เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:21:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15623 15624 15625 [15626] 15627 15628 15629 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25593033 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #234375 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:45:08 AM »

เช้าจันทร์ 16 นี้ ธรรมะสวัสดีพี่น้องครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้

ดีครับน้องสาม เช้านี้ก็ธรรมะไปก่อน ยังเหน็ดเหนื่อยจากการเดินทางก็พักผ่อนให้หายเมื่อยหายเพลียก่อนครับ แดดร่ม ลมตกเมื่อไหร่ค่อยมาราคะสวัสดีกะลุงดุนละกัน  คิก คิก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #234376 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:47:19 AM »

ชาด.....  คิก คิก    ขำก๊าก

ผมไม่ได้เป็นเกย์ครับ  ชอบดูของแบบนี้เหมือนคนอื่น ๆ

แต่ผมขอประณามการประกวดแบบไทย ๆ และการถ่ายทอดของโทรทัศน์ไทย ๆ  นี้สักหน่อย

ทีบุหรี่ คาบนิดเดียวเซ็นเซอร์ซะครึ่งจอ  โต๊ะอาหารมีแก้วเหล้าตั้งอยู่แก้วเดียว  เซ็นฯซะ หมดทั้งโต๊ะ.....

พอทีหนังตอนเย็น (อย่าให้บอกเลย ช่องไหน เห็น ๆ อยู่) ผ่ามีกะเทยผีเปรตมาแว๊ด ๆ อยู่ได้ 

ชาวป่าชาวเขาบ้านไหนเมืองไหนของมันวะ ... กะเทยทั้งชุมทั้งเฮี้ยนขนาดนั้น

ฮาย

ผมนึกว่า น้าหลวงนุ จะเป็นคนยับเบ็ด

ไม่นึกว่า เติ้น    คิก คิก

ไร้สาระ....

จ้า  พ่อคุณรีดเดอร์ไดเจส   

บู่

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #234377 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:48:35 AM »

เช้าจันทร์ 16 นี้ ธรรมะสวัสดีพี่น้องครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้

ดีครับน้องสาม เช้านี้ก็ธรรมะไปก่อน ยังเหน็ดเหนื่อยจากการเดินทางก็พักผ่อนให้หายเมื่อยหายเพลียก่อนครับ แดดร่ม ลมตกเมื่อไหร่ค่อยมาราคะสวัสดีกะลุงดุนละกัน  คิก คิก บู่

เมื่อขาดซึ่งธรรม ปัญญาไม่เกิด....แลตัวอย่างเถิดพี่น้อง
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #234378 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:52:21 AM »

วันนี้ได้ถ้วยมา 1 ใบ ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้โอกาศครับ
ป๋าฮิม   ปืนที่ใหซ้อม
หัวหมู่  จัดการแข่งขันอันสุดยอด
ครูมานิตย์  ปืนเทพให้แข่ง
ลุงตุ้มภาพสวยๆๆกับพริ๊ตตี้
และที่ไม่เอ่ยนาม  ขอมอบถ้วยนี้ให้เพื่อนคอปืนด้ามขวานทุกท่านครับ ไหว้ ไหว้

ยินดีด้วยครับบิ๊ก....สำหรับมือใหม่หัดขี่...เอ๊ย มือใหม่(เฉย ๆ )

ปล้ำจนได้ถ้วย.... คิก คิก

หาตู้เ็ก็บถ้วยรางวัลแล้วยัง....เพราะว่ามันคงมีตามมาอีกเรื่อย ๆ ...  Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #234379 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:53:33 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสายๆ ทุกๆท่าน ครับ

วันนี้อากาศร้อนแต่เช้า ทำการใดๆขอให้ปรอดโปร่ง ครับ

Uploaded with ImageShack.us

สัพพีตีโยฯ ครับพี่เล็ก  ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #234380 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:53:53 AM »

เมื่อขาดซึ่งธรรม ปัญญาไม่เกิด....แลตัวอย่างเถิดพี่น้อง

อ่านข้อความตามพี่สามว่า  ใคร่ครวญอยู่นิด  หันไปมองพี่สามปั๊บ  ถึงบางอ้อเลย คริ คริ เนาะพี่รองเนาะ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #234381 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:55:05 AM »

เอ้ออออออ....น้องสามครับ เพื่อความถูกต้องของข้อมูล พี่รองว่าน้องสามอัพเดทข้อมูลลายเซ็นต์หน่อยก็ดีน่ะ ตอนปี 2007 ก็ 50 ปีก่อน ปีนี้ 2010 ก็ยัง 50 ปีก่อน เด๋วคนอื่นเขาจะงงครับ  คิก คิก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #234382 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:56:32 AM »

บ๊ะ ควัดกันแต่เช้าเลยวุ้ย คู่นี้ ขำก๊าก
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #234383 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:57:04 AM »

อ่านข้อความตามพี่สามว่า  ใคร่ครวญอยู่นิด  หันไปมองพี่สามปั๊บ  ถึงบางอ้อเลย คริ คริ เนาะพี่รองเนาะ

อืมมมมมมมมม....ทุกอย่างที่คิด ไม่จำเป็นต้องพูดหมดก็ได้ครับเสี่ยน้องสี่  Grin แต่ลีลาแบบนี้ สงสัยพี่รองต้องไปหาควอตมาขับเข้าพวกบ้างแล้ว  บู่ บู่ บู่

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #234384 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:57:30 AM »

อัพยาปัชฌา โหนตุ จงเป็นสุข เป็นสุขเถิด อย่าได้เบียดเบียน ซึ่งกันและกันเลย  ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #234385 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:58:00 AM »

เช้าจันทร์ 16 นี้ ธรรมะสวัสดีพี่น้องครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้

ดีครับน้องสาม เช้านี้ก็ธรรมะไปก่อน ยังเหน็ดเหนื่อยจากการเดินทางก็พักผ่อนให้หายเมื่อยหายเพลียก่อนครับ แดดร่ม ลมตกเมื่อไหร่ค่อยมาราคะสวัสดีกะลุงดุนละกัน  คิก คิก บู่

อ่านข้อความตามพี่สามว่า  ใคร่ครวญอยู่นิด  หันไปมองพี่สามปั๊บ  ถึงบางอ้อเลย คริ คริ เนาะพี่รองเนาะ

อืมมมมมมมมม....ทุกอย่างที่คิด ไม่จำเป็นต้องพูดหมดก็ได้ครับเสี่ยน้องสี่  Grin แต่ลีลาแบบนี้ สงสัยพี่รองต้องไปหาควอตมาขับเข้าพวกบ้างแล้ว  บู่ บู่ บู่

หากเป็นเช่นนั้นดีเลย จะได้เก็บไอ้เีชียงไว้ในฟักต่อไป  คิก คิก
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #234386 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 10:00:16 AM »

พอมีลูกค้าล่ะ  หยุดโพสเฉยเลย  บู่ บู่ บู่

จะดูพริตตี้อีกล่ะซี.... แบร่

เหม็ดแล้วววว.....พอดีไปตอนออกเวรเช้า.....
                       พอเกือบเที่ยงก็กลับครับ....
                       กลับมานอน... Cheesy

ภาพก็เลยได้มาจุ๊ดนุง.... Grin

หากไม่ไปเลย....เดี๋ยวโดน ตำรวจจับ...คาดโทษไว้แล้ว... อ๋อย   คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับลุงตุ้ม.......ขอรูปด้วย....หรือให้แลกกะใบ ป.4  แถวภูเก็ตก็ได้ครับ   แต่วันนี้ต้องส่งให้แล้ว  สงสัยโดนด่าไปหลายตลบแล้วนิ

รูปผมไปลงไว้แล้วในกระทู้แข่งขันให้แล้วครับ.... Grin

และในหน้ากระทู้ด้ามขวาน.....
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=3854.234240

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=3854.234255

ไหว้ขอบคุณครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #234387 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 10:01:32 AM »

อัพยาปัชฌา โหนตุ จงเป็นสุข เป็นสุขเถิด อย่าได้เบียดเบียน ซึ่งกันและกันเลย  ไหว้

โอว....

ทำมะทำโมยิ่งนัก

คาถาปลิ้นเบี้ยแม่ยาย...............

แมยานัง ปิติปิโย สะตังค์มาโข มามะจังงัง มามะรักขัง มามะสะตังค์  มานะมาโร โหติ 

สมหวังๆ  Cheesy Cheesy
shah_vip
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #234388 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 10:02:40 AM »

สวัสดีครับพี่ๆ  ไหว้
ฝากรูปไว้ให้น้อง M ครับ  เยี่ยม

รูปนี้เจ้าตัวบอกว่า "คู่ซี้ต่างวัย"ครับ  Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #234389 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 10:02:43 AM »

เอ้ออออออ....น้องสามครับ เพื่อความถูกต้องของข้อมูล พี่รองว่าน้องสามอัพเดทข้อมูลลายเซ็นต์หน่อยก็ดีน่ะ ตอนปี 2007 ก็ 50 ปีก่อน ปีนี้ 2010 ก็ยัง 50 ปีก่อน เด๋วคนอื่นเขาจะงงครับ  คิก คิก บู่

คำตอบอยู่นี่แล้วครับ ตอบล่วงหน้าแล้ว พิจรณาเถอะ  #234377   ไหว้
หน้า: 1 ... 15623 15624 15625 [15626] 15627 15628 15629 ... 35779
  พิมพ์