่.....จะกลับมาทำไมอ่ะ  Tongue

เอ่ออออออออ.....ลุงแพะป่าครับ ก็คนมันเสี้ยนอ่ะครับ ทนเสียงรบเร้าของเด็กๆไม่ใหว  คิก คิก Grin บู่ บู่ บู่

พี่ใหญ่จะกลับมาตรวจเยี่ยม แทนที่จะดีใจ เนื้อเต้น....นิสัย  บู่ บู่

ก็ว่าจะดีใจ เนื้อเต้นอยู่หรอก แต่คิดไปคิดมา ไม่ดีกว่า หยับเบื่อหน้าล่ะ  บู่ ที่สำคัญสุด เมียไม่ปลื้มอ่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #229537 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:21:48 AM »

เรียนลุงปู ผมขอสละสิ่งที่ผมสละไป เพราะสละอร่อย

ผมคนกลัวเมียครับ เมียผมไม่ปลื้มหากไม่ไปพังงา หากวันเวลาสอบไม่ตรงเขาไปที่นั่นกัน ผมคงจะไปคนเดียวเปลี่ยวอุราแน่นอนครับ
เอาเหมือนเดิม ส่วนหากวันสอบตรงจริง ค่อยสละอีกครั้งหนึ่ง

มรันเริ่มเมาแล้วหล่าวสา  ตรูยิ่งอ่านยิ่งมึน  บู่

น้องสี่น่าจะเป็นคนที่เข้าใจทะนายที่สุดน่ะ เพราะเห็นสำนวนเดียวกันมานานแล้ว  คิก คิก บู่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229538 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:22:03 AM »

ว.14 อาบน้ำ ขี้ แต่่งตัว พร้อมออกเดินทาง หนุ่ยพึ่งตื่น กำลังเดินทางมารับครับ
โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool

ไหว้ ไหว้ ไหว้
"นะโม โพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติ ภควา"

ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะครับ

ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะครับ แต่.....จะกลับมาทำไมอ่ะ  Tongue

เอ่ออออออออ.....ลุงแพะป่าครับ ก็คนมันเสี้ยนอ่ะครับ ทนเสียงรบเร้าของเด็กๆไม่ใหว  คิก คิก Grin บู่ บู่ บู่

พี่ใหญ่จะกลับมาตรวจเยี่ยม แทนที่จะดีใจ เนื้อเต้น....นิสัย  บู่ บู่

ก็ว่าจะดีใจ เนื้อเต้นอยู่หรอก แต่คิดไปคิดมา ไม่ดีกว่า หยับเบื่อหน้าล่ะ  บู่ ที่สำคัญสุด เมียไม่ปลื้มอ่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่รองด่ากระทบชิ่งพี่สามทำไม บู่ คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229539 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:23:16 AM »

มรันเริ่มเมาแล้วหล่าวสา  ตรูยิ่งอ่านยิ่งมึน  บู่

น้องสี่น่าจะเป็นคนที่เข้าใจทะนายที่สุดน่ะ เพราะเห็นสำนวนเดียวกันมานานแล้ว  คิก คิก บู่

อ้อ เข้าใจแระ น้าสิงห์อยากซื้อ "สละคุณดิ่ง" ไปให้ลูกเกตุกินแก้แพ้ทอง  บ๊ะ แล้วไม่ยอมบอกตรง ๆ เดี๋ยวบอกไอ้ดิ่งให้ตัดไว้ให้สักสามสี่โล Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229540 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:24:42 AM »

อ้อ น้าสิงห์ ขับรถมารับเองเด้อ ไม่มีรายการดิลิเวอร์รี่นะ คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229541 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:33:37 AM »

กล้วยหอมทองสองลูก  ตามด้วยน้ำเปล่าแก้วนึง  ........   อยู่ท้องเลย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #229542 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:42:11 AM »

กล้วยหอมทองสองลูก  ตามด้วยน้ำเปล่าแก้วนึง  ........   อยู่ท้องเลย

อืม.......อยู่อย่างอดอยาก น่าสงสารจริงๆ ผมว่าพวกเราน่าจะร่วมกันเปิดบัญชี เพื่อลุงปู น่าจะพอช่วยเหลือแกได้บ้าง น๊ะครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #229543 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 11:16:00 AM »

ไหว้ Grin Grin ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #229544 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 11:18:04 AM »

กล้วยหอมทองสองลูก  ตามด้วยน้ำเปล่าแก้วนึง  ........   อยู่ท้องเลย

อืม.......อยู่อย่างอดอยาก น่าสงสารจริงๆ ผมว่าพวกเราน่าจะร่วมกันเปิดบัญชี เพื่อลุงปู น่าจะพอช่วยเหลือแกได้บ้าง น๊ะครับ

ลุงวันก่อนเห็นลุง เที่ยวหาไม้บ้านเก่าๆอยู่ใช่ไหมหาทำไรอ่ะ....

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 15300 15301 15302 [15303] 15304 15305 15306 ... 35779
  พิมพ์