เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:15:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15554 15555 15556 [15557] 15558 15559 15560 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25626773 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #233340 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:17:57 PM »

ไม่มีปัญหา  ยืนยัน  " เล่นไรเล่นจริง "  แต่เรื่องนั้นขัยนุ้ยลืมๆมั่งก็ดีนะมันหลายสิบปีแล้ว

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #233341 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:18:21 PM »

เออ    แล้วนี่ ปะทาน รู้เปล่าเขายกเลิกมิตติ้งที่พางฮาแล้ว รายละเอียดถามสหายตุ่มแล

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #233342 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:19:09 PM »

ถูกต้อง ผมเล่นอะไรเล่นจริงเข้าถึง  สมัยบ้า ว. ตั้งแต่ ว.ถ. ยัน ว.ถูก  ค่าอุปกรณ์ยกบังกาโลงามๆได้หลังนึงเชียว

เราก็หมดไปกะเศษเหล็กเด็กเยอะเหมือนกัน   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เศร้า เศร้า เศร้า

โดนชก โดนชก โดนชก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #233343 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:19:45 PM »

เออ    แล้วนี่ ปะทาน รู้เปล่าเขายกเลิกมิตติ้งที่พางฮาแล้ว รายละเอียดถามสหายตุ่มแล

ยังไม่ได้รับรายงาน.... แต่ไซร๋มันแหละ เราหมดหน้าที่แล้วก่าเบอ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #233344 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:20:25 PM »

ถูกต้อง ผมเล่นอะไรเล่นจริงเข้าถึง  สมัยบ้า ว. ตั้งแต่ ว.ถ. ยัน ว.ถูก  ค่าอุปกรณ์ยกบังกาโลงามๆได้หลังนึงเชียว

เราก็หมดไปกะเศษเหล็กเด็กเยอะเหมือนกัน   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เศร้า เศร้า เศร้า

บ๊ะ คิดเหมียนกันเลย หุ หุ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #233345 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:20:56 PM »

ม่ายรุ๊   เห็นว่าเบนเข็มไปทางเขาหลวง  (ที่ไหนก็ม่ายรุ๊)

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #233346 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:21:20 PM »

เสี่ยไข่....วันนี้พาแม่ไปเที่ยวใหน

พักนี้ต้องเรียกเสี่ยแล้วครับ เพราะซื้อรถมาแปดหมื่น ซ่อมไปล้านเจ็ดแล้ว คริๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2010, 04:25:30 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #233347 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:23:41 PM »

หรอย, samrit-รักในหลวง, wootipong_aun (+ 1 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นักปั่นมาแว้วว  พี่สัมฤทธิ์ หลงรัก  ไหว้

จักรยานผมจอดนานแล้วครับเบิ้ม  นานตั้งแต่หันมาคบกับลุงเข้มครับ

แบบว่าจอดไว้เป็นเพื่อนกับเจ้ารังนกสีขาวของลุงเข้มครับ... Smiley

ปล.  ออนไลน์จากชายหาดปากเมงครับ  ลัก wireless  ร้านอาหารใช้   Cheesy   
Why? Why? ทำไมๆ อะไรๆมาลงที่ตะรูเพ

หัวล้านเอย

รถควอตเอย

รัดดวงเอย

มารถถีบอีกแระ จอดหนิมกินออยู่ที่บางหักนุ๊ ไปลงมั่งต๊ะ

โมโหแล้วน๊ะเฟ้ย...........

อภัยก็ได้ ไปปากเมง น่าว่าไปหาแม่ ใช่ไม๊ อิๆ ผมบาปมาก วันนี้แม่มาหา อิๆ
เข้ามาดูเค้าพูดกันเรื่องถีบรถ
อยากเรียนให้ทราบว่า ชุดกาแฟ พร้อมอาหารเช้าที่เตรียมไว้ที่พานแลน ยังคงพร้อมเสมอ รอรับด้ามขวาน ไบค์ทีม ครับ

น่าว่าอีกนานครับพี่  หว๋างอีได้ขึ้นสแตนรถกัน  คิก คิก

ชาด หกนายตั้งคุ่มไว้กันหล่าวโหม๋นี้ บู่

คงไม่นานครับไข่นุ้ย  รอนิด...

บ่อปลาลุงเข้มเสร็จ  ก็ได้ไปกันแล้ว    Wink

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #233348 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:26:32 PM »

อย่าลืมกางเกง ทรงจิ้งเหลนน๊ะครับน้าเบิ้ม เสื้อยังไม่สำคัญเท่ากางเกง แล้วก็ตัดใจ เอาของที่คุณภาพดีๆหน่อย อย่าขี้เหนียวกับกางเกง พวกรองเท้า ใช้รองเท้าธรรมดาได้ หากบันใดไม่ใช่ติดกริ๊ปมา ซึ่งคาดว่ายังไม่จำเป็น หมวก หากอยากเท่ก็ใส่ ไม่ใส่ใช่อิปรือ ถุงมือก็น่าจะต้องใช้ จะได้นุ่มๆ

ปล.ให้ตัดสินใจใช้รถปั่นจากบ้านมาที่ทำงานทุกวันดูครับ ชุดทำงานมาเปลี่ยนที่ทำงานได้ เส้นทางแถวนั้นลัดเลาะมาได้อยู่แล้ว อิๆ เอาเ้ขาจริงน่าจะเร็วกว่าขับรถมาอีกมั้ง ในชั่วโมงเร่งด่วน

ฮ้าย...............เจ็บหัว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #233349 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:27:28 PM »

อากาศครึ้มๆคล้ายฝนจะตก  ......  ตั้งวงดีกว่า ไม่ได้กินนานแล้ว 

ใครว่างเอาตังค์มายืมสักสองร้อยดิ  ไปซื้อเหล้าถ่อยกินหน่อย

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #233350 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:29:03 PM »

เราโชคดี....    Smiley

ไม่ทันเหม็ดไหรที  เมียจับได้เสียก่อน  สูญพล่ามพ้น  5 5 5   Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #233351 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:29:23 PM »

อากาศครึ้มๆคล้ายฝนจะตก  ......  ตั้งวงดีกว่า ไม่ได้กินนานแล้ว 

ใครว่างเอาตังค์มายืมสักสองร้อยดิ  ไปซื้อเหล้าถ่อยกินหน่อย

วันเสาร์เย็นๆว่างเข้ามามั้ยครับลุง จะเลี้ยงดูอย่างดี ไม่ปูเสื่อน่ะ(หาเอาเอง)

ชวนป้าแป้นมาด้วยครับ  ไหว้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #233352 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:33:04 PM »

หรอย, samrit-รักในหลวง, wootipong_aun (+ 1 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นักปั่นมาแว้วว  พี่สัมฤทธิ์ หลงรัก  ไหว้

จักรยานผมจอดนานแล้วครับเบิ้ม  นานตั้งแต่หันมาคบกับลุงเข้มครับ

แบบว่าจอดไว้เป็นเพื่อนกับเจ้ารังนกสีขาวของลุงเข้มครับ... Smiley

ปล.  ออนไลน์จากชายหาดปากเมงครับ  ลัก wireless  ร้านอาหารใช้   Cheesy   
Why? Why? ทำไมๆ อะไรๆมาลงที่ตะรูเพ

หัวล้านเอย

รถควอตเอย

รัดดวงเอย

มารถถีบอีกแระ จอดหนิมกินออยู่ที่บางหักนุ๊ ไปลงมั่งต๊ะ

โมโหแล้วน๊ะเฟ้ย...........

อภัยก็ได้ ไปปากเมง น่าว่าไปหาแม่ ใช่ไม๊ อิๆ ผมบาปมาก วันนี้แม่มาหา อิๆ
เข้ามาดูเค้าพูดกันเรื่องถีบรถ
อยากเรียนให้ทราบว่า ชุดกาแฟ พร้อมอาหารเช้าที่เตรียมไว้ที่พานแลน ยังคงพร้อมเสมอ รอรับด้ามขวาน ไบค์ทีม ครับ

น่าว่าอีกนานครับพี่  หว๋างอีได้ขึ้นสแตนรถกัน  คิก คิก

ชาด หกนายตั้งคุ่มไว้กันหล่าวโหม๋นี้ บู่

คงไม่นานครับไข่นุ้ย  รอนิด...

บ่อปลาลุงเข้มเสร็จ  ก็ได้ไปกันแล้ว    Wink

เนอะ...อีกไม่นาน

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #233353 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:34:22 PM »

เราโชคดี....    Smiley

ไม่ทันเหม็ดไหรที  เมียจับได้เสียก่อน  สูญพล่ามพ้น  5 5 5   Grin

ก็โทรศัพท์ที่ซัดทิ้งไปเครื่องหนึ่งละ? ทำเป็นลืม

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #233354 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 04:34:48 PM »

เสี่ยไข่ สูญไปใหนแล้ว?

หน้า: 1 ... 15554 15555 15556 [15557] 15558 15559 15560 ... 35779
  พิมพ์