เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:31:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15349 15350 15351 [15352] 15353 15354 15355 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25573709 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230265 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:11:31 PM »

พี่รองตรู ชาดไม่โร้หวันอีกแร๊ะ... บู่ บู่

Wink เอ่ออออออ....ตามอ่านอยู่พักแล้วครับ แต่เห็นว่าคนป่วนก็หายตัวไปแล้ว ก็อยากจะบอกว่าท่านศักดาก็น่าจะเพลาๆได้แล้วนะครับ อย่าไปคิดเจ็บแค้นให้หมองอารมตัวเองเลยครับ ที่พูดนี่ห่วงนะครับ ไม่ได้จะต่อว่าอะไร เห็นว่ายังไงเราก็คนสาม จว. เหมือนกัน ชะตาร่วมกันอยู่แล้ว สถานการณ์ที่เป็นอยู่ปัจจุบันก็น่าจะพอแล้ว ไม่รู้ท่านศักดาจะเอาเรื่องพวกนี้มาคิดเคียดแค้นให้รกสมองเพิ่มอีกทำไม เพลาๆหน่อยเถอะครับ ใหนมองข้ามได้ก็ให้ข้ามๆไป การตอบโต้ทุกเม็ด ทุกฉ๊อต ทุกประเด็น คนที่เสียจริตมากที่สุดก็คงไม่พ้นท่านศักดาเองนั่นแหละครับ  Grin

ภาษาไทยไม่ชับ แล้วยังไปเพ่นพ่านอีก  คิก คิก คิก คิก

ตรูว่าแล้วว่ามรันต้องยกมา..........นิสัยยยยยยยยยย  บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230266 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:12:32 PM »

Grin  Grin

เคยเจอ   แมวตาเขียว   มั่งไหมครับ.... Grin    คิก คิก คิก คิก

ด้วยข้ออ้างว่า ผมเดินไต่ขอบหน้าผาช่วงอันตรายเร็วเกินไป ไม่หยุดรอหล่อน ....   หัวเราะร่าน้ำตาริน

อืมมมมมมมม...แล้วเขียวปั๊ดอ่ะ ทำพรันพรือ...... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #230267 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:16:07 PM »

หน้าผามันก็ไม่ได้ชันมากมายสักหน่อย

ดูผู้ใหญ่เหลิมเดินสิ เหมือนเดินบนพื้นราบทั่ว ๆ ไปนี่แหละ

สังเกตมั๊ย  หล่อนแต่งกายผิดเพื่อนตรงไหน   Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230268 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:18:35 PM »

พี่รองตรู ชาดไม่โร้หวันอีกแร๊ะ... บู่ บู่

Wink เอ่ออออออ....ตามอ่านอยู่พักแล้วครับ แต่เห็นว่าคนป่วนก็หายตัวไปแล้ว ก็อยากจะบอกว่าท่านศักดาก็น่าจะเพลาๆได้แล้วนะครับ อย่าไปคิดเจ็บแค้นให้หมองอารมตัวเองเลยครับ ที่พูดนี่ห่วงนะครับ ไม่ได้จะต่อว่าอะไร เห็นว่ายังไงเราก็คนสาม จว. เหมือนกัน ชะตาร่วมกันอยู่แล้ว สถานการณ์ที่เป็นอยู่ปัจจุบันก็น่าจะพอแล้ว ไม่รู้ท่านศักดาจะเอาเรื่องพวกนี้มาคิดเคียดแค้นให้รกสมองเพิ่มอีกทำไม เพลาๆหน่อยเถอะครับ ใหนมองข้ามได้ก็ให้ข้ามๆไป การตอบโต้ทุกเม็ด ทุกฉ๊อต ทุกประเด็น คนที่เสียจริตมากที่สุดก็คงไม่พ้นท่านศักดาเองนั่นแหละครับ  Grin

ภาษาไทยไม่ชับ แล้วยังไปเพ่นพ่านอีก  คิก คิก คิก คิก

ตรูว่าแล้วว่ามรันต้องยกมา..........นิสัยยยยยยยยยย  บู่ บู่ บู่
หุๆ ชอบนักยุ่งเรื่องเพื่อน .....นิสัยยยยยยย   บู่ บู่
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #230269 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:22:34 PM »

คืนนั้น ทั้งคืน หล่อนไม่คุยด้วยเลย

ยามผลัดของผม ก็ส่งหล่อนไม่ได้  หล่อนไม่คุยด้วย  ก็เลยต้องควงสองผลัด   หัวเราะร่าน้ำตาริน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230270 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:26:15 PM »

หน้าผามันก็ไม่ได้ชันมากมายสักหน่อย

ดูผู้ใหญ่เหลิมเดินสิ เหมือนเดินบนพื้นราบทั่ว ๆ ไปนี่แหละ

สังเกตมั๊ย  หล่อนแต่งกายผิดเพื่อนตรงไหน   Grin

อาดอีไปแบบนี้มั่ง....กรุณาขายยาเป็นฉากๆ หน่อยครับน้าฉ็อง จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #230271 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:27:17 PM »

แต่ผู้หญิง ก็คือผู้หญิง

เดือนดับตอนตีสาม  ตีห้าครึ่ง เวลาสุขา แต่ บรรยากาศ มืดเป็นผิวน้าหลวง.....

หล่อนไม่กล้าไปสุขาคนเดียว ความจำเป็น ก็เลยต้องปลุกผม......  ยิ้มีเลศนัย

กลับมาแปรงฟัน ตอนนั้น ยังไม่สว่างที แต่...... ดีกันแย๊ววว  Grin
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230272 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:28:51 PM »

อาดอีไปแบบนี้มั่ง....กรุณาขายยาเป็นฉากๆ หน่อยครับน้าฉ็อง จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ตกใจ มรันอาดอีกแล้ว แต่ดีหน่อยที่น้าฉ็องขายยา ยังมีเวลาเตรียมตัวอีกหลายปี  บู่

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #230273 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:28:51 PM »

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ซาดิสวุ้ย

ชอบโดนซ้ำ ๆ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230274 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:29:23 PM »

+เป็นค่าขายยาของฅนต้นเรื่องก่อน ..... ที่มาที่ไป พรันพรื่อครับ  Grin
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230275 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:30:26 PM »

แต่ผู้หญิง ก็คือผู้หญิง

เดือนดับตอนตีสาม  ตีห้าครึ่ง เวลาสุขา แต่ บรรยากาศ มืดเป็นผิวน้าหลวง.....

หล่อนไม่กล้าไปสุขาคนเดียว ความจำเป็น ก็เลยต้องปลุกผม......  ยิ้มีเลศนัย

กลับมาแปรงฟัน ตอนนั้น ยังไม่สว่างที แต่...... ดีกันแย๊ววว  Grin

ช่วงเวลานี้ยังอยู่ วค.หรือเป็นคูแล้วอ่ะ บอกหน่อยต่ะ  ยิ้มีเลศนัย

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230276 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:31:29 PM »

หุๆ ชอบนักยุ่งเรื่องเพื่อน .....นิสัยยยยยยย   บู่ บู่

หุๆ ใช่ ชอบนักยุง่เรื่องเพื่อน นิสัยยยยยยยยย  บู่ บู่

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230277 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:32:50 PM »

ว่างงานโว้ยยยยยย ว่าแล้วก็ลุงเฮียปัง ขายยาหน่อย เผื่อได้จัดมีตติ้งโก-ลก มั่ง  บู่ บู่ บู่

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #230278 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:35:30 PM »

จะไหวเร้อ  แลโหม๋ที่ไปคน ๆ ทีต่ะ   

แล้วแลทางที่ต้อง "เดิน" ต่ะ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230279 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:36:02 PM »

ตกใจ มรันอาดอีกแล้ว แต่ดีหน่อยที่น้าฉ็องขายยา ยังมีเวลาเตรียมตัวอีกหลายปี  บู่

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ซาดิสวุ้ย

ชอบโดนซ้ำ ๆ

แหลงเจ้าเมืองบ่อร้างข้างโลตุ๊สเลย...

แบบนี้อยากไปจริงๆ เมียผมไม่มีบ่นแน่ ทริปไม่ต้องใหญ่ ไปกันเท่าที่อยากไป กินกันบนดิน นอนต้นไม้ก็ไม่พรื่อ  จูบบบบ จูบบบบ

หน้า: 1 ... 15349 15350 15351 [15352] 15353 15354 15355 ... 35779
  พิมพ์