เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:16:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15371 15372 15373 [15374] 15375 15376 15377 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25566494 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #230595 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:23:22 AM »

อย่าเลยครับน้ากวาง แผนนี้ลูกเกตุรู้ตัวแล้ว
ตอนนี้รอบบ้านหญ้างอกมาสองใบ ให้ถางทันทีครับ  บู่

แต่ก็มิได้นำพา บู่ บู่ บู่

ยังๆ ไม่ล้มเลิกความคิดอีก  นิสัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230596 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:23:38 AM »

จับงูง่ายๆเรียกใช้ผมได้ครับ  จ่ายค่าเครื่องบินด้วย  แต่ก็คุ้มนะผมว่าถ้าแผนสำเร็จ  คิก คิก คิก คิก

น้ากวางคงต้องรอหน่อยเพราะน้าสิงห์เค้าต้องรอให้เข้าหน้าหนาวแล้วครับ ช่วงนั้นงานน้าสิงห์จะยุ่งมาก ถึงขนาดไม่ได้หลับได้นอน อยู่แต่หน้าคอมส์ทั้งวันทั้งคืน แถมรอบๆบ้านก็โล่งเตียน เลยไม่แปลกครับที่จะมีงูซักตัวสองตัวแอบหนีหนาวไปซุกอยู่ใต้ผ้าห่ม  บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #230597 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:26:41 AM »

ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวหน้าฝนนี้ผมสะสมลูกสมุนก่อนครับ  คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230598 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:28:13 AM »

ประกาศครับ ประกาศ เรื่องที่ลุงปูถามมา ผมเห็นว่าเพื่อเป็นความสะดวกในการติดต่อและประสานงานในการจัดสถานที่ของลุงปู ผมว่าเราควรจะตัดสินใจกันได้แล้วครับว่าใครจะไปยกมือขึ้นครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นผมเข้าใจดีครับว่าพวกเราเป็นประเภทที่เอาแน่ เอานอน ไม่ค่อยได้ คือว่างวันนี้แต่พอวันงานอาจจะไม่ว่างแล้ว ดังนั้นการตัดสินใจอะไรออกไปในวันนี้เพื่อหวังผลในอีกสองเดือนข้างหน้าจึงเป็นเรื่องที่ค่อนข้างจะยังไกลตัวอยู่ แต่ก็นั่นแหละครับ ทางส่วนของสถานที่เค้าก็ต้องการความชัว ฉะนั้นผมว่าเราควรจะเอาลักษณะงานเบียร์เป็นบรรทัดฐานกันดีใหมครับ ใครมีแววว่าไปได้ให้ลงชื่อไว้พร้อมจ่ายเงินค่าเสียหายในส่วนของเอง เช่นผม เมีย 1 ลูก 2 แต่ลูกเข้าควีหมด ผมเลยจ่ายแค่ใหญ่ 2 คน เป็นเท่าไหร่แล้วหว่า  บู่ อันนี้เป็นแค่ประกาศปรึกษาหารือกันนะครับ ใครมีความเห็นไรก็เสนอมาได้ครับ  ไหว้

Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #230599 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:29:40 AM »

ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวหน้าฝนนี้ผมสะสมลูกสมุนก่อนครับ  คิก คิก

สมรู้ร่วมคิด ผิดเท่ากัน ขังรวมเลย+
 บู่ บู่ บู่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230600 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:29:45 AM »

อย่าเลยครับน้ากวาง แผนนี้ลูกเกตุรู้ตัวแล้ว
ตอนนี้รอบบ้านหญ้างอกมาสองใบ ให้ถางทันทีครับ  บู่

ยังๆ ไม่ล้มเลิกความคิดอีก  นิสัย

ต้อยแหดๆ   แบร่ แบร่ แบร่ ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230601 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:30:55 AM »

จับงูง่ายๆเรียกใช้ผมได้ครับ  จ่ายค่าเครื่องบินด้วย  แต่ก็คุ้มนะผมว่าถ้าแผนสำเร็จ  คิก คิก คิก คิก

น้ากวางคงต้องรอหน่อยเพราะน้าสิงห์เค้าต้องรอให้เข้าหน้าหนาวแล้วครับ ช่วงนั้นงานน้าสิงห์จะยุ่งมาก ถึงขนาดไม่ได้หลับได้นอน อยู่แต่หน้าคอมส์ทั้งวันทั้งคืน แถมรอบๆบ้านก็โล่งเตียน เลยไม่แปลกครับที่จะมีงูซักตัวสองตัวแอบหนีหนาวไปซุกอยู่ใต้ผ้าห่ม  บู่

ปอระมาจาร์ยจริงๆ  แผนล้ำลึกๆ เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230602 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:32:00 AM »

อย่ารบกวนเลยครับ แต่ขอที่มันดุๆ พิษรุนแรง ก็พอแล้วครับ  บู่

ปล. ในรูปนี่งูอะไรครับ โดยเฉพาะรูปแรก เห็นไปจับเอาที่กลางลำตัว ไม่กลัวว่ามันจะแว้งกลับมาฉกเอาหรือครับ(ถึงจะไม่มีพิษก็เถอะ)  ตกใจ ตกใจหน้าซีด

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #230603 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:33:50 AM »

ปอระมาจาร์ยจริงๆ  แผนล้ำลึกๆ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ผมมันศิษก้นกุติของพี่ใหญ่หนะครับน้าสิงห์  คิก คิก นี่ขนาดให้มายังไม่หมดนะครับ  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #230604 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:35:22 AM »

ต้อยแหดๆ   แบร่ แบร่ แบร่ ขำก๊าก

มีใหม่กว่านั้นแล้วไปแลตะ คิก คิก คิก คิก

แปดตวดๆๆ   แบร่ แบร่

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230605 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:42:27 AM »

บ๊ะ ต่อไปก็ ตวมแบด แน่นอน  ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230606 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:55:39 AM »

มรันม้ายคิดจะอ่่านหนังสือสอบบ้างเหรอเนี่ย  บู่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #230607 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:57:16 AM »

http://singcring.pr.in.th/
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
 Grin Grin Grin Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230608 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:57:32 AM »

มรันม้ายคิดจะอ่่านหนังสือสอบบ้างเหรอเนี่ย  บู่

ก็ฝนมันตกง่ะ เศร้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230609 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:57:40 AM »

ประกาศครับ ประกาศ เรื่องที่ลุงปูถามมา ผมเห็นว่าเพื่อเป็นความสะดวกในการติดต่อและประสานงานในการจัดสถานที่ของลุงปู ผมว่าเราควรจะตัดสินใจกันได้แล้วครับว่าใครจะไปยกมือขึ้นครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นผมเข้าใจดีครับว่าพวกเราเป็นประเภทที่เอาแน่ เอานอน ไม่ค่อยได้ คือว่างวันนี้แต่พอวันงานอาจจะไม่ว่างแล้ว ดังนั้นการตัดสินใจอะไรออกไปในวันนี้เพื่อหวังผลในอีกสองเดือนข้างหน้าจึงเป็นเรื่องที่ค่อนข้างจะยังไกลตัวอยู่ แต่ก็นั่นแหละครับ ทางส่วนของสถานที่เค้าก็ต้องการความชัว ฉะนั้นผมว่าเราควรจะเอาลักษณะงานเบียร์เป็นบรรทัดฐานกันดีใหมครับ ใครมีแววว่าไปได้ให้ลงชื่อไว้พร้อมจ่ายเงินค่าเสียหายในส่วนของเอง เช่นผม เมีย 1 ลูก 2 แต่ลูกเข้าควีหมด ผมเลยจ่ายแค่ใหญ่ 2 คน เป็นเท่าไหร่แล้วหว่า  บู่ อันนี้เป็นแค่ประกาศปรึกษาหารือกันนะครับ ใครมีความเห็นไรก็เสนอมาได้ครับ  ไหว้

ปฎิบัติชอบ เลื่อนขั้นเงินเดือนสองขั้น
หน้า: 1 ... 15371 15372 15373 [15374] 15375 15376 15377 ... 35779
  พิมพ์