เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:28:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15468 15469 15470 [15471] 15472 15473 15474 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25544093 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #232050 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:22:01 PM »

นอนแระ  ไหว้

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #232051 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:23:26 PM »

คิดถึงแม่จัง  Grin

รอยจูบบนฝ่าเท้า-หลง ลงลาย

วันหัสนี้ไปยะลาดีหวา  Grin

แม่-โลโซ

อิจฉาน้าเบิ้มอ่ะ มีแม่คอยบ่นอยู่ไกล้ๆ ผมนิชวนแม่มา แต่แกไม่ยอมมาอ่ะ  Tongue อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #232052 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:24:09 PM »

ผมอิไปแจกนมให้เด็กๆที่โรงเรียนครูเขียวอยู่นิ๊ อิร่วมขบวนไปด้วยม่าย.......

เสร็จแล้วกะไปทำงานให้เสี่ยโจ้ เสร็จแล้วอิได้หม่ำขาหมู(สักทีหล่าว)

ช่วงนี้ขอเก็บตัวก่อน....  บู่
หุๆ สงสัยวีซ่าหมดอายุ.........หรือกลัวคนไม่เมาขับรถ กะไม่รุ๊ คริๆๆ

คร่าวอยู่ที่เดิมจะน๊ะ.....ตกลงกันได้แล้วโทรบอกลุงเล็กกันนะ บู่ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #232053 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:25:48 PM »

ครับน้าเบิ้ม ตอนแรกก็เปิดไปที่แก้ว ลายทองนั่นแหละครับ แต่จำได้ว่าหลง ลงลายก็เอามาร้องด้วย ไม่รู้ไงสิ ผมชอบเสียงของหลงมากกว่าครับ  Grin

หมาเศร้า - แก้ว ลายทอง

เอ๋า...นึกว่าน้าเบิ้มอกหัก Embarrassed คิก คิก

เสียงว่ายังป้อไม่หยุด...กลัวไหรเราไก่ผู้นิ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #232054 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:26:09 PM »

ฝากเพลงให้น้าเบิ้มหน่อย  Grin

หมาเศร้า-หลงลงลาย

ตอนหมัยเรียน ใครอกหักต้องเพลงนี้เลย ฟังแล้วเมาหัวทิ่มทุกคน  Grin

เมื่อใดแล้วหล่าว บู่......หวางนี้เสาร์-อาทิตย์ไปเรียน วิลสันอกหักวันสามเวลานิ

บุกเข้าไปน้าเบิ้ม เอาเอิน เอาเอิน อย่ายอม.....ถือคติ..หาไหร๋ได้นั้นแหละ หลงรัก หลงรัก

เรียนเสาร์อาทิตย์เจอสาวเยอะแง่มๆ ยินดีด้วยครับ  เยี่ยม

ไม่ถึงกะอกหักหรอกครับ แค่แยบๆ เราก็มีดีพอสมควร ไม่ชอบก็เรื่องของมัน

ตอนนี้ผมลดสเป็กลงเยอะแล้วครับ ไม่เอาคนรู้ใจ สาวทำงาน นิสัยดีเด่อะไรแล้วครับ เสียเวลา

จะเอาเด็กๆ20ต้นๆนี่แหละ ยังใช้งานได้หลายปี ไม่ต้องเอาไม้แก่มาดัดให้เสียเวลา ยิ่งแก่ยิ่งเรื่องมาก  รู้มาก  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #232055 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:26:18 PM »

ผมอิไปแจกนมให้เด็กๆที่โรงเรียนครูเขียวอยู่นิ๊ อิร่วมขบวนไปด้วยม่าย.......

เสร็จแล้วกะไปทำงานให้เสี่ยโจ้ เสร็จแล้วอิได้หม่ำขาหมู(สักทีหล่าว)

หุๆ สงสัยวีซ่าหมดอายุ.........หรือกลัวคนไม่เมาขับรถ กะไม่รุ๊ คริๆๆ

ม่ายเี้บี้ยแล้วเฟร้ย.....สมตังค์ไว้งานมีตติ้ง...กะเที่ยวเหนือครับ.... Grin

สิ้นเดือนนี้เมียบังคับให้ขับรถไปขนอมหลาวคืนนึง....
                            บริษัทเค้าจัด... แต่ไม่ยอมไปรถบริษัท จะไปรถเอง..
                            นัยว่าพี่ตุ้มจะได้ชวนพรรคพวกนั่งดื่มกันแถวนั้นได้ด้วย....(หากเพื่อนเค้าว่างกัน  บู่ )

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #232056 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:27:20 PM »

ไหว้ครับเสี่ยโจ้

stay (ปาล์มมี่) by หมาแก่

สวัสดีครับ Grin....ไปเที่ยวกรุงเต้บกันดีหวานิ Grin หลงรัก

มาธุระไหรเหวอ

สวัสดีครับน้าดุล......ไปแลรถ(ร้าย)ครับ Grin

แลรถไหร๋แล้วหล่าว ฮายยยยยยยยยย......เบี้ยเยอะแบ่งมาปร้านี้มั่งต่ะ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #232057 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:27:40 PM »

ฝากเพลงให้น้าเบิ้มหน่อย  Grin

หมาเศร้า-หลงลงลาย

ตอนหมัยเรียน ใครอกหักต้องเพลงนี้เลย ฟังแล้วเมาหัวทิ่มทุกคน  Grin

เมื่อใดแล้วหล่าว บู่......หวางนี้เสาร์-อาทิตย์ไปเรียน วิลสันอกหักวันสามเวลานิ

บุกเข้าไปน้าเบิ้ม เอาเอิน เอาเอิน อย่ายอม.....ถือคติ..หาไหร๋ได้นั้นแหละ หลงรัก หลงรัก

เรียนเสาร์อาทิตย์เจอสาวเยอะแง่มๆ ยินดีด้วยครับ  เยี่ยม

ไม่ถึงกะอกหักหรอกครับ แค่แยบๆ เราก็มีดีพอสมควร ไม่ชอบก็เรื่องของมัน

ตอนนี้ผมลดสเป็กลงเยอะแล้วครับ ไม่เอาคนรู้ใจ สาวทำงาน นิสัยดีเด่อะไรแล้วครับ เสียเวลา

จะเอาเด็กๆ20ต้นๆนี่แหละ ยังใช้งานได้หลายปี ไม่ต้องเอาไม้แก่มาดัดให้เสียเวลา ยิ่งแก่ยิ่งเรื่องมาก  รู้มาก  คิก คิก

ขำก๊าก   ลดสเป็ค... สาว่าอิหนักหวาเดิมเหลย.... บู่

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #232058 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:28:46 PM »

ใครกดคะแนนให้เรา.......สวนนนนนนนนนน  จึ๊ก ๆ กิ๊วก๊าว

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #232059 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:29:02 PM »

ม่ายเี้บี้ยแล้วเฟร้ย.....สมตังค์ไว้งานมีตติ้ง...กะเที่ยวเหนือครับ.... Grin

สิ้นเดือนนี้เมียบังคับให้ขับรถไปขนอมหลาวคืนนึง....
                            บริษัทเค้าจัด... แต่ไม่ยอมไปรถบริษัท จะไปรถเอง..
                            นัยว่าพี่ตุ้มจะได้ชวนพรรคพวกนั่งดื่มกันแถวนั้นได้ด้วย....(หากเพื่อนเค้าว่างกัน  บู่ )
รถควี กินควี เมาจริงๆ แล้วไปเมื่อไหร่จะโทรบอก ไปไม่ไป สิทธิ์ของท่าน ลูกโยมไม่เกี่ยว คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #232060 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:29:06 PM »

คิดถึงแม่จัง  Grin

รอยจูบบนฝ่าเท้า-หลง ลงลาย

วันหัสนี้ไปยะลาดีหวา  Grin

แม่-โลโซ

อิจฉาน้าเบิ้มอ่ะ มีแม่คอยบ่นอยู่ไกล้ๆ ผมนิชวนแม่มา แต่แกไม่ยอมมาอ่ะ  Tongue อ๋อย

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #232061 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:29:50 PM »

สวัสดีครับ Grin....ไปเที่ยวกรุงเต้บกันดีหวานิ Grin หลงรัก

สวัสดีครับน้าดุล......ไปแลรถ(ร้าย)ครับ Grin

แลรถไหร๋แล้วหล่าว ฮายยยยยยยยยย......เบี้ยเยอะแบ่งมาปร้านี้มั่งต่ะ  Grin
รถแคว๊กดิน คันไม่กี่ตังค์ สี่ล้านหว๋าบาทเองนิ๊

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #232062 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:30:39 PM »

ใครกดคะแนนให้เรา.......สวนนนนนนนนนน  จึ๊ก ๆ กิ๊วก๊าว

หารถแนวคลาสสิคเอาไปแต่งเหรอ

ถ้าพ้นมาปร้าชลบุรีกะโทรมาแหละ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #232063 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:31:37 PM »

อูยส์ส์ส์ส์.....ไปแลรถขุดเก่าๆครับเสี่ย บู่ Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #232064 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:31:46 PM »

udomkd, tum610, ต้นหนาว, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว)

นั่งเงียบแผ๊ก สงสัยเมียไม่คืนดีทีคืนนี้ นอนนอกมุ้งไปพลางๆ แล้วกัน เสียใจ เราเมียเยียกขึ้นข้างบนแระ............

ให้ไปตากผ้า

หน้า: 1 ... 15468 15469 15470 [15471] 15472 15473 15474 ... 35779
  พิมพ์