เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 04:17:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15762 15763 15764 [15765] 15766 15767 15768 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25536868 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #236460 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:55:11 PM »

มีรถฟอร์ดโฟกัสเทพอยู่คันหนึ่งครับ

เจ้าของขายเอง ไม่แพง แควนๆท่านใดสนใจ ติดต่อได้หลังไมค์ครับ ขายกันแบบเดิมๆ แหละครับ

คันนี้ผมเข้าแถวฉุบก่อนเพื่อนตั้งนานแล้วลักขึ้นไปนั่งแล้วตดใสโจไว้แล้ว บู่ บู่

อย่าชิงหล่าวงั้น Grin
หุๆๆ บายใจแล้วเรา ใครว่าฟอร์ดม่ายคนเอา อย่าเปลี่ยนใจงั้น

ยินดีด้วย ครับ....

บาย ๆ  Cheesy  CAT internet เล่นได้ทุกที่ ทุกเวลา.....
ลากโต๊ะมาตั้งหน้าชักโครกแล้ว..... คิก คิก คิก คิก
บ๊ะ มีโฆษณาแฝงด้วย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #236461 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:55:22 PM »

ลุงปูครับ สถานที่ ชื่อ ที่อยู่ อะไรแล้วเก๊าะ? โปรดส่งให้ทางหลังบ้านหน่อยครับ ขี้คร้านอิเปิดตามย้อนหลัง ว่าอิเอาใว้ถาม โรงเบียร์ ว่าเขาสามารถ มาบริการได้หรือเปล่า เท่าที่คุยคร่าวๆ เขาบอกว่า พังงา เขามาบริการถึงอยู่ แต่เขาขอพิกัด ที่ชัดเจน

เอามาตั้งบ้านผมก่อนซัก2-3วันก็ได้ ผมได้เปิดก๊อกเทสเรื่อยๆ ว่ามันยังไม่บูด  น้ำลายหก  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #236462 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:55:29 PM »

มีรถฟอร์ดโฟกัสเทพอยู่คันหนึ่งครับ

เจ้าของขายเอง ไม่แพง แควนๆท่านใดสนใจ ติดต่อได้หลังไมค์ครับ ขายกันแบบเดิมๆ แหละครับ

คันนี้ผมเข้าแถวฉุบก่อนเพื่อนตั้งนานแล้วลักขึ้นไปนั่งแล้วตดใสโจไว้แล้ว บู่ บู่

หุๆๆ บายใจแล้วเรา ใครว่าฟอร์ดม่ายคนเอา อย่าเปลี่ยนใจงั้น

บาย ๆ  Cheesy  CAT internet เล่นได้ทุกที่ ทุกเวลา.....
ลากโต๊ะมาตั้งหน้าชักโครกแล้ว..... คิก คิก คิก คิก

บ๊ะ กะจะควัดสาวกฟอร์ดให้เละคาส้วมเลยเหรอพี่ตุ้ม บู่

เอ๊ะ ใช้ฟอร์ดแล้ว ไมมีคนลับเขี้ยวรอเยอะจัง Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #236463 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:55:30 PM »

ผมไม่ชอบพวกฝากประจำหรือหุ้นกู้แบบนี้ครับ ถอนไม่ได้ตั้งหลายปี สภาพคล่องต่ำ เหมาะสำหรับคนรุ่นลุงปูครับ กินดอกตอนแก่  ยิ้มีเลศนัย

บ๊ะ คำก็แก่ สองคำก็แก่  หัวเราะร่าน้ำตาริน  .......  เดี๋ยวพั๊ดจับมอมเหล้าให้สาวขืนใจซะเลย   ยี๊

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #236464 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:57:09 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้มารายฮานตัวก่อนครับ หว๋างนี้พเนจรอยู่ปร้าบน.......... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

แล้วหลอบไปยิกอ่านแค่ ๑๖๕ หน้าเอ๊งงงง.......... อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ปรือมั่งครับ ผลผลิต เมื่อคืนดูข่าว ชาววังสะพุง ฌาปนกิจต้นยาง ให้ใจหาย คิดถึงลุงแพะแปรบครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #236465 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:57:43 PM »

udomkd, หลวงกาหลง, Wrangler 1, tum610, ♥•Na•♥_FreedomLife, นายสิงห์กลิ้ง, sompon (+ 2 ซ่อนตัว) และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ฟังเสียงสักหีด กะยังดี พอคลายความคึดฮอด หลงรัก

ว่าแต่ปลายตุลานี้ น่าจะได้ไป พังงาหรือเปล่าครับ?

ม่ายอยากรับปากเลยครับ.............แต่ไปแน่นอนครับท่านพี่ อาจจะ + ๑ นะครับ.......... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #236466 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:58:05 PM »

น้าดุลย์ครับ ที่ลงข่าว ที่ว่า ทางเหนือ ไม่แน่ใจ ว่าวัดอะไร กับมหาลัยอะไร ที่แยกน้ำ เอาไฮโดรเจน มาเสิมสมรรถนะรถ เป็นอย่างไร พอทราบข่าวบ้างหรือเปล่า?

เรื่องนี้  ผมยังไม่ได้รับรายฮานครับ

แต่เห็นในหน้าหนังสือรถมือสองรายสัปดาห์ต่างๆก็มีโฆษณารับติดตั้งระบบไฮโดรเจนกันแล้ว

ลองเปิดแลตะพี่เข้ม วัฎจักรอะไรแบบนี้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #236467 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:58:16 PM »

ลุงปูครับ สถานที่ ชื่อ ที่อยู่ อะไรแล้วเก๊าะ? โปรดส่งให้ทางหลังบ้านหน่อยครับ ขี้คร้านอิเปิดตามย้อนหลัง ว่าอิเอาใว้ถาม โรงเบียร์ ว่าเขาสามารถ มาบริการได้หรือเปล่า เท่าที่คุยคร่าวๆ เขาบอกว่า พังงา เขามาบริการถึงอยู่ แต่เขาขอพิกัด ที่ชัดเจน

วอเตอร์เจดรีสอร์ท มาทางสายโคกกลอย ท้านเหมือง ประมาณ 6.5 ก.ม ไปทางท้ายเหมือง เข้าทางแยกข้าง โรงเรียนบ้านบ่อดาน
ประมาณ 1.5 ก.ม ก็ถึงแล้ว
สอบถามเส้นทางได้ที่  081-8921256 (คุณฐิติมา) ตั้งแต่ 8.00 น ถึง 20.00 น
หรือ ติดต่อได้ที่ 076-461609 ตั้งแต่ 10.00 น  ถึง 20.00 น

ปล.ไม่ใช่ลุงปูแต่ขอ......                                                      ตอบ  Cheesy

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #236468 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:59:36 PM »

ผมขับฟอร์ดสี่ประตู(รถหลวงที่ทำงาน)อยู่สองสามปี...
สิ่งที่ผมชอบ...คือความแรงครับ...(แต่ยิ่งเร็วเท่าไหร่...ก็กินน้ำมันมากขึ้นจนเห็นได้ชัด)...
เหยียบมันเท้ามากครับ...มันแรงได้ใจ...
เคยขับแข่งกับฟอร์จูนเนอร์...เหยียบจนมิด...บี้กันมาเป็นสิบโล...แต่ฟอร์จูนเนอร์ไม่สามารถแซงได้...(จนผมต้องยอมเพราะเขาฝ่าไฟแดง)

อีกครั้งที่รีบไปรับเจ้านายที่สนามบิน....แซงซ้าย...ล้อตกไหล่ทาง...รถหมุน(ไม่มาก)...แต่ขับมาเร็ว...ใจแป้วแล้วว่าเน่าแน่...แต่ไม่น่าเชื่อ...
ด้วยประสบการณ์จากการเล่นเกมส์ need for speed มาหลายภาค...หรือห้อยพระดีก็ไม่รู้...หักฝืนไปมาไม่กี่ที...ตั้งตรงขับต่อไปได้อย่างปลอดภัย...
ช่วงล่างเขาแน่นอนจริงๆ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2010, 08:12:13 PM โดย ต้นหนาว » บันทึกการเข้า

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #236469 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:59:37 PM »

นู๋ม่ายรุ๊  นู๋จำมะได๊  นู๋มาว  รู้แต่ว่าอยู่บ่อดานโคกลอยยยยยย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #236470 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 07:59:57 PM »

เอามาตั้งบ้านผมก่อนซัก2-3วันก็ได้ ผมได้เปิดก๊อกเทสเรื่อยๆ ว่ามันยังไม่บูด  น้ำลายหก  คิก คิก
สำหรับน้องเบิ้ม ไปถึงเกาะสวรรค์วันใหน ยกลังเลยครับ

ให้น้องเบิ้มพาพี่ไป ให้น้องเบิ้ม ซื้อให้พี่กิน อิๆๆๆ

ปล.เมื่อวานคุยกัน พี่ทวงค่าติดมัน 20บาท มันหัวเราะก๊ากเลย คริๆๆ ฟังเสัยงแล้ว น่าว่าหน้าตาอยู่แข่นได้ครับ เดี๋ยวจะไปแลตัวจริง หากสวยอุดหนุนต่อ หากไม่สวย ซื้อเจ้าอื่น

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #236471 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 08:00:29 PM »

บ๊ะ กะจะควัดสาวกฟอร์ดให้เละคาส้วมเลยเหรอพี่ตุ้ม บู่

เอ๊ะ ใช้ฟอร์ดแล้ว ไมมีคนลับเขี้ยวรอเยอะจัง Grin Grin

ม๊ายยยย......  บู่  คิดอาไรแบบน้านนนนนน....

....ผมปลง   เลิกควัดแล้วครับ.... คิก คิก คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #236472 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 08:00:33 PM »

อืม ปกติรถฟอร์ดราคาตกมากกว่า50%
บวกค่าขุดตดทุ่มอีกแสนเหลือไม่ถึงห้าแสน   เอาได้

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #236473 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 08:01:34 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้มารายฮานตัวก่อนครับ หว๋างนี้พเนจรอยู่ปร้าบน.......... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

แล้วหลอบไปยิกอ่านแค่ ๑๖๕ หน้าเอ๊งงงง.......... อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ปรือมั่งครับ ผลผลิต เมื่อคืนดูข่าว ชาววังสะพุง ฌาปนกิจต้นยาง ให้ใจหาย คิดถึงลุงแพะแปรบครับ

แด็กๆ........เท่ห์มันแลโย๋บอกว่า รอบนี้แค่นได้..........ไปรอลุ้นไฟช่วงปลายฝนตลอดหน้าหนาวอีกรอบ ครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด บู่ บู่ บู่ บู่

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #236474 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 08:01:50 PM »

น้าดุลย์ครับ ที่ลงข่าว ที่ว่า ทางเหนือ ไม่แน่ใจ ว่าวัดอะไร กับมหาลัยอะไร ที่แยกน้ำ เอาไฮโดรเจน มาเสิมสมรรถนะรถ เป็นอย่างไร พอทราบข่าวบ้างหรือเปล่า?

เรื่องนี้  ผมยังไม่ได้รับรายฮานครับ ต้องดูหลักการณ์ก่อน โดนชก โดนชก โดนชก

แต่เห็นในหน้าหนังสือรถมือสองรายสัปดาห์ต่างๆก็มีโฆษณารับติดตั้งระบบไฮโดรเจนกันแล้ว

ลองเปิดแลตะพี่เข้ม วัฎจักรอะไรแบบนี้

หน้า: 1 ... 15762 15763 15764 [15765] 15766 15767 15768 ... 35779
  พิมพ์